ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมควรจะทำอย่างไรดีคับกลุ้มมากเลย

เริ่มโดย CloudStrife, กุมภาพันธ์ 04, 2013, 08:55:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CloudStrife

คือเรื่องมีอยู่ว่า ผมกับแฟนเราคบกันมาได้ 2 ปีแล้ว รักมาตลอด แล้วเมื่อวานนี้(3 ก.พ) ผมเข้าไปเล่นเฟสเธอปรากฎว่าเจอเธอคุยกับพี่ที่เธอทำงานด้วยกัน ดูจากคำพูดแล้วก็สนิทนิดหน่อยแต่แฟนผมคุยบอกคนๆนั้นไปว่าเป็นพี่ชายกับน้องสาวนะ เธอเคยบอกกับผมว่าเธอมีกิ๊กแต่เธอไม่สนใจเพราะเธอบอกว่ารักผม

ผมควรทำอย่างไรดีคับ ตอนนี้กังวล กลุ้มใจมากๆๆๆๆ

ปล.เธอบอกว่าไม่มีคนอื่น มีแต่ผมคนเดียว เธอเคยบอกผมแบบนั้นนะคับ