ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

Mink Story Ep1.

เริ่มโดย breakspells, มกราคม 25, 2013, 09:40:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

breakspells

สวัสดีค่ะ ท่านผู้อ่านทุกคน ชื่อมิ้งนะคะ มิ้งเป็นคนหนึ่งที่ชอบเรื่องเสียวๆ ผ่านเรื่องเสียวๆมาก็พอสมควร ใจจริงก็อยากจะนัดพวกพี่ๆทุกคนมานั่งในห้องเล็กๆแล้วก็เล่าให้พี่ๆทุกคนฟัง มิ้งก็เปลือยกายเล่าไป พวกพี่ๆก็รูดควยไปฟังมิ้งเล่าไป เล่นหูเล่นตายั่วควยพวกพี่ๆ เวลาเห็นใครควยแข็งเพราะตัวมิ้งเองแล้วมิ้งจะรู้สึกเสียวมากๆเลยค่ะ พวกพี่ๆคงอยากจะรู้ว่ามิ้งเป็นคนรูปร่างหน้าตาเป็นยังไง มิ้งบอกให้เลยก็ได้ มิ้งสูงแค่ 162 เอง หนัก 45 แต่หน้าตามิ้งนี่น้องๆดาราเลยนะคะ สวยแซ๊บค่ะ แต่ที่ภูมิใจที่สุดก็หน้าอก34ของมิ้งนี่แหละคะ เวลาใส่เสื้อกล้ามคอลึกๆแล้ว มันช่าง sexy เร้าใจจริงๆ ตอนนี้มิ้งอายุ22ปี ทำงานรับจ้างอิสระ รับจ้างเป็นแฟน ควงกินข้าว โคโยตี้ PR ตามร้านเหล้าต่างๆมิ้งก็ทำค่ะ ถ้าเงินสมน้ำสมเนื้อ

รู้จักมิ้งกันมาพอหอมปากหอมคอแล้วนะคะ คราวนี้มาฟังแบบเนื้อๆกันดีกว่าค่ะ ตอนมิ้งเรียนอยู่ม.ปลาย มิ้งก็เริ่มใจแตก เรียกว่าเริ่มแรดจะฟังดูเข้าท่ากว่า เริ่มอยากลองทำอะไรเสียวๆดู เพื่อนในกลุ่มมิ้งก็พาไปรู้จักกับผู้ชาย รร. อื่น มีนัดกันไปเล่นที่บ้านคนนู้นทีคนนี้ที มีอยู่วันหนึ่ง พวกเรา4สาวก็ไปเล่นที่บ้านเพื่อนกันปรกติ พวกผู้ชายก็ไป มีทั้งแฟนเพื่อนและเพื่อนๆกัน วันนั้นพ่อแม่เพื่อนมิ้งไม่อยู่บ้าน  อีเอ๋เพื่อนมิ้งเลยเอาหนังโป้มาเปิดให้ดูกัน ทุกคนก็นั่งดูในห้องส่วนตัวของเอ๋ พวกผู้ชายก็นั่งแยกกับผู้หญิง ยกเว้นคนเป็นแฟนกัน ดูกันไปต่างคนก็ต่างพากันพูดวิจารณ์นั่นนู่นนี่ แซวกันไปมา คนไหนลุกไปห้องน้ำก็จะโดนมองว่าไปช่วยตัวเองชัว ดูกันไปก็ชักจะไม่ใหวแล้วค่ะ เกิดอาการเงี่ยนขึ้นมา จะเอามือลูบหีตัวเองก็กลัวใครจะสังเกตเห็น ก็เลยเอาผ้าห่มที่เตียงเพื่อนมาห่มไว้แล้วก็เอามือลูบหีตัวเองไปดูหนังโป้ไป มันตื่นเต้นสุดๆไปเลยค่ะ การที่เราทำเรื่องเสียวๆโดยที่ไม่ให้ใครรู้ มิ้งมองไปหาผู้ชายบางคนก็เป้าตุงกันแทบหมด สงสัยจะเงี่ยนเหมือนกัน มองเห็นฉากที่นางเอกอมควยให้ผู้ชายนี่สิคะ ทำเอามิ้งเคลิ้มเหมือนเป็นคนอมเองเลยค่ะ นั่งดูไปลูบหีตัวเองไปก็เริ่มหีแฉะแล้วค่ะ แต่ที่เสียวจนขนลุกก็ตอนที่ผู้หญิงร้องเหมือนจะเสร็จแล้วผู้ชายดึงควยมาแตกใส่ปากนี่สิคะ ทำไมมิ้งถึงสยิวไปทั้งตัวก็ไม่รู้ มันเหมือนกับว่าการกระทำแบบนี้มันไปสะกิดต่อมเสียวของเราเหลือเกิน พอดูจบก็มีเสียงวิพาก วิจารณ์กันท้าทายกันไปมา  จนได้เล่นเกมส์สนุกๆ เป็นเกมส์ง่ายๆค่ะ มีไพ่ให้จับอยู่8ใบ ใครได้ K คนนั้นจะมีสิทธิ์ในการสั่งให้ใครทำอะไรก็ได้ ก่อนเล่นมีการกำชับว่า ต้องทำจริงๆห้ามตุกติก ใครตุกติกจะถูกลงโทษโดยคนที่ไม่โดนสั่ง เกมส์แรกๆก็ไม่มีอะไรมากมาย มีป้อนขนม ดื่มเหล้าหมดแก้ว อะไรทำนองนี้ จนมีคนเริ่มดึงเข้าเรื่องลามก หลังจากนั้น เรื่องเสียวๆก็ทยอยมาไม่ขาดสาย

ไอ้พวกผู้ชายตัวแสบ มันปูทางไว้ตั้งแต่เกมยังไม่เข้มข้น พอพวกมันได้ K มันมอมเหล้าผู้หญิงทุกคนหมดเลย พวกนี้มันร้ายจริงๆ พอเริ่มเมาได้ที่มันก็ดึงเข้าเกมลามกทันที พวกผู้หญิงชนะก็ทำโทษผู้ชายที่ลามกใส่ด้วยการตบหน้าตัวเองบ้าง วิดพื้นบ้าง แต่พอผู้ชายชนะมันก็ล้างแค้นซะสาแก่ใจเลย มันให้เราจูบปากแลกลิ้นโชว์เพื่อนๆ มิ้งก็อายแต่ก็ยังพอทำใจได้ จูบกับเพื่อนยังไม่เท่าไร แต่มันสั่งให้มิ้งถอดกางเกงในนี่สิ มิ้งแค้นมาก มิ้งคิดในใจ อย่าให้มิ้งได้บ้างนะมึงๆ เกมเริ่มทวีความรุนแรงขึ้นแต่ดันเบี่ยงเป้าหมายไปทางคู่รักกันมากกว่า มิ้งนี่เซงเลย คิดในใจอย่าให้มิ้งจับได้ K นะ เดี๋ยวได้เจอกันแน่ เพื่อนมิ้งจับได้ K ก็สั่งให้คู่รักชักว่าวแฟนตัวเองให้เพื่อนดู เพื่อนก็เฮกันลั่นเลยครับ ได้เห็นฉากเสียวๆของเพื่อนๆ แต่มิ้งนี่สิ อยากอมควยแฟนเพื่อนชะมัดเลยเห็นควยแข็งๆแล้วต้องกลืนน้ำลายเลยทีเดียว เล่นกันมานานจนในที่สุด มิ้งก็ได้ K ซะที มิ้งหัวเราะสะใจมาก แล้วส่งสายตาไปหาไอ้คนที่สั่งให้มิ้งถอดกางเกงใน  แล้วกระดิกนิ้วเรียกให้มาหา ทุกคนใจจดใจจ่อว่าจะสั่งอะไร แล้วมิ้งก็พูดขึ้นว่า สั่งให้มิ้งถอดกางเกงในเธอต้องรับผิดชอบนะรู้มั้ย แล้วมิ้งก็เอามือลูบลงไปตรงเป้า เอามือรูดควยของมันไปมาจนพองแล้วมิ้งก็นอนลงที่เตียงแล้วสั่งให้มันเอาลิ้นเลียหีมิ้ง5นาที เสียงเพื่อนงึมงำๆแปลกใจที่มิ้งสั่งแบบนี้ แต่เมื่อสั่งแล้วก็ต้องทำสิ มันก็เลยก้มลง มิ้งก็กางขาให้มันเล็กน้อย คิดในใจว่าดีนะที่ใส่กระโปรงยาวมา เลยไม่มีใครเห็นหีมิ้ง มันก็มุดเข้าไปเลียหีมิ้ง มิ้งเริ่มเสียวแล้วค่ะ เสียงครางเริ่มออกมาจากลำคอโดยไม่ได้สติ มิ้งเอาผ้าห่มมาคลุมหน้าไว้เพราะเสียวเหลือเกิน แล้วก็อุดเสียงครางของมิ้งด้วย ไอ้คนที่เลียหีก็เลียเก่งจริงๆ เลียซะมิ้งใจจะขาดเลยค่ะ ไม่รู้ว่าเวลาครบหรือยังแต่มิ้งก็แอ่นหีให้มันเลียต่อจนในที่สุดมิ้งก็ทนไม่ไหวเสร็จจนได้ มันก็เลียต่อไม่หยุดจนมิ้งบอกว่าพอแล้วไม่ใหวแล้วพอก่อน พอก่อน มิ้งใจจะขาดแล้ว มันถึงออกจากกระโปรงมิ้งมา มิ้งเหนื่อยและหอบอยู่พักหนึ่ง ก่อนจะลุกขึ้นมาแล้วสบตากับเพื่อนๆ เพื่อนก็ถามแบบเป็นห่วงว่าเป็นไงบ้างๆ มิ้งก็อายๆแต่ก็ไว้ลายก่อนตอบนิดนึงค่ะ มิ้งตอบว่า เสียวสุดยอดเลย อยากโดนบ้างมั้ยล่ะ เพื่อนทั้งตีทั้งทุบมิ้งสารพัดแล้วก็ด่าแบบเล่นๆว่า อีแรด แหม ฟังดูเหมือนคำชมยังไงมะรู้ มิ้งหัวเราะ  แล้วทุกคนก็เลิกเล่นเกมนี้กันซะงั้นเลยค่ะ สงสัยกลัวจะเตลิดไปไกลมั้งคะ ^^