ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เ็ดลูกสาวเถ้าแก่ 2

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:32:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

หลังจากที่มีครั้งแรก ก็ย่อมครั้งที่ สอง และ สาม ตามมา  ผมและน้องฟ้านั้นถือว่าใหม่กับเรื่อง การเย็ด กันทั้งคู่ บางครั้งเวลาที่ผมเติมน้ำมันให้ลูกค้า เวลาที่เอาหัวจ่ายเสียบเข้าไปที่ปากถังน้ำมัน ผมจะนึกถึงว่า "ผมกำลังเอาควย ยัดหีน้องฟ้าอย่างมันกระแทกเด้าดันให้เข้าลึกสุด สุด วันนี้ก็เป็นอีกวันที่ ผมนึกถึงร่องหีของน้องฟ้ามาทั้งวัน เมื่อถึงเวลาทำงาน ในช่วง 5 โมงเย็นถึง 2 ทุ่ม น้ำจะมีรถเข้ามาเยอะ แต่หลังจากนั้น ก็จะมีเข้ามาเรื่อย ๆ ทุกครั้งที่ผมเติมน้ำมันให้ลูกค้าเอาหัวจ่ายเสียบเข้าไปที่ปากถังน้ำมัน ผมท่อนควยแข็งทันที เสียว วาบทุกครั้งที่หัวควยถูกับกางเกงใน บ่อยครั้งเข้า ผมยิ่งเสียวหนัก แต่ต้องเก็บอาการเอาไว้ให้ได้ ถ้าวันนี้ฟ้าไม่เป็นใจ ให้ผมได้มีโอกาสเย็ดน้องฟ้าอีกครั้ง ผมคงต้องอาศัยห้องน้ำ ขัดจรวด ผมเองละครับ ขณะที่ผมกำลังความคิดเตลิดเถ้าแก่ก็มาจับที่ไหล่ผม ผมถึงกับสะดุ้งเลยครับ ตกใจสุดขีด เถ้าแก่มองหน้าผม ทำหน้างง " ต้นไปช่วยดูการบ้านให้น้องฟ้าหน่อยสิ แล้วนี้เป็นอะไรใจลอยถึงแฟนเหรอ ฮิ" "55 เปล่าครับ พอดีเหนื่อย ๆ คิดอะไรเพลิน ๆ นะครับ" แล้วเถ้าแก่ก็เข้ามาทำหน้าที่แทนผม ผมก็รีบเดินเข้าไปที่บ้านพักของเถ้าแก่ทันที ผมเดินมุ่งหน้าไปที่บ้านเพื่อสอนการบ้านน้องฟ้า ท่อนควยเจ้ากรรม มันดันมาแข็งโด่ ยิ่งผมรีบเดิน หัวควยก็ยิ่งถูกับกางเกงใน มันยิ่งทำให้ผมเสียวมากยิ่งขึ้น จนผมต้อง ซื้ดปาก
เมื่อเข้ามาในบ้าน ผมตรงไปห้องนอนของน้องฟ้าทันที ผมเคาะประตูห้องน้องฟ้า เพื่อเรียกน้อง "ไม่ได้ล็อคคะ" เมื่อผมโผล่เข้าไปในห้อง "พี่ต้นคะ ล็อคประตูด้วยคะ ประตูข้างล่างพี่ล็อคมั้ย" (บ้านต้องล็อคตลอดเวลา) น้องฟ้าอยู่ในเสื้อกล้ามสีฟ้า เห็นเนื้อนมอย่างชัดเจน แม้จะไม่มาก ไม่ใหญ่ กับกางเกงขาสั่นจู่สีชมพู  ผมรีบเดินไปยืนข้างน้องฟ้า เอามือค้ำโต๊ะ "ไหนละครับ การบ้านเรา" น้องฟ้าไม่ตอบผมครับ หันหันเก้าอี้มาทางผม มือมาลูบเป้ากางเกงผม โอ๊ยยย น้ำผมยิ่งจะแตกอยู่เลย พอน้องลูกคลำ มือผมเข้าทำหน้าที่ในการลูดซิปออก ดึงท่อนควยออกมาทำที แข็งโด่ น้ำเยิ้มไปหมด ทำงัยได้ละครับ ควยแข็งตั้งแต่เติมน้ำมันแล้ว ผมดันท่อนควยจ่อปากน้องฟ้าทันที น้องฟ้าเอียงหน้าหลบ "น้องฟ้าครับ ทำให้พี่หน่อย" น้องฟ้า กำท่อนควยผมรูดเข้า รูดออก ผมเสียวซ่านไปทั้งตัวจนปากสั่น ถึงขั้นต้องร้องครางออกมาด้วยความเสียว น้องฟ้าเหมือนจนใจจะแกล้งให้ผมเสียวมากยิ่งขึ้น น้องฟ้ากำท่อนควยผมแน่น รูดเข้า รูดออกอย่างเน้น เน้น ผมเอามือของผมลูบไปที่ขาของน้องฟ้า น้องฟ้าเอามือปัด ผมบุกจู่โจมร่องหีน้องฟ้าทันที น้องฟ้าหุบขา หนีบมือผมเอาไว้แน่น "พี่ต้นอย่า" น้องฟ้าเอาขาหนีบมือผมไว้ มือก็ปัด แต่มืออีกข้างนั้นกำควยผมเอาไว้แน่น ควยผมจิ้มไปตามหน้า ตามแก้มของน้องจนน้ำควยติดตามใบหน้าฟ้าไปหมด "ฟ้าเป็นประจำเดือนนะพี่ต้น" ผมหยุดเลยครับ นึกในใจ อ้าวฉิบหายแล้ว ควยแข็งอยู่อย่างนี้ กะว่าวันนี้จะจัดหนัก จัดเต็มสักหน่อย เฮ้อ "ไม่เป็นไรครับ งั้นน้องฟ้าดูดควยให้พี่หน่อยสิครับ" ผมพูดพร้องส่งสายตาอ้อน น้องกำควยผมอยู่ ผมเริ่มขยับเอวเด้าเข้าออกช้า ๆ บางครั้งก็ไปจิ้มโดนปากน้องฟ้า ผมก้มหน้ามองน้องฟ้าอีกครั้ง ทำตาอ้อน น้องฟ้ากับมาหัวเราะเยาะผม  น้องฟ้าปลดเข็มขัดผมออก ส่งผลให้กางเกงหลุดลงไปอยู่ที่พื้น น้องฟ้าดึงกางเกงในผมลง เผยให้เห็นท่อนควยและพวงไข่ ทั้งพวง ที่เพิ่งโดนน้องฟ้าแอบโกนขนออกไป น้องฟ้าอ้าปากงับเข้าที่ท่อนควยของผม ดูด จ๊วบ แรง ๆ ส่งผลให้ผมถึงกับเข่าอ่อน ผมขยับเอวซอยท่อนควยเข้าปากน้องฟ้าเป็นจังหวะ น้องฟ้าดูดช่วยบ้าง อมไว้เฉย ๆ บ้าง มืออันอ่อนนุ่มก็ลูบไปตามเนินที่อดีตมีขนขึ้นดกดำ ก่อนจะเลือนลงมาขยำที่พวงไข่ทั้งสองใบ ลูบบ้าง กำบ้าง ผมเสียวซ่านน้ำจะออกให้ได้  มือที่ลูบที่พวงไข่หยุด เหมือนน้องฟ้ากำลังบรรจงทำอะไรสักอย่าง และแล้วสิ่งที่ผมเห็น ผมและจะห้ามน้องแต่ไม่ทัน ขนหมอยของผมที่เหลืออยู่พวงไข่ น้องฟ้าดึงทีเดียว 3 เส้น น้ำตาแทบไหลเลยครับผม แต่ก็เสียวดีไปอีกแบบ
ผมดึงน้องเดินถอยหลังไปนอนผมหงายลงลงกับที่นอน หย่อนขาลงให้น้องนั่งบนเก้าอี้ที่ผมถ่างขาออกให้เห็นพวงสวรรค์ของผมทั้งพวง น้องฟ้าเริ่มด้วยการเลียไข่ผม ปากครั้งก็ดูดไข่ของผมเข้าไปในปาก ถ้ามีเส้นหมอย น้องฟ้าจะทำการถอนออกทันที เล่นเอาท่อนควยผมอ่อนเลย น้องฟ้าจับท่อนควยของผมที่เหลือแข็งตัวยังไม่เต็มที่ รูดหนังลงจนสุด ผมเอาหมอนบนที่นอนมา 3 อัน (หมอนในห้องนอนฟ้าเยอะมาครับ" ผมเอามาหนุนหลังเพื่อที่จะได้มองเห็นน้องฟ้า กินไอติมผมอย่างอร่อย น้องฟ้ากำท่อนควยผมรูดเข้ารูดออก จนแข็งเต็มที่อีกครั้ง น้ำรักของผมเยิ้มที่หัวควยไหลย้อยผ่านมือของน้องฟ้า ลงมาถึงพวงไข่ น้องฟ้าใช้ลิ้นเลียไล่มาจากพวงไข่  จนมาเลียวนที่หัวควยของผม น้องฟ้าใช้ปลายลิ้น เลีย ดันที่รูเยี่ยวของผม แล้วอมท่อนควยผมเข้าไปในปากรูดขึ้น รูดลง แล้วกดปากเข้ามาจนท่อนควยผมเข้าไปชนคอหอยของน้องฟ้า ผมเสียวซ่านไปทั้งตัว และรับรู้ได้ถึงน้ำรักของผมที่ไหลออกมาจากท่อนควยที่อยู่ในปากของน้องฟ้า น้องฟ้าอมท่อนควยของผมแช่เอาไว้เฉย ๆ ผมรับรู้ได้ว่า น้ำรักของผมออกมานั้นยังไม่หมดก๊อก น้องฟ้า เริ่มรูดปากขึ้นลงกับท่อนควยของผมอีกครั้ง ก่อนที่จะกำท่อนควยของผมรูดลงจนสุด น้องฟ้าเงยหน้าขึ้นมาทำให้ผมได้เห็นท่อนควยของผมที่กำลังมีน้ำสีขาวขุ่นไหลออกมาที่รูเยี่ยว น้องฟ้ากำท่อนควยผมไว้แน่ ก้มลงเอาลิ้นเลียตามทางที่น้ำรักของผมไหลย้อยลงไป น้องฟ้าใช้ลิ้นเลียวนที่หัวควยผม มือกำรูดไว้จนสุดในตอนนี้ผมเสียวสุด ๆ อย่างที่ไม่มีคำใดจะมาบรรยายถึงความเสียวได้ หน้ามืด พอน้องฟ้า ท่อนควยของผมเข้าไปในปากอีกครั้ง ผมเริ่มเด้งเอวดันท่อนควยสวนเข้าไปในปากน้องฟ้า ผมเริ่มเด้งเอวเร็วขึ้น ปากก็ส่งเสียงร้อง อา อา อา อยู่ไม่ขาด ผมเด้งเอวขึ้นลงแรงมากยิ่งขึ้นส่งผลให้ท่อนควยของผมหลุดออกจากปากของน้องฟ้า เหลือแค่มือที่กำแน่นอยู่ที่โคนท่อนควยเท่านั้น จังหวะเดียวกับที่ท่อนควยของผมฉีดน้ำรักสีขาวข้นไหลออกมาอย่างกับเยี่ยว ผมเสียวซ่านไปทั้งตัว มือกำที่นอนไว้แน่น ตัวงอ มือของน้องฟ้า กำแน่น รูดอยู่บริเวณโคนของท่อนควย น้ำรักของผมฉีดออกตามจังหวะที่น้องเอามือกระแทกกันเนินหมอยของผม ฉีดพุ่งออกมาอีก 6 ครั้ง แล้วก็เหลือแค่ไหลออกมาที่รูเยี่ยว เท่านั้น มือของน้องฟ้า เต็มไปด้วยน้ำควยของผม มีน้ำควยบางหยดที่พุงไปโดนหน้าของน้องฟ้า บางหยดที่หน้าของผม และตามที่นอนของน้อง และที่เยอะสุดคือที่ท้องของผม ที่เต็มไปด้วยน้ำรักของผมเปียกไปหมด ขังอยู่เต็มรู้สะดือของผม น้องฟ้าก้มลงมาเลียน้ำรักของผมที่สะดือ แล้วใช้ปากดูด ตอนนี้ท่อนควยของผมเริ่มอ่อนลง น้องฟ้าฟุบลงหมุนต้นขาของผม โดยที่มีพวงไข่ผมทั้งพวงอยู่ตรงหน้า ผมโงหัวขึ้นมา ก้มลงหอมแก้มกับน้องฟ้า
เราอยู่กันอย่างนั้นระยะหนึ่ง แล้วพากันไปล้างหน้า ล้างตัว ผมเดินแก้ผ้าในห้องน้องฟ้า โดยไม่เหลือความอายสักนิด มาแต่งตัว เพื่อออกไปที่ปั้ม แต่ตอนนี้ผมหน้ามืด เข่าอ่อน เดินแทบไม่ไหว แต่ต้องออกมาจากบ้านให้ได้ เพื่อไปทำงาน เถ้าแก่จะได้ไม่สงสัย ทั้ง ๆ ที่จริงแล้ว อยากนอนกอดน้องฟ้าเอาไว้ ผมเดินมาที่ร้าน 7-11 ซื้อโค้กมานั่งกิน หมดไปสองขวด ค่อยยังชั่วขึ้นมาหน่อยละ ครั้งนี้ผมแค่โดนดูด น้ำยังออกเยอะอย่างนี้ ครั้งหน้าผมจะเอาให้น้องขาถ่างเลย คอยดู......

เคดิต คุณnongmax

sachawat

เก่งกล้ามาก ใกล้พ่อยังกล้าทำ

johnyred59

เก่งจริงนะดูดควยซะน้ำไหลย้อยเลย