ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

copy เค้ามา

เริ่มโดย bebeaek2, กุมภาพันธ์ 07, 2013, 07:10:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bebeaek2

แฟนผมอายุ 23 ปี เพิ่งจบมหาวิทยาลัยหมาดๆครับ คบกันมาสองปีแล้ว ชื่อเติ้ลครับ
จากที่ผมคบกับเธอมาทำให้รู้ว่าเติ้ลขี้เงี่ยน ร่านและขี้เย็ดมาก มักจะชอบอะไรที่มันตื่นเต้นเสมอๆ
เริ่มจากเบาะๆ ก่อนเลยนะครับ เติ้ลมักจะชอบแต่งตัวโชว์หวิวๆเล็กน้อย เซ็กซี่ๆ ชุด นศ ก้อใส่แบบ
รัดรูป สั้นๆ และดูเหมือนเค้าจะมีความสุขเวลาที่มีคนสนใจมองด้วยสายตาหื่นกระหาย ถ้าได้โชว์แล้วละก็ มักจะยั่วสุดๆ
และสุดท้ายก็โดนผมกระแทกหีตามระเบียบ
เริ่มเรื่องเสียวๆ เรื่องแรกของน้องเติ้ลเลยล่ะกันนะครับ
เช้าวันอาทิตย์วันหนึ่ง ผมและน้องเติ้ลไปเดินเล่นแถวอนุสาวรีย์ชัย วันนี้น้องใส่ชุดแซคยีนสีน้ำเงิน  โชวร่องอกพอยั่วน้ำลาย
ผมเดินซักพักก็ค่อยเดินช้าลงจนเติ้ลเดินนำหน้าผมไปประมาณสามถึงสี่เก้า  ผมกับน้องรู้ใจกันดีครับ น้องเติ้ลรู้ถึงเจตนาของผม
ว่าต้องการอะไร  เธอขยับชุดแซคลงอีกเล็กน้อย เผยให้เห็นเต้าขาวๆประมาณ 30% ได้แล้วเดินไปเรื่อยๆ ส่วนผมนะหรอ คอยมองดู
อาการของคนที่เดินสวนเธอครับ โดยเฉพาะผู้ชาย บางคนก็แอบชำเลืองมอง บางคนก็จองหื่นเหมือนจะจับน้องเติ้ลเย็ดซะตรงนั้น
ผมอาจจะโรคจิตนะครับ แต่พอดีแฟนผมดันเป็นเหมือนผมซะงั้น เลยเข้ากันได้ดี  รู้สึกภูมิใจครับเมื่อได้เห็นแฟนผมเป็นที่ต้องการของคนอื่น
น้องเค้าเข้าใจดี พอเจอคนที่มองแบบตั้งใจ เธอมองกลับทันทีพร้องโปรยยิ้มยั่วยวนชวนเย็ด ทำให้บางคนคอแทบเคล็ดเลยทีเดียว
เดินยั่วน้ำลายกันไปซักพัก ผมหาจุดหลบสายตาเซ็คที่หีน้องเติ้ล แหม แฉะเกิ้นนน  เติ้ลบอกมีอารมณ์  อยากได้ควยแล้ว ผมเลยบอกให้ลองหาเอาแถวๆนี้แหละ (เราทำกันบ่อยครับเรื่องเรื่องหาคนแปลกหน้ามาเย็ดเนี่ย) เป้าหมายของเติ้ลไม่ใช่คนหล่อ เค้ามักจะหาคนที่มีอายุหน่อย แก่ๆเลยก้อดี
หรือคนขี้เหร่ คนที่มองหื่นๆ  คนที่ชอบแอบส่องใต้สะพานลอย คนเหล่านี้เติ้ลบอกว่าน่าจะปลอดภัยและอาด เพราะบางครั้งต้องยอมรับว่าเติ้ลให้คนอื่น
ยัดควยสดๆ เนื้อแนบเนื้อจริงๆ เพราะความเสียวที่ต่างกันระหว่างมีถุงกับไม่มีถุง ยิ่งฉีดน้ำควยเข้าหี นี้เรื่องธรรมดาครับ ถ้าโดนแตกใน เติ้ลจะไม่ล้างทันทีแต่จะปล่อยให้ซึม จนเลอะ กกน (เหตุผลที่ชอบให้ กกน จะบอกในคราวต่อไป) วันนี้เติ้ลเดินยั่วไปซักพักก็ยังไม่เจอคนที่ถูกใจ แต่หีน้องเค้าชุ่มมาก แสดงถึงความต้องการอย่างสูงสุด  จนถึงสวนสาธารณะ แถวๆนั้น ก็ตกลงว่าจะกลับล่ะ เพราะเติ้ลท่าทางจะเงี่ยนจัด ผมเองก็เงี่ยนพอๆกัน จึงตัดสินใจเดินออกจากสวนเพื่อกลับห้อง ระหว่างเดินกลับก็เหมือเดิมครับ เธอเดินนำหน้าผมประมาณ สี่ก้าว คนทั่วไปไม่คิดหรอกครับว่ามาด้วยกัน
ขณะนั้นเวลาประ 18.30 ฟ้าเริ่มมืดแล้วเหมือนกัน เติ้ลเดินสวนกับชายคนหนึง อายุน่าจะซักสี่สิบใส่หมวกเสื้อเชิต กางกางขาสั้นมอมนิด แบกถุงใบใหญ่ มองแต่ไกลก็รู้ครับว่าเป็นคนเก็บขยะ ตาแก่คนนั้นมองนมเติ้ลตาโต แววตาหื่นจัดจริงๆ อ้าปากค้างเลยทีเดียว มองแบบไม่มีความเกรงใจในสมองเลยแหละว่างั้น ตามสเต็ปครับ เติ้ลยิ้มยั่วยวนด้วยใบหน้าเซ็กซี่ บวกกับมีอารมณ์อยู่แล้ว ใบหน้าเธอคงได้อารมณ์มาก แล้วก็เดินสวนกันไป   ไม่ถึงสิบวินาที ตาคนเก็บขยะ วิ่งมาดักหน้าเติ้ล ผมตกใจอยู่เหมือนกัน แต่ก็เดินผ่านทั้งสองคนไปแบบเนียนๆ  พร้อมกับรีบกดโทรศัพท์โทรหาน้องเค้าทันที เผื่อมันันตรายเกินไป เติ้ลรับโทรศัพท์แล้วถือไว้เพื่อให้มได้ินบทสนทนา จับใจความได้ประมาณนี้
"หนูมีเงินให้ลุงบ้างมั้ย ซักสิบยี่สิบบาท" ตาลุงถาม
เติ้ลทำท่าล้วงล้วงกระเป๋าเงินในกระเป๋าถือ โดยก้มลงนิดหน่อย   น่าจะเห็นเต้าอวบๆ ภายใต้ลูกไม้สีขาวแบบเต็มๆ
ไม่มีอ่ะค่ะลุง มีแต่แบงค์ห้าร้อย เติ้ลบอก   แต่ตาลุงไม่ค่อยอยากได้เงินแล้วล่ะผมคิดในใจ ณที่ยืนซุ้มห่างจากทั้งสองคนประมาณสิบเมตร
ไม่เป็นไรจ๊ะหนู ถ้าไงลุงขอจับนมหนูซักทีแทนได้มั้ยจ๊ะ   โอ้โห!! ไอ้เหี้ยนี่ด้านสัสๆ ผมคิดในใจ พร้อมกับคิดว่าเติ้ลมันจะตอบยังไงว้า เรื่องประมาณนี้ไม่ได้เตรี้ยมไว้ซะด้วย
."อืม แล้วลุงมีที่ลับๆหน่อยป่ะล่ะ เดี๋ยวคนเห็น หนูอายเค้า"  เฮ้ย เอาจิงหรอว่ะ ผมคิด
น้องเติ้ลวางสายแล้ว bb บอกว่าตามมาห่างๆล่ะ
ผมนี่ตื่นเต้นปนหึงปนโกรธมากๆ เพราะนี้มันคนเก็บขยะนะเว้ย  แต่สุดท้ายผมก็ bb กับไปว่า ถ่ายรูปมาให้ดูมั่งนะ มีไรรีบโทรมา
ผมตามทั้งสองคนไปซักพักจนถึงสะพานแห่งหนึ่งลอดใต้ะพานไปเป็นพงหญ้าแล้วก็มีลักษณะคล้ายกระท่อมสังกะสีผสมลังกระดาษ ผมลองดูรอบๆ ขณะนั้นไม่มีใคร ทั้งคู่เข้าไปประมาณครงชั่วโมง น้องเติ้ลก็เดินกลับออกมา ผมถามว่าเป็นไงมั่ง
เติ้ลบอกว่า เดี๋ยวกลับไปคุยที่ห้อง เราเลยรีบกลับห้องอย่างด่วนเลย พอถึงห้องเติ้ลรูด กกน ออกจากชุด ยื่นให้ผมดู
โอ้ พระเจ้า ขาวข้นยิ่งกว่านมข้นหวาน แต่กลิ่นนี่คาวฉิบ เติ้ลเล่าเหตุการณพร้อมกับสาวควยผมเล่นไปด้วยว่า
หลังจากระหว่างเดินไปกะตาแก่นั่น เธอซักประวัติพอสมควร พบว่าตาแก่นี่ชักว่าวมาร่วมสามสิบปีแล้ว ไม่มีเพศสัมพันธ์เลย
เมื่อถึงกระท่อมตาแก่ก็จับลูบคลำ ที่นมภายนอกเสื้อแล้วก็ขยำๆ ปากก็บอก หนู่นี่นมใหญ่เต็มมือดีจัง แล้วก็ค่อยๆล้วงเข้าไปข้างใน แล้วคล้ำทั้งเต้า
บีบเน้นๆ แล้วเขี่ยหัวนม เติ้ลบอกว่าตอนนั้นเงี่ยนมากคว้าเอาควยลุงมาบีบด้วยความเคยชิน ตาแก่นั่นได้ใจ รูสายเดี่ยวลง ถอดเสื่อในแล้วก้มลงไปดูดทันที แฟนผมถึงกับร้องครางออกมา มือก้อเริ่มสาวควย (บางคนอาจสงสัยว่าทำไมถึงเล่าได้ละเอียดนัก นั้นเพราะเติ้ลวางโทรศัพท์ตั้งกล้องไว้นั้นเอง)
ตาแก่ดูดนมน้องเติ้ลดังจ๊วบๆ  พร้อมกับขยำนมอีกข้าง จากนั้นกอค่อยๆไล่ไซร้คอไปเรื่อยๆ จนจะจูบปาก แต่เติ้ลไม่ยอม (เติ้ลบอกปากค่อยข้างเหม็น)
มันก้อเลยไซร้ต้นคอ ฉกไล่ในรูหูบางจังหวะ พร้อมกับเสียงเติ้ลที่คอยบอกว่า อย่าทำคอหนูแดงนะค่ะ อ่าาาา
เล้าโลมกันซักพักตาลุงก้อถอด กกน ลายลูกไม้เข้าชุดออก พร้อมกับยัดควยขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่ เข้าหีแฟนผมทันที
อูยยย ลุงอ่าา เสียบเลยหรอ เบาๆหน่อย สิค่ะ อาร์ เสียวหี  โอ้ววววววว
ตาลุงไม่สนใจซอยน้องเติ้ลในท่ากึ่งนั่งกึงนอน
หีหนูแฉะขนาดนี้ ไม่เจ็บหรอก เห็นมั้ย ลื่นดีออก ปับๆๆๆๆๆ
ภาพในคลิปตอนนี้ เป็นภาพน้องเติ้ลในสภาพนั่งชันเข่า มือข้างนึงยันพื้น อีกข้างจับแขนตาแก่ ชุดแซคกองที่เอว ที่หีมีควยวิ่งเข้าออกเสียงดังปับๆๆ
สลับช้าเร็ว พร้องกับเสียงครางของน้องเติ้ล ที่ร้อง อาาาา อี้ โอววว  นมเด้งขึ้นเด้งลง บางทีตาลุงก็จับ บ้าง
ซอยกันซักพัก น้องเติ้ลก็ขึ้นคล่อม จับควยตาลุงนั้นใส่หีแล้วกด ตาลุงได้โอกาส ดูดนมสลับเต้าซ้ายขวา แถมขยำอย่างเมามัน
จนถึงจนพีค น้องเติ้ลซอยเอวอย่างเร็ว ตาแก่นั้นทำท่าจะไม่ไหวเช่นกัน มันรวบขาน้องเติ้ลแล้วยขึ้น ส่วนเติ้ลคว้าคอมันไว้ แล้วตาแก่นั้นซอยแฟนผม บัณฑิตจบใหม่ กระเด้าท่าอุ้มแแตง แฟนผมร้องครางเสียงดังมาก อาาาาาา  ลุงขาาาา แรงๆๆ เติ้ลจะเสร็จ อ่ะๆๆๆ
ลุงก้อจะเสร็จแล้วหนู หีรัดแน่นจิง หีสาวๆ ดีจัง มันจริงโว้ยยย ตายตาหลับล่ะกู ซี๊ดดดด
......สรุปก้อโดนควยคนเก็บขยะกระแทกแตกในไปตามระเบียบ แฟนผมกลับมาหลับสบายหีไป

เรื่องที่พิมพ์นี่เรื่องจริงครับยังมีประสบการณ์เสียวๆ อีกหลายเรื่อง ที่เด็ดๆมีอีกสามเรื่องครับ
อาทเช่น ที่ห้องเช่าผมมีพม่าโรคจิตขโมย กกน มีครั้งหนึ่งมันขโมยแล้วชักว่าวใส่ แล้วเอามาแขวนคืนครับ แฟนผมเอามาใส่ แบบว่าคราบติดที่เป้าหีเลยครับ ครั้งหน้าผมจะเล่าว่าน้องเติ้ลจัดการไอ้พม่านี้ยังไง

ถ้าใครอยากรู้ประสบการณ์แบบเจาะลึก เมลล์มาได้นะครับ
[email protected]
หรืออยากแบ่งปันระสบการณ์ อยากเห็นว่าน้องเติ้ลถ่ายคลิปไว้จริงรึป่าว รึอยากจะชักว่าวใส กกน แฟนผมบ้างก็ลองคุยกันนะครับ 555