ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแม่ยายสุดมันส์

เริ่มโดย sungwornb, มกราคม 17, 2013, 03:32:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                       ผมอายุ 30 ตัวค่อนข้างใหญ่สูง 175 หนัก 75 ชอบเรื่องอย่างว่าเหมือนกันครับแต่ไม่ค่อยแสดงออกมากไม่ค่อยเที่ยวด้วย กลัว ครับ ครับบ้านอยู่ขอนแก่น มีเมียแล้ว เมียอายุ 23 อวบเกือบอ้วนแหละครับ นมใหญ่หีใหญ่ถูกใจผมมากยังไม่มีงานทำช่วยแม่ขายของอยู่บ้าน ส่วนผมทำงานในเมือง แม่ยายอายุประมาณ 48อวบอ้วน ก้นใหญ่ขาว นมใหญ่ล้นเสื้อครับเวลาอยู่บ้านแกชอบเสื้อคอกระเช้า ตัวใหญ่ ๆ เวลาก้มแต่ละทีนมเท่าส้มโอพันธุ์ขาวชัยนาทลูกใหญ่ ๆ ห้อยโตงเตง แต่ยังดูพอง ๆ เบียดกันอยู่
 เรื่องนมใหญ่นี่แกดังไปทั่วหมู่บ้านครับผมเองก็ชอบแอบมองดูนมแกบ่อย ๆ ยิ่งเวลาแกอาบน้ำอยู่หลังบ้านแกจะใส่ผ้าถุงอาบหรือบางทีก็ใส่กางเกงขาใหญ่อาบ ปล่อยนมขาวอวบโชว์ให้ดูบ่อย ๆแกคงเห็นว่าผมเป็นลูกเขย คงไม่เป็นไร บ้านอื่นก็ไม่เห็นเพราะมีกำแพงบ้านบังตาไว้พ่อตาอายุ 55 ค่อนข้างผอม แกมีร้านตัดผมอยู่ข้างบ้านรายได้ดีมีนามีไร่ทำแต่ส่วนมากให้คนอื่นเช่าทำ จะทำแค่สวนกล้วย และปลูกต้นไม้อื่น ๆเช่นมะม่วง มะขาม แล้วก็สวนครัวไว้พอได้กิน มาเข้าเรื่องดีกว่าครับผมเองมีอารมณ์ทุกวันครับ บางวันเมียไม่อยู่ ต้องว่าก่อนนอนครับเมียผมเองก็ชอบเอาเหมือนกันแต่ไม่ทุกครั้งที่ผมสะกิด แต่ทุกครั้งที่เอาผมต้องเลียหีให้ก่อนผมชอบเลียหีเมียมากเพราะอวบใหญ่ขนน้อยดูขาวสะอาด เมียก็ชอบมากครางระงมลั่นบ้านบ่อยๆ ดีที่พ่อตาแม่ยายนอนชั้นล่าง ก็เลยใส่ได้เต็มที่เรื่องระหว่างผมกับเมียไม่มีอะไรผิดปกติ แต่ดันมาผิดปกติระหว่างผมกับแม่ยายครับ
 แรก ๆผมไม่สนใจแม่ยายหรอกมาเริ่มคิดเมื่อใกล้ ๆ ค่ำวันหนึ่งพ่อตาไม่อยู่ฝนตกหนักเมียเลยบอกให้ผมไปรองน้ำฝนอยู่หลังบ้านเอาไว้กิน ตอนแรกผมจะใส่ผ้าขะม้าแต่หาไม่เจอเลยใส่กางเกงในขณะที่กำลังรองน้ำฝนอยู่นั้นแม่ยายผมใส่ผ้าถุงกระโจมเดินมา สายตาแกมองที่ไอ้หนูผมทำให้ผมเสียววาบ ควยเริ่มพองอย่างห้ามไม่ได้ แกบอกผมว่าจะอาบน้ำแกเดินไปที่ห้องน้ำสักครู่ ตัวเปียกออกมาอีกแกขอถังน้ำจากผมบอกจะเอาน้ำเข้าไปใส่ตุ่ม ผมเลยหิ้วเข้าไปใส่ในห้องน้ำให้แกบอกแกเข้าไปอาบเลยเดี๋ยวจะเอาไปเพิ่มอีกให้อีกขณะที่กำลังหิ้วน้ำจะเข้าไปเทในห้องน้ำอีกครั้ง เห็นประตูแง้ม ๆไม่ล๊อก ผมเลยค่อยๆมองเข้าไปเห็นแม่ยายตัวขาวโพลนเพราะแกเอาผ้าถุงมาไว้แค่รอบเอวหลวม ๆปล่อยนมใหญ่ห้อยโตงเตง เอวแกหนา เพราะแกอ้วน แกถลกผ้าถุงขึ้นมาแล้วเอาสบู่ถูหีเห็นหีแกใหญ่มากขนไม่มีเลยควยผมแข็งเต็มที่ พาดเป็นลำพาดเอียงไว้ ผมเลยอยากแกล้งแกจึงเปิดประตูห้องน้ำเข้าไปโดยไม่บอกแกแกตกใจนิดหน่อยเอามือออกจากหีแต่แกก็ไม่ว่าอะไร ตาแกก็แอบมองดูควยผมด้วยซ้ำทำให้ผมมีอารมณ์มาก ผมเทน้ำแล้วออกไป ภาพหีใหญ่ของแม่ยายลอยเต็มตา อยากดูหีชัดๆว่าจะเป็นอย่างไร เดินออกมาทางหน้าบ้านเห็นแฟนยุ่งขายของอยู่จึงเดินมาที่หลังบ้าน ตอนนั้นเริ่มจะมืดแล้ว เห็นประตูห้องน้ำปิดผมเดินอ้อมห้องน้ำไปแอบดูแม่ยายทางด้านที่มีกำแพง บังตาไว้ไม่ยากเลยครับผนังด้านนี้มีรูเยอะพอแนบไปดู คราวนี้น่าดูกว่าเดิมอีกแม่ยายเอาผ้าถุงออก ตัวขาวโพลนกำลังนั่งขอบโอ่งเอามือด้านขวาล้วงหีเล่นหลับตาพริ้ม มือแกปิดไม่หีไม่มิดเลยหีแกอวบอ้วนตามตัวแกด้วย ใครที่บอกว่าคนอ้วนหีลีบผมว่าไม่ทุกคนหรอกแม่ยายผมสุดจะบรรยายหีแกโหกนูนจนดูกลมเวลายืนหีจะโดนหน้าท้องกดลงมาปิดแต่ยังเห็นว่าใหญ่อยู่ผมมองดูหีแกไปชักว่าวไปด้วย อยากเอาควยมุดหีแกดูว่าจะเป็นอย่างไรแม่ยายถ่างขาออกเอานี้วกลางแย่หีจนมิด อีกมือเล่นนมเห็นแกเขี่ย ๆหัวนมด้วย
 กำลังดูเพลินๆ แม่ยายกับผมสะดุ้งอารมณ์ค้างทั้งสองคน เพราะแฟนผมมาเรียก แม่เพื่อถามราคาของแกเลยตักน้ำล้างตัว เอาผ้าถุงมาบิดน้ำออกแล้วใส่อีกเดินออกไปส่วนผมก็หลบไม่ให้แฟนเห็น ค่ำวันนั้นควยผมตุงอยู่ตลอดเวลา ยิ่งแม่ยายใส่เสื้อตัวหลวมไม่ใส่เสื้อในปล่อยให้นมกระเพื่อมพัดไปมาดูแล้วยิ่งเงี่ยนผมต้องเดินเอาควยไปชนก้นเมียให้รู้พอตอนทานข้าวเย็นแม่ยายนั่งชันเข่าด้านหนึ่งขาเกงกว้างมากมองเห็นลึกเกือบถึงหี ผมนั่งคนละมุมกับเมีย ส่วนพ่อตายังไม่กลับทานข้าวเสร็จตอนนั่งดูทีวีเมียผมนั่งบังตาแม่ยายแล้วล้วงควยผมเล่นจนประมาณ 3ทุ่ม
 ผมกับเมียก็เข้านอนก่อนจะเข้านอนผมแกล้งยืนให้แม่ยายดูลำควยที่ตุงอยู่ใต้กางเกงนาน ๆ แกก็ดูครับผมก็มีอารมณ์ พอเข้าห้องเลยใส่กันได้เต็มที่ สิ่งที่เมียผมขาดไม่ได้คือเธอต้องได้ดูดควยผมทุกครั้ง แล้วก็ให้ผมเลียหี ดูดเม็ดแตดให้จนเสร็จ 1 ครั้งก่อน ถึงเย็ดกันเวลาเย็ดกันก็ชอบเปิดไฟนอนเพราะเมียผมชอบดูเวลาควยผมพุ่งเข้าหีแกบอกดูแล้วได้อารมณ์ดี มีอยู่ช่วงหนึ่งขณะที่เมียดูดของผมอยู่ข้างบนผมเลียหีให้เมีย ในท่า 69 อยู่นั้นตาผมเหลือบไปเห็นแม่ยายกำลังยื่นมือแหวกม่านเข้ามาที่ประตูกำลังจะอ้าปากเรียกผมหรือเมียเห็นแกตกใจรีบหลบออกไป ตอนแรกผมก็ตกใจนิด ๆแต่ก็มีอารมณ์ยิ่งขึ้นเลยแกล้งทำเป็นไม่เห็นเอาต่อเปลี่ยนท่าโชว์การเลียการดูดให้แกดูอย่างเต็มที่ชำเลืองตาดูเห็นแกหลบหลังม่านดูจริง ๆ ผมได้ใจดูดแตดเมียหนัก ๆเมียผมไม่รู้เรื่องทั้งดูดทั้งคราง """ผัวจ๋า"ๆ"ๆ"อร่อยเหลือเกิน"""พอดูดเลียให้กันอย่างเต็มอิ่มแล้ว ผมนอนลงให้เมียทำเองเมียผมก็ว่าง่ายพอขึ้นขึ้นได้ก็ขย่มผมอย่างหนัก หน้าท้องเราปะทะกันดังตุบ ๆเพราะเมียผมอวบมากหน้าท้องหนา แต่ผมชอบเพราะโหนกหีเธอเหลือกินครับอวบอูมหนาปิดเม็ดสนิทเลยผมเปลี่ยนให้เมียหันหน้าไปทางเท้าผมมือผมก็นวดเคล้นบั้นท้ายอวบหนาเมียผมแหงนหน้าคราง "" ซี้ด ผัวจ๋า ๆไม่ขาดปากเสียงน้ำหีที่เมียผมหลั่งออกมาดัง แฉะ ๆ ตลอดผมค่อยพยุงให้เมียหงายลงมาทับผมเอายันพื้นเอาไว้ ส่วนก็ช่วยพยุงหงายหน้ากระเด้าลงมาใส่ควยผม พอได้ที่เมียคราง """อือ ม ม""ตลอดมือผมโอบขึ้นเคล้นนมเมียอย่างมันมือ
 ชำเรืองตาดูเห็นแม่ยายยังอยู่เห็นแกล้วงหีเล่นด้วยบางครั้งครั้งผมแกล้งดันก้นเมียขึ้นสูง ๆ ให้ควยหลุดออก จากหี ให้แม่ยายเห็นแบบจะๆ ควยผมก็แข็งกว่าทุกครั้งด้วย สุดท้ายเมียคงทนไม่ไหวเปลี่ยนมาควบด้วยท่าขี่ม้าอย่างเอาเป็นเอาตายปากก็คราง "" ผัวจ๋าแข็งดีเหลือเกิน น น " อร่อยเหลือเกิน นน" ผมดันตัวขึ้นนั่งเอามือยันที่นอนไว้เมียผมก็เอาเข่าตั้งพื้นข้างหนึ่งแหงนครางกระเด้าหีใส่ควยผมอย่างหนักหน่วงพร้อมดันนมมาใส่ปากให้ผมดูดด้วย ตอนนี้แม่ยายผมเอามือถลกผ้าถุงขึ้นสูงแล้วก็ล้วงหีอย่างเมามันคงเงี่ยนเต็มที่ สุดท้ายผมเปลี่ยนท่าให้เมียนอนตะแคงจับขาข้างหนึ่งดันขึ้นมองเห็นควยผมแทงใส่หีเมียอย่างชัดเจน ควยผมมันมะเมื่อม ค่อยๆถอยออกมาแล้วดันเข้าสุด ๆ เมียก็ร้อง "อูยยย"ซี๊ดด ด ดด""ผมก็พ่นน้ำเข้าหีเมียอย่างแรงเมียก็ร้อง "อูยยย"ซี๊ดด ด ดด""ยาว ๆ อีก พอน้ำออกหมดความเสียวลดลงแล้วนอนหงายลงพักเหนื่อยเมียผมดันตามมาจูบแล้วจับควยผมที่กำลังอ่อนเล่นอีก ควยผมเลยกลับตึง ๆ ขึ้นอีกตอนนี้ไม่รอช้าแล้วขึ้นควบอย่างรวดเร็ว ผมไม่ต้องทำอะไรมากได้แต่นอนครางอย่างเดียวมือก็ขยำนมเมียไปเรื่อย ๆ พอใกล้จะเสร็จเมียก็ดึงผมขึ้นนั่งให้ดูดนมให้ส่วนเมียก็แหงนหน้ามือจับบ่าจับหัวผมวุ่นวายไปหมด ปากก็คราง อูยยยย""ซี๊ด ด ด จนเสร็จในท่าที่เธอถนัด ผมนอนลงเมียยังตามทับไม่ยอมเอาออกอีกผมยังไม่เสร็จ แต่เหนื่อยมากแล้ว พอเมียลงจากตัวไปนอน ผมก็นอนเฉยไม่ทำอะไรต่อปล่อยให้ควยค่อยๆ อ่อนลง
 สักครู่ใหญ่ ๆได้ยินเสียงพ่อตาเรียกให้แม่ยายเปิดประตูให้ผมนึกถึงแม่ยายตอนแกมาแอบดูทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีก อยากรู้ว่าแกจะกวนพ่อไหมแล้วพ่อตาจะทำแบบไหน ลอง ๆ เขย่า ๆเมียดู หลับสนิท คงเหนื่อยมากก็เล่นซะ 2 ยกนี่ แถมยกที่ 2 เล่นเองอีกด้วย ผมค่อยๆย่องลงบ้านเห็นไฟในห้องแม่ยายยังไม่ปิด ประตูปิดพอแง้ม ๆไว้ ผมลังเลอยู่ครู่หนึ่งตัดสินใจเดินไปที่ประตู ได้ยินเสียงเตียงลั่นเอี๊ยด อ๊าด ""ผมฟังอยู่ครู่หนึ่งจนแน่ใจว่า พ่อตากับแม่ยายเล่นเสียวแน่ ๆทำให้ควยผมลุกพรึบทันที ตื่นเต้นดีครับที่จะได้ดูคนแก่เย็ดกัน ผมค่อย ๆโพล่หน้าเข้าไปดูภายในห้อง อื้ออื้อ""ภาพที่เห็นทำให้ผมเอามือล้วงควยออกมาถอกเล่นทันทีภายในมุ้งมีแสงไฟจากไฟฉายแบบตั้งโตะวางอยู่ข้างแม่ยายผมที่กำลังขึ้นควบพ่อตาอย่างเอาเป็นเอาตามแม่ยายตัวใหญ่หนาขาวโพลน บั้นท้ายมหึมาของแม่ยายกระเด้าลงใส่พอตาอย่างคล่องแคล่วเห็นแกเอามือดันนมที่ห้อยโตงเตงมาใส่ปากพ่อตาด้วยพอพ่อตาดูดหัวนมให้แกก็แหงนหน้าคราง ฮือ อ อ ซี๊ด ด "แล้วก็ยันตัวขึ้นนั่งตรง ๆ แล้วขย่มใส่พ่อตาย่างแรง ผมครางอู้ฮู้ในใจมือผมชักว่าวตามแม่ยายอย่างเมามัน อยากนอนข้าง ๆพ่อตาแล้วให้แม่ยายขย่มดู น่าจะมันดีพิลึกบางจังหวะแม่ยายเกร็งบั้นท้ายจนบุ๋มเป็นภาพที่น่าดูมากแม่ยายคงเหนื่อยเห็นนอนลงทับพ่อตา ตัวแกอ้วนบังพ่อตาเกือบมิดนมถูกบีบล้นออกมาด้านข้าง แกกระเด้าใส่พ่ออยู่พักหนึ่งก็ค่อยนอนหงายลงข้างพ่อตาผมมีโอกาสดูหีแกเต็ม ๆตา หีแกขนแทบไม่มีใหญ่มากจริง ตอนนี้เปียกเป็นมันวาวเห็นแกเอามือมาเล่นของพ่อตาต่ออีก คงยังไม่เสร็จกันทั้งคู่แม่ยายจับมือพ่อตามาใส่หีแกมือพ่อเล็กกว่าหีเยอะบังไม่มิดเลยพ่อคงมันมือแกขยำหีแม่ยายเล่นแม่ยายก็ถ่างขาหุบขาสลับไปเรื่อยๆ มองดูที่มือแม่ยายข้างที่เล่นควยให้พ่ออยู่เห็นควยพ่อตามโผล่ ๆพ้นจากมือไม่มากนัก พอควยแข็งเต็มที่พ่อตาก็ขึ้นคล่อมทันทีแม่ยายยกขามาพันรอบเอวพ่อตาไว้ มือก็โอบกอด พอพ่อตาเร่งเครื่องก็ได้ยินเสียงแม่ยายคราง อูอ อูย ย ผัวจ๋าอร่อยหีเหลือเกิน "ขาที่โอบรอบเอวยกถ่างออกลอยไว้เท้าเกร็ง พ่อตาก็เร่งเต็มที่ ไม่นานก็ร้อง""ฮือ ม มม ""คงน้ำแตกใส่หีแล้วแต่ยังลงไม่ได้เพราะแม่ยายเอาขารูดพันรอบขาไว้แกไว้มือก็กอดลูบหลังไปมาไม่ยอมปล่อย
 สักครู่ใหญ่พ่อตาก็ลงจากแม่ยายแล้วหันหลังให้แม่ยายนอนนิ่งไปคงเหนื่อยมากแต่ดูเหมือนแม่ยายยังไม่พอใจเท่าไหร่เห็นยังเอามือมาเล่นหีตัวอยู่ผมจึงได้ดูหีแม่ยายเต็มๆตาอีกครั้ง แม่ยายคงเล่นไม่สะใจ เห็นถอนใจ ใหญ่ แล้วก็ใส่ชุดคลุมแล้วปิดไฟนอนส่วนผมก็ค่อย ๆย่องฝ่าความมืดขึ้นไปนอนตั้งแต่นั้นมาผมจะหาโอกาสแอบดูแม่ยายขึ้นขย่มพ่อตาเป็นประจำ ส่วนมากจะเว้นไม่เกิน 3-4วัน จะได้ยินเสียงเตียงไม่ลั่นเอี๊ยด อ๊าด บางครั้งตอนค่ำไม่เอามาเอาตอนเช้าก็มี แม่ยายหรือพ่อตาจะลุกเข้าห้องน้ำแล้วจะนอนเล่นเสียวกันเอากันตอนเช้านี่ได้ยินเสียงแม่ยายครางหนักมาก คำหนึ่งที่ได้ประจำคือแข็งดีเหลือเกิน " ผัวจ๋า""คนดีของเมีย "ผมว่าแกครางได้อารมณ์ดีมากครับ ผมก็เหนื่อยแขนครับเพราะแอบดูแล้วชักว่าวตามทุกทีอยากลองกับแกมากครับแต่ไม่กล้าโอกาสก็พอมีแต่ก็กลัวบาป กลัวเมียเอามีดฟันหัวดูแม่ยายก็ท่าทีแปลก ๆกับผมเหมือนกัน แต่ก็ยังไม่ชัดเจน
ความฝันของผมมาเป็นจริงเมื่อไหร่น๊อ""""""""?

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::DayDream::