ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำตก พี่ชาย_เรื่องเล่าเสียว

เริ่มโดย sungwornb, มกราคม 17, 2013, 03:57:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                       หนูเรียนอยู่ม.6 โรงเรียนสตรีมีชื่อทางภาคเหนือ ต้นเดือนตุลาคมหลังจากสอบปลายภาคเสร็จทางครอบครัวมีพ่อ แม่พี่ชายหนูซึ่งไปเรียนที่มหาวิทยาลัยปี 2ได้ทุนนักกีฬาบาสเกตบอลของมหาวิทยาลัยชื่อดังที่กรุงเทพและหนูซึ่งเป็นดรัมเมเยอร์ของโรงเรียนได้พากันไปเที่ยวน้ำตกทีลอซู(ซึ่งคนที่เคยไปจะรู้ว่า กว่าจะเดินทางไปถึงนั้นแสนจะยากลำบากขนาดไหน)ระหว่างเดินทางด้วยเท้าเพื่อเข้าไปน้ำตกนั้นระหว่าง ทางฝนได้ตกไปก่อนหน้านี้และทางที่เดินก็เละไปด้วยโคลนบางทีก็มีฝนตกโปรยมาบ้าง ตะวันตกดินแล้ว ก็ยังเดินทางไม่ถึงที่พักสักทีไปถึงก็ประมาณทุ่มกว่าๆ ได้ ซึ่งมืดมาก เสื้อผ้าก็เปื้อนโคลนกว่าจะเตรียมที่พักเสร็จ ก็ 2ทุ่มกว่า อาหารเย็นมื้อนั้นก็ ขนมปังกับสังขยา กับนมคนละกล่อง เพราะไม่มีเวลาเตรียมอาหารและฝนก็ทำท่าจะตกลงมาอีกพ่อกับแม่ก็ไปอาบน้ำก่อนให้หนูกับพี่ชายเฝ้าอยู่ที่เต้น ด้วยความเพลียหนูหลับคงนานเหมือนกัน เสียงพี่ชายหนูปลุกให้ไปอาบน้ำพ่อกับแม่อาบน้ำเสร็จบอกว่า"น้ำที่ห้วยเย็นสบายมาก อยากจะอาบนานๆ "พ่อบอก" แมนกับนุ่น ไปอาบน้ำได้แล้ว แมนดูน้องด้วยนะอย่าอาบนานหละตอนนี้ก็ค่ำมากแล้วรีบๆ อาบ และมานอนพรุ่งนี้จะได้มีแรงเดินเที่ยว"แม่บอก"ครับ" พี่หนูรับคำจากแม่หนูจึงขอไปเตรียมของน้ำอาบในเต้น"ไม่ต้องเปลี่ยนเอาไปอะไรมากหรอก เอาชุดไปเปลี่ยนอย่างเดียวก็พออาบทั้งชุดนั้นแหละจะได้ชักมาตากด้วยเลยอย่าดื้อนะฟังพี่เขาด้วยพ่อกับแม่จะเข้านอนก่อน ไม่รอนะ" แม่บอก"คะ"หนูรับคำและเดินตามพี่ชายหนูไปอาบน้ำที่ลำห้วย"อาบอย่างไงนี่พี่แมน"หนูถามพี่ชายหนู "อาบทั้งชุดนั่นแหละ จะถอดได้ซักด้วย ไม่ต้องอายหรอกมืดๆอย่างนี้ไม่มีใครมาเห็นหรอก และอย่าเรื่องมาก ด้วยจะได้รีบไปนอน"หนูก็ต้องแก้ผ้าอาบน้ำ ซึ่งคืนนั้นก็ไม่มืดเท่าไรมีแสงจันทร์สอดส่องมากระทบผิวของหนูดูแล้วผิวขาวของหนูสวยมากซึ่งหน้าอกของหนูซึ่งเต่งตึงสมควรยังแข็งเป็นไตเลย โดยหนูหันหลังให้พี่ชายที่นั่งเฝ้าอยู่ห่าง"พี่แมนก็รีบอาบเถอะจะได้เสร็จพร้อมกันจะได้ไม่ต้องรอกัน" หนูชวนพี่ชาย "ก็ดีงั้นพี่อาบตรงนี้นะ"พูดเสร็จพี่ชายหนูก็ลุกขึ้น ถอดเสื้อผ้ารวมทั้งกางเกงพี่หนูเขาแก้ผ้าอาบน้ำเลยคะหนูหันไปมอง หุ่นพี่ของหนูดีมากเลยคะหนูเพิ่งเคยเห็นผู้ชายหนุ่มๆแก้ผ้าต่อหน้าหนูครั้งแรกในชีวิตไม่นับจากหนัง โป๊ที่เพื่อนๆ เอามาเปิดให้ดู ทำให้หนูใจหวิวๆ คะรู้สึกหนาวๆร้อนๆ บอกไม่ถูก ทำให้หนูคิดถึงหนังโป๊ที่เคยดูมาทันทีแต่หนูได้แต่คิด แต่ก็แอบมองพี่หนูอาบน้ำคะยิ่งตอนที่เขาเอาสบู่ถูตัวดูแล้วหนูยิ่งใจเต้น พี่เขาจะรู้หรือเปล่าว่า หนูแอบมองเขาอยู่ทำให้หนูนึกว่าไอ้จู๋ของเขาตอนที่แข็งตัวจะเป็นอย่างไรจะเล็กหรือใหญ่กว่าในหนังโป๊ คิดดังนั้นหนูจึงบอก"พี่แมนมาถูหลังให้นุ่นหน่อยดิเดินทั้งวันขี้ไคลคงเยอะ""ไม่ดีหรอกนุ่นโตเป็นสาวแล้ว" พี่หนูบอก"ไม่เป็นไรหรอกเราเป็นพี่น้องกัน"หนูบอกพี่หนูไป"มาเอาก็เอาจะได้รีบไปนอน"พี่หนูบ่น หนูจึงคิดแผนในใจ"พี่ถูได้แต่ข้างหลังนะ ข้างหน้านุ่นจะถูเอง"ไม่มีเสียงตอบจากพี่ชายของหนูในน้ำไม่ถูถนัดหนูจึงชวนพี่ชายหนูไปยืนถูตรงที่น้ำพ้น เอว จะได้ถูถนัดและหนูไปเลือกตรงที่มีแสงจันทร์ส่องสว่างถึงตัวหนูหันหลังให้พี่หนูถูตัว"พี่แมนไปอยู่กรุงเทพฯคงมีแฟนแล้วซิ หล่อๆ หุ่นดีๆอย่างนี้สาวๆคงมาจีบเยอะนะ" หนูถาม"ยังหรอกพี่ตั้งใจจะเรียนให้จบก่อน"พี่หนูบอก "แล้วเรามีหรือยัง สวยๆ ขาวๆอย่างนี้" พี่หนูถาม "หนูสวย ตรงไหนหรือ" หนูถาม" ก็สวยไปทั้งตัวเลยขาวๆอย่างนี้น่า......."พี่หนูหยุดพูด " น่าอะไรหรือคะ" หนูรีบถามทันที "เปล่าไม่มีอะไรหรอก " พี่หนูตอบ "พี่แมนหนูถูหลังคืนให้นะเอาขี้ไคลออกบ้าง"หนูเริ่มยั่วพี่ชายตัวเอง หนูหันหน้ามาหาพี่หนูทันทีทั้งที่ร่างหนูและพี่ชายหนูยังเปลือยอยู่ หนูเอามือไปลูบที่อกพี่ชาย เบาๆพี่ชายหนูไม่ว่าอะไรหนูถูไปเรื่อยๆ มาที่หน้าท้องบ้างไม่มีเสียงตอบจากพี่ชายหนูได้ยินแต่เสียงหายใจสูดเข้า ออกที่แรง"เอาเปรียบกันนี่อยู่เฉยๆขัดให้นุ่นด้วยดิ"พูดจบหนูก็จับมือพี่ชายหนูมามี่ไหล่หนู "ถูเบาๆ อย่าแรงนะ" หนูบอกส่วนตาของหนูก็พยามมองสิ่งที่อยู่ใต้สะดือพี่ชายหนูที่อยู่ในน้ำว่าเป็นอย่างไรแต่ก็เห็นไม่ถนัดตา "ถูให้ทั่วนะ" หนูบอกพี่ "นุ่นไม่ว่าพี่นะ"พี่หนูถาม"จะว่าอะไรหละ ก็ให้ถูแล้วนี่" หนูบอกทีนี้พี่หนูมือสั่นลูบหนูทั้งตัวทั้งนม เขาเอามือมาสะกิดหัวนมหนูหนูรู้สึกแปลกๆ ใจเต้นไปหมด "พอเถอะพี่แมน นุ่นเริ่มหนาวแล้วนะ" "เดี๋ยวซิยังถูไม่ทั่วตัวเลยยังไม่สะอาดเลย" พี่หนูบอก"มีอีกที่ต้องทำความสะอาดเป็นพิเศษถ้าตรงนี้ไม่สะอาด และมีกลิ่นจะทำให้ผู้หญิงไม่มีแฟนนะ เพราะผู้ชายไม่ชอบ" พี่หนูบอก"ตรงไหนคะงั้นพี่รีบถูรีบทำความสะอาดโดยเร็วเลย"หนูแกล้งโง่แต่รู้แล้วว่าพี่หนูหมายถึงอะไรบอก"แต่นุ่นจะให้พี่ถูทำความ สะอาดให้แน่นะ" พี่หนูย้ำ "แน่ดิเร็วๆ"หนูเร่งพี่ชายหนู หนูสะบัดมือจนมือหนูไปโดนจู๋ของพี่ชายหนูจนเขาร้อง เบาๆ"แน่นะไม่ว่าพี่นะ และอย่าร้องนะ" พี่หนูย้ำอีกครั้ง " ไม่หรอกเร็วๆ"หนูบอก พอสิ้นเสียงของหนูพี่ชายหนูเขามาจับ หีหนูเลยคะ หนูตกใจเล็กน้อยไม่คิดว่าพี่ชายหนูจะกล้าขนาดนี้หนูเลยปล่อยคะพี่ชายหนูบอกให้ยืนถ่างขานิดนึ่งพี่จะล้างได้สะดวกมือพี่หนู เอามือลูบที่หีของหนูเขี่ยหีของหนู จนหนูรู้สึกมีอารมณ์คะหนูเลยเอามือไปจับควยของพี่หนูคะมันใหญ่และยาวมากกำแทบไม่รอบ อุ่นๆด้วยคะ พี่หนูบอกให้ชักเข้าชักออกล้างให้พี่ด้วย หนูทำตามไม่ขัดเลยพี่หนูบอก"ตรงนี้ล้างไม่ถนัด ไปบนฝั่งดีกว่า พี่ชายหนูอุ้มหนูเลยคะควยพี่หนูก็ชนที่ตูดหนูพี่หนูพาวางพาดที่ขอนไม้ใหญ่หนูกึ่งนั่งกึ่งนอนพี่จะถูนุ่นให้สะอาดทั้งตัว เลยนะหนูไม่ตอบมีแต่เสียงน้ำตกที่ไหลกระทบหินที่ดังพอควร พี่ชายหนูเลียที่หีหนูทันทีหนูเสียวมาก คะร้อนไปทั้งตัว พี่แมนพอเถอะไม่ต้องล้างแล้วหนูปวดฉี่ไม่มีเสียงตอบจากพี่หนูคะหนูร้องไม่เป็นเสียงอยู่ในลำคอดูที่หีหนูพี่ชายหนูหยุดเลีย เอานิ้วมาแยงเข้าไปคะ "โอ๊ยเจ็บเอานิ้วเข้าไปทำไมเจ็บ เอาออก หนูร้องบอก "ทนหน่อยเดี๋ยวจะสบายเอง"พีหนูบอก พร้อมทั้งซอยนิ้วเข้าออกที่หีหนูจนความเสียวมาแทนที่พี่หนูเอานิ้วเข้าไป 2 เลยคะทีนี้ มันรู้สึกทั้งเจ็บทั้งเสียวทั้งคันๆมันบอกไม่ถูกคะหนูเสียวมา"พี่แมนนุ่นปวดฉี่ " หนูบอกพี่หนูยิ่งซอยมือเข้าอกเร็วขึ้นจนหนูฉี่ใส่มือพี่หนูเลยคะ ไม่มีเสียวตอบ จากพี่หนูมีแต่เสียงแว่วๆ"หีน้องกูนี่น่าเย็ดชะมัด ทั้ง ตอด ทั้งดูด ถ้าเป็นควยคงจะดีกว่านี้น่นพี่ขอเย็ดน้องนะ พี่ทนไม่ไหวจริงๆ เป้นเมียพี่นะพี่จะเย็ดนุ่นให้สะ ใจ ถือเป็นบุญควยพี่นะ"หนูตะลึงคะว่าแล้วพี่หนูชักมือออกจนหนูต้องยกก้นตามไม่ อยากให้นิ้วหลุดออกจากหีหนูคะแต่หนูต้องตกใจคะพี่ชายหนูขึ้นมาคร่อมตัวหนู จับแขนหนูไว้ทั้ง2 ข้าง เอาตัวแทรกเข้ามาเขาเลียนม ดูดหัว นม ใช้ฟันขบที่หัวนม จนหนูเสียวขึ้น มาอีกครั้งหนูรู้สึกได้ว่ามีท่อนเนื้อถูไปมาระหว่าง หน้าขาของหนู พี่หนูเขาทั้งดูดทั้งเลีย ดูด เขายกขาหนูตั้งชันขึ้น "พี่จะพานุ่นไปเที่ยวสวรรค์"หนูได้ยินและรู้สึกว่ามีสิ่งแปลกปลอมคือท่อนเนื้อพยายามจะเข้ามาในร่างกายหนูหนูเจ็บปวดมากที่หน้าขา ร้องลั่น บอกให้เขาหยุด "หยุด ๆ ไม่เอาแล้ว "หยุดให้โง่ ซิหีสาว สดๆ ซิงๆ สวยอยู่ต่อหน้ายังไม่เคยโดนควยไม่เย็ดก็โง่สิวะ"ไม่มีเสียงร้องต่อคะ เพราะพี่หนูเขามาจูบปากหนูไว้เขาพยายามดันควยเข้าไปแต่ไม่เข้าคะความหนูรู้ว่ามันเข้าไปได้นิดเดียวเขาเปลี่ยนมาดูดนมสักพัก หนูเริ่มเสียวอีก ครั้งทีนี้เขากระแทกเข้าเต็มแรงคะ เสียงดังพรืด คะและรู้ว่าท่อนเนื้อได้เข้าสู่ร่างกายหนูทั้งท่อนทั้งเจ็บทั้งแสบน้ำตาไหลพี่หนูคาควยไว้อย่างนั้น และเปลี่ยนมาจูบปากหนู ไซ้ซอกคอจนหนูลืมความเจ็บไป เขาเริ่มขยับเอว เป็นจัง หวะ แต่หนูก็เจ็บอยู่คะ แต่ก็เริ่มเสียว แบบแสบๆ คัน ๆพี่หนูเริ่มซอยเป็นจังหวะ เร็วบ้าง ช้าบ้าง สลับกันไปเสียงเขาหายใจแรงมากคะเขาร้องครางเหมือนกินของเผ็ดมาคะ ซิ๊ด...... อ่า...ซิ๊ด......อ่า เวลาเขาถอนควยออกจากหีหนูต้องกระดกก้นตามเพราความเสียวกลัวว่าควยมันจะหลุดออกไปคะพี่หนูเริ่มซอยเร็วขึ้น"พี่แมนหนูปวดอีกฉี่คะหยุดก่อน" ไม่มีเสียวตอบ จากพี่หนูแต่เขากลับ รีบ ขยับซอย เอว เร็วขึ้น เร็วขึ้น แรงขึ้น "หีนุ่นนี่เย็ดมันจริงๆทั้งดูด ทั้งตอดควยพี่ ซีด .อ่า" หนูรู้สึกว่ามีท่อนเนื้อนมาชนมดลูกหนูเลยคะทั้งแสบทั้งเสียว แบบคันๆพี่เขาก้มหน้าก้มตากระเด้าหีหนู เร็ว ขึ้น ๆ "พี่หนูกลั้นฉี่ไม่ไหวแล้ว""ปล่อยออกมาเลย ไม่ต้องกลั้น"พี่หนูบอกพร้อมกับฉี่ใส่ควยพี่หนู"พี่จะแตกแล้ว" พูดเสร็จ เขาถอนคอยออกมาแล้ว กระแทกชนหีหนูอย่างแรงพร้อมกับความรู้สึกหนูว่ามีน้ำอุ่นๆ ฉีดเข้ามาในมดลูกทำให้หนูเสียวซ่านไปทั้งตัว "ซีด..... อ่า ..ซีด .หีนุ่นทั้งตอดทั้งดูดควยพี่ พี่เสียวควย มากเลย ซีด...อ่า...... "ควยพี่หนูยังคาอยู่" พี่ขอโทษนะนุ่น" พี่หนูบอก "หนูผิดเองคะที่มายั่วพี่แต่ไม่เป็นไรคะ นุ่นก็อยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไรให้พี่ดีหว่าไปให้คนอื่นคะ" หนูบอกพี่