ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เรื่องจริงแฟนผมกับแสง

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 14, 2013, 05:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อปีก่อนหลังจากแฟนผมได้ลองสวิงกิ้งกับน้องทหารแล้ว เธอก็เริ่มติดใจและชื่นชอบการหาความตื่นเต้นด้านเซ้กส์มากขึ้นกว่าเดิม  ก่อนหน้าที่จะเกิดเหตุการณ์ผมกับแฟนได้ไปเที่ยวสวนผลไม้ในจ.ยโสธรซึ่งเป็นของพี่สะใภ้ที่เธอทำสืบต่อจากครอบครัวมาเป็นงานอดิเรกเพราะมีงานประจำที่กรุงเทพฯอยู่แล้ว  สวนอยู่ต่างอำเภอรอบนอก ซึ่งก็คือบ้านนอกจริงๆไม่ค่อยมีคน ตอนแรกที่ไปไปกันมีผม แฟน พี่สะใภ้และพี่เขย คือไปแวะดูสวนและเที่ยวด้วยเฉยๆ แบบไปกลับไม่ค้าง ที่สวนมีบ้านพักคนงานที่เฝ้าสวนอยู่คือแสง เป็นคนลาวอายุ 35 มาอยู่เมืองไทยสักหกเจ็ดปีแล้ว ตอนแรกก็ทำงานรับจ้างตามร้านอาหารในกรุงเทพ ตอนหลังมาเฝ้าสวนให้พี่สะใภ้ แสงเป็นคนซื่อๆจริงใจ เคยมีเมียแต่ไปทำงานในกรุงเทพเลยโดนทิ้งแกเลยเป็นม่ายยังไม่ทันมีลูก ท่าทางแสงก็เหมือนคนชาวบ้านนอกทั่วไปใส่กางเกงขาสั้นและไม่ใส่สั้นทำงานในสวนกล้ามหุ่นใหญ่แน่นผิวคล้ำแบบคนทำงานแบกหาม แต่หน้าตาจัดได้ว่าหล่อตามสไตล์หนุ่มบ้านนอก  ครั้งแรกที่ผมกับแฟนไปที่สวนก็แอบเห็นสายตาแฟนที่จ้องแสงในชุดผ้าขาวม้าผืนเดียวถือจอบพรวนดินพร้อมเหงื่อไคลตอนสายแก่ๆเข้ามาสวัสดี หลังจากนั้นผมก็คิดว่าสักวันหากแฟนผมยอมสวิงแสงคนจะเป็นคนหนึ่่งที่ผมอยากให้ร่วมสวิง
ความฝันผมกลับมาอีกครั้งหลังจากแฟนผมเริ่มสวิงกับทหารหนุ่มบ่อยเข้าและความคิดครั้งเก่าผุดขึ้นมา ผมเลยลองถามแฟนว่าอยากไปเที่ยวสวนของพี่สะใภ้ไหม แฟนผมตอบตกลงเพราะเธอก็รู้ว่าผมคิดอะไร เราเลยจัดแจงการเดินทางในวันธรรมดาเพื่อที่ทางพี่สะใภ้จะได้ไม่ว่างมาต้อนรับ  แฟนผมโทรบอกพี่สะใภ้ว่าจะเข้าไปเที่ยว พี่สะใภ้บอกว่าติดธุระไปไม่ได้ ไปเองได้ไหม แฟนบอกไปเองได้จำทางได้แผนจึงเข้าล็อกคือผมกับแฟนไปเที่ยวสวนซึ่งมีแสงอยู่คนเดียวโดยผมกับแฟนกะจะไปค้างคืนที่นั่นอยู่แล้ว
พอถึงวันเดินทางก็ออกเดินทางแต่เช้าตรู่ระหว่างทางขับรถผมกับแฟนก็พูดคุยเรื่องอย่างว่าเพื่อเรียกอารมณ์ว่าอยากทำอะไรยังไง แฟนบอกชอบหุ่นพี่แสงมากโดยเฉพาะตอนที่ใส่ผ้าขาวม้าผืนเดียวแล้วเห็นหุ่นด้านหลังไหล่กว้างๆ เหงื่อที่ย้อยตามหัวไหล่แล้วอยากโดนแสงเอาในชุดผ้าขาวม้า พอไปถึงก็เจอนายแสงอยู่บ้านพักรอบ้านพักที่ว่าก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไรเพราะทำไว้เพียงเพื่อนอนสำหรับคนงานพอนอนได้สำหรับ 2-3 คนมีห้องน้ำแบบสังกะสีอยู่ด้านนอก ได้อารมณ์แบบบ้านนอกดี ส่วนแสงใส่กางเกงขาสั้นกับเสื้อแขนสั้นธรรมดาตามมีตามเกิดดูแฟนผมจะผิดหวังที่ไม่เห็นแสงในชุดผ้าข้าวม้าผืนเดียว แต่ดูแสงจะตื่นเต้นดูจากสายตาหลังจากเห็นแฟนผมในชุดกางเกงขาสั้นเสมอจิ๋มกับเสื้อเชิร์ตขาวบางๆที่ปลดกระดุมเห็นเนินอกที่ไม่ได้ใส่เสื้อใน ส่วนหน้าผมเธอก็จัดเต็มเพื่อยั่วคนงานเป้าหมายสำหรับคืนนี้ หลังจากพูดคุยทักทายถามสารทุกข์สุขดิบเรียบร้อยซึ่งผมสังเกตนายแสงก็ดูเกร็งๆคงเพราะในใจคิดอะไรกับแฟนผมเหมือนกันยิ่งในชุดแบบนี้ด้วยบวกกับเราเหมือนนายจ้างเขาด้วยมั้งเขาเป็นลูกจ้าง แต่เพราะมีผมคุมด้วยเขาเลยพยายามข่มอารมณ์ไว้ ผมพยายามชวนแสงปลีกตัวออกมาคุยสองต่อสองแกล้งถามเรื่องสวนโน่นนี่ที่เขารู้ทำเหมือนผมสนใจอยากทำสวน เพื่อชวนเขาคุยให้สนิทใจ ซึ่งก็คุยถูกคอกันในเวลาไม่นาน แล้วผมก็เริ่มชวนคุยเรื่องเซ็กส์โดยเล่าเรื่องของผมกับแฟนก่อนว่าอะไรยังไง แล้วก็วกมาถามเรื่องเซ็กส์ว่าอยู่สวนคนเดียวเป็นไงบ้าง แสงก็บอกตั้งแต่แฟนเสียไปก็มีสาวๆในหมู่บ้านเข้ามาให้ตีหม้อบ้างเพราะรู้ว่าแสงเป็นม่ายและแสงก็จัดว่าเป็นคนหน้าตาดี หุ่นล่ำ ร่างกายกล้ามเนื้อแสดงความเป็นชายอย่างชัดเจน ผมถามว่ามีสาวหลายคนไหมที่เคยเอากัน เขาก็บอกสี่ห้าคน แม่ม่ายสี่สิบก็มีมาจีบแต่เขาไม่ชอบชอบแบบรุ่นๆสาวๆมากกว่า ผมรุกต่อว่าแล้วเอากันใส่ถุงยางทุกครั้งไหมเขาบอกใส่สิได้ยินเขารณรงค์ในวิทยุเขากลัวโรคแล้วสาวๆเดี๋ยวนี้ก็ร่านไม่เหมือนสมัยก่อนต้องป้องกันตัวเอาไว้ก่อน

ตอนบ่ายคล้อยสี่โมงกว่าๆแฟนผมทำทีออกไปเดินในสวน ดูสระน้ำไปเรื่อย แสงอยู่ในบ้านพักถ่ายใส่ผ้าขาวม้าหลังจากไปให้น้ำในสวนมา ส่วนผมรีบเดินไปหยิบเครื่องเล่นดีวีดีจากในรถมาเปิดดูในบ้านแผ่นอาโออิ แสงรีบยื่นหน้ามาดูด้วยคงเพราะหงี่และไม่ได้มีเครื่องบรรเทาความใคร่เพราะที่บ้านพักไม่มีทีวีมีแต่วิทยุไว้ฟังคลายเหงาอย่างเดียว ผมนั่งเยื้องมาข้างหลังคอยสังเกตแสงที่นั่งขัดสมาธิจ้องตาดูภาพในจอตาแทบไม่กะพริบ ดูไปสักค่อนเรื่องผมเห็นควยแสงดันผ้าขาวม้าซีดๆจางๆให้โป่งขึ้นมา

ยังดูไม่ทันจบดีเสียงแฟนผมก็ตะโกนเรียกจากนอกบ้านว่าหิวข้าวแล้ว ผมเลยตะโกนออกไปว่าเดี๋ยวจะออกไปซื้อแล้วพร้อมรีบพับจอหนังลงส่วนนายแสงรีบเอาแขนมาวางบนตักบังควยที่โด่ในผ้าขาวม้า ผมบอกว่าเดี๋ยวออกไปซื้อของกินที่ตลาดในเมืองดีกว่าเพราะตลาดที่ใกล้สุดเป็นตลาดเล็กๆไม่ค่อยมีไรขาย ผมเรียกแฟนไปด้วย แฟนบอกร้อนเพิ่งกลับมาบอกพี่ไปคนเดียวเถอะ ซึ่งจากสวนไปซื้อของที่ตลาดไปกลับก็คงร่วมชั่วโมง ผมขับรถออกมา ส่วนแฟนมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าหลังจากผมออกไปแสงก็รีบขอตัวไปอาบน้ำคงหงี่เต็มที่ พอแสงเข้าห้องน้ำสักพักได้ยินเสียงน้ำตักราด แฟนเลยรีบเดินออกไปดูที่ห้องน้ำสังกะสีกลัวแสงจะชักว่าวเสร็จไปก่อน เห็นสังกะสีมีรูๆตามแบบที่เคยอ่านในเน็ตจริงๆ แต่แฟนไม่กล้าแยงดู เลยทำทีเคาะประตูห้องน้ำเรียก แสงๆ พอแสงเปิดประตูมาเธอก็ยื่นหน้าอกให้แสงดูว่าตัวอะไรไม่รู้ไต่ไปในเสื้อ พร้อมปลดกระดุมเม็ดบนลงมาเรื่อยๆ นายแสงที่ตัวเปียกในผ้าขาวม้าทำหน้าจังงังพร้อมกับควยโด่ในผ้าขาวม้ายืนนิ่งสักพักก่่อนไม่พูดอะไรเอามือเอื้อมมาตะปบนมแฟนผมทั้งสองข้างพร้อมก้มหน้าดูด แสงคงทนไม่ไหวและเข้าใจว่าแฟนผมต้องการอะไร แฟนรีบปลดเสื้อกับกางเกงออกก่อนยกขาข้างนึงขึ้นพาดโอ่ง แสงตะโปบดูดไล่ลงมาจนถึงเนินข้างล่างที่แฉะรออยู่แล้วพร้อมดูดเลียหีแฟนผมอย่างเมามัน แฟนบอกว่าเวลาตื่นเต้นน้ำเธอจะออกเยอะมาก นายแสงก็เลียกินน้ำหีแฟนผมแบบตายอดตายอยาก แฟนเอามือเอื้อมไปจับลำควยในผ้าขาวม้าที่ลำใหญ่และแข็งปั๋ง พร้อมเอามือปลดผ้าขาวม้าแสงออก แล้วก้มลงไปสำรวจดูท่อนของแสงเป็นท่อนลำคนลาวที่มีเส้นเอ็นปูดแบบคนทำงานกรรมกรขนาดใหญ่พอตัวแต่ไข่ใหญ่มาก แฟนก้มหน้าใช้ปากรูดขึ้นลงพร้อมดูดควยให้แสงแสงใช้มือสองข้างจับหัวแฟนผมแล้วโยกควยเข้าออกปากรูดปากไม่ถึงนาทีแฟนรู้สึกว่าแสงจะเสร็จแล้วคงอั้นไว้ตั้งแต่ตอนดูหนังและคงกลัวผมกลับมาเห็นมั้ง แสงเร่งโยกหัวแฟนเข้าออกเร็วขึ้นก่อนผลักหัวแฟนผมออก ควยหลุดจากปากดังป๊อก มืออีกข้างชักควยแล้วชี้มาที่หน้า แฟนรู้ว่าคงอยากเสร็จที่หน้าเลยรีบหลับตาลงนิดนึงน้ำควยแสงพุ่งกระตุกใส่หน้าอย่างแรงสามทีก่อนแฟนผมจะรีบใช้ปากครอบลงไป นายแสงเอามือดันหัวแฟนผมให้อมควยจนมิดโคน แฟนบอกรู้สึกว่าควยแสงกระตุกแรงมากอีกมากกว่าห้าที คือเธอใช้ปากอมน้ำแสงไว้ใจปากไม่หมดจนไหลออกมา เธอบอกว่าไม่เคยโดนใครเสร็จในปากแล้วน้ำเยอะแบบนี้มาก่อน น้ำเยอะมากพอๆกับตอนเธอบ้วนปากเยอะๆเลย เธอลองอ้าปากดูแล้วรู้สึกว่าน้ำเยอะจริงก่อนกลืนน้ำของแสงเข้าไป นี่เฉพาะตอนแรกนะครับ
หลังจากดูดกินน้ำแสงตอนอาบน้ำตอนเย็นในขณะที่ผมไปตลาดเพื่อซื้อของกินและกับแกล้มไปแล้ว แฟนผมที่ยังเงี่ยนอยู่อีก ก็รอจนถึงค่ำหลังกินข้าวและเมากับเหล้ายาปลาปิ้งที่กินกันแค่สามคน ผมเองก็เริ่มมึนๆแต่มีสติอยู่ใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงบอล ส่วนเมียใส่เสื้อนอนผ้าฝ้ายบางๆปิดจิ๋มแบบพลอมแพลมเห็นกางเกงในสีชมพูวอบแวบ ส่วนแฟนผมแอบบอกแสงตอนผมไปตลาดว่าถ้าคืนนี้อยากเอาเธออีกหลังจากผมหลับแล้วให้ใส่ผ้าขาวม้าผืนเดียวโชว์หุ่นและนมล่ำๆของแสงซึ่งเราทั้งสามคนต่างใส่ชุดที่ส่อไปทางเรื่องอย่างว่าจริงๆ พร้อมเปิดหนังดีวีดีและคุยเรื่องเซ้กส์กันตอนเริ่มมึนๆกันแล้ว ผมทำทีว่าของผมอะใหญ่เชื่อไหม แสงก็ทำยิ้มๆ ส่วนแฟนผมทำเบะปากกับยิ้มนิดๆเหมือนว่ามีคนใหญ่กว่าผมเลยทำโมโหว่ายังไงของผมก็ใหญ่กว่าแสงเชื่อดิ ผมทำโมโหและท้าแสงวัดไซส์เจ้าโลกกัน พร้อมกับว่าเดี๋ยวดูหนังไปด้วยเดี๋ยวแข็งแล้วมาวัดกันว่าใครใหญ่ มือผมเริ่มบี้ควยในกางเกงบอลขาสั้น พร้อมวิจารณ์ดาราที่เย็ดกันในจอไปด้วย ส่วนแสงก็เริ่มเอามือบี้ควยในผ้าขาวม้าเหมือนกัน แสงบอกยังไงของเขาก็ใหญ่กว่าของผมคงไม่น่าใหญ่กว่าของเขามั้ง ผมโมโหหน้าแดงและบอกว่าถ้าของแสงใหญ่กว่าผมให้แสงเอาแฟนผมสดๆเลย ไม่ต้องใส่ถุงเอาป่าว แสงบอกจริงดิ ผมบอกจริงดิไม่พูดเล่น แล้วงัดควยออกทางขากางเกงเอามือกดไข่ไว้ให้ควยดูใหญ่ๆ แสงเลิกผ้าขาวม้าขึ้นแล้วโชว์เจ้ามังกรออกมาซึ่งจริงๆดูด้วยตาก็รู้แล้วว่าใหญ่กว่าของผม แต่ผมบอกเอาไม้บรรทัดมาวัดดิ ซึ่งจริงๆในบ้านไม่มีไม้บรรทัดหรอก แฟนบอกทำไงละ ผมบอกให้แฟนลองเอาปากวัดดิว่าของผมกับแสงใครใหญ่กว่า  แฟนทำเป็นอายก่อนค่อยๆยื่นหน้าไปอมของแสงแบบอยากดูดอยู่แล้ว ทีนี้ไม่มีใครสนหนังในจอแล้ว ผมรูดกางเกงในเมียลงแล้วเลียหีเมียแบบมีอารมณ์ ส่วนแฟนก็ใช้ทั้งมือและปากให้แสง ตอนนั้นผมตื่นเต้นมากใจเต้นตึกๆเอามือรูดกางเกงตัวเองออกแล้วรูดควยสองทีก่อนสอดใส่หีเมียให้แสงดู แสงเอื้อมมือมาเขี่ยแคมหีแฟน พร้อมดูดนม ทีนี้เสื้อผ้าก็หลุดหมดละคับ ผมกระแทกแฟนจากข้างหลังส่วนแฟนก็ดูดควยให้แสง สลับกับร้องครางเสียงดังแบบไม่เกรงใจใคร ซี้ดดด โอ้ยยย ซี้ดดด โอ้ยยย แข่งกัน ผมก็ร้องบ้างเพราะแถวสวนไม่มีใคร ผมพยักหน้าให้แสงแล้วถอนควยออกมา แสงสลับมาที่ตำแหน่งผมแล้วสอดใส่ลำควยอันที่ใหญ่กว่าของผมจริงๆเข้าไปแทนที่สองมือจับเอวแล้วกระแทกหีแฟนผม แฟนผมครางเสียงดังก่อนจะทำให้รู้ว่าเธอเสร็จแล้วน้ำหีคงไหลออกมาชะโลมควยแสงเพราะตอนนี้สองคนกำลังซอยกันควยแสงอยู่ในหีแฟนผมที่มีน้ำหล่อลื่นทั้งของผม แสง และน้ำแฟนผมผสมกันเสียงดังแบบคนซอยกันแล้วมีน้ำแฉะๆ แสงเงยหน้าแล้วซูดปาก เหงื่อไหลไคลย้อย ผมเอามือขยี้นมแฟน ทีนี้ผมเกิดอารมณืไงไม่รู้เห็นกล้ามหน้าอกแสงเป็นมัดเต่งใหญ่และหัวนมเล็กๆอยู่ตรงปลายผมเอามือเอื้อมไปเขี่ยให้แสงพร้อมเอามือลูบ ดูแสงเสียวมากกว่าเดิม ผมเลยยื่นหน้าไปเลียนมให้แสงซึ่งทำให้ผมมีอารมณืมาก และเหมือนจะรู้ว่าผมเองคงเป็นไบที่ชอบการเห็นแฟนตัวเองมีอะไรกับผู้ชายคนอื่นและอยากช่วยผู้ชายคนอื่นด้วยโดยแต่ผ่านนอกนะครับเพราะเห็นกล้ามมัดของคนทำงานแล้วมีอารมณ์ ก่อนจะเอื้อมมือไปคลำท่อนลำของแสงที่ตอนนี้กำลังซอยเข้าออกกระแทกกับหีแฟนผมอยู่ ผมคลำไปเจอควยแสงกับหีเมียแล้วตื่นเต้นมือสั่นหน่อยๆ ผมเองก็รู้สึกได้ที่เมียตื่นเต้นและมีอารมณ์มากกับการโดนคนงานหน้าตาดีเนื้อแน่นที่กำลังมีอารมณ์เย็ดแบบเนื้อๆเน้นๆโดยมีผมดูอยู่ แสงเร่งจังหวะจับสะโพกแฟนแล้วบดควยลึกขึ้นแน่นขึ้น เร็วขึ้น แฟนผมร้องดังขึ้น แสงบอกจะเสร็จแล้วคับ ผมบอกเสร็จข้างในเลยแสงกระเด้าสะโพกแรงๆอีกสองสามทีก่อนพุ่งน้ำว่าวเข้าตัวแฟนผม ส่วนผมตื่นเต้นมากชักอีกไม่นานก็พุ่งใส่หน้าแแฟนตามไป

scratt69

อยากจะหาแฟนแบบนี้สวิงบ้างจัง ขอบคุณคับ

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::Cheeky::