ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครยังซิง เข้ามาแชหน่อย

เริ่มโดย kmmt, มกราคม 17, 2013, 01:51:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kmmt

ถ้าคุณเปิดไปเจอภาพ ญ ที่เป็นแฟนคุณถูกโพสไว้ที่เว็บนี้ คุณจะทำยังไงดีครับ ผมอยากเห็น ช ที่ไม่เคยมีแฟนหรือยังซิงมาแสดงความคิดเห็นน่ะครับ ผมเห็น ญ ชอบดราม่าเรื่อง ช ผมไม่อยากมีแฟนเป็น ญ แบบนั้นเลย หวังว่าจะเจอซิงๆนะ
แค่อยากระบาย "คนดี ต้องได้รับสิ่งดีตอบแทนสิ ผมเชื่อแบบนั้น"