ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

สวิงกับเพื่อนสนิท

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 10, 2013, 09:25:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

แก้วเจอชายกับ แมนมาปีกว่าแล้วค่ะ เค้าเป็นรุ่นพี่แก้วกะเปรี้ยวปีนึงค่ะ แบบว่ามาจีบแก้วกะเปรี้ยวพร้อมๆ กันเลยเพราะเค้าเป็นเพื่อนซี้กัน แก้วกับเปรี้ยวก็ชอบเค้านะเพราะเค้าน่าตาดีค่ะแล้วยังเป็นคนง่ายๆ ไม่เรื่องมากด้วย ตอนนั้นแก้วยังไม่มีแฟนด้วย ( ไม่มีเป็นตัวตนนะคะ แต่ที่มีอะไรเสียวๆ กัน มีหลายคนค่ะ) แล้วชายกับแมนก็ไม่หึงอะไรแก้วด้วย ปล่อยให้แก้วทำตัวตามสบาย แก้วชอบตรงนี้ค่ะ

จีบกันไม่นาน ชายก็จีบแก้วติดเลยแล้วก็ได้ฟันแก้วด้วย ส่วนแมนก็ไม่น้อยหน้าค่ะ เค้าก็ได้ฟันยายเปรี้ยวเหมือนกัน แต่ก็ยังเป็นแบบคู่ใครคู่มันนะคะ ไม่ได้สลับกัน แต่แก้วกับเปรี้ยวก็ตกลงกันแล้วว่า ต่อไปคงสลับกันค่ะ ไม่งั้นเดี๋ยวจะเซ็งแย่เลย

พอดีวันนั้น ไปเที่ยวผับตะวันแดงกันสองคู่แล้วก็เลยมาค้างที่หอของชาย ก็มีห้องแค่ห้องเดียวจะทำยังไงได้ก็ต้องนอนรวมกัน แก้วกับเปรี้ยวเลยกระซิบบอกกันว่า คืนนี้เราสองคนมายั่วสองหนุ่มนี่ดีกว่าแบบก็ชอบโชว์กันอยู่แล้ว..คืนนี้ โอกาสเหมาะดีเลย แล้วแก้วก็บอกกับสองคนนั่นว่า แก้วไม่มีชุดมาเปลี่ยนเลยมีแต่ชุดเที่ยวชุดเดียวเอง ชายก็บอกเลยว่า งั้นก็ไม่ต้องใส่อะไรเลยซิ แก้วกับเปรี้ยวได้ยินเลยหัวเราะในใจเลย เลยบอกว่า จะว่าแก้วกับเปรี้ยวโป๊ไม่ได้นะ แล้วแก้วกับเปรี้ยวก็เลยถอดชุดออกเหลือแต่ชั้นในสองชิ้น ชายกะแมนเลยตะลึง เพราะแก้วกะเปรี้ยวขาวอึ๋มมาก พอนั่งคุยกับครู่หนึ่งก็นอนกันค่ะแบบคู่ใครคู่มัน แต่อยู่บนเตียงเดียวกัน แก้วไม่ได้ทำอะไรก็หลับไปก่อนเพราะแก้วดื่มไวน์ไปด้วยเลยมึนๆ ค่ะ

เวลาผ่านไปแค่ไหนไม่รู้แต่ชายก็สะกิดให้แก้วตื่นบอกว่าให้ดูอะไร แก้วเหลือบตามองก็เห็นแมนกับเปรี้ยวกำลังเล่นเสียวกันค่ะ แมนกำลังกระทุ้งเปรี้ยวอยู่ข้างๆ ตัวแก้วนี่แหละ แบบได้ยินเสียงชัดๆ เลย แก้วเห็นแล้วแฉะเลยค่ะ แต่แก้วก็แกล้งนอนหลับเฉยๆ แบบอยากดูว่าเค้าจะทำอะไรกันต่อไป แมนก็เลยนอนกอดแก้วและล้วงแก้วตลอด คู่นั้นแสดงบทบาทกันแบบไม่สนใจเลยว่า แก้วกับชายจะเห็นหรือไม่ ยายเปรี้ยวร้องดังมาก แล้วไม่นานก็ฟุบลงไปแบบคงถึงจุดสุดยอดทั้งสองคน แต่ตอนนั้นแก้วเกิดอารมณ์สุดๆ เลยค่ะ พอเปรี้ยวนอนนิ่งไปพักนึงคิดว่าคงหลับแล้ว แก้วกับชายก็เลยเริ่มสนุกกันมั่ง ก็แบบไม่อายใครเหมือนกัน อยากให้เปรี้ยวกะแมนลุกขึ้นมาดูด้วยซ้ำไปค่ะ แต่ทั้งสองคนก็นอนนิ่ง แต่แก้วว่าคงแอบมองแก้วอยู่ แก้วกับชายก็เลยโชว์บทบาทกันแบบเต็มที่เหมือนตั้งใจแสดงโชว์เลย แก้วชอบมากๆ เพราะแมนก็แอบชอบแก้วอยู่แต่ชายเร็วกว่า เลยได้ฟันแก้วก่อน คราวนี้แมนคงเห็นแก้วหมดแล้ว

ชายเล่นท่าโน่นท่านี้ก็แก้วสารพัดท่า แก้วก็ปล่อยอารมณ์สุดๆ เหมือนอยู่กับแค่สองคน ชายเลยให้แก้วเอามือไปจับไอ้จู๋ของแมนที่นอนนิ่งอยู่ พอแก้วจับก็รู้สึกว่ามันแข็งโด่อยู่แล้ว แก้วเลยเอามือไปลูบๆ บีบๆ แล้วก็อดก้มลงจูบเล่นๆ ไม่ได้ค่ะ เพราะแก้วมีอารมณ์มาก ตอนนั้นชายกระทุ้งแก้วข้างหลังแรงมาก แก้วทนไม่ไหวก็เลยน้ำแตกเลยค่ะ แก้วร้องดังมากแล้วฟุบหน้าลงบนต้นขาของแมน แล้วแก้วยินก็ได้เสียงปรบมือค่ะ เปรี้ยวกับแมนปรบมือให้แก้วใหญ่เลยแสดงว่าเค้าแอบดูแก้วกะชายตลอด ทำให้แก้วเขินๆ เลย

ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ก็เลยไม่ต้องปิดบังอะไรกันอีก ทีนี้ก็เลยต่อรอบสองกันเลยทั้งสองคู่ ชายไปเปิดไฟให้สว่างไปทั้งห้องจะได้เพิ่มความสะใจค่ะ แล้วเราสองคู่ก็มาเล่นเสียวกันกลางห้อง แบบทำกันไปดูกันไป สนุกมากค่ะ แล้วก็เริ่มข้ามแดนกัน ชายให้แก้วใช้ปากให้แมน เปรี้ยวก็เลยใช้ปากให้ชายมั่ง ชุลมุนไปหมด ในที่สุดก็เลยสลับคู่กันค่ะ แมนบอกเป็นความฝันเลยที่ได้ฟันแก้วเพราะแอบชอบแก้วมานานแล้ว แก้วฟังแล้วเกิดอารมณ์มากเลยเล่นเสียวกับแมนแบบสุดๆ ไปเลย ยายเปรี้ยวเองก็เต็มที่เหมือนกัน เราสองคู่เอากันไปแหย่กันไปสนุกมากค่ะ ทำให้แก้วกับเปรี้ยวแตกกันคนละหลายทีเลยแล้วก็นอนฟุบหลับสนิทเพราะเพลียมาก

แก้วมารู้สึกตัวอีกที เพราะรู้สึกเสียวๆ ที่เนินของแก้ว พอลืมตาก็เห็นแมนกับชายสองคนกำลังใช้ลิ้นกับร่องเสียวของแก้วอยู่ ส่วนเปรี้ยวนอนหลับปุ๋ยอยู่ใกล้ๆ ชายกับแมนบอกแก้วว่า อยากนอนกับแก้วมากเลยทนไม่ไหวอยากขอต่อรอบเช้าตรู่กับแก้วอีกรอบ แก้วทนการเล้าโลมของสองคนนั่นไม่ไหวก็เลยยอมค่ะ ทั้งๆ ที่จริงแก้วก็เพลียๆ นะคะ สองคนนั่นเลยสนุกกับแก้วมากเลยเค้าช่วยกันเอาแก้วทุกท่าแบบแทคทีมเลยค่ะ จนแก้วต้องร้องระงมเลย (ขนาดพยายามกลั้นแล้วนะนี่) แล้วพอแก้วใกล้จะเสร็จชายก็หยุดแล้วบอกว่า จะทำอะไรให้แก้วตื่นเต้น..

แล้วเค้าสองคนก็ช่วยกันอุ้มแก้วออกไปนอกห้อง เป็นทางเดินที่ระเบียงค่ะ เค้าให้แก้วยืนเกาะขอบระเบียงแล้วเค้าก็ช่วยกันเอาแก้วจากด้านหลัง แก้วสุดเสียวเลยเพราะบรรยากาศแบบโล่งๆ แบบนั้นแก้วชอบมาก แก้วยังมองเห็นคนเดินไปซื้อของหรือรอรถเมล์อยู่ชั้นล่างเลย เพราะตอนนั้นตีห้ากว่าๆ แล้ว นี่ถ้าใครเปิดประตูห้องออกมาก็ต้องเห็นแก้วกำลังโดยเอาแน่ๆ แต่แก้วก็ยากให้มีคนเห็นนะคะ คงตื่นเต้นมากๆ เลย ทั้งสองคนนั้นช่วยกันสลับเล่นเสียวกับแก้วอยู่ไม่นานเท่าไหร่แก้วก็ทนไม่ไหว ต้องปล่อยน้ำออกมาเต็มไปหมดเลย

ตั้งแต่นั้นมาพวกเราสองคู่ก็เลยกลายเป็นแฟนกันแบบสวิงไปเลยค่ะ ไม่มีใครถือสาหรือหวงกัน บางทีแก้วกับเปรี้ยวก็ไปมีอะไรกุ๊กกิกกะคนอื่น สองคนนั่นก็ไม่ว่าอะไร ใครจะว่าล่ะคะ ทีเค้าไปมีอะไรบ้าง แก้วกับไม่ว่าเลย เราเลยมีประสบการณ์อะไรสนุกๆ กันมากค่ะ

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::Horror::