ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วนแนะนำหน่อยครับผมทำไงดี

เริ่มโดย jamezavoy, ธันวาคม 01, 2012, 09:49:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamezavoy

คือผมเล่นห่วยหุ้นนิเคอิอะครับ มันจะออกทุกวันจันทร์ถึงศุกร์ วันละ2รอบ ครับ 
มันจะมี 3 ตัว บน กับ2 ตัวล่าง ครับ
ตัวบนผมแท่ง 8 ไปครับ ตั้งแต่วันจันทร์จนถึงวันศุกร์ครับ เชื่อไหมครับผมเล่นลอยนะ8อะ 8ไม่ออกเลยครับ บ้าไปแล้ว 1รอบเลขออก3ตัวครับ 1อาทิตย์ คือ 5วันอะครับ
ก็ 10 รอบ 3*10 ก็ 30 ตัวที่ต้องออกเชื่อไหมครับ เลข 0-9 ออกหมดยกเว้น 8 ตอน นี้เปงหนี้เขา 20000 กว่าบาทครับ ผมยังเรียนอยู่เลยรายได้ก็ไม่มีทำไงดีครับ