ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shunjou Shuusuke] Sentiment #1 [Thai] =Catarock=

เริ่มโดย catarock, กุมภาพันธ์ 14, 2013, 10:41:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

catarock

งานใหม่ของ อ. Shunjou Shuusuke ดูเหมือนว่าจะเป็นซีรี่ย์ มีออกมาแล้ว 3 ตอน
จะทยอยแปลให้เสพย์กัน ตามอารมฌ์ ก็แล้วกัน

เรื่องย่อ....โนมิยะ ทาคาฮิโร่ เด็กหนุ่มผู้ย้ายไปเรียนโตเกียว จากนั้น 1ปีให้หล้ง ได้กลับมาที่บ้านเกิด

และได้พบกับจินัตสึ เพื่อนสมัยเด็ก แต่ทว่า ตอนนี้ คุณเธอเปลี่ยนไป อย่างน่าตกใจ ทำให้เด็กหนุมเกิดความหวั่นไหว

เรื่องราวจะเป็นยังไงโปรดติดตามชม...........

Link Download

http://www42.zippyshare.com/v/72733201/file.html

[align=center]=โปรดติดตามตอนต่อไป=[/align]

ohtp888

เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณมากครับ ::Bloody::

GAME GAME

เรื่องนี้เกือบจะไม่มีบทพูดกันเลยนะ มีแต่คราง

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ไม่ต้องไปไหนแล้วอยู่นี้เลย

mariners1

มี3ตอนนี่สงสัยต้องมีหักมุมหรือปวดตับแน่ๆ
รอติดตามครับ

I2eI3oI2n D Ace

เจอแบบนี้ไม่กลับแล้วอยู่ที่นี้ยาวๆดีกว่า