ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แอบคิดกับพี่สาวตัวเอง จนได้กันในสปา

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 07, 2013, 10:49:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

สวัสดีครับ ผมมีเรื่องเล่า คือ พี่สาวผมหน้าตาดี หุ่นดี นมใหญ่ สะโพกใหญ่ สูงสมส่วน ส่วนตัวผม ต้องบอกก่อนว่า ไม่ค่อยอยู่บ้าน แต่มาวันหนึ่งผมกลับไปเอาหนังสือที่บ้าน ผมเปิดประตูเข้าบ้านปกติ พอเปิดประตูห้องนอนเข้าไป ผมก็ต้องตกใจ เพราะพี่สาวผมยืนแก้ผ้าอยู่หน้ากระจก กำลังเล็มขนไอ้ตรงนั้นอยู่พอดี พอผมเห็นต่างคนต่างยืนตะลึงกันอยู่พักนึง จนพี่สาวผมได้สติ แต่ก็ไม่ทันแล้วเพราะผมเห็นของพี่สาวผมหมดแล้ว พี่สาวก็ร้องบอกว่าออกไปก่อนเข้ามาทำไม ผมก็ออกมาแล้วบอกว่าจะไปรู้ได้ไงว่าทำอะไรอยู่ แล้วทำไมไม่ล๊อคห้อง หลังจากวันนั้น ผมก็จดจำ นมที่ขาวใหญ่ เต่งตึง และอีหนู ที่โหนกนูน แล้วผมก็กลับบ้านบ่อยขึ้น เพื่อมาแอบดูพี่สาวอาบน้ำ เวลาผ่านไปหลายปี ปัจจุบันพี่สาวผมอายุ 44 แต่งงานมีลูก ส่วนผมก็ แต่งงานมีเมีย แล้วแยกบ้านกันต่างคนต่างอยู่ แต่วันหยุดก็ยังนัดเจอกันที่บ้านพ่อ-แม่ มีวันนึง พี่สาวชวนไปนวด บอกว่าได้ส่วนลดพิเศษมา และบัตรก็ใกล้จะหมดอายุแล้ว พอไปถึง ที่ร้านเค้าบอกว่า บัตรที่ได้มาต้องนวดน้ำมันเท่านั้น ตอนแรกกพี่สาวผมก็ลังเล แต่พี่เค้าคิดว่า ต่างคนต่างมีครอบครัวกันแล้ว เห็นกันคงไม่เป็นไร ก็เลยตกลง แต่สิ่งที่ทำให้พี่สาวผมต้องคิดอีกทีก็คือต้องเข้านวดห้องคู่ แต่ท้ายที่สุด ก็ต้องเข้านวดห้องเดียวกัน มันทำให้ภาพเก่าๆ ที่ผมเคยเห็นเรือนร่างของพี่สาว ผุดเข้ามาในหัวอีกครั้ง ผมก็จะเริ่มแอบมอง พี่สาว ตั้งแต่อาบน้ำ จนเริ่มนวดบนเตียง ซึ่งเป็นเตียงคู่ห่างกันประมาณเมตร พี่สาว ใส่กางเกงเหมือนกันกับผม แต่ไม่ใส่ยกทรง นอนคว่ำแล้วใช้ผ้าปิดท่อนบนเอาไว้ ผมเองก็คอยแอบดูอยู่ตลอด สักพักหมอที่นวดบอก หงายหน้า เท่านั้นเห็นนมพี่สามเต็มๆเลย ยังใหญ่ ขาวและเต่งตึงเหมือนเดิมเลยถึงแม้ผ้าจะปิดอยู่ ผมแอบดูอยู่เรื่อยๆ บางทีหมอนวดขึ้นไปตรงฐานนม ผ้ามันก็เปิด เห็นนมพี่สาวครึ่งเต้า ทำให้ไอ้จ้อนผมแข็งโด่ หมอนวดก็อมยิ้ม พอนวดเสร็จ หมอก็บอกว่าจะอาบน้ำอีกก็ได้จะไม่อาบก็ได้ เพราะสักพักน้ำมันก็จะซึมเข้าไปเอง แล้วหมอก็ออกไป ทันใดนั้น ผมก็คิดที่จะฟันพี่สาวขึ้นมาทันที เห็นแล้วมันอยาก ผมถามพี่สาวว่าจะอาบน้ำมั้ย ถ้าอาบก็ให้เข้าไปอาบก่อน พี่สาวผมบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวกลับไปอาบบ้าน ผมก็เลยแกล้งถามพี่สาวว่าเป็นไง เรื่องบนเตียงกับสามี แกก็พูดประมาณว่าช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดีสามีเครียด ไม่ค่อยมีอะไรกัน ไม่มีอารมณ์ ระหว่างที่คุยนั้นผมนุ่งกางเกงในกระดาษตัวเดียว ซึ่งมันก็เห็นไอ้จ้อนได้ชัดเลย พี่สาวนุ่งผ้าขนหนู แล้วพี่สาวชำเลืองมองมาที่ไอ้จ้อนผม แล้วบอกว่า ตอนนี้มันแข็งนี่ ผมบอกไปว่า มันเสียว เพราะนึกถึงตอนที่ผมเห็นพี่ยืนแก้ผ้า ครั้งนั้น แล้วผมก็บอกไปว่า บางทีนอนกับเมียยังคิดถึง อีหนู พี่เลย ผมเลยเดินเข้าไปหาแล้วบอกว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว พี่ช่วยหน่อยได้มั้ย ผมปวดมากเลย แล้วผมก็งัด ไอ้จ้อนออกมา แล้วชักเข้าชักออก พี่สาวบอกว่าแข็งมากน่ะ ผมเลยจับมือพี่สาวมากำไอ้จ้อนไว้ ตอนแรกพี่สาวถามว่าจะดีหรอ เราเป็นพี่น้องกัน แต่แล้วพี่เค้าก็รูดขึ้นรูดลง แล้วผมก็ปลดผ้าขนหนู พี่สาวผมออก เห็นนมขาวๆ เต็มๆเลย มันช่างได้อารมณ์มาก ผมขย้ำขยี้ บี้นม ไป ส่วน พี่สาวก็รูดไอ้จ้อนผม แบบตั้งใจ แล้ว ผมก็จูบปากพี่สาว ตอนแรกพี่สาวเกร็งๆ แต่สักพัก พี่สาวเริ่มแรกลิ้นคล้อยตามไปกับผม แล้วผมก็ไล่ลงมา ไซร้ลงมา ดูดนม ขยี้ พี่สาวเริ่มร้องคราง ทีนี้ผมก็เริ่มใช้นิ้วแหย่ไปที่ อีหนู ของพี่สาว และก็เขี่ยๆ บี้ๆ ปากพี่สาวก็พูดว่าเราพี่น้องกันๆ แต่ก็ซี้สไปด้วย ผมก็เลยถอดกางเกงในกระดาษ ของผม และพี่ ออก เห็น อีหนู ของพี่ ที่โหนกนูน นุ่มนิ่ม น่าสัมผัส มาก แล้วผมก็เอานิ้วแยงเข้าไปใน อีหนู ของพี่สาว และเริ่มใช้ลิ้นลงมาละเลงเลีย ไปที่ อีหนู และบริเวณรอบๆ ใช้ลิ้นเม้มเม็ดคริสตลัล จนพี่สาวผมร้องคราง ซี๊สซ้าส พี่ผมปล่อยมือจากไอ้จ้อนผมแล้วมาขย้ำนมตัวเอง ทำให้ผมได้อารมณ์ขึ้นมาอีก แล้วผมก็บอกว่าผมขอแล้วน่ะ ผมอยากเอากับพี่มานานแล้วได้แต่แอบดูแล้วก็ชักว่าวไป พี่สาวบอกว่า จะทำอะไรก็ทำเถอะพี่ไม่ไหวแล้ว ผมเลยเอาไอ้จ้อน ไปจ่อๆ และถูไถๆ ที่ อีหนู ของพี่ผม แต่ผมยังไม่เอาเข้าไปหรอก ผมใช้หัว ไอ้จ้อน เขี่ย เม็ดคริสตลัล อยู่สักพัก แล้วแกก็บอกว่า สามีพี่ ไม่ได้ทำแบบนี้มาเป็นปีแล้ว ตั้งแต่มีลูกคนที่สอง และพี่สาวผมเด้ง อีหนู มาที่ ไอ้จ้อน ผมก็เสียบเข้ากันพอดี พี่สาวสะดุ้ง แล้วผมก็บอกพี่ไปว่า ท่าเนี่ย มันสุดยอดมาก เพราะมันทำให้ ไอ้จ้อน เข้าไปใน อีหนู ได้ลึกเต็มลำ คือพี่สาวผมนอนบนเตียงนวด ส่วนผมยืนแล้วผมก็ยกขาพี่สาวทั้งสองข้างพาดบ่า ผมก็ค่อยๆ ขยับๆ ซอยๆ เข้าออกๆ และก็ส่ายไปมา จนในที่สุดผมบอกว่าขอแตกข้างในน่ะ พี่สาวบอกว่าพี่ทำหมันแล้ว ได้ไม่เป็นไร แต่พี่นะ จะไม่ไหว จะเสร็จแล้ว ผมก็เลยบอกว่างั้น เสร็จพร้อมกันเลยน่ะ ผมก็กระเด้งๆ ถี่ๆ อีกซักพัก ผมกับพี่ ก็เสร็จ พร้อมกันทันที แล้วผมก็ฟุบลงไปที่ตัวพี่สาว ผมบอกกับพี่สาวว่า ผมมีความสุขที่สุด แล้วผมกับพี่สาวก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน ระหว่างนั้นหมอ ก็จะเข้ามาเก็บห้องแล้ว ผมก็เลยบอกว่าเวลาน้อยแล้ว พี่ไม่ต้องถามอะไรแล้ว พี่อม ไอ้จ้อน ให้ผมหน่อย พี่สาวผมก็รู้งานคุกเข่าลงทันที แล้วก้มลง อมแล้วดูด ไอ้จ้อน จนมันแข็งขึ้นมาอีก ผมเลยจับพี่สาว ขึ้นมาหันหน้าโก้งโค้งหันหน้าเข้ากระจก แล้วเอานมพี่สาวพาดไปที่อ่างล่างหน้า แล้วก็จัดการเสียบ ไอ้จ้อน อีกครั้ง แล้ว ซอยๆ ถี่ๆ แบบสุดๆ จนพี่สาวร้องออกมาเสียงดังเลย ผมถามว่าเป็นไงบ้างเห็นตัวเอง กำลังโดนน้องชายเอาอยู่ เห็นนมที่พาดอ่างกระเพื่อมไปกระเพื่อมมาแล้วรู้สึกยังไง พี่สาวไม่พูดอะไรได้ แต่ครางเสียวๆ ซี๊ดๆ ร้องเสียวๆๆๆ จนสุดท้ายเราก็เสร็จด้วยกันไปอีกรอบ แล้วเราก็อาบน้ำแต่งตัวกลับบ้าน ผมพูดหยกๆ กับพี่สาวทิ้งท้ายไว้ว่า ผมนัดเจอพี่สาวอีกได้มั้ย พี่สาวหันมาจูบปากผม แล้วบอกว่า เมื่อไหร่ ก็โทรมาบอกละกัน ผมนะ มีอารมณ์ขึ้นมาทันที หันไปนัวเนียกับพี่สาวอีก เอามือบีบเค้นนม และ อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงพีสาว แต่ฉุกคิดขึ้นมาได้ว่า ไม่มีเวลาแล้ว เลยรีบพากันเดินไปที่รถ เพื่อจะกลับบ้าน ....
ก๊อปมาครับ เคดิต คุณiloveyou