ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เ็ดลูกสาวเถ่าแก่ 1 (ซ้ำขออภัยด้วยน่ะครับ)

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:30:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมชื่อต้นครับ เป็นนักศึกษาในมหาวิทยาลัย ด้วยฐานะทางการเงินที่บ้านไม่ค่อยดีนัก ผมต้องมาทำงานพิเศษที่ปั้มน้ำมันในอำเภอครับ ด้วยเหตุนี้เองเถ่าแก่ก็เลยให้ผมช่วยสอนน้องฟ้าทำการบ้าน น้องฟ้าเพิ่งเรียนอยู่ ม.ต้นครับ บางวันผมไม่ต้องออกมาทำงานที่ปั้มเลยครับ สอนการบ้านน้องเสร็จก็ดึกครับ จนเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันของผมก็เกิดขึ้น วันนั้นเถ่าแก่จะต้องไปงานแต่งหลานในตัวจังหวัด แต่น้องฟ้าไม่อยากไปด้วย บอกว่าการบ้านเยอะ ก่อนออกจากบ้านเถ่าแก่เดินมาหาผมแล้วให้ผมสอนการบ้านน้องหน่อยนะต้น (บ้านเถ่าแก่อยู่ข้างปั้มครับ) ผมเดินเข้ามาในบ้าน และเดินตรงไปห้องนั้งหนังสือของน้องทันทีครับ ผมอิจฉาน้องมาก ห้องก็กว้าง หนังสือก็เยอะ คอมพิวเตอร์ชุดใหญ่ เฮ้อ..ที่ตัวเราเองไม่มีอะไรเลย  ผมเห็นน้องนั่งเล่น facebook อยู่ ผมก็เลยถามน้องว่า "ไหนการบ้านเราอะ" น้องไม่ตอบครับ แล้วให้ผมมานั่งข้าง ๆ "พี่ต้น พี่มีแฟนยังคะ" "ยังครับ" "พี่ชอบผู้หญิงแบบไหนคะ" "ไม่รู้สิ ตอบไม่ถูก" น้องเดินไปหยิบหนังสือดารามา 3-4 เล่ม แล้วมานั่งหย่อง ๆ อยู่ตรงหน้าผม ผมตาลุกวาวเลยครับ น้องไม่ใส่กางเกงใน ชุดนอนกระโปรงของน้องก็เปิดอ้าทำให้ผมมองเห็น "หอย" อย่างเต็มตา เนินขาว ๆ กลีบร่องออกแดงชมพู ใจผมอยู่ที่ หอยของน้องฟ้าอย่างเดียวแล้ว น้องก็เปิดหนังสือให้ผมดูรูปดาราไปเรื่อยละครับ แต่ตาผมมีจุดจ้องมองที่ไม่อยากคาดสายตาแล้ว น้องฟ้าเองก็คงสังเกตเห็นท่อนเอ็นของผมที่เริ่มพองตัว ดันเป้ากางเกงผมออกมา น้องฟ้าลุกมานั่งข้าง ๆ ผมแทน (เสียดายซิบ วิวกำลังดีเลย) น้องนั่งลงข้างตัวผม "พี่ต้นคะ พี่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมั้ย พี่ชักว่าวหรือเปล่า ของผู้ชายใหญ่มากมั้ย แล้วเวลามีอะไรกันมันเจ็บมั้ย" "อยากเห็นมั้ยละ" น้องพยักหน้ารับ ผมเลยยกเอวผมขึ้น ดึงกางเกงผมลง เหลือแต่กางเกงใน "มันไม่เห็นนะพี่" ผมเลยถอดกางเกงในผมออกอีก ท่อนควยของผมพองตัว แต่มันยังไม่แข็งครับ "เห็นยัง  อยากลองจับดูมั้ย" น้องยื่นมือออกมาจะจับ แล้วก็ดึงมือกลับ ผมจึงต้องจับมือน้องมาจับเอง กำทั้งพวงเลยครับ "พี่ไม่เคยมีอะไรกับใครหรอก อย่างมากก็แค่ชักว่าว" "ทำงัยคะ" ผมกำมือน้องที่จับผมอยู่แล้ว กไรอบท่อนควยของผม แล้วรูดขึ้น รูดลง ผมจับมือของน้องฟ้ารูดควยของผม ผมเอามือของผมอีกข้างมาลูปที่เนินหอยของน้อง ผมมองดูหน้าน้องฟ้า ก็รู้ทันทีครับว่าอยากลอง ผมเอาฝ่ามือถูกับเนินของน้องจนอ้ากว้าง ฝ่ามือถูกับเม็ดแตดของน้อง ปลายนิ้วผมก็เอาจิ้มรูของน้องเป็นจังหวะ ผมปล่อยมือที่กำมือน้องออก น้องรูดควยของผมขึ้นลงเอง น้องฟ้า จ้องท่อนควยของผมอย่างไม่กระพริบตาเลยครับ ผมนึกในใจ เป็นงัยเป็นกัน วันนี้ขอเย็ดทีเถอะ ไม่เคยเย็ดสักที มีแต่ชักว่าวตลอด" ผมมองมือของน้องที่รูดควยของผมอยู่ ตอนนี้ที่หัวควยของผมมีน้ำใส เหนียว ๆออกมาแล้วด้วย น้องฟ้าก้มลงมาแลบลิ้นเลียที่หัวควยของผม เลียที่หยดน้ำใส ๆ ของผม จนติดปลายลิ้น ยืดตามลิ้นของน้อง น้องฟ้าหัวเราะออกมาครับ "ดูดควยพี่หน่อย" "ดูดยังงัยคะ พี่ก็หนูไม่เคยนะ" "ก็อ้าปากออก อมควยพี่ ดูดเหมือนเราดูดแท่งไอติมนั้นละ" น้องฟ้าก้มลงทำตามที่บอกทันที พอท่อนควยผมเข้าปากน้องฟ้า และน้องเริ่มดูด ผมถึงกับสะดุ้งครับ "ควยผมโดนฟันเต็ม ๆ เจ็บสิครับ" "ฟ้า ฟ้า อย่างให้ฟันไปโดนหัวควยพี่สิ มันเจ็บ" น้องฟ้าก้มลงเอาท่อนควยของผมเข้าปากไปใหม่ เที่ยวนี้ฟ้าเอาเข้าลึกเกินครับ ถึงกับสำลัก จะอ้วกออกมา "ไม่เอาแล้วพี่ต้น ของพี่ใหญ่เกินไป" "เอาได้ฟ้า มันไม่ใหญ่หรอก พอดีนั้นละ ถ้าเล็กกว่านี้มันก็ไม่เสียวสิ" ผมเอามือที่ลูปของน้องมาใส่น้ำลายของผม ผมเอาไปถูใหม่ งานนี้ลื่นสิครับ ผมดันนิ้วชี้และนิ้วกลางเข้าในรูหอยของน้อง มันหนีบนิ้วผมแน่นมาก จนดันเข้าไม่ได้ น้องก้มลงอมควยของผมอีกรอบ เที่ยวนี้เป็นงานขึ้นเยอะครับ ผมเสียวมาก เพราะน้องเอามือกำของผมไว้แน่น รูดหนังลงจนสุกเหลือแต่หัวควยอมชมพู น้องทั้งเลียทั้งดูดให้ผมเลย จนผมต้องล้มตัวลงนอนหงายให้น้องดูดครับ ผมเองก็อยากดูด อยากเลียหีผู้หญิงบ้าง ความปรารถนาลึก ๆ ของผู้ชายทุกคนละครับ ผมใช้มือทั้งสองข้างจับก้นน้องยกขึ้น จับขาของน้องข้างนึงข้างตัวผมไป น้องก็ก้มลงดูดควยผมถนัดขึ้น ตอนนี้สิ่งที่อยู่ตรงหน้าผมคือ "หอยของน้องนั้นเอง" ผมใช้มือทั้งสองข้างแบะร่องหีของน้องออก ทำให้เห็นได้ชัด หีสีขาว ๆ เพิ่งจะมีขนขึ้นนิดหน่อย ร่องหีสีชมพูซึ่งตอนนี้มันขมิบเข้าออกเป็นจังหวะ ผมจะแลบลิ้นออกเลีย น้องกับลุกขึ้น แล้ววิ่งออกจากห้อง น้องหายไปนานครับ จนควยผมเริ่มอ่อน ผมต้องอาศัยเมียเก่ามาช่วยให้คงสภาพแข็งพร้อมใช้งานไว้ พอน้องฟ้ากลับเข้ามา กับหัวเราะเยาะผม "ชักว่าวเองอีกแล้วนะพี่ต้น" น้องเดินมาเข้าที่เดิม ยกก้นให้ผมเห็นหีชัด ๆ ผมใช้ปากประกบกับหีของน้องใช้ลิ้นเลียแวกร่องหีเข้าไป แต่ควยผมกับไปโดนน้องฟ้าดูด  มีแต่เสียง "แค่ก แค่ก แค่ก" ผมยกหัวขึ้นมาดู อ้าว...ซิบหายละ ขนที่น่าพอใจของผม โดนโกนออกจนหมด ทั้งที่เนินควย ทั้งที่พวงไข่ ไม่เหลือสักเส้น พอโกนเสร็จน้องเอาผ้ามาปัดออก แล้วก้มลงดูด อมให้ผมต่อ ผมหยิบมือโกน มาโกนขนอันน้อยนิดของน้องออกบ้าง พอโกนเสร็จดูสะอาดตาอย่างเห็นได้ชัด ผมดูดเลียให้น้องอีกรอบ ครั้งนี้นิ้วมือของผมเข้ามาช่วยด้วย ผมดันนิ้วเข้าทีละนิดจนสุดนิ้ว เริ่มชักเข้าออกช้า จนเป็นเร็ว น้องยิ่งดูดของผม แรงขึ้น แน่นขึ้น จนต้องถอดปากออก มาร้องคราง "น้องฟ้าครับ ขอพี่เย็ดเถอะ ไม่ไหวแล้ว นะครับคนดี" น้องฟ้าหันหน้ามาหาผม ร่องหีของน้องฟ้ามาสัมผัสโดนที่หัวควยของผม ผมอยากดันเข้าพรวดเดียวให้มิดแท่งจังเลย แต่กลัวน้องเจ็บ ผมจับแท่งควยของผม ถูตามร่องหีของน้อง น้องฟ้ากดร่องหีเข้าใส่หัวควยของผมจนถึงหัวหยัก แต่กับยกก้นขึ้นทำให้ท่อนควยผมหลุด "ทำไมละครับ" "หนูเจ็บ" ผมพลิกตัวลุกขึ้น ให้น้องฟ้านอนหงาย ผมจับขาน้องถ่างออกจนสุด ใช้มือทั้งสองข้างแบะร่องหีออก จับท่อนควยถูร่องหีของน้อง แล้วกดหัวควยของผมเข้า พอผมเริ่มดันเข้าไปได้นิดเดียว น้องฟ้าก็บอกเจ็บ  ผมจำต้อง จับหัวควยดันเข้าออก จนน้องฟ้าเริ่มเคริ้มและมีเสียงคราง  ผมดันเข้าไปได้ครึ่งท่อน น้องฟ้า ก็ลืมตาขึ้นมามองหน้าผม เอาแขนมากอดคอผมไว้ ผมกอดน้องฟ้า แล้วยกตัวน้องขึ้นมาจูบปาก ผมเริ่มขยับเอวเด้าดันท่อนควยของผมเข้า ผมดันเข้าไปที่ละนิดตามจังหวะการเด้าของผม จนสุดลำผมขยับเอวดันท่อนควยของผมเข้าออก เสียวหัวควยมาก จนขนหัวผมลุกทีเดียว ผมเด้าดันควยของผมเข้าสักพัก ผมรู้สึกเสียวซานไปทั้งตัว ยิ่งดันเข้าลึก ยิ่งเด้าเร็ว ยิ่งเสียงมาก ผมเสียวท่อนควยผมจนชา ผมเด้าดันอยู่อย่างนั้น เสียงครางของผมกับน้องดังลั่นห้อง ผมเกร็งตัวไปหมด ยิ่งเด้ายิ่งเกร็ง ขนลุกไปทั้งตัว แล้สท่อนควยของผมก็ฉีดน้ำพุ่งเข้าไปในหีของน้อง ตอนที่น้ำของผมพุ่งออก ผมกระแทกควยเข้าหีน้องแรง สามสี่ครั้ง แล้วผมก็ถอดท่อนควยของผมออก ควยผมถือว่าใหญ่พอตัว ตอนที่ผมดึงควยผมออก เนื้อหีของน้องรูดตามท่อนควยของผม พอสุดท่อนควยของผมหลุดออกจากร่องหีน้องฟ้า น้ำควยของผมไหลย้อยออกมาเยอะมากครับ มีเลือดปนออกมาด้วย ผมโชดดีมากผมเปิดซิงของตัวผมเอง (แม้จะเคยชักว่าวมาก่อน) นี้เป็นการเย็ดหีครั้งแรกของผม หีของน้องฟ้าเองก็ยังคงไม่เคยโดนควยใครมาก่อนแน่ ผมนอนหมดแรงอยู่ข้างน้องเลยละครับ น้องฟ้าลุกขึ้นมา เอามือมารูดควยผมลงจนสุด น้องก้มลงดูดอมท่อนควยของผมอีกครั้ง ผมเสียวท่อนควยของผมมากจนต้องเด้งเอวสวนกับปากของน้อง จนผมน้ำแตกพุ่งออกในปากน้องฟ้าอีกรอบ น้องฟ้าดูดอมของผมซักพักก่อนถอดปากออก "หวานจัง เพื่อนฟ้าบอกมันจะขมนะ" ผมหันหน้ามาดูดเลียร่องหีให้น้องอีกครั้ง น้องฟ้าก็ก้มลงเลีย แล้วดูดอมให้ผมอีกรอบ ผมนึกถึงสิ่งที่กินเข้าไปวันนี้ ก็กินปกติ แต่มีกินสับปะรด ก่อนมาทำงานด้วย สงสัยเพราะสับปะรด แน่ ๆ น้องฟ้าลุกขึ้นนั่งคร่อมตัวผม จับท่อนควยของผมจ่อร่องหีก่อนที่จะ กดร่องหีลงมาให้ท่อนควยผมเสียบเข้าไป แล้วน้องฟ้าก็เริ่มขยับเอวขึ้นลงเป็นจังหวะ ผมเสียวที่ท่อนควยของผมอีกครั้ง ผมขยับเข้าเลื่อนขึ้นมาเป็นชันเข่า ก่อนที่จะเด้งเอวสวนควยเข้าร่องหีของน้อง ผมกับน้องเด้งเอวดันควยสวนกับเวลาที่น้องขยั่มกดหีลงมา ผมเสียวมาก ๆจนต้องดันตัวยกขึ้นมาดูดเลียที่นมของน้องฟ้าที่เพิ่งจะตั้งเต้าขึ้นมาเอง น้องฟ้าเริ่มขย่มท่อนควยผมเร็วขึ้น ดันลงจนสุด ผมรู้ได้ทันที น้องฟ้าจะถึงอีกแล้ว ผมเด้งเอวสวนกับน้องฟ้า ปากก็ครางแข่งน้อง น้องฟ้าขย่มแรงขึ้นกว่าเดิมอีก จนในที่สุกน้องฟ้าก็ฟุบหน้าลงมาที่หน้าอกของผม ทำให้ผมเสียวค้าง ผมลุกจับน้องฟ้าพลิกลงนอนหงาย เด้าเอวกระแทกท่อนควยเข้าออกไปอีกรอบ น้องฟ้ากอดคอผมลงไปซบที่ซอกคอของน้อง น้องฟ้าครางใส่หูผมเต็ม ๆ ทำอย่างกับหูของผมเป็นไมค์ เหมือนได้กำลังใจครับ ผมเด้าเอวลงอย่างแรง อย่างเร็ว ท่อนควยของผมฉีดน้ำพุ่งในร่องหีของน้องอีกครั้ง ครั้งนี้น้ำของผมพุ่งออกแรงมาก จนผมรู้สึกแสบในรูเยี่ยวของผมเลย ผมหมดแรง ฟุบนอนทับร่างของน้องฟ้าไว้ จนหลับไปเลยละครับ
    ผ่านไปสักพักผมสะดุ้งตื่นขึ้นมา ปลุกน้องฟ้ามาใส่เสื้อผ้าแต่งตัว พอน้องฟ้าตื่นมาเห็นท่อนควยของผมที่หดตัว เหลืออยู่ไม่ถึงนิ้ว มีแต่หนังเหี่ยวชุ้มน้ำอยู่ติดกับพวงไข่ น้องกับหัวเราะเยาะผม อืมมมมม  วันหลังพี่จะเด้าจนขาถ่างเลยคอยดู แน่นอนครับ ในเมื่อมีครั้งแรก ย่อมมีครั้งสอง สามตามมา จริงมั้ยครับ
เคดิต คุณnongmax

sachawat