ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Clesta (Cle Masahiro)] CL-orz24 ค่ำคืนแห่งรักของสองเรา By onimusha

เริ่มโดย onimusha, กุมภาพันธ์ 10, 2013, 10:27:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onimusha

เพราะว่าผมติดใจลายเส้นขั้นเทพของอาจารย์ Cle Masahiro เลยต้องหยิบมาแปลหลายต่อหลายครั้งเลยล่ะครับ 

ส่วนเรื่องนี้ก็มาจากอนิเมะเรื่อง Kyoukai Senjou no Horizon ซีซั่น2 นะครับ..ซึ่งก็โดน LC ไปเรียบร้อยแล้ว 

คราวนี้มาดูคู่รักคู่ใหม่ของซีซั่น2 นี้กันว่าจะน่ารักกันขนาดไหน (ว่าแต่สกาเล็ตนี่โมเอะอย่างแรงเลยแฮะ)

อ่อ!เรื่องนี้ภาพเป็นแบบ Decensored นะ...ยังไงก็เชิญอ่านกันได้เลยนะครับ  

Link Downloads :

http://www.mediafire.com/?dz55cyujgbakmq9 

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

Phoowadol

แช่บ่อน้ำร้อน ออนเซนเซอร์ สองๆเดีย๋ยวก็คึกหรอก ล้วงไปล้วงมา ได้เสียบเลยอิอิ แตกๆๆๆ
  อ้าว!?  ตอนท้ายนี่ มันคิดเองจินเองหรอกรึ เจ้าเทนโช 555 เล่นซอเหมือนจริงเลยและ
   ภาพสีสวย สดใสดูสะอาดมากครับ ไม่เซ็นเซอร์ด้วย แจ่มสุดๆ ขอบคุณมากครับ