ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ทะเล)

เริ่มโดย Chompoo, ตุลาคม 12, 2020, 10:46:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์เสียวมาเล่าให้ฟังค่ะ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาชมพูก็ได้ไปเที่ยวทะเลแถวภาคใต้ที่หนึ่งค่ะ
ซึ่งทะเลภาคใต้สวยมากๆ ค่ะ น้ำทะเลใส บรรยากาศดีมากๆ ค่ะ ซึ่งการไปเที่ยวครั้งนี้ชมพูไปกับเพื่อนๆ 4 คนค่ะ
ชมพูก็เดินทางด้วยเครื่องบินค่ะ ไปกับเพื่อนๆ ผู้หญิง 4 คน ซึ่งชุดชมพูก็เตรียมเป็นชุดบิกินี่ไว้เรียบร้อยกะโชว์เต็มที่

ชมพูใส่เป็นเสื้อคลุมไปด้วยค่ะเป็นแบบคลุมแล้วผูกเอาค่ะ แกะถอดง่ายมาก

พอถึงทะเล ชมพูก็รอบๆ ริมชายหาดค่ะ ลมนี่เย็นสบายมาก บรรยากาศดีสุดๆ การเดินที่ไม่มีอะไรให้ตื่นเต้นก็จะธรรมดาเกินไป
ชมพูเลยแอบเอาไข่สั่นสอดใส่เข้าไปในกางเกงในบิกินี่ค่ะ ยิ่งทำให้ตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ คนเดินผ่านชมพูก็ต่างมองกัน เพราะเสียงไข่สั่นดังมากเลยค่ะ
ทีนี้เพื่อนๆ ชมพูเช่าเรือพายกันค่ะ จะพากันพายไปดูเกาะต่างๆ ซึ่งอยู่ใกล้ๆ ไม่ไกลมากค่ะ ซึ่งพายแปปเดียวก็ถึง และน้ำไม่ลึกมากด้วยค่ะ
ชมพูก็เลยเช่าเรือพายบ้างค่ะ กะจะไปชมเกาะต่างๆ บ้าง เรือพายเขาก็ให้ใส่เสื้อชูชีพค่ะ และก็ให้พายมา ส่วนเรือเป็นแบบใสเลยค่ะ
ชมพูก็เริ่มพายค่ะ พายจนห่างจากเกาะที่ชมพูเช่าเรือมา ได้สักระยะ ทีนี้ชมพูเลยอยากลองพิเรน ชมพูเลยถอดเสื้อคลุมออกให้เหลือแต่บิกินี่
และก็เอาเสื้อชูชีพออก และก็ค่อยๆ ดึงสายบิกินี่ออก จนเปลือยออกหมดค่ะ รู้สึกตื่นเต้นมากค่ะ แต่คิดว่าไม่มีใครเห็นแน่ๆ เพราะอยู่ไกล
ไข่สั่นชมพูก็ยังอยู่ในรูค่ะ ก็เลยเริ่มให้มันสั่นแรงขึ้น เสียวมากๆ เลยค่ะ จนชมพูคางออกมา มือก็ค่อยๆคลึมหัวนมเสียวสุดๆ เลยค่ะ
ชมพูเลยเพิ่มความแรงของไข่สั่นให้สุด จนน้ำชมพูพุ่งออกเลยค่ะ เสียวสุดยอดมากเลยค่ะ เรือนี่โครงเครง แต่ไม่คว่ำนะคะ 5555 และอีกอย่างชมพูว่ายน้ำเป็นค่ะ
จากนั้นชมพูก็ใส่บิกินี่เหมือนเดิม แต่ไม่ใส่เสื้อคลุมและค่ะ โชว์บิกินี่ไปเลย และก็พายเข้าฝั่งค่ะ คืนเรือให้เข้าของเรือ เจ้าของเรือมองชมพูใหญ่เลยค่ะ
ทำซะชมพูเขินจนหน้าแดงเลยค่ะ ทีนี้ชมพูก็เดินรอบๆ ชายหาด เจอโขดหิน ก็เลยแอบไปนั่งเบ็ดตรงนั้นอีกรอบค่ะ
ครั้งนี้ใช้นิ้วแหย่เข้าไป เสียวสุดๆ เลยค่ะ ฝรั่งก็เดินผ่านเยอะมาก ยิ่งทำให้ลุ้นสุดๆ กลัวคนจะได้ยินเสียง มือก็คลึงหัวนมวนไป
เริ่มแหย่เร็วขึ้นจนเสียงน้ำในรูมันเยอะมากขึ้น เสียงน้ำเลยดึงมากเลยค่ะ จนเสร็จอีกรอบค่ะ น้ำก็พุ่งอีกค่ะ เสียวสุดๆ เลยค่ะ
จนชมพูหมดแรง เลยกลับที่พักไปนอนพักค่ะ
เป็นยังไงบ้างคะ กับการมานอกสถานที่ของชมพูครั้งนี้ สามารถติชมได้นะคะ และอยากให้ชมพูไปที่ไหนบอกมาได้นะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านและคอยสนับสนุนชมพูนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

ZZZpangZZZ

ในที่สุดก็มีแนวชอบโชว์มาให้อ่านแล้ว

Saksit Thiamkiatwilai

ชอบครับ เรื่องแบบนี้เป็นกำลังใจให้นะครับ ทำผลงานออกมาเยอะๆ จะติดตามเรื่อยๆนะครับ

san2503

ขอบคุณที่เล่าประสพการณ์ให้ฟัง รอชมทริปเสียวคราวหน้านะครับ

POP14

ชีวิต ลั้นลาลา

ขอบคุณสำหรับงานดีๆค่ะ....จะรอติดตามผลงานชิ้นต่อไปนะคะเพราะชอบแนวเดียวกัน

code47

Creader

ชอบมากครับ จะรอติดตามผลงานนะครับ

chay2019

ชอบแนวโชว์แบบนี้ครับ อ่านแล้วเสียวตามเลย

Bounce

เป็นกำลัีงใจให้ครับ อ่านแล้วอยากโชคดีได้เห็นบ้างจัง

Khawnkaow