ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

ได้ขึ้นครูกะน้าสาวแท้ๆ 2-3

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:51:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

เรื่องระยำตำบอนของผมกับน้าสาวยังมีอีกเยอะ  อย่่างที่ผมบอกน้าสาวผมกับน้าตุ่มแกเป็นพวกแม่ม่ายเก็บกด แกมักจะนัดกินเหล้ากัน แล้วอ่อยเด็กโรงงานหนุ่มๆมาเย็ดแก้เงี่ยน ตามประสาแม่ม่ายสาวใหญ่  ผมรู้ถึงขนาดว่าบางทีหาเด็กโรงงานไม่ได้จริงๆพวกแกก็ถึงขนาดเคยเที่ยวผู้ชายขายตัวมาแล้ว  แุถมเรื่องเด็ดต่อมาที่ผมจะเล่า บอกเลยว่าสุดๆ  น้าตุ่มแกมีลูกสาวอยู่คนหนึ่งแต่งงานแล้วหน้าตาใช้ได้อวบอั๋น ผิวคล้ำ อายุ ยี่สิบกว่าๆ อย่าเข้าใจผิดคิดว่าผมมีไรกะลูกน้าตุ่มนะ  แต่เรื่องมันมีอยู่ว่า  หลังจากผมเย็ดกะน้าสาวผมอย่างช่ำชองแล้ว น้าสาวผมแกเล่าให้ฟังว่า น้าตุ่มแกมีลูกเขยอยู่คนหนึ่ง ด้วยความเงี่ยนของแก แกเลยเย็ดกลับลูกเขย ตัวเองซะงั้น โดยที่ลูกสาวตัวเองไม่รู้เรื่องอะไรเลย ลืมบอกไปน้าตุ่มแกอายุ 41 แกกว่าน้าผม 11 ปี ผมก็สงสัยว่าน้าผมเล่าให้ผมฟังทำไม เล่าไปเล่ามา น้าผมแกบอกว่า น้าตุ่มแกเห็นน้าผมเหงา แกเลยเคยนัดลูกเขยแก มาเย็ดกับน้าผมโดย น้าผมให้เงินเป็นการตอบแทน แล้วแกก็สัญญากับน้าตุ่มว่า ต่อไปนี้ถ้ามีผู้ชายแกจะแบ่งกัน  อ้าว!!ได้ฟังอย่างนี้ผมเริ่มเข้าใจเลยว่าแกเล่าให้ผมฟังทำไม กับน้าผมพอรับได้เพราะน้าผมพึ่งจะ 30 แต่น้าตุ่มนี่สิ 41 แล้ว แถมไม่ใช่ผู้หญิงหน้าตาดีอะไร ผมเลยเงียบไม่ตอบน้าผมกลับไป หลังจากวันนั้น ผมกับน้ายังคงเย็ดกันตามปกติทุกคืน  จนมาวันหนึงน้าผมบอกให้ผมเอาข้าวที่น้าตุ่มฝากซื้อไปให้แกหน่อยตอนพักเที่ยงที่โรงงาน  ผมเห็นว่าเป็นที่โรงงานคงไม่เป็นไร พอถึงพักเที่ยงผมก็เอาข้าวไปให้แกที่แผนกแก แต่ว่าตอนพักเที่ยงคนในแผนกออกไปกินข้าวหมดแล้ว เหลือแต่แกที่รอผมอยู่ในห้อง ผมเดินเข้าไปในห้องเอาข้าวไปให้แก แกรับแล้วจับมือผมไว้แล้วถามผมว่าน้าผมได้เล่าอะไรให้ฟังรึเปล่า ผมได้แต่ตอบกลับไปว่าปล่าวนี่ครับ แต่น้าตุ่มกับบอกกับผมว่า เล็กเล่าเรื่องเธอให้พี่ฟังหลายอย่างเลยล่ะ เล็กบอกว่าเธอใหญ่เกินเด็ก แถมยังทำมันส์อีกต่างหาก คราวนี้ผมกลืนน้ำลายเอื้อกเลย ไม่นึกว่าสองคนนี้เค้าจะคุยเรื่องอย่างนี้กันได้อย่างหน้าตาเฉย น้าตุ่มบอกกับผมว่า ลองกับน้ามั้ย ไม่เป็นไรหรอกถือว่าสนุกๆไม่เสียหาย น้าตุ่มเอื้อมมือมารูดซิบกางเกงผมอย่างไว แล้วกำควยของผมออกมาอย่างชำนาญพร้อมกับก้มลงไปคุกเข่าแล้วเงยหน้ามาพูดกับผมว่า "ไม่ต้องกลัวไอ้เล็กมันหึงหรอก มันอนุญาติ" พูดเสร็จแกก็อมของผมเข้าไปถึงโคน พร้อมกับลูดเข้าลูดออกอย่างอร่อย ตอนนั้นทีแรกผมไม่อยากหรอก แต่ด้วยบรรยากาศภายในโรงงานมันทำให้ผมตื่นเต้นมาก ไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้มาเอาในห้องที่ทำงานเหมือนในหนัง Outdoor แบบนี้ เป็นไงเป็นกัน คนแก่ก็คนแก่เหอะว่ะ ผมตัดสินใจเอามือกดหัวน้าตุ่ม แล้วกระแทกควยเข้าออกตามจังหว่ะปากของแก น้าตุ่มดูจะถูกใจแกดูดอย่างออกรสออกชาติมาก จนเสียงดัง จ้วบจ๊าบ ลั่นห้อง ผมรู้สึกว่าลีลาการดูดของแกเหนือกว่าน้าสาวผมซะอีก ผมตัดสินใจเอื่อมมืออีกข้างลงไปจับนมแก นมแกเล็กไม่ใหญ่โตอะไร แต่มันให้ความรู้สึกแปลกๆไปอีกแบบ ได้ขยำขยี้นม ที่ค่อนข้างเหลงไม่มีทรงของแกได้อารมไปอีกแบบ ขณะที่ผมกำลังจะเสร็จเต็มที่ แล้วผมก็ตัดสินใจว่าจะปล่อยน้ำเงี่ยนใส่ปากคนแก่ให้สะใจไปเลยนั้น เสียงออด เข้างานมันก็ดังขึ้น ผมและน้าตุ่มตกใจผลักหน้าแกออกจากลำควยของผมแล้วรีบใส่กางเกงอย่างทุรักทุเล น้าตุ่มรีบเช็ดปากแล้วกระซิบข้างหูผมว่า เดี๋ยวพี่รออยู่ที่ห้องน้ำหลังโรงงานนะ จากนั้นแกก็รีบเดินออกไป ผมไม่รอช้าเดินออกไปโดยหยิบหนังสือพิมพ์ในห้องถือปิดเป้ากางเกงของผมที่มันตุงแหลมเด่ออกมา พอไปถึงห้องน้ำผมเห็นน้าตุ่มยืนรออยู่ ผมไม่สนใจจูงมือน้าตุ่มเข้าห้องน้ำชายที่ส่วนใหญ่ตอนกลางวันจะไม่ค่อยมีคนใช้จะใช้ก็แต่ตอนเย้น ผมให้น้าตุ่มหันหน้าเข้ากำแพงท่าโก้งโค้ง ผมถอดกางเกงของแกและของผมได้ใส่ไม่ยั้งเลย น้าตุ่มพยายามกัดฟันไว้เพื่อไม่ให้มีเสียงครางเล็ดลอดออกมา แต่เสียงเนื้อกระทบเนื้อของผมกับแกนี่สิ ดังสนั่นลั่นห้องน้ำ ชั่วโมงนั้นผมไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นกระเด้าถี่ยิบเพื่อทำเวลา สุดท้ายน้าตุ่มแกพูดออกมาเสียงค่อนข้างดังว่า "พี่เสร็จแล้วเธอปล่อยข้างในได้เลยน่ะไม่เป็นไร" สักพักผมเลยพ่นน้ำควยผมออกมาไหลเยิ้มเต็มง่ามขาแกเลยที่เดียว หลังจากนั้นผมรีบขึ้นไปทำงานโดยน้าสาวผมอมยิ้มให้ผมใหญ่เลย  หลังจากนั้นผมและน้าๆก้อมีวีรกรรมอีกจนนับไม่ถ่วน จนผมรู้สึกว่าผมเริ่มจะติดใจการเย็ดคนแก่ เข้าให้แล้วสิ เดี่ยวจะมาเล่าตอนต่อไปอีก
เคดิต คุณkoneak