ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมไม่เข้าใจ เลย

เริ่มโดย 007M, กรกฎาคม 22, 2015, 01:22:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

007M

ที่ผ่านมา ผมมีประสบการณ์ ทางเพศ กับผู้หญิงที่มี อายุ น้อยกว่าหรือ ใกล้เคียงกัน

จนมาอ่านเรื่องเล่าเสียวๆ หลายๆเรื่อง ว่าถึงการมีเพศสัมพันธ์ กับ คนที่มี อายุ มากกว่า หลายปี

ประมาณ40 อัพ แบบที่เคยมีลูกมาแล้ว ว่า สุดยอด ตื่นเต้น มันส์ เสียว สุดติ่ง แบบโอบาคอน

จนเมื่อไม่นาน มานี้ ผมมีโอกาส ได้มีเพศสัมพันธ์ กับ รุ่น น้า อายุ40 กว่าๆ

ซึ่ง เป็นประสบการณ์ ที่ยากเกิน ทำใจ เนื้อนวล ที่ค่อนข้าง หย่อน ความฟิต ที่ไม่ใกล้ เคียงกับ สาวๆ เลย

ไปจนถึง อารมณ์ เสียว ความรู้สึก และ น้ำเสียง ขณะ ทำรักกัน ไม่ประทับใจเลย

ทำเอา ใจผม ห่อเหี่ยว ไปหลายวัน
YES YEs Yes yes  OH Oh oh เยส

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
     แล้วแต่คนครับ  ผมก็เที่ยวกะหรี่สาวใหญ่เป็นประจำ  แต่ส่วนมากสภาพยังดีไม่ค่อยมีแบบที่หย่อนยานจนน่าเกลียด