ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตผมตอนนี้เเม่งสุดๆเลย  เครียด

เริ่มโดย pop100z, กุมภาพันธ์ 08, 2013, 03:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pop100z

คือผม  ตอนนี้อายุ 28ละ      งานที่ทำก็มีแล้ว บ้าน รถ มีทุกอย่างละ 
        แต่ทำไมเหมือนชีวิตมันขาดอะไรไป             เป้าหมายกมีแล้ว     
เรื่อผู้หญิง  ที่นับเป็นปัญหาของผมตอนนี้เลยก็ว่าได้         ยอมรับว่าผมเป็นคนหื่น
   แต่ไม่ลามกโรคจิตนะครับ  ออกแนวทะลึ่งๆ ฮาๆ ซะมากกว่า    
คุยค่อนข้างเก่ง  โดยเฉพาะจีบสาวเนี่ย    คล่องที่สุดในโลก  
  ผมเคยมีอะไรกับผู้หญิงมาแล้ว  เอ่อ .........  เยอะจนนับไม่ถ้วน  แต่ไม่ถึง50 นะครับ  
- -   แฟนมีมั้ยกมีคบทีนึง 4-5 ปี         ทีนี้ การมีอะไรกับผู้หญิงเนี่ย    ถามว่า      
            มันมั้ย   ก็มันนะ โดยเฉพาะคนหุ่นดีๆ นมใหญ่ๆ   เนี่ยชอบมาก
ชอบดูxoly  ชอบอ่านโดจิน    เหมือนเปนคนลามกยังไงไม่รู้         พอมีอะไรกับใครทีก้ต้องหาสวยๆ นมใหญ่ๆ    แต่ถ้าเอาไม่เก่งก็เลิก หาใหม่        
             เป็นงี้ตลอด  บางทีเจอน้องน่ารักๆ นิสัยดีคุยถูกคอ รู้สึกหลงรักก็ไปเอาเค้าซะงั้น                     ผมรู้สึกผิดยังไงไม่รู้   ทุกครั้งที่ช่วยตัว   ทุกครั้งที่มีsex  เหมือนผมได้ลดคุณค่าในตัวเองลง ในทุกครั้งที่มี sex          ผมมีเป้าหมายที่ยิ่งใหญ่            อยากเป็นผู้นำ อยากสำเร็จ                อยากเป็นตัวอย่างให้ผู้อื่น    ผมไม่เคยเสียเรื่องอะไรเลยยกเว้นเรื่องผู้หญิง

ผมอยากแก้ตรงนี้     วัดไปมาแล้ว  แต่ยังแก้ไม่ได้        ผมจะยังไงให้ผม ไม่ค่อยสนใจผู้หญิงมากขึ้นดี  
พยายามอดกลั้น   แต่พอมีสาวๆมายั่วนิดหน่อย    ใจก็แตก  ยอมมีsexกับเค้าทุกที(เฉพาะสเปคที่ชอบ)       สงสารแฟน  สงสารตัวเอง     ทำตัวไร้คุณค่าอยู่ได้   สมเพชตัวเอง
เครียด   พยายามไปออกกำลังกายแล้ว  ก็จิตปลอดโปร่งช่วงนึง      ผู้หญิงเนี่ย  มันเลิกสนใจยากจิงๆ ทำยังไงดี