ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ได้ขึ้นครูกะน้าสาวแท้ๆ 1

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ที่จะเล่านี้เป็นเรื่องจริงทุกอย่าง ไม่ได้แต่ง ไม่ได้โม้ สักนิด  เรื่องมีอยู่ว่า ผมเป็นเด็ก ตจว. อาศัยอยู่กะพ่อแม่ แม่มีน้องสาวหนึ่งคนชื่อเล็ก น้าเล็กไปทำงานที่กรุงเทพ ตั้งแต่สาวๆ แกมีผัวหนึ่งคน อยู่กินกันอยู่ที่กรุงเทพนี่แหละ ผมกับน้าสาวสนิทกันมาก แกมักจะมาเยี่ยมแม่ผมตอนช่วงเทศการทุกครังไม่ว่าจะปีใหม่สงกรานแกจะมีของฝากมาฝากหลานชายคนนี้เสมอ แกอยู่กินกะผัวจนมีลุกหนึ่งคน แต่แล้วแกก็ต้องเลิกกะผัวแกเพราะจับได้ว่ามีเมียน้อย แกเอาลูกไปให้ยายเลี้ยงที่ต่างจังหวัดแล้วใช้ชีวิตแม่ม่ายอยู่คนเีีีดียวที่กรุงเทพ   เรื่องเกิดขึ้นตอนผมอยู่ ม.3 อายุ 15 ส่วนน้าสาวผมอายุ 30 ตอนนั้นผมพึ่งจบ ม.3 อยู่ในช่วงปิดเทอม แม่อยากให้้หารายได้พิเศษเพราะเห็นว่าผมโตแล้ว เลยฝากผมไปทำงานที่โรงงานของน้าสาว ตอนปิดเทอม ซึ่งมันก็ไม่มีปัญหาอะไรเพราะน้าสาวผมเป็นหัวหน้าแผนกอยู่ที่โรงงานแห่งหนึงย่านฝั่งธน ผมดีใจมากที่จะได้ไปกรุงเทพ แถมยังได้หาเงินค่าขนมอีกต่างหาก  ผมไปทำงานอยู่กะน้าสาวสมใจนึก โดยน้าสาวพักอยู่ห้องเช่าของโรงงาน น้าสาวผมบอกว่าให้พักอยู่ห้องเดียวกะน้าจะได้ไม่เปลืองตัง ผมก็โอเคไม่มีปัญหา ห้องของน้าแคบมาก มีห้องรับแขก กับห้องนอนแค่นั้นเอง ผมเลยต้องนอนที่นอนเดียวกะน้าซึ่งผมคิดว่าน้าคงไม่คิดอะำไรเพราะตอนผมเด็กๆน้าแกก็นอนด้วยบ่อย ชีวิตของน้าผมต่างจากที่ผมคิดไว้เยอะเลย แกจะดื่มบ่อย ทุกเย็นเลยกะบรรดาสาวแก่แม่ม่ายในโรงงานนั่นแหละ บางครั้งผมกลับห้องมาก่อนแอบค้นตู้เสื้อผ้าดูเจอหนังสือโป้เล่าเรื่องเสียวแอบซุกอยูี่่่่หลายเล่ม ผมรู้ว่าน้าผมแกเหงาหลังจากเลิกกับผัว ผมยังรู้อีกว่าแกทำตัวเรี่ยราดให้ผู้ชายในโรงงานเย้ดแก้เงี่ยนเป้นบางครั้งแต่ผมก็ไม่สนใจอะไร  เวลาแกเมากลับมาตอนนอนแกจะแกล้งดิ้นมากอดผม ผมก็เฉยๆเพราะตอนนั้นไม่ได้คิดอะำรัยกะแกจริงๆ  วันเกิดเหตุน้าสาวผมก็ไปดื่มปกติผมนอนอยู่ที่ห้อง สักสองทุ่มก็ได้ยินเพื่อนน้าที่โรงงานตะโกนเรียกผมให้ผมลงไปรับน้าสาวหน่อยแกเมามาก ผมเดินลงไปรับเห็นเพื่อนน้าสาวกะลังหิ้วปีกแกอยู่ผมถามเพื่อนน้าสาวผมแกชึ่อน้าตุ่มว่า ทำไมวันนี้เมาหนักกว่าทุกวัน น้าตุ่มบอกว่า อีเล็ก(น้าสาวผม) มันโดนกิ้กบอกเลิก ผมเลยหิ้วปีกน้าผมขึ้นห้อง แต่ก่อนที่ผมจะพาแกขึ้นห้อง น้าตุ่มแกก็สะกิดน้าผมแล้วพูดกับน้าผมว่า "คืนนี้เอาให้ได้นะโว้ย" แล้วแกก็ยิ้มแล้วเดินจากไป ผมเองก็งง เอาอะำไรว่ะ ผมพาน้าผมเข้านอนตามปกติ แล้วคืนนี้ก็เป็นเหมือนเช่นทุกคืนแกแกล้งดิ้นมานอนกอดผมอีกแล้ว แต่คืนนี้มันไม่ธรรมดานะสิแกกอดผมแล้วมือแกก็ล้วงเข้ามาในเสื้อผมลูบหัวนมผมซะผมควยลุกเลยล่ะตอนแรกผมคิดว่าแกคงเมาหนักแล้วคิดถึงกิ้กเลยปล่อยเลยตามเลย แต่แกไม่ยอมหยุดแกลูบไล้หัวนมผมเหมือนเป็นการเชิญชวนเย้ายวน ตอนนั้นผมคิดในใจ เฮ้ย!!นี่น้องสาวแม่กูน่ะเนี่ย แต่ด้วยความทีผมยังไม่เคยเอาใครมาก่อนผมเลยคิดว่าสงสัยแกจะเมาจริงๆ ฉวยโอกาสสักหน่อยดีมั้ย ผมจับมือแกเลื่อนลงไปในกางเกงผมที่มันแข้งเต็มที่ดูสิแกจะทำงัย ผมแทบบ้า เพราะทันทีที่แกจับควยผมได้ แกรูดขึ้นรูดลงอย่างเมามันส์  มาถึงตอนนี้ผมแน่ใจแล้วล่ะว่าแกไม่ได้เมา แกยังมีสติอยู่ แกชักของผมอย่างไม่ยั้ง ผมตัวเกร็งแอ่นให้น้าสาวคนดีชักให้เต็มที่ ด้วยความที่ผมยังเป็นไก่อ่อนผมเลยปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มๆมือน้าสาวผม หลังจากนั้นผมตัดสินใจใช่ความรู้ที่เคยดูจากหนัง X ขึ้นไปค่อมบนตัวน้าสาวผม แล้วดูดปากแกอย่างเมามันส์ ดูดได้สักพักผมเิอื่อมมือไปหวังปลดตะขอเสื้อในน้าผม แต่ด้วยความประหม่าผมเลยเงอะๆงะๆ หน้าผมเลยจัดการถอดยกทรงและกางเกงในของแกเองเลยคราวนี้ละผมเลียหัวนมของน้าผมทั้งสองข้างชนิดเอามันส์เลยล่ะ นมน้าสาวของผมไม่ใหญ่ไม่เล็กจัดว่าพอดี แถมยังเต็งตึงไม่ยานเลยสักนิด แต่หัวนมนี่ดำปี๋เลยล่ะ ผมดูดนมอยู่พักก็นึกได้ว่าในหนังผู้หญิงจะชอบมากเลยเวลาผู้ชายเลียหีให้ ผมจึงตัดสินใจก้มลงเลียหีครั้งแรกในชีวิต ผมไม่รู้จะทำไงได้แต่เอาลิ้นชอนไชเข้าไปในร่องหี ที่มันทั้งเค็มและเหม็นคาว คราวนี้น้าสาวผมแกครางออกมาเสียงดังมาก แถมปากก็พูดออกมาว่า "เก่งจังเลยจ๊ะ เก่งจัง" ผมรู้ว่าน้าสาวผมแกล้งพูดเพื่อให้กำลังใจผม ผมทนเลียอยู่นานจึงตัดสินใจ เอาควยของผมยัดหีน้าสาว เพื่อหวังจะทำให้น้าสาวบ้าง แต่ด้วยความที่พึ่งจะน้ำแตกไปเมื่อกี้ ควยผมมันจึงอ่อนปวกเปียกเหลือเกิน น้าผมแกคงรำคาญแกเลยพิกตัวขึ้นมาดันผมลงไปนอน จากนั้นบรรจงอมควยอันปวกเปียกของผมชนิด นางเอกหนังX ยังอาย ผมนี่เสียวสุดๆแทบขาดใจจนควยของผมมันกลับมาแข็งอีกครั้ง คราวนี้น้าผมไม่พูดพร่ำทำเพลง จับควยของผมจ่อหีแล้วยัดเข้าไปเต็มๆ ขย่มผมดัง ตับๆๆ ชนิดที่ผมได้แต่บิดไปบิดมาในความเสียวของหัวควย ควยที่พึ่งจะน้ำแตกมามาดๆ เจอขย่มไม่ยั้ง ผมรึอยากจะร้องครวญครางออกมาเหลือเกินแต่ด้วยความอายผมเลยได้แต่นอนเกร็งเต็มที่  ลองนึกภาพดูสิครับ ไก่อ่อนอย่างผมเจอแม่ม่ายเสือหิวขย่มไม่ยั้ง คืนนั้นน้าผมขย่มผมอยู่นานกว่าเธอจะเสร็จ ผมไม่แน่ใจว่านานเท่าไหร่แต่คิดว่าน่าจะมากกว่าครึ่งชัวโมง นานซะจนผมปล่อยก็อกสองแตกเข้าไปเต็มๆรูหีน้าผม แต่แกก็ยังไม่ยอมหยุดจนแกเริ่มก้มมากอดตัวผมสะแน่นแถมตัวเกร็งกระตุก ก่อนที่่ผมจะได้ยินเสียงดัง "แพร่ด" ออกมาจากหีแก น้ำหีแกไหลเยิ้มเต้มควยเต็มที่นอนหลังจากนั้นเราสองคนก็นอนกอดกันหลับไปทั้งคืน ตื่นเช้ามาเราทั้งคู่ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นลุกขึ้นอาบน้ำแต่งตัวไปทำงานตามปกติ  หลังจากนั้นผมกับน้าสาวก็ทำเรื่องระยำแต่มันส์แบบนีั้้ตลอดทุกคืนจนผมเปิดเทอมกลับบ้านต่างจังหวัด ผมมาสืบทราบภายหลังว่า น้าผมกับน้าตุ่ม แกอยู่แก๊งเดียวกัน คือแก๊งแม่ม่ายเก็บกด พวกแกจะคอยอ่อยเด็กโรงงานหนุ่มๆ มาเย็ดแก้เงี่ยนเป็นประจำ  เจอแม่ม่ายเซ็กจัดแบบนี้มันไม่จบง่ายๆแน่  ผมยังมีเรื่องราววีรกรรมของผมกับน้าอีกหลายเรื่อง วันวันหลังจะมาเล่าตอนต่อไปให้ฟัง
เคดิต คุณkoneak