ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประชดแฟนจนได้เสียว (ก๊อปมา)

เริ่มโดย DK_pp, มกราคม 12, 2013, 03:56:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DK_pp

นกสาวนกวัยสิบเจ็ดแฟนผมที่รักมาก  ด้วยรูปร่างเล็กกระทัดรัด หน้าตาน่ารักไม่ถึงกับสวยมาก แต่นิสัยขี้อ้อนและจุดเด่นที่นกมีคือเธอขาวเอามากๆ เรียกว่าใครเห็นต้องเหลียวกลับมามองกันเป็นแถวเลยเชียว ผมได้ นกครั้งแรกเรียกว่าเปิดซิงเลย ครั้งแรกดูไม่ราบรื่นเท่าไหร่แต่พอครั้งต่อๆมาผมสอนให้เธอปรนเปรอผมเป็นทาส กามของผมซึ่งนกเด็กสาวที่น่ารักใสๆ กลายเป็นอะไรก็ได้ที่ผมอยากให้เป็นคราที่ผมเงี่ยน ผมเช่าอพาร์ทเม้นอยู่คนเดียวท่ามกลางเมืองหลวงจึงเป็นสิ่งที่สะดวกที่นกจะ แวะมาให้ผมเอา ผมให้นกแก้ผ้าอยู่ในห้องนอนเพื่อความสะดวกเวลาจะเย็ดกัน มีวันหนึ่งผมเงี่ยนมาก ผมแอบเอารูปถ่ายนกที่เปลือยลงเว็บขายตัว ใช่แล้วผมอยากให้นกแฟนสาวคนสวยของผมเป็นกะหรี่ลองเอากับคนอื่นดูบ้าง ผมบอกนกเธอทำหน้าเสียเล็กนกแต่ก็ยอมเพราะผมสัญญาว่าจะรักนกคนเดียวแค่ สนุกๆ แต่เธอขอแค่อย่าให้เธอต้องเอากับคนรู้จักหรือเคยเห็นหน้าเพราะกลัวเสื่อม เสียชื่อเสียง ขณะที่เรากำลังเลือกคน เสียงโทรศัพท์ผมดังขึ้น เพื่อนผมนั่นเองโทรมาชวนไปกินเหล้าดันเสือกโทรมาถูกเวลาซะด้วยผมหมดอารมณ์ไป เลย เลยเปลี่ยนใจออกไปดริ้งค์ปล่อยให้นกนอนอยู่ห้องคนเดียว

ดึก แล้วขณะที่ผมเมาได้ที่กำลังหลีหญิงอยู่ด้วย นกโทรเข้ามาตามแต่ผมยังสนุกอยู่เลยกดสายทิ้งหลายรอบ จนผ่านไปซักพักนกโทรเข้ามาอีกรอบและบอกว่าถ้าไม่กลับเธอจะให้คนอื่นเย็ด ผมงงมากว่านกมาแนวใหนกันแน่แต่ไม่ได้สนใจ อีกซักครู่มีเสียงโทรศัพท์นกเข้ามาอีกคราวนี้ไม่มีเสียงพูดแต่มีเสียงคราง เบาๆ กระเส่าๆ ผมตั้งใจฟัง "ฮัลโหล นก นกทำอะไร" , "..อืมม...ค๊ะ..อาวส์ ซี๊ดดด" , "ที่รักทำอะไรอยู่จ๊ะ","ก็ทำอะไรที่ตัวเองอยากให้เค้าทำงัย อาส์" , "หา.....นี่นกกำลังโดนเย็ดอยู่เหรอ","ค่ะ ที่รัก เมียกำลังโดนเย็ดค่ะ" , "กะใคร?", "ถ้าอยากรู้ก็กลับมาดูซิคะ ซี๊ดส์ อ่า" ผมรีบวางโทรศัพท์ขับรถกลับอพาร์ทเม้นทันที ใจตอนนั้นทั้งโกรธที่โดนสวมเขาแต่ก็ระคนใจไปด้วยความตื่นเต้นที่นึกภาพของ นกกำลังโดนคนอื่นเย็ด พอถึงผมรีบกดลิฟท์ขึ้นไปถึงหน้าห้อง มีรองเท้าผ้าใบหนึ่งคู่วางอยู่ ผมแนบหูไปที่ประตูด้วยใจที่เต้นโครมคราม โอวเสียงคนเย็ดกันจริงๆด้วย เสียงนกแฟนผมโหยหวน เหมือนเจ็บปวดอะไรบางอย่าง ผมหยิบเอาโทรศัพท์ขึ้นมาแกล้งลองโทรเข้าเบอร์นก "นกเหรอ", "ค่ะ พี่ขา อาๆ อาๆ ซี๊ด", "พี่อยากๆเห็นนกโดนเย็ดจังเลย", "ก็มาดูซิค๊ะ อืมมมม อาวววส์" ผมคิดอะไรไม่ออกแล้วตอนนั้น หน้ามืดไปหมดค่อยๆหยิบกุญแจไขห้องเข้าไปช้าๆ โอวภาพที่เห็นมันเป็นอะไรที่ผมไม่เคยคิดมาก่อนที่จะได้เห็น  ชายหนุ่มแปลกหน้าผิวคล้ำรูปร่างสันทัดกึ่งนอนกึ่งนั่งบนเตียง กับสาวสวยร่างกายเปลือยเปล่าปราศจากอาภรณ์ใดๆปกปิดร่างกาย คลานคร่อมร่างกายชายแปลกหน้านั้น ที่ช็อคจริงๆกว่านั้นคือนกถูกโพกผ้าปิดตาพร้อมกับดูดควยชายคนนั้นอย่างเมา มัน หีของนกถูกชายคนนั้นเอานิ้วหัวแม่โป้งเท้ายัดทะลวงรูหีบดกับเม็ดแตดแดงๆ ของนก หัวนมของนกถูกไม้หนีบผ้าหนีบไว้ทั้งสองข้าง ยามที่ผู้ชายเอานิ้วขยี้หัวนมของนกพร้อมทั้งกับส่ายนิ้วเท้าเย็ดกับรูหี นก นกจะร้องครางโหยหวนตัวสั่นกระเส่า นกเด็กสาวแสนสวยแฟนผมนี่กำลังทั้งเจ็บและเสียวจากการโดนเย็ดจากผู้ชายแปลก หน้า แถมยังโดนเย็ดแบบซาดิสต์วิตถารอีกหรือนี่ นี่มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่เนี่ย มันหมือนกับเวลาหยุดหมุน ทั้งสองคนไม่มีใครสนใจผมเลย นกยังคงเพลินกับความเสียวกระซ่าน ส่ายหีบดกับนิ้วตีนผู้ชายคนนั้น  ผมเดินไปที่ปลายเตียงก้มดูรูหีของนกแฟนสาวแสนสวยที่กำลังถูกนิ้วตีนเย็ด อยู่  นกเงยหน้าที่อมควยอยู่มาทางผม "พี่ขาเย็ดตูดหนูที", "หา จะให้เย็ดตรงใหนนะ" , "เย็ดตรงรูตูดหนูซิคะพี่ อาวววส์" นกหันกลับไปโม๊คควยแล้วเงยหน้าขึ้น "ผัวขา" นี่เธอนกแฟนผมกำลังเรียกใอ้ผู้ชายที่กำลังทรมาณเธอว่า "ผัว" เหรอ  เธอทำหน้าออดอ้อน "ผัวขา ช่วยเย็ดเปิดรูตูดเมียให้หน่อยนะค่ะ" นี่ผมจะเย็ดแฟนผมต้องขออนุญาตมันด้วยเหรอ ชายคนนั้นพยักหน้า พร้อมกับขยับนิ้วตีนออกจากรูหีไปรูตูดนกแทน นี่นกกำลังประเคนทั้งรูหีรูตูดให้นิ้วตีนยัดลงไปเลยเหรอ  ผมยืนถอดกางเกงออกปลายเตียง นกแอ่นตูดขึ้นลงๆกับนิ้วตีนจนลื่น แล้วเอาไปยัดรูหีเหมือนเดิม นกเอื้อมมือไข้วหลังมาแหกตูดออก แอ่นส่ายเชิญชวนควยอย่างเร่าร่าน ผมค่อยๆสอดควยเข้ารูตูดนกที่โดนทะลวงนำทางด้วยนิ้วตีนของชายคนอื่นแล้ว ค่อยๆยัดควยเย็ดตูดนกด้วยความเงี่ยนที่พุ่งขึ้นอย่างรุนแรง ขณะเดียวกันนั้นชายคนนั้นเอามือจิกผมนกดึงให้นกที่เลียและดูดควยอย่าง เมามันส์เงยหน้าขึ้น เหมือนจะเสียดายควยท่อนใหญ่ไม่ยอมคายควยที่ยัดอัดเต็มปากเธอทิ้ง ชายคนนั้นสั่งเธอให้อ้าปาก นกเงยหน้าที่แดงกล่ำด้วยความเงี่ยนขึ้นพร้อมกับแลบลิ้นออกมา เขาก็ดูดลิ้นดูดปากนกอย่างดูดดื่มไม่น่าเชื่อผู้ชายที่ไม่รู้จักนี้ค่อยๆ ถอนปากออกมาโดยที่นกยังตวัดลิ้นโหยหารสชาตินั้นอยู่ เขาชำเลืองมองมาทางผมที่กำลังกดควยลงรูตูดแฟนตัวเองอยู่ เขาแลบลิ้นออกมาค่อยปล่อยให้น้ำลายจากลิ้นไหลหยดลงใบหน้าอันแสนสวยของแฟนผม นกไม่แสดงทีท่ารังเกียจเลยแม้แต่นกกลับกันยังตวัดลิ้นไปมา ภาพที่เขาเหมือนจะเย้ยผมนั้นมันส่งผลให้ผมแค้นมาก จนท่อนควยเย็ดตูดนกอย่างแรง  ภาพน้ำลายที่หยดเยิ้มเต็มใบหน้าแสนสวยของผม พร้อมกับการกระเด้าหีกระเด้าตูด มันยั่วให้ผมแค้นจนเย็ดอย่างแรง ชายคนนั้นส่งสายตายังมองผมอย่างเย้ยๆ อย่างสะใจพร้อมๆกับค่อยใช้ลิ้นเลียตามใบหน้าของนกอย่างช้าๆเน้นทุกซอกทุก มุม จนหน้านกมีแต่คราบรอยน้ำลายแฉะ ผมกระเด้าตูดนกแรงๆ มือสองข้างของผมขยำที่แก้มก้นนก พร้อมส่งควยผมพร้อมน้ำเงี่ยนเข้ารูตูดนกอย่างแรง  ผมประกอบด้วยความเมาพร้อมความเงี่ยนและความแค้นพอน้ำแตกผมหน้ามืดสลบนอนหลับ ไม่รู้สึกตัวไปเลย

ผมค่อยลืมตาขึ้นในตอนสายของเช้าในวันถัดมา ผมเหมือนฝันร้ายที่ติดอยู่ในใจ ผมผมนอนหลับอยู่พื้นข้างล่างปลายเตียง บนเตียงไม่มีปรากฏร่างของชายคนนั้นอยู่ในห้องแล้ว ที่ผมยังต้องทนเห็นอีกคือร่างของนกที่นอนหลับตาเปลือยเปล่า ผ้าโพกตาถูกแก้วางอยุ่ข้างๆ ผมค่อยๆสำรวจร่างกายของนก รูหีของนกบวมและช้ำแคมบวมเป่ง รูตูดก็เผยอ มีคราบแห้งเลอะเกรอะกรังที่ตามขนหมอยที่ถูกขยี้เป็นทาง หัวนมแดงยังโดนหนีบด้วยที่หนีบผ้าผมค่อยๆแกะออก ตอนแกะออกนกละเมอเบาๆ "อาส์ อย่าค่ะ" หีขมิบย้ำๆเบาสองสามทีแล้วก็หลับต่อ ใบหน้าแสนสายเลอะน้ำกามมาก แห้งเป็นคราบขาวๆ เป็นรอยย้อยออกปากตามมุมปากนก ร่อยรอยโดนดูดตามตัวทั้งนมทั้งสองเต้า เป็นจ้ำๆแดงๆ  เป็นการโดนเย็ดที่ยับเยินมาก ผมทั้งสงสารทั้งมีอารมณ์เงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก อยากจะจับนกเย็ดชำระแค้นที่ฝังอยู่ในใจแต่สงสารรูหีที่โดนทะลวงมาอย่าง หนัก

จากวั้นนั้นผมถามนกถึงเรื่องราวที่เกิดขึ้น ผมนึกว่านกแอบไปขายตัวให้ผู้ชายในเน็ตจากประกาศของเราก่อนหน้านั้น ปรากฏว่าไม่ใช่ จริงๆแล้วชายคนนั้นคืออดีตแฟนเก่าของเธอเป็นรุ่นพี่ที่หลงรักเธอมานานแต่ ด้วยที่ เธอรักผมชายคนนั้นจึงเสียใจและคงเจ็บใจผมมาก เธอลองโทรหาเขาเพื่อปรึกษาเขาในฐานะที่เคยสนิทกันมาก่อนไม่ตั้งใจจะให้เขามา เย็ด อดีตแฟนเก่าคนนั้นที่เธอเคยเข้าใจว่าเป็นคนดีมาตลอด จะมอมเธอด้วยยาปลุกเซ็กส์ และจับเธอเย็ดเธออย่างวิตถาร

ถัดจากวัน นั้นเป้นต้นมา  นกสาวสวยสดใสกลายเป็นคนที่ชอบโดนจับเย็ดแบบซาดิสต์ไปแล้ว ทุกครั้งที่เย็ดนกผมจะต้องเป็นฝ่ายบำเรอกามให้เธอทุกอย่าง ทั้งมัดทั้งตี มันเหมือนเป็นความผิดที่ผมต้องชดใช้ ทุกครั้งถ้าผมไม่ยอมตามใจนก เธอก็จะขู่ผมว่าจะให้แฟนเก่ามาเย็ดอีก มีอยู่อีกหลายครั้งที่เราสองคนมีประสบการณ์แปลกๆ สนองตัณหาความเงี่ยนของเราทั้งสองคน รู้สึกว่าชีวิตเราเปลี่ยนไปแต่ก็มีความสุขครับ
การศึกษา คือ การลองผิดลองถูก