ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ย้ายคนเช็ด..(เย็ดคนใช้)

เริ่มโดย markxonly, มกราคม 16, 2013, 10:29:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

markxonly

เอามาแบ่งปันกันครับ ไม่ทราบคนแต่ง
ขอยกเครดิตทั้งหมดให้กับคนแต่งนะครับ

" อูยยๆ..เสียว..อูวว....อาว์ววว...." ผมกำลังเดินลงบันไดมาก็ได้ยินเสียงครางเลยย่องไปดูเห็น 
แมนคนขับรถของพ่อกำลังเลียหีปุ้ยสาวใช้คนสวยจนน้ำเงี่ยนเธอเริ่มไหลออกมาแล้วสลับกับดูดเม็ดแตด จนปุ้ยต้องครางออกมา
 " อูยย..เสียวหีจัง..อูยย..ดูดแรงๆ...ปุ้ยชอบ..โอวว..อูววว....เสียว.." 
ควยผมแข็งขึ้นมาทันที เห็น ปุ้ยเอามือมาจับที่หัวแมนกดลงกับหีเธอพร้อมกับส่ายเอวร่อนหีไปมาพร้อมกับร้อง 
" อูยยๆโอยยยๆๆ พี่แมนจ๋า...ปุ้ยยอมทุกอย่างแล้ว ...ปุ้ยเสียวหีจะแย่แล้ว..อูยยย.....โอวว....ทนไม่ไหวแล้ว " 
ถึงตอนนี้ผมใจเต้นระทึก หีใหญ่ของปุ้ยกำลังจะถูกท่อนควย ใหญ่ๆ กระแทกของคนขับรถเย็ดเข้าไปแล้ว 
เธอยิ้มและแอ่นโคกหีเชื้อเชิญให้ แมนอัดท่อน ควยใส่เสียงดังสวบ 
เข้าออกติดๆกัน ทำให้ผมรู้สึกวูบวาบตื่นเต้นทันที คนทั้งสองเย็ดกันอย่างถึงพริกถึงขิง 
ผมเห็นแมนค่อยๆสาวสะโพกเข้าออกช้าๆสะโพกของปุ้ยก็เด้งร่อนหีขึ้นมารับ แมนก็กระเด้าสวนลงไปอีกครั้ง 
ปุ้ยสะดุ้งร้อง " อูยย..มันจังเลย..โอวมันส์..อูยย..เสียวไปทั้งหีเลย..อูซซ..." 
แต่ก็ยังหลับตาพริ้ม ผมคิดว่าปุ้ยเด็กคนใช้สาวคงมีอารมณ์เสียวสุดๆแล้ว 
"อูยยย...เสียวหี...อูววแรงๆเลยผัวจ๋า.....อูววว...." 
ปุ้ยเธอร้องครางตลอดเวลา ตอนนี้แมนก้มลงไปดูดนมของปุ้ยเต็มที่ 
พร้อมทั้งกระเด้าควยใส่รูหีของปุ้ยอย่าง รุนแรง ซักพักปุ้ยก็โอบรอบเอวแมน 
ปุ้ยคงทนต่อไปไม่ได้อีกแล้ว ตอนนี้เธอดูร่าน สุดๆ แมนกระเด้า ปุ้ยก็กระเด้งหีตอบรับกันอยู่นานพอดู 
ซักพักจึงเปลี่ยนท่าบ้าง แมนมันถอนท่อนควยออกมา 
หีปุ้ยอ้าหวอไม่ยอมหุบเลยครับ น้ำเงี่ยนของเธอไหลเยิ้มลงมาเป็นทางถึงง่ามตูด 
แมนพลิกตัวปุ้ยให้นอนคว่ำหน้า แล้วดึงก้น ให้โด่งขึ้นมา 
ร่องหีใหญ่อันอวบอิ่มของปุ้ยปลิ้นออกมาทางด้านหลังเป็นพูน่าดูสวยมากเลยครับ 
แล้วแมนก็จัดการเสียบควยเข้าไปในหีปุ้ยต่อทันทีพรวดเดียวมิดยันโคน 
" โอววว...เบาๆหน่อยสิพี่แมน...หีปุ้ยแหกหมดแล้ว.... เดี๋ยวหีปุ้ยบานหมด " 
" ไม่เป็นไรหรอกหีปุ้ยนะมันใหญ่อย่างนี้ตัวนิดเดียวแต่หีทำไมใหญ่อย่างนี้ 
หีปุ้ยใหญ่ขนาดนี้สบายๆ รับศึกหนักๆ ถึงเช้าก็ยังไหว " 
" บ้าเหรอพี่แมนน่ะใหญ่ที่สุดเท่าที่ปุ้ยเคยเจอมาเลยนะ ปุ้ยไม่เคยเจอใคร 
ควยใหญ่เท่านี้เลย " แมนเอื้อมมือไปบีบเคล้นหน้าอกน้อยๆของ ปุ้ยเบาๆ 
ส่วนสะโพกก็กระเด้าควยติดๆกันเสียงหน้าขาปะทะก้นขาวใหญ่ของปุ้ยดังพั่บๆๆ 
ผมเห็นปุ้ยขมิบร่องหีตอดรัด ท่อนควยของแมน 
แมนกดสะโพกแช่ไว้แล้วส่ายบดหน้าขาไปมา คงเพื่อให้ปุ้ยถึงแบบสุดๆไปเลย 
"อ๊าววว...โอ้ววว.....น้ำแตก แล้ว...โอววว...ไม่ไหวแล้ว...อาาา" 
ปุ้ยร้องครวญครางออกมา พอปุ้ยผ่อนคลายอาการบีบรัดในร่องสวาท 
แมนก็จัดการ กระเด้าควยต่อทันที 
" ซี้ดส์...อย่าเพิ่ง..กระเด้าสิ....เสียวหี..จะทนไม่ไหวแล้ว...อ๊าาา" 
ปุ้ยยังไม่ทันจะได้หายเสียวโดนกระแทกเข้าไปอีก 
จนถึงจุดสุดยอดติดๆกันอีกครั้ง 
แมนจึงหยุดการกระเด้าก่อนแล้วโถมตัวนอนทับหลังปุ้ยเอาไว้ 
" พอก่อนนะพี่..ปุ้ยเหนื่อย...โอย...เสียวจนใจจะขาดอยู่แล้ว...อูยยย...ซี้ด... 
อุ๊ย...อย่าสิ...โอววว...อย่าเพิ่งกระเด้าอีกสิ...อูววว" 
แมนยังคงกระแทกสะโพกใส่ปุ้ยอีกเป็น ระยะๆ 
ในที่สุดปุ้ยก็ติดไฟขึ้นมา อีกครั้ง ปุ้ยร้องครวญครางขึ้นมาอีกแล้ว 
" โอววว..พี่แมนจ๋า...ซี้ด...เก่งจริงๆ..ปุ้ยเสียวหี..จะไม่ไหวอีกแล้ว...ซี้ด...อูววว..น้ำหีจะแตก " 
แมนเองก็คงใกล้จะเสร็จแล้วเหมือนกันจึงเร่งกระแทกเต็มที่ 
จนในที่สุดก็ทน ไม่ไหว แมนคงฉีดน้ำรักเข้าไปในรูหีเธอ ผมเห็น 
ปุ้ยสะดุ้งแหงนหน้าเริ่ดสูดปากด้วยความเสียวซ่าน น้ำอุ่นๆของแมนคงพุ่งกระจายเข้าไปเต็มช่องหีของปุ้ยเนืองนอง 
ผมเห็นไหลย้อยลงมาตามง่าม ขาของปุ้ย แม้แต่ผมเองที่มองอยู่ก็เสร็จไปพร้อมๆพวกเค้า 

หลังจากแอบดูปุ้ยกับแมนเย็ดกันแล้ว ผมอยากลองกับสาวใช้คนสวยบ้าง 
มีอยู่วันนึงผมชวนปุ้ยออกไปซื้อของใช้ในบ้าน (ก็จะแอบพาไปเย็ดด้วยแหละ)
หลังจากซื้อของใช้เรียบร้อยแล้วผมก็ชวนเธอไปกินข้าวเที่ยงกันต่อจากนั้นผมถามปุ้ยว่าจะอยากไปไหนต่อดี 
ปุ้ยบอกก็แล้วแต่ผมซิ ผมอยากได้ยินคำนี้มานานแล้ว ผมก็เลยพาปุ้ยไปที่โรงแรมใกล้ๆ 
ระหว่างทางผมก็แกล้งถามถึงแมน ปุ้ยบอกว่าแค่เพื่อน ผมเลยแกล้งบอกว่าผมเห็นจู๋จี่กันนะ 
ปุ้ยก็ว่า พี่เห็นปุ้ยทำอะไรเหรอ" "แล้วปุ้ยคิดว่าพี่จะเห็นเราทำอะไรกับแมนละ" 
"ปุ้ยจะไปรู้พี่ได้ยังไงล่ะ" ปุ้ยตอบอย่างไว้เชิง 
"ปุ้ยทำอะไรพี่ก็เห็นแบบนั้นแหละ" ผมบอก 
"นี่นะปุ้ยจะบอกให้พี่อยากนอนกับปุ้ย พี่ชอบปุ้ยมากรู้ไหม" 
ปุ้ยได้ยินก็เลยพูดต่อ "จริงเหรอค่ะ" 
พอพูดถึงตรงนี้รถก็มาถึงโรงแรมพอดี ผมก็จัดแจงเลี่ยวรถเข้าไปทันที 
พอเข้าไปในห้อง ผมก็ดึงตัวปุ้ยมากอดก้มลงจูบแก้มใสๆ แล้วประกบปากปุ้ย 
ปุ้ยก็จูบตอบไม่เคอะเขิน ผมจัดแจงถอดเสื้อผ้า 
ปุ้ยออก ปุ้ยยืนให้ผมถอดผ้าออกจนหมดแล้วผมก็อุ้มปุ้ยไปวางบนเตียง ผมเข้าห้องน้ำล้างควยอย่างรวดเร็ว 
แล้วเดินโทง ๆ ท่อนควยแข็งโด่แกว่งไปมา 
ผมเดินไปเปิดสวิตช์ไฟทุกดวงและเร่งดิมเมอร์เต็มที่ห้องสว่างไสวขึ้นมาทันที 
ผมล้มตัวนอนข้างปุ้ยเพ่งมองใบหน้าน่ารักของปุ้ย แก้มขาวนวลเปล่งปลั่งใสเห็นเส้นเลือดฝอยจาง 
ๆ น่าจูบ ผมอดใจไม่ไหวจูบสองแก้มของปุ้ยและพรมจูบไปที่หน้าผากไซร้ไปตามซอกคอและทั่วใบหน้า 
ในที่สุดก็ประกบปากปุ้ย ปุ้ยจูบปากดูดลิ้นกับผมทันที ผมสอดลิ้นเข้าปากปุ้ยปุ้ยก็ดูดลิ้นผม 
สลับกับสอดลิ้นเข้าปากผม ผมก็ดูดลิ้นปุ้ยพัลวัน ผมดูด 
ลิ้นแลกน้ำลายกันอย่างหิวกระหายหลายนาที 
ผมผละจากปากปุ้ยแล้วหันมาที่เต้านมเต่งตึง ขาวฉ่องสดใส เห็นเส้นเลือด 
มันอวบเต่งตึงแน่นเปรี๊ยะด้วยวัยสาวสะพรั่ง ผมกุมเต้าซ้ายบีบคลึงเบา ๆ 
เอาเล็บนิ้วกลางสะกิดหัวนมสีชมพูอ่อนไปมาสองสามครั้ง ปรากฎว่ามัน 
แข็งชูชันสู้นิ้วเลยพร้อมกันนั้นตัวปุ้ยก็ขนลุกซู่ขึ้นมาทันที ผมเอานิ้ววนรอบหัวนมตรงรอยป้าน 
แล้วย้ายไปสะกิดหัวนมขวา เอามือจับคลึงเต้านมที่แข็ง 
เป็นไต บีบเบา ๆ อีกนมปุ้ยแข็งมากบีบไม่ค่อยลง ต้องบีบแรง ๆ 
ถึงจะยุบลงไปผมอ้าปากอมเต้าซ้ายไว้เกินครึ่งเต้า แล้วดูดรูดไปหาหัวนม 
พอถึงหัวนมก็ดูดเอาลิ้นเม้มบดหัวนมเข้ากับโคนฟัน สลับกับบดกับเพดานปากตรงใกล้ ๆ ฟันพอโดนดูดและบดหัวนม 
ปุ้ยก็แอ่นอกขึ้นรับการดูดด้วยความเสียวรัญจวนแผ่ซ่านเข้าในทรวงอก พร้อมกับซู้ดปากหายใจเข้าหนัก ๆ 
ผมหันมากินเต้าขวาและเอามือขวาไปบีบคลึงหัวนมเต้าซ้ายพร้อมกันไป พอโดนเล่นงานเต้านมสองเต้าพร้อมกัน 
ปุ้ยก็สุดจะระงับอารมณ์ไว้ ถึงกับครางออกมากพร้อมกับบิดส่ายหน้าอกช้า ๆ "ซี๊ด..เสียวจัง" 
ผมกินนมต่ออีกสองสามนาที ก็เปลี่ยนไปกินนมเต้าซ้ายและเอามือซ้ายคลึงหัวนมเต้าขวา 
พร้อมกับเอามือขวาเลื่อนไปที่โคกหี ควานหาแตดสักสองสามวินาทีก็เจอ ผมใช้นิ้วกลางคลึงแตดเบา ๆ 
ก่อนแล้วกดคลึงมันแรงขึ้น พอโดนเล่นจุดเสียวพร้อมกันถึงสามจุด ปุ้ยครางออกมาคราวนี้เป็นเป็นเสียง 
อ๊อก ๆ หายใจฮีดฮาด ๆ สุดจะเสียวทั้งหัวนมและหัวแตด ปุ้ยปล่อยให้ผมคลึงแตดสักสองนาที ก็จับมือที่ 
คลึงแตดออก "พี่พอก่อนค่ะ ปุ้ยเสียวจะทนไม่ไหวแล้ว " ผมก็ไม่ว่าอะไร 
เพราะคิดว่าปุ้ยคงไม่อยากเสร็จโดยถูกคลึงแตด มันจะเหมือนช่วยตัวเองมากกว่า ปุ้ยคงไม่อยากได้แบบนี้ 
ผมก็เลยหยุด บอกให้ปุ้ยเลื่อนตัวไปปลายเตียง ปุ้ยก็ขยับตัวไปอย่างว่าง่าย 
แล้วก็ชันเข่าแบะขาออกอย่างรู้ดีว่าผมจะทำอะไร ผมลงไปยืนที่พื้นห้องซึ่งปูพรมไว้เป็นอย่างดี 
ผมคุกเข่าลงที่พื้น แบะขาปุ้ยออกอีกหน่อย ขยับหน้าห่างโคกหีเพียงไม่เกินคืบ 
ผมใช้นิ้วหัวแม่มือทั้งสองข้างแหวกแคมใหญ่ที่แนบชิดเป็นเส้นตรงออกจากกัน 
พลันก็เผยให้เห็นร่องหีสีชมพูอ่อนที่ผมจำได้ติดตาจากเมื่อเย็ดปุ้ยคราวก่อน 
ผมจำได้แทบไม่ต้องลืมตาดูก็บรรยายได้ไม่มีผิด ต่อให้ปิดตาก็รู้ว่าคุณภาพหีปุ้ยเยิ่ยมสุด ๆ 
เนื้อในร่องหีใส ๆ เป็นมันสะท้อนแสงเอ่อขึ้นมาเกือบถึงขอบร่องหี ไม่ลึกบุ๋มลงไปมากแบบบางคน 
เมื่อกดเนื้อรอบแตด หัว 
แตดขนาดใหญ่สีชมพูจัดก็จะปลิ้นโผล่ออกมาท้าทายลิ้นเหมือนเดิมผมจรดลิ้นเลียหัวแตดสองสามที 
ปุ้ยแอ่นโคกหีรับการเลียแตดเต็มที่ ผมหยุดเลียหัวแตด หันไปเลียหีตรงอื่นก่อน 
เพราะถ้าเลียหัวแตดปุ้ยก็คงจะเสร็จในไม่เกินสามนาทีแน่ ๆ มันคงจะเร็วเกินไป 
เดี๋ยวปุ้ยหมดแรงผมแหวกหีออกกว้างมองหารูเยี่ยวพอเจอก็ทำลิ้นหลมเล็กพยายามจี้สอดเข้ารูเยี่ยว 
แต่มันก็เข้าได้นิดดียว ผมไล่แหวกหีลงในจนถึงรูหี แล้วแหวกรูหีออกกว้างเท่าที่จะทำได้ 
รูหีสีแดงค่อนข้างเข้มก็เผยอแยกออกจากกัน 
ภายในรูหีมีน้ำเมือกหีใส ๆ เยิ้มออกมาเต็มรู ผมเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหีลึกที่สุดเท่าที่จะลึกได้ 
พอดึงลิ้นออกมาน้ำเมือกหีก็ยืด 
ตามลิ้มออกมาสักสามนิ้วแล้วก็ขาด ผมฉกลิ้นเข้าออกรูหีอย่างรวดเร็ว รสชาติในรูหีออกแปร่ง ๆ นิด 
แต่ไม่มีกลิ่นแม้แต่น้อย ผมเอาลิ้นแยงรูหีอย่างเมามันหลายนาทีจนรู้สึกเมื่อยลิ้น 
ตลอดเวลาที่ฉกลิ้นเข้าออกรูหีปุ้ย 
จะบิดตัวด้วยความเสียวซ่าน ผมรู้สึกเมื่อยลิ้นก็เลยหันไปเลียแคมใหญ่ขาวนวลอวบอิ่มเป็นกลีบส้มโอเบา ๆ 
เลียกลีบซ้ายทีขวาทีสลับกันไป เลียหีนานเข้าก็รู้สึกเมื่อยลิ้นขึ้นมาอีก 
ผมก็เลยเอานิ้วกลางสอดเข้าไปใน 
รูหีให้นิ้วอัดเข้ากับรูหีส่วนด้านหัวหน่าว พอนิ้วเข้าหีได้สักสองข้อ ก็เจอนูนเนื้อเล็กอย่างกับฟองน้ำ 
มันเป็นจีสปอตนั่นเอง ผมเอานิ้วคลึงจีสปอตของปุ้ยนานสักนาที พอโดนคลึงจีสปอต 
ปุ้ยก็แอ่นโคกด้วยความเสียว 
ให้ผมคลึงมันถนัดถนี่ ผมหยุดคลึงจีสปอต สอดนิ้วเข้าไปอีกจนถึงโคนนิ้วกลางก็เจอปากมดลูกแข็ง หยุ่นๆ 
เหมือนกดตรงปลายจมูก ที่ตอนนี้มีน้ำเมือกออกมาชะโลมจนลื่นพรืดไปหมด ผมวนนิ้วไปรอบ ๆ ปากมดลูก 
และเอานิ้วไปแตะตรงรูปากมดลูกมันเป็นรอยบุ๋มลงตรงกลาง ผมวนนิ้ว 
ตรงรูปากมดลูกสักสองสามอึดใจ แล้วดึงนิ้วออกมา แล้วสอดนิ้วกลับเข้าไปเร็ว ๆ เหมือนกระเด้าด้วยนิ้ว 
ผมเล่นรูหีนานพอควร พอหายเมื่อยลิ้นก็กลับไปที่หัวแตดอีกครั้งหนึ่ง กดเนื้อปลิ้นหัวแตดออกมาจนสุด ๆ 
หัวแตดขนาดถั่วลิสงขนาดย่อมโผล่หัวออกมาเต็มที่ 
ตอนนี้มันแดงก่ำว่าเดิมเพราะโดนดูดโดนเลียและคลึงจนเงี่ยนเต็มที่ 
ผมจรดลิ้นไปที่หัวแตดและรัวลิ้นบนหัวแตด พอโดนบดหัวแตด ปุ้ยก็บิดตัว แอ่นกระดองหีขึ้นรับ 
พร้อมกับส่งเสียงครางออกมาด้วยความเสียวหัวแตด "อูยยอยากเหลือเกินค่ะ ช่วยปุ้ยเถอะ" 
ผมรัวลิ้นบดแตดอย่างรวดเร็วติดต่อกันไม่หยุดสองนาทีเต็ม 
ๆ ตลอดเวลาปุ้ยจะส่ายโคกหี บางทีก็เด้งหีรับการเลียแตดแบบสุด ๆ 
ฉับพลันผมเห็นแก้มก้นปุ้ยสั่นกระตุกดิก ๆ ท้องกระเพื่อมขึ้นลงเป็นคลื่น ปุ้ยร้องครางดังมาก เกร็งตัว 
หน้าตาบิดเบี้ยว กำมือแน่นพร้อมกับเกร็งท่อน 
แขนกดแนบกับลำตัวแน่น ผมเห็นเส้นเลือดที่ลำคอปุ้ยโปนออกมา หน้าปุ้ยแดงก่ำ กลั้นหายใจแล้วร้องอี๊ก 
ออกมายาว ผมรัวลิ้นที่แตดติดต่อกันไม่หยุดจนเห็นว่าปุ้ยหยุดการเกร็งตัวแน่นิ่งไปแล้ว ถึงหยุดเลียแตด 
เป็นอันว่าปุ้ยถึงจุดสุดยอดจากโดนเลียแตดแล้ว 
ผมนอนกอดปุ้ยนิ่ง ๆ เป็นเวลานานสักสิบนาที แล้วปุ้ยก็หันมามองผม หอมแก้มผมฟอดใหญ่ 
"ขอบคุณค่ะ" ผมยิ้มแล้วจูบแก้มปุ้ย ดึงตัวปุ้ยเข้ามากอดแน่นกว่าเก่า 
ผมปล่อยให้ปุ้ยนอนพักเหนื่อยต่ออีกสัก 
สิบนาที แล้วปุ้ยก็ลุกขึ้นไปล้างปิ๊ แล้วกลับมานอนให้ผมกอดต่อ 
ผมคะเนว่าปุ้ยหายเหนื่อยแล้ว ก็เริ่มเล้าโลมต่อ ผมจูบปากปุ้ยอย่างจริงจัง ปุ้ยก็กอดตอบจูบตอบ 
ไม่นานก็เห็นว่าปุ้ยเริ่มหายใจแรง ๆ ผมเลื่อนตัวลงไปกินนมปุ้ย ทันที่ที่ถูกดูดนม 
อาการครางกระเซ่าเสียวรัญจวนเข้าไปในยอดอกของปุ้ยก็เริ่มต้นขึ้น 
ผมกินนมไม่นานก็เอานิ้วมือไปสอดเข้าหีตรวจดูความพร้อม ปรากฎว่าน้ำเมือกหีออกมาเปียกชุ่มอีกครั้งหนึ่ง 
ผมรู้ว่าปุ้ยพร้อมให้ผมเย็ดแล้ว แต่ผมต้องทำตามสูตรก่อน ผมเลื่อนตัวไปหว่างขาปุ้ย 
แหวกหีออกเลียร่องหีและฉกลิ้นเข้าออกในรูหีสักพักหนึ่ง ก็เริ่มบดรัวลิ้นที่หัวแตด พอ 
ปุ้ยเสียวแตดมากแล้ว ผมก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขาปุ้ย ถอกควยให้หัวบักที่แข็งเต็มที่โผล่หัวออกมา 
ผมแบะขาปุ้ยออกกว้าง จ่อหัวควยตรงรูหีที่เยิ้มไป 
ด้วยเมือกลื่นพร้อมรับควยเต็มที่ ผมกดหัวควยเข้าไปในรูหี มันมุดเข้าไปได้ไม่ยากนัก 
ผมกดควยเข้าไปอีกจนเกือบมิดหัว ตอนนี้เริ่มรู้สึกตึง ๆ เส้นสองสลึงเพราะหนังควยยังไม่เปียกชุ่มเมือกหี 
ผมดึงควยออกมา เอานิ้วล้วงเข้าไปในรูหีกวาดเอาน้ำเมือกหีออกมาลูบไล้หนังแถวเส้นสองสลึงจนเปียกดี 
แล้วผมกดควยเข้ารูหีอีก คราวนี้มันมุดเข้าไปได้สะดวกแต่ก็ยังหนืด ๆ ตึง ๆ ที่เส้นสองสลึง 
นิด ๆ แต่มันไม่ค่อยเจ็บ ผมกดควยเข้าไปอีก กดย้ำ ๆ ควยเข้าไปทีละนิด 
คอยให้น้ำเมือกหีออกมาอีกจนท่อนควยเปียกน้ำหีดีแล้ว ผมก็เสือกควยเข้าไปอีกแรง ๆ 
จนกระทั่งมันเข้าไปชนปากมดลูกปุ้ย ผมกดควยแช่ไว้ให้มันดื่มด่ำรูหีฟิตปั๋งของปุ้ย ผมกดควยเข้าไปจนสุด 
โคกผมกับโคกหีปุ้ยบดกันแน่นผมกอดปุ้ยไว้แน่น ปุ้ยก็กอดผมไว้แน่นเช่นกัน ผมจูบปากปุ้ย ปุ้ย 
ก็จูบและดูดลิ้นกับผม ผมดึงควยออกมาสักครึ่งหนึ่งแล้วเสือกเข้าไปจนสุด ปุ้ยเด้งกระดองหีสู้ 
ผมดึงควยออกมาและกระเด้าเข้าไปติดต่อกันหลายสิบครั้ง 
ปุ้ยเห็นผมกระเด้าเอาเป็นเอาตายก็เด้งหีรับการกระเด้าอย่างสู้ไม่ถอย 
ผมเอามือสอดเข้าใต้ขาพับปุ้ยยกขาขึ้น ท่านี้มันทำให้ควยเข้าลึกจนชนปากมดลูกกึก ๆ 
ปุ้ยแสดงอาการเจ็บเข้าไปในอุ้งเชิงกราน ผมเลยปล่อยขาปุ้ยลง 
แล้วกระเด้าควยเบา ๆ ผมมองไปที่ควย ตอนนี้น้ำหีมันหมาดขึ้น 
มองดูเป็นสีขาวอย่างกับแป้งเปียกผมกระเด้าต่ออีกนิดแล้วหยุดกินนมปุ้ย ถึงจะหยุดกระเด้า 
แต่ผมก็ยังบดคลึงท่อนควยอัดเข้ากับแตด ทำให้ปุ้ยเสียวแตดไม่หยุด 
ผมเห็นว่าเย็ดท่านี้นานพอแล้วก็บอกให้ปุ้ยคลานสี่ขาจะเอาท่าด็อกกี้ ปุ้ยชะงักนิดหนึ่ง 
เพราะเห็นว่ามันเป็นท่าหมาเอากัน แต่แล้วปุ้ยก็ทำตาม ผมมองไปที่ 
หีท่าหมานี่มันดูแล้วแคมใหญ่มันยื่นอูมเป่งออกมาน่าดูมาก รูหีแนบสนิทกันจนมองไม่เห็นรูเลย 
ผมจ่อควยตรงที่คิดว่าเป็นรูหีแล้วกดเข้าไป ปรากฎว่าท่านี้รูหีฟิตมาก มันเข้ายากมาก 
แต่ผมก็กดควยเข้าไปจนได้ ผมลองกระเด้ายาว ๆ ปรากฏว่าควยวิ่งเข้าออกหีได้สะดวกพอควร 
แต่ท่านี้รูหีมันรัดควยสุด ๆ เลย ผมกระแทกควยเข้าออกรูหีได้ถนัดมาก 
จนหน้าท้องกระแทกก้นปุ้ยเสียงดังพั่บ ๆ ลูก 
กระโปกทั้งสองลูกส่ายปะทะกับแคมใหญ่เต็ม ๆ ตลอด น้ำหีไหลออกมามากจนลูกกระโปกเปียก 
เวลาอัดควยเข้าหีทำให้เสียงดังแจะ ๆ ๆ แยะ แยะ ๆๆ 
ผมเอื้อมมือไปจับนมปุ้ยคลึงเล่น แล้วเลื่อนมือมาคลึงแตด 
ส่วนตูดก็กระเด้าส่งควยเข้าออกหีไปด้วย พอโดนคลึงแตดพร้อมกับถูกกระเด้าหีไปด้วย ปุ้ยก็แสดง 
อาการเสียวรูหีและแตดอย่างมาก ปุ้ยบิดส่ายสะโพกไม่อยู่นิ่ง 
ผมก็กระเด้าไม่หยุดพร้อมกับเร่งคลึงแตดด้วย ผมทำอย่างนี้อีกแค่นาทีกว่า 
ปุ้ยก็สุดจะทนเสียวต่อไปไหวปุ้ยบิดตัว ทิ้งลำตัวส่วนบนฟุบหน้าลงบนหมอน กอดหมอนแน่น 
แต่ปุ้ยก็ยังฝืนเสียวพยายามยกก้นให้โด่งไว้ให้ผมกระเด้าต่อ 
แต่ผมคิดว่าปุ้ยคงยกก้นให้ผมกระเด้าได้ไม่นานแน่ ๆ 
เพราะดูอาการก้นที่ส่ายไปมาพร้อมกับเสียงครางมันบ่งบอกว่า ปุ้ยคงเสียวหีและแตดมากจนสุดจะทนไหวแล้ว 
และแล้วสิ่งที่ผมคิดไว้ก็เกิดขึ้นจนได้ ทันใดปุ้ยเกร็งตัว ผมก็รู้สึกว่ารูหีตอดรัดควยอย่างแรงหนนึง 
ผมพยายามกระเด้าหีต่อ แต่ไม่สำเร็จ ปุ้ยทนเสียวหีไม่ไหว ก้นที่ยกโด่งอยู่ทรุดฮวบลงไปบนที่นอน 
ควยหลุดจากรูหีดังบ๊วก ปุ้ยรีบพลิกตัวนอนหงายถ่างขาออกกว้างผมรีบจ่อควยตรงรูหีและ 
รีบกดเข้าไปและรีบกระเด้าทันที ผมกระเด้าควยได้สี่ห้าหน ปุ้ยก็เกร็งตัวผวากอดรัดผมแน่นเลย 
"ว้ายๆ ไม่ไหว ไม่ไหวแล้ว.. ซี้ดดด.." 
ผมกระเด้าอีกทีหนึ่งหีปุ้ยก็เริ่มตอดบีบรัดควยทันทีต่อทันที ตอนนี้ผม 
เริ่มเสียวหัวควยมาก แต่กระเด้าไม่ค่อยถนัดเพราะปุ้ยกำลังเสร็จ 
ปุ้ยกอดรัดผมแน่นแถมเอาขาทั้งสองข้างตวัดรัดก้นผมจนผมยกตูดกระเด้าได้ลำบาก แต่แค่ 
ไม่กี่อึดใจปุ้ยก็ตัวอ่อนลงเพราะเสร็จแล้ว ผมก็เลยกระเด้าต่อได้ มันก็เริ่มเสียวหัวควยมากขึ้น 
ผมกระเด้าแรง ๆ อีกสามที ก็เสียวไปทั่วลำควย ตรงโคนควยเริ่มเกร็งและเสียวไปถึงสะโพก 
และฉับพลันโคนควยก็กระตุกอย่างแรง ผมรู้สึกว่าน้ำควยพุ่งทะลักออกไปจากรูควยอย่างรุนแรง 
มันคงปริ้ดไปเกินสองเมตรแน่ ๆ ถ้าหากอยู่นอกหี แต่นี่มันอยู่ในหี มันเลยพุ่งปะทะกับใกล้ ๆ ปากมดลูก 
ผมเดาเอาว่าความแรงของปริ๊ดแรกมันคงปะทะแถวปากมดลูกจนกระเด็นแตกกระจายไปทั่วแถวปากมดลูกแน่ ๆ 
ควยผมกระตุกพ่นน้ำออกไปถึงเจ็ดแปดครั้งแล้วผมก็หมดแรงปล่อยควยแช่คารูหีไว้อย่างนั้น 
ไม่กลัวว่าปุ้ยจะท้องเลยเพราะปุ้ยใกล้มีเม็นส์เต็มทีแล้ว 
ผมกอดปุ้ยสักสองสามนาทีก็จะลงจากตัวปุ้ย เพราะไม่อยากทับนาน ๆ แต่ปุ้ยไม่ยอม กอดผมไว้แน่น 
ผมก็เลยกอดปุ้ยไว้อย่างนั้น เพราะผู้หญิงเวลา 
เสร็จแล้วอยากให้ผู้ชายกอดไว้นิ่งมันอบอุ่นดี 
หลังจากวันนี้แล้ว ผมก็แอบเย็ดกับปุ้ยบ่อยๆเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ดึกๆเราแอบเย็ดกันเสมอ