ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมควรทำไงดีครับทำให้เพื่อนน้องสาวกับแฟนเขาทะเลาะกัน

เริ่มโดย pomanmoo, มกราคม 10, 2013, 01:03:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomanmoo

คือว่าเมื่อตอนปีใหม่ที่ผ่านมาผมได้ไปเที่ยวที่บ้านของลุงผมได้มีโอกาศรู้จักกับเพื่อนของน้องสาวผมเราผมรู้สึกชอบเธอผมก็เลยขอเบอร์เธอมาเธอก็ให้ผมนะครับพอกลับมาผมก็ส่งข้อความไปหาเธอโทรคุยกันตั้วหลายครั้งนะครับจนเมื่อวันอังคารนี้ผมโทรไปเผ็นเสียงผู้ฟญิงรับบอกว่าเป็นแฟนของเพื่อนน้องผมผมก็ไม่ได้คิดอะไรคิดว่าเป็นเพื่อนเธอแหย่เล่นพอตอนกลางคืนผมก็โทรไปใหม่เธอไม่รับโทรศัพผมผมก็คิดว่าโทรศัพเธออยู่ในห้องผมก็เลยโทรไปอีกหลายครั้งคราวนี้ปิดเครื่องไปเลยพอตอนเช้าผมโทรไปอีกก็เป็นผู้หญิงคนเมื่อวานรับอีกแล้วก็พูดเหมือนเดิมเลย ผมก็เลยส่งข้อความไปหาเธอบอกว่าไม่ต้องโทรมาอีกแฟนเธอหวงเธอไม่อยากทะเฝาะกับแฟนเธอ
พี่ๆคิดว่าผมควรทำไงดีแล้วที่รับสายผมนั้นใช่แฟนเธอจริงมั้ยครับถ้าจริงแล้วผมควรทำไงดีที่จะไม่ให้เขาทะเลาะกันเพราะผม