ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Koy series special Erika ep.2 By ukisa

เริ่มโดย icejet, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 03:14:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

icejet

ผมขับ ZX10 เลียบอ่าวโตเกียวอยู่จนเกือบเที่ยงคืนแต่กลับไม่พบแก๊งค์มอเตอร์ไซด์เลยแม้แต่แก๊งค์เดียว จนผมรู้สึกเหนื่อยเลยจอดรถแวะซื้อน้ำกระป๋องที่ตู้ข้างทาง ผมคิดว่าคืนนี้ผมคงคว้าน้ำเหลวแล้ว และก็คิดว่าซาสึเกะหายไปไหน อย่างน้อยถ้าเขาอยู่ผมก็ยังพอจะให้ช่วยพาไปหารังของแก๊งค์พวกนี้

ระหว่างที่ยืนกินน้ำอยู่ผมก็เห็น YFR สีแดงขับผ่านไปอย่างรวดเร็ว หลังจากนั้นก็ได้ยินเสียงเครื่องยนต์ดังกระหึ่มพร้อมแสงไฟ แก๊งค์มอเตอร์ไซด์สิบกว่าคันขับตามมาเหมือนกำลังไล่ตาม YFR ที่ขับผ่านไปก่อนหน้านี้ ผมรีบโยนกระป๋องชาใส่ถังขยะแล้วขึ้นคล่อม ZX10 ตามไปทันที

ตามที่ผมคิดแก๊งค์ที่ตามหลังมานี้กำลังไล่ตาม YFR เพื่อแย่งรถแน่ๆ และคงเป็นแก๊งเดียวกับที่แย่รถ ZII ไปจากเอริกะ ผมเร่งความเร็วแซงไปอยู่ด้านหน้าพวกแก๊งค์ เพื่อเบนความสนใจให้พวกมันตามผมแทน แต่พอถึงทางโค้ง YFR ก็เสียหลักล้มลงโชคดีที่คนขับใส่หมวกกันน๊อคคงไม่บาดเจ็บอะไรมาก

แผนที่จะเบนความสนใจของผมก็เลยต้องเปลี่ยน ผมจอดรถที่ด้านข้างคนขับ YFR ผมรีบจอดรถแล้วลงไปดูคนขับ ปรากฏว่ายังไม่ได้สติ ผมจะถอดหมวกกันน๊อกออกให้พวกแก๊งที่ตามมาก็เข้ามาล้อมไว้ซะก่อน ที่จริงผมไม่ต้องใช้ล่ามก็ได้เพราะเดิมผมก็เคยเรียนภาษาญี่ปุ่นมาบ้างและช่วงก่อนจะรู้เรื่องเอริกะผมก็ได้ปัดฝุ่นภาษาญี่ปุ่นกับอาจารย์สาวสวยคนนึงมาแล้ว

แต่ถึงจะฟังไม่ออก ตอนนี้ผมก็เข้าใจดีว่าพวกแก๊งค์ต้องการอะไร ตอนนี้พวกมันลงจากรถมอเตอร์ไซด์พร้อมกับอาวุธครบมือ ผมซึ่งไม่มีอาวุธรีบตั้งท่าเตรียมพร้อมและพยายามไม่เผลอให้มีพวกแก๊งค์มาอยู่ด้านหลัง ผมแทบไม่มีเวลาเตรียมตัว พวกแก๊งค์คนที่อยู่ใกล้ที่สุดก็ฟาดแป๊บเหล็กใส่ผม

ผมเอียงตัวหลบพร้อมกับแทงเข่าสวนใส่พวกแก๊งค์ดัง "อั๊ก" แป๊บที่มันถือล่วงลงพื้นพร้อมกับทรุดตัวล้มลง นั่นทำให้พวกแก๊งค์โมโหรุมเข้ามาหาผม ผมชกหน้าคนแรกที่เข้ามาถึงจากนั่นต้องรีบเอียวตัวหลบมีดที่แทง ตอนนี้ผมรู้ตัวแล้วว่าแค่อาศัยจังหวะเตะต่อยด้วยหมัดศอกเข่าธรรมดาคงสู้พวกนี้ไม่ได้

ระหว่างที่เอียงตัวหลบมีดผมก็ม้วนตัวพร้อมกับศอกกลับเข้าที่หน้าของเจ้าของมีด (หิรัญม้วนแผ่นดิน) พวกแก๊งค์อีกคนกระโดดเข้ามาพร้อมกับเงื้อสองข้างที่กำไม้หน้าสามแน่นหมายที่จะตีผม ผมพุ่งตัวเข้าประชิดมันพร้อมกับยกท่อนแขนขึ้นกัน ท่อนแขนด้านในของมันทำให้มันออกแรงฟาดไม่ได้ จากนั้นผมก็เสยหมัดขวาเขาที่ปลายคาง (พระรามน้าวศร)

พวกแก๊งอีกคนที่อยู่ด้านข้างเห็นผมไม่ทันระวังตัวมันก็เตะสูงใส่ผม ผมเห็นว่าจะถอยหลบก็คงโดนพวกมันอีกคนเล่นงานจากด้านหลัง ผมเลยย่อตัวลงแล้วยันไปที่ต้นขาด้านในข้างที่มันใช้ยันพื้นจน มันหลายหลังล้มไป (ไกรสรข้ามห้วย) ผมประมาทพวกนี้เกินไปแค่ผมเปิดโอกาสให้พวกมันก็อ้อมมาอยู่ด้านหลังผมสามคน

ผมรู้ตัวว่าเสียท่าแต่อย่างน้อยผมก็หันกลับไปถีบพวกมันล้มไปได้คนนึง (กวางเหลียวหลัง) แต่อีกสองก็มีจังหวะที่จะฟาดท่อแป๊บกับไม้เบสบอลใส่ผมโดยที่ผมไม่มีโอกาสจะหลับได้ทัน แต่แล้วก็มีร่างนึงกระโจนม้วนตัวมาระหว่างสองคนนั้นพร้อมกับถีบไปที่ยอดอกของทั้งคู่พร้อมกันทั้งสองคนจนพวกมันล้มลงคลุกฝุ่น

ผมตะลึงกับสิ่งที่ได้เห็นเพราะมันน่าจะมีในหนังเท่านั้น การที่จะกระโดดมาแยกขาถีบยอดอกคนที่ยื่นอยู่สองข้างพร้อมกันแบบนี้ ไม่ใช้สลิงก็ต้องใช้ CG ช่วย แต่ที่ผมต้องตะลึงกว่านั้นก็คือพอชายที่ช่วยผมหันมา "ซาสึเกะ" ผมตะโกน ซาสึเกะพยักหน้าก่อนจะจับแขนพวกแก๊งค์ที่ฟาดท่อไม้ใส่ทางด้านหลังทุ่มข้ามไหล่เหมือนเป็นแค่กระสอบใส่นุ่น

แต่ผมก็ไม่มีเวลามานั่งตะลึงอยู่ยังมีพวกแก๊งค์ที่ยืนล้อมผมอยู่ ผมต้องงัดเอาลูกไม้และแม่ไม้มวยไทยที่ผมเคยเรียนมาสมัยเด็กอย่างไม่จริงจังนักเพราะไม่ใช่สิ่งที่ชอบ พอพวกแก๊งค์เห็นว่าสู้ผมกับซาสึเกะไม่ได้พวกมันก็รีบขึ้นรถแล้วขับหนีไป แต่ยังตะโกนส่งท้ายมาอีกว่าจะต้องมาเอาคืนพวกผมให้ได้

พอพวกแก๊งค์ไปผมก็เข้าไปดูอาการของคนขับ YFR ที่สลบอยู่ ผมเข้าไปเขย่าตัวพร้อมกับเรียก "โอโต้โตะซังๆ" (น้องชาย) พร้อมกับเขย่าตัว พอคนขับ YFR รู้สึกตัวก็รีบปัดมือผมออก

"ไม่ต้องกลัวน้องชาย พวกมันไปกันหมดแล้ว"

คนขับ YFR ลุกขึ้นแล้วถอดหมวกกันน๊อกออก ผมสีแดงสะบัดยาวไปถึงกลางแผ่นหลัง ใบหน้ารีเล็กคิ้วโก่งตาคมจมูกโด่ง ริมฝีปากบาง เธอเป็นผู้หญิงไม่ใช่ผู้ชายอย่างที่ผมคิด ผมต้องคุยกับเธออยู่นานกว่าเธอจะเข้าใจว่าผมกับซาสึเกะมาช่วยเธอ พอเธอเชื่อเธอถึงได้ยอมบอกชื่อของเธอ "ริงโกะ"

พอคุยกันรู้เรื่องผมก็รีบถามริงโกะว่าพวกแก๊งค์ตั้งใจจะแย่งรถเธอใช่หรือเปล่า แต่พอริงโกะบอกความจริงให้ผมฟังมันกลับเป็นเรื่องระหว่างแก๊งเธอ "Sleeping Forest" (ใครอ่าน Air Gear คงรู้จักนะครับ ผมขอลอกหน่อยรู้สึกชอบมากๆ) กับแก๊งค์ "Skull Head" ยืนคุยกันได้ไม่นานริงโกะก็เซเหมือนจะล้ม ผมรีบเข้าไปประคองเธอ

ผมเอามือแตะหน้าฝากเธอก็รู้ว่าเธอกำลังเป็นไข้ตัวร้อนจี้ ผมให้ซาสึเกะเรียกรถแท๊กซี่ให้ โดยทิ้งให้ซาสึเกะจัดการเรียกคนมาขับรถมอเตอร์ไซด์ของผมกับริงโกะตามไปให้ที่โรงบาล หมอบอกว่าริงโกะแค่เป็นไข้หวัดไม่ได้มีอะไรร้ายแรง แต่ยังคงต้องให้นอนพักและให้น้ำเกลือ ผมนั่งเฝ้าเธอจนเช้าพอริงโกะรู้ตัวเธอก็ถามผมว่าเธออยู่ที่ไหน

"โรงพยาบาล เมื่อคืนริงโกะสลบไป ผมเลยพาริงโกะจังมาที่โรงพยาบาลนี่"
 ริงโกะดึงสายน้ำเกลือออกจากแขนแล้วลุกขึ้นแต่เหมือนยังไม่ฟื้นไข้เลยเซจะล้ม ผมรีบเข้าไปประคองเธออีกรอบ
 "อย่าเพิ่งลุกซิ  ริงโกะจังยังไม่หายดีเลยนะ"
 "ไม่ได้ เซมไป ริงโกะต้องไปเตือนพรรคพวก"
 "ผมไปบอกให้เองก็ได้"
 "ขอบคุณมากนะค่ะ ยูกิเซนไป"

ริงโกะเรียกผมว่ารุ่นพี่ (เซนไป) เพราะเธอคิดว่าผมกับซาสึเกะเป็นแก๊งค์มอเตอร์ไซด์เหมือนพวกเธอ และนับถือผมเป็นรุ่นพี่ หลังจากนั้นริงโกะก็หลับไปอีกเพราะฤทธิ์ยาที่กินเข้าไป ผมจะไปเตือนแก๊งค์เธอตามผมรับปาก ผมโทรถามทางกับฮานะจัง ฮานะจังจะขอไปด้วยแต่ผมเห็นว่าเป็นการไปรังของพวกแก๊งค์กลัวว่าเธอไปด้วยจะอันตราย

แต่พอไปถึงผมก็พบว่ามันเป็นบ้านญี่ปุ่นสมัยเก่าเล็กๆ ที่ด้านล่างทำเป็นร้านอาหาร แต่ด้านนอกสกูตเตอร์จอดอยู่หลายคันคงไม่ผิดที่ ผมเปิดประตูเลื่อนเข้าไปในร้าน เจ้าของร้านตะโกนต้อนรับ ผมพยายามมองหาโต๊ะที่น่าจะเป็นพวกแก๊งค์แต่ไม่เจอ  กลับมีแต่นักเรียนมัธยมใส่ชุดเซเลอร์นั่งกันอยู่หลายโต๊ะ (ชุดเซเลอร์ภาษาไทยเรียกชุดกระลาสี)

ผมคิดว่าพวกแก๊งค์ของริงโกะคงจะจอดรถไว้แต่อาจจะไปที่อื่นเดี๋ยวคงกลับมาที่ร้าน ผมเลยนั่งลงที่โต๊ะที่ว่างแล้วสั่งทงคัตสึมากินรอผมนั่งกินทงคัตสึจนหมดจากก็ยังไม่มีวี่แววพรรคพวกของริงโกะ ผมเลยสั่งอย่างเทมปุระ เกี้ยวซ่ามากินอีก ระหว่างที่ผมกำลังเพลินกับอาหารญี่ปุ่นที่ผมชอบรองลงมาจากอาหารฝรั่งก็มีเด็กสาวย้อมผมทองคนนึงมานั่งเก้าอี้ฝังตรงข้าม

"นี่นาย เป็นคนของแก๊งค์ไหน" ???
 ผมไม่รู้จะตอบยังไงเลยมั่วไปว่า "Two men Army" คือมีผมกับซาสึเกะสองคน
 "แล้วนายมาที่นี่ทำไม"
 "ผมมาหา Sleeping Forest"

แค่ผมเอ่ยเชื่อ Sleeping Forest เด็กสาวในร้านทุกคนก็ยืนขึ้นเหมือนโดนผมหาเรื่องยังงั้นแหละ แต่พอดีพี่สาวเจ้าของร้านมาเสริฟเทปุระกุ้งที่ผมสั่งเพิ่มไปพอดี พี่สาวมองหน้าเด็กสาวเธอรีบลุกขึ้นแล้วกลับไปนั่งที่โต๊ะ

"ขออนุญาตถามหน่อยได้ไหมค่ะ คุณอยากพบ Sleeping Forest ทำไม"
 "ได้ซิครับ คือ ริงโกะจังฝากผมมาบอกเรื่องสำคัญ"
 เด็กสาวในร้านพูดชื่อริงโกะพร้อมกับพูดงึมงำ
 "ฝากบอกฉันไว้ก็ได้จ๊ะ ฉันเป็นฉันของริงโกะจัง"

ผมเห็นว่าคงต้องรออีกนานกว่าจะได้เจอพวก Sleeping Forest เลยเล่าเรื่องที่ริงโกะจังโดน Skull Head ไล่ทำร้าย พอเล่าจบเด็กสาวในร้านก็ยืนขึ้นส่งเสียงกันอื้ออึ้ง เด็กสาวผมทองที่มานั่งโต๊ะผมตอนนี้เธอเปลี่ยนชุดเป็นเสื้อคลุมยาวสีขาวแบบพวกแก๊งค์มอเตอร์ไซด์ในหนังสือการตูนญี่ปุ่น เธอทำท่าทีขึงขังสั่งให้เด็กสาวคนอื่นๆ เตรียมตัวไปเอาคืนพวก Skull Head

อ้าวนี่ Sleeping Forest เป็นเด็กสาวหมดทั้งแก๊งค์เลยหรอเนี่ย พอพวกเธอเปลี่ยนชุดกันมาครบทุกคนผมก็รู้สึกว่าพวกเธอดูน่าปล้ำมากกว่าน่าทำร้ายนะ เสื้อคุมยาวแก๊งที่ปรกติถ้าผู้ชายใส่จะไม่ใส่เสื้อด้านใน แต่ถ้าเป็นผู้หญิงก็จะเอาผ้าพันหน้าอกแทนการใส่เสื้อไว้ด้านใน ซึ่งมันทำให้เห็นขนาดของหน้าอกพวกเธอชัดเจน และไหนยังจะเห็นพุงขาวๆ น่าฟัดอีก

"เดี๋ยวก่อนซิ  ริงโกะจังสั่งไว้ให้พวกเธออยู่เฉยๆ รอเธอกลับมานะ"
 "ถอยไปนายไม่เกี่ยว" ????
 "เดี๋ยวซิริวโกะจัง ผู้ชายคนนี้ผู้ถูกนะ ริงโกะจังสั่งว่าให้อยู่เฉยๆก็ต้องอยู่เฉยๆ ซิ หรือว่าเธอไม่ฟังคำสั่งหัวหน้า" พี่สาว
 "แต่รุ่นพี่"

พอได้ยินริวโกะเรียกพี่สาวเจ้าของร้านว่ารุ่นพี่ผมก็เข้าใจทันทีว่าพี่สาวคงเคยเป็นหัวหน้า Sleeping Forest มาก่อน ริวโกะทำท่าไม่พอใจที่ถูกห้ามและไม่เชื่อว่าริงโกะสั่งมาแบบนี้จริงๆ ผมเลยต้องหาทางออกด้วยการบอกว่จะพาเธอไปพบริงโกะและให้ริงโกะบอกเธออีกครั้ง

ริวโกะยอมตามที่ผมบอกและให้พวกสาวๆ เตรียมตัวไว้ถ้าริงโกะอนุญาตให้ไปรบกับพวก Skull Head แต่จะให้ริวโกะใส่ชุดนี้เข้าไปในโรงพยาบาลคนในนั่งคงแตกตื่น เธอเลยกลับไปเปลี่ยนชุดเป็นชุดนักเรียนเหมือนเดิม เพื่อไม่ให้เสียเวลาขับรถตามกัน ผมเลยให้ริวโกะซ้อนท้ายรถผมไป

ริวโกะน่าจะอายุน้อยกว่าริงโกะประมาณปีสองปี หน้าตาเธอยังดูเป็นเด็กสาวผิดกับริงโกะที่ดูเริ่มจะเป็นสาวแล้ว ถึงจะอย่างนั้นหน้าอกของริวโกะที่แนบแผ่นหลังผมตอนที่เธอซ้อนท้ายก็ทำเอาผมหวั่นไหวเหมือนกัน ไปถึงห้องของริงโกะ ริวโกะก็โผเข้าไปกอด ทำให้ผมรู้ว่าเธอสองคนเป็นพี่น้องกัน ที่จริงผมก็เอะใจตั้งแต่รู้ชื่อของริวโกะแล้ว

ผมปล่อยให้พวกเธอคุยกันส่วนผมขึ้นไปที่ห้องของเอริกะ เจ้าหญิงนิททราของผมเธอยังคงนอนนิ่งเหมือนไม่ได้เป็นอะไร ผมรู้สึกว่าแก้มเธอเปลี่ยนเป็นสีชมพูตอนที่ผมจับมือเธอมากุมไว้ แต่ผมคงแค่คิดไปเองถ้าเธอรู้สึกตัวแล้วเธอคงไม่นอนนิ่งๆ แบบนี้ต่อหน้าผมหรอก

"รออีกนิดนะเอริกะจัง ตอนนี้ผมยังหาพวกมันไม่เจอ แต่ผมจะไม่ทำให้เอริกะจังต้องนอนแบบนี้อยู่นานๆ ผมจะต้องหาพวกมันเจอและเอาของรักของเอริกะจังกลับมาให้ได้"

ผมพยายามกลั่นใจแต่ก็อกน้ำตาไหลไม่ได้ นี่ถ้าไม่ใช่เอริกะจังจะไปยังที่ที่เธอเคยไปกับผม เธอก็คงไม่ต้องเป็นแบบนี้ ผมอยู่ในห้องเอริกะจังเกือบสองชั่วโมงผมก็ลาเอริกะจังก่อนจะออกจากห้องเธอ ผมเจอริงโกะยืนอยู่หน้าห้องเธอเห็นผมหายไปนานเลยเดินตามหา

"ยูกิเซนไป นี่ใครค่ะ"
 "เอริกะจัง"

ผมเล่าเรื่องให้ริงโกะจังฟัง เธอจึงเข้าใจว่าทำไมผมถึงไปยุ่งเรื่องคนอื่นและเป็นเรื่องแก๊งค์แบบนี้ด้วยทั้งๆ เป็นคนต่างชาติ ริงโกะจังบอกว่าเธอไม่รู้เรื่องที่เกิดขึ้นกับเอริกะ แต่ก็พอจะรู้ว่ามีแก๊งค์ไหนบ้างที่ชอบแย่งรถมอเตอร์ไซด์จากคนทั่วไปแบบนี้ ผมช่วยถือไม้แขวนถุงน้ำเกลือให้ริงโกะและพาเธอกลับไปที่ห้อง

ริงโกะบอกผมว่าแก๊งค์ Skull Head คงไม่เกี่ยวกับเรื่องเอริกะ เพราะที่มีเรื่องกันอยู่ตอนนี้คือพวกแก๊งค์ Skull Head ชอบมาหลอกเด็กสาวในเขตของ Sleeping Forest พาไปเที่ยวแล้วมอมยาถ่ายรูปไว้แล้วบังคับให้ทำงานขายบริการหรือถ่ายหนังโป๊ พวกเธอก็จะคอยขว้างทำให้พวก Skull Head อยากกำจัดพวกเธอออกไป

ริงโกะบอกว่าจะช่วยตามหาคนที่แย่ง ZII ของเอริกะไปให้ แต่เธอห้ามผมไม่ให้ยุ่งเรื่องของเธอกับ Skull Head แต่ผมคงปล่อยสาวๆ รับมือเรื่องนี้กันตามลำพังไม่ได้ แต่ลำพังผมคงเดียวคงจะไม่ไหวผมคงต้องพึงซาสึเกะและเพื่อนผมซาโตชิด้วยซะแล้ว

ผมสัญญากับริงโกะว่าจะพาเธอออกจากโรงพยาบาลในตอนเย็นเพราะริวโกะเอา YFR เธอกลับไปซ่อม ผมบอกให้ริงโกะจังนอนพัก ส่วนผมกลับไปที่โรงแรมเพราะฮานะจังคงรอผมแย่แล้ว กลับไปถึงห้องพักผมก็เจอฮานะอยู่อย่างที่ผมคิด ผมคิดว่าจะกลับมานอนเพราะยังไม่ได้นอนมาทั้งคืน แต่พอเห็นฮานะจังทำตาปริบๆ ผมก็เลยต้องออกแรงก่อนที่จะได้นอนกอดเธอหลับไปจนเย็น

ตอนเย็นผมไปส่งฮานะจังก่อนเพราะเธอจะต้องไปต่างเมือง คงไม่มีใครมาให้ผมกอดนอนอีกหลายวัน ถ้าผมรู้เรื่องนี้ก่อน ผมคงต้องจัดเต็มกับฮานะจังเพื่อชดเชยที่เธอไม่ได้อยู่กับผม พอส่งฮานะจังเสร็จผมก็ไปรับริงโกะจังตามที่ผมนัดเธอไว้

ผมไปถึงห้องผมก็พบว่าริงโกะเปลี่ยนเสื้อผ้ารอผมอยู่แล้ว ผมขอโทษเธอมามาช้า (ที่จริงไม่ช้าแต่เธอแต่งตัวรอผมไว้ก่อนแล้ว) ริงโกะจังไม่ว่าอะไร ผมพาเธอไปที่ร้านอาหารของพี่สาว พอเด็กสาวเห็นริงโกะพวกเธอก็พากันเข้ามาหาพร้อมกับถามถึงเหตุการณ์ด้วยความเป็นห่วง ริวโกะบอกกับริงโกะว่าเธอจะออกไปสู้กับพวก Skull Head คืนนี้ แต่ริงโกะก็ห้ามไว้

พอสองทุ่มเด็กสาวๆ ก็พากันแยกย้ายกลับบ้าน เหลือริงโกะกับริวโกะที่ยังอยู่ ดูเหมือนพวกเธอจะอยู่กับพี่สาวที่บ้านนี้ด้วย พี่สาวชวนผมอยู่ทานข้าวเย็นด้วย พี่สาวบอกว่าริงโกะจะทำโอโคโนมิยากิ เราย้ายเข้าไปทานข้าวกันในห้องด้านในซึ้งมีโต๊ะเตี้ยๆ ว่างอยู่กลางห้อง ริวโกะไม่ยอมทานด้วยเพราะไม่พอใจที่ริงโกะไม่ยอมพาพวกออกไปจัดการกับ Skull Head คืนนี้

ผมนั่งกินโอโคโนมิยากิที่ริงโกะทำพร้อมกับพี่สาว ริงโกะตอนใส่ชุดแม่ครัวแบบญี่ปุ่นก็ดูน่ารักดี พี่สาวเอาเหล้าสาเกอุ่นมาให้ผมกินแกล้มพิสซ่าญี่ปุ่นด้วย ผมนั่งคุยกับพี่สาวและริงโกะอย่างสนุกสนาน พี่สาวเล่าเรื่องสมัยริงโกะกับริวโกะและสมัยที่พี่สาวยังเป็นสาวๆ และเป็นหัวหน้าของ Sleeping Forest ให้ฟัง

ริวโกะที่ทนกลิ่นหอมของโอโคโนมิยากิไม่ไหวมายืนแอบดูที่ข้างห้อง พี่สาวเลยเรียกให้มากินด้วย ผมนั่งกินพิสซ่าญี่ปุ่นกับพี่สาวริงโกะและริวโกะอยู่จนดึก พออิ่มแล้วพี่สาวก็เอาขนมที่ผมไม่รู้จักมาให้กินระหว่างที่ริงโกะและริวโกะเก็บชามไปล้าง

พี่สาวบอกผมว่าเมื่อก่อนพวกแก๊งค์ไม่ได้เป็นแบบนี้ แก๊งค์คือกลุ่มคนที่ชอบอะไรเหมือนๆ กันแล้วมาอยู่ร่วมกัน ถึงมีการกระทบกระทั่งกันบ้าง แต่ก็จะตัดสินกันด้วยการแข่งขันมากกว่ากำลัง แต่ตอนนี้แก๊งค์กลับกลายเป็นศูนย์รวมของคนที่ต้องการหาผลประโยชน์ เหลือแค่ไม่กี่แก๊งค์ที่ยังยึดถือแบบเก่าๆ

และพี่สาวก็ยังพูดถึงริงโกะกับริวโกะ พี่สาวบอกว่าถึงเด็กสองคนนี้จะเก่งแค่ไหน แต่ถ้าตัดสินกันด้วยเรื่องใช้กำลังยังไงผู้หญิงก็เสียเปรียบผู้ชาย

"ไม่ต้องห่วงหรอกครับพี่สาว ผมมีคนที่จะช่วยจัดการเรื่องนี้ได้"
 "ขอบใจมากนะยูกิซัง ที่จริงแล้วเด็กสองคนนี้ไม่ควรมาอยู่ในแก๊งค์กันแบบนี้ แต่เพราะว่าตอนที่พ่อแม่เขาเสียชีวิต ฉันยังเป็นหัวหน้าแก๊งค์อยู่ เด็กสองคนนี้โตมากับแก๊งค์ก็เลยไม่ยอมยุบแก๊งค์ ที่จริงฉันอยากจะยุบแก๊งค์นี้ไปซะ เด็กสองคนนี้จะได้ใช้ชีวิตแบบเด็กสาวปรกติบ้าง"
 "ที่จริงริงโกะกับริวโกะก็ไม่ได้เกเรอะไรนะครับ แต่ที่พวกเธอทำก็เพราะต้องการช่วยเหลือเด็กๆ ในเมืองนี้มากกว่า"

ผมกับพี่สาวคุยกันจนริงโกะกับริวโกะล้างจานเสร็จผมเลยขอตัวเพราะผมต้องไปตะเวนหาแก๊งค์มอเตอร์ไซด์อีก ผมออกมาจากร้านยังไม่ทันจะได้สตาร์ทรถ ริงโกะก็วิ่งออกมาจากร้าน เธอเปลี่ยนชุดเสื้อยืดกางเกงยืนส์และใส่เสื้อหนังทับ เธอขอไปกับผมด้วย

"มันอันตรายนะริงโกะจัง ตอนนี้พวก Skull Head หาตัวริงโกะจังอยู่ถ้ามันเจอคงจะไล่ตามอีกแน่ๆ"
 "ไม่เป็นไรนี่ ริงโกะไม่ได้ขับรถตัวเองแต่ขับรถยูกิเซนไป และใส่หมวกกันน๊อคด้วยพวกนั้นคงจำไม่ได้"

ริงโกะขอลองขับรถผมและเธอจะพาผมไปดูที่ที่พวกแก๊งค์มอเตอร์ไซด์รวมตัวแข่งรถกัน ผมลุกขึ้นให้ริงโกะขึ้นคล่อม พอริงโกะสตาร์ทรถผมก็ขึ้นไปนั่งซ้อนท้าย ท้ายของ ZX ในยกสูงเหมือนจะบังคับให้ตัวผมเลื่อนไปแนบแผ่นหลังริงโกะ กลิ่นหอมกับตัวนิ่มๆ ของริงโกะทำเอาผมหวั่นไหวจนอาวุธเริ่มตื่น ผมต้องข่มใจไว้ตลอดทางไม่งั้นริงโกะคงได้โดนอาวุธผมแทงหลังไปตลอดทางแน่ๆ

พอไปถึงผมก็เจอแก๊งมอเตอร์ไซด์หลายสิบแก๊งค์มารวมตัวกัน บรรยากาศไม่ต่างจากที่ผมเจอที่หุบเขาอากิระ พวกนี้ดูแล้วไม่น่าเป็นแก๊งค์ที่แย่งรถของเอริกะได้แต่ผมก็คิดว่าจะลองแกล้งถามหาซื้อ ZII ไปทุกแก๊งค์อาจจะได้เบาะแสบ้าง พอริงโกะถอดหมวกกันน๊อกออกก็มีคนเข้ามาทักทายเธอไม่หยุด ผมเลยปลีกตัวมาเดินดูมอเตอร์ไซด์ที่มาจอดโชว์อยู่

มี ZII อยู่หลายคันเหมือนกัน ผมแกล้งลองเข้าไปขอซื้อแต่ แต่ไม่มีใครยอมขาย บางคนบอกว่าต้องไปรวบรวมชิ้นส่วนกว่าจะมาประกอบได้เป็นคันแบบนี้ใช้เวลาเกือบปี บางคนก็ว่าเป็นรถที่สืบทอดมาจากพี่ชาย ไม่มีใครยอมขายเลยซักคน ขนาดผมให้ราคาสองเท่าสามเท่าก็ไม่มีคนยอมขาย ผมจึงแน่ใจว่ารถของเอริกะคงไม่อยู่ที่นี่แน่ เพราะถ้าเป็นพวกที่แย่งรถเอริกะไปคงรีบขายถ้าได้ราคาสามเท่าแบบนี้

พอเห็นว่าคงจะหาพวกที่แย่งรถของเอริกะจังไม่เจอ ผมก็กลับไปหาริงโกะจัง ริงโกะจังชวนผมให้ลงแข่งซิ่งรถมอเตอร์ไซด์กับพวกแก๊งค์ของที่นี่ ผมเองก็คิดว่าน่าจะเป็นการดีถ้าเป็นที่รู้จักต่อไปพวกแก๊งค์ก็จะเป็นฝ่ายเข้ามาหาผมเองโดยที่ผมไม่ต้องออกตะเวนหา

"ตกลงผมจะลงแข่ง"
 "จริงๆนะค่ะ ยูกิเซนไป"

ริงโกะจัดการเรื่องลงแข่งให้ผม เรื่องเส้นทางการแข่งไม่มีปัญหาเพราะขับทางตรงอย่างเดียววนเป็นวงกลมกลับมาที่จุดเริ่มต้น แต่ระหว่างทางจะมีรถยนต์ของคนทั่วไปขับอยู่ด้วยเท่านั้นเอง ซึ่งมันก็ไม่ใช่ปัญหาเพราะผมเองก็เคยขับแบบนี้อยู่เมื่อสมัยเด็กๆ

ผมขับเข้าเส้นชัยในตำแหน่งที่หนึ่งได้อย่างไม่ยากเย็นนักเพราะดูเหมือนวันนี้พวกที่เก่งๆ ไม่ได้เข้ารวมแข่งด้วย แต่ด้วยชัยชนะแบบทิ้งห่างก็ทำให้ชื่อเสียงของ Two men army ดังไปทั่วเพียงแค่ชั่วข้ามคืน และดูเหมือนผมจะทำให้ริงโกะประทับใจ ขากลับเธอขอเป็นฝ่ายซ้อนท้ายผมโดยที่เธอกอดผมไว้แน่นและเอาหัวซบที่แผ่นหลังของผม

ริงโกะขอให้ผมพาเธอไปยังสถานที่แห่งนึง ผมขับรถเลียอ่าวไปตามทางหลวงหมายเลย 409 จนกระทั้งมองเห็นเกาะที่อยู่กลางทะเลซึ่งมีโดมปลายแหล่มส่งแสงสีฟ้าสว่างไสวอยู่ ริงโกะให้ผมจดรถจากนั้นเธอก็ไปยืนเกาะขอบทางและจ้องมองไปที่เกาะแห่งนั้น

Umi-Hotaru (แปลตรงตัวคือหิงห้อยทะเล) มันคือเกาะที่สร้างขึ้นจากฝีมือของมนุษย์ ริงโกะชอบมาดูเกาะแห่งนี้ มันทำให้เธอรู้สึกว่าด้วยมือของมนุษย์ก็สามารถสร้างสิ่งสวยงามที่เหมือนสวรรค์แบบนี้ได้ (อีกชื่อหนึ่งของเกาะนี้คือ เกาะสวรรค์) นั่นทำให้เธอเชื่อมันว่าไม่มีสิ่งใดที่เธอตั้งใจแล้วจะทำไม่สำเร็จ

อากาศที่เริ่มเย็นทำให้ผมกับริงโกะเริ่มยืนชิดกัน ในที่สุดเธอก็อยู่ในอ้อมกอดของผม ไออุ่นที่มีให้กันมันเริ่มทำให้ผมเริ่มใจสั่น หัวใจผมเริ่มต้องการมากกว่าแค่ออมกอดริงโกะเองก็หันหน้ามาหาผมพร้อมกับเผยอริมฝีปากเล็กๆ รอให้ผมประทับรอยจูบ ผมค่อยก้มลงไปหาริงโกะเหมือนมีแรงดึงดูด

ริมฝีปากที่อบอุ่นทำให้ผมลืมอากาศที่หนาวเย็น มารู้ตัวอีกที่ผมก็กำลังนอนคล่อมตัวริงโกะจังอยู่ที่ห้องในโรงแรมที่ผมพักอยู่ ผมก้มลงจูบริงโกะอีกครั้ง คราวนี้ไม่ใช่แค่การประกอบปาก เหมือนที่ริมอ่าวโตเกียว ผมค่อยๆ ดันลิ้นแทรกลิ้มฝีปากริงโกะเข้าไปสัมผัสกับลิ้นนิ่มๆ ของเธอ

รสหวานของลิ้นเด็กสาวที่ไม่เคยโดนลิ้นชายใดสัมผัสมาก่อนทำให้ผมควานลิ้นสัมผัสกับความหวานไปจนทั่วปากของริงโกะ เธอสะท้านไปทั้งร่าง เสียงหัวใจริงโกะเต้นระรัว ริงโกะเริ่มใช้ลิ้นนุ่มๆ ของเธอตอบสนองลิ้นผม ลมหายใจร้อนระอุพ่นออมาจากจมูกของเธอ

เสียงคางเบาๆ ดังในลำคอ ผมเลื่อนมือขึ้นมาสัมผัสกับนห้าอกที่คับแน่นอยู่ในเสื้อของริงโกะ เธอสะดุ้งตกใจเล็กน้อย จากนั้นริงโกะก็ผละปากจากผม เธอดึงชายเสื้อยืด แล้วค่อยๆ ถอดมันออก ชายเสื้อถูกดึงขึ้นไปเผยให้เห็นหน้าท้องที่ขาวเนียนและแบบเรียบ จากนั้นมาถึงหน้าอกคู่อวบที่มีบราสีดำแบบสปอร์ตปกปิดอยู่

ผมมองดูรอยซักที่รูปเถาวัลย์และดอกกุหลาบบนหัวไหล่ซ้ายของริงโกะ ผมมารู้ที่หลังว่ามันคือสัญญาลักษณ์ของหัวหน้าแก๊งค์ ริงโกะปลดตะขอหลังบราออก หน้าอกที่เต่งตึงพอถูกปลดปล่อยจากบรามันก็ชูชันโชว์สัดส่วน ริงโกะเลื่อนสองมือสอดใต้บราเพื่อปกปิดปลายถันก่อนที่บราของเธอจะหลุดจากหน้าอก

ริงโกะหน้าแดงยิ้มเขินอายที่กำลังโชว์สัดส่วนให้ผู้ชายดูเป็นครั้งแรก เธอค่อยเลื่อนมือที่ปกปิดปลายถันออก ผมเห็นแล้วรู้สึกว่าท่อนเอ็นที่หว่างขามันพองตัวทันที ปลายถันของริงโกะยังเหมือนของเด็กสาวที่ยังไม่แตกพานมันนาดูดจนผมอดใจไม่อยู่รีบก้มลงไปดูดมันดังจ๊วบ

ริงโกะแอ่นอกร้องอ้า มือสองข้างของเธอจิกท่อนแขนผมแน่นจนผมเจ็บ คงเร็วเกินไปที่จะให้ริงโกะปรับตัวกับความเสียวที่โดนดูดปลายถัน ผมเลยหยุดดูดปลายถันเธอ เปลี่ยนมาค่อยเริ่มจากเบสิกก่อน ผมหอมไปที่ฐานเต้าเบาจนทั่ว กลิ่นหอมของกายสาวเธอทำเอาอาวุธผมแข็งตัวเต็มที่พร้อมรบ แต่มันคงเร็วเกินไป

หลังจากอิ่มจากกลิ่นหอมของเนินอกสาวแรกรุ่น ผมก็เริ่มใช้ลิ้นเลียกินความหวานบ้าง ผมลากลิ้นไปทั่วสองเต้าของริงโกะจังบางครั้งก็เลียผ่านปลายถันเธอด้วย ริงโกะจังแอ่นอกพร้อมกับเอามือกดหัวผมแน่น เธอคราง อึ้ย อึ้ย เบาๆ ร่างของสาวแรกรุ่นแอ่นเร่าๆ ตามปากและลิ้นของผม เสียงครางที่เพิ่งเคยออกมาจากปากครั้งแรกมันช่างเพราะเกิดกว่าจะบรรยายได้

พอริงโกะเริ่มจะชินกัวความเสียวที่ได้รับผมก็ดูดหน้าอกเธอเบาๆ ริงโกะแอ่นอกสูงพร้อมกับซูดปากเสียว ผมดูดดุนปลายถันทั้งสองข้างของเธออย่างเมามันส์ ทำเอาริงโกะครางสุดเสียง เธอแอ่นตัวเร่าๆ พร้อมกับร้องเหมือนจะขาดใจ ผมเลื่อนมือลงมาจับที่ขอบกางเกงยีนส์เอวต่ำของเธอ ริงโกะจังสะดุ้งตกใจเอามือมาจับมือผมไว้พร้อมกับบีบอย่างแรง

ผมเลยลากลิ้นต่ำลงมาตามหน้าท้องริงโกะจังจนถึงสะดือและมาถึงเนินเนื้อที่อูมน้อยๆ ของเธอ ริงโกะครางสยิวผมทั้งงับทั้งหอมจนเธอเปลี่ยนจากจับมือผมไม่ให้แกะกางเกงยืนส์ของเธอเป็นเลื่อนไปปลดกระดุมออกแทน ผมรีบปลดกระดุมกางเกงยีนส์เธอออกจนหมด ด้านในเธอใส่บีกีนี่สีดำซึ่งรัดร่องสาวจนเห็นเป็นกลีบชัดเจน

ผมรีบถึงกางเกงยีนส์ริงโกะออกจากเอว จากนั้นก็เริ่มใช้ปากงับลงมาจนถึงบีกีนี่ของเธอ ริงโกะปล่อยมือจากมือผมแล้วเปลี่ยนไปกำผ้าปูที่นอนจนแน่น ผมงับไปที่ร่องกลีบของริงโกะจังทำเอาเธอแอ่นก้นรับพร้อมกับร้อง อ้า อ้า อย่างสุดเสียว  ผมทั้งงับทั้งเลียจนบีกีนี่ของริงโกะเปียกชุม จากนั้นผมก็จับที่ขอบบีกีนี่แล้วเริ่มถึงมันออกจากขอบเอวของเธอ

ริงโกะเงยหน้าขึ้นมาดูพร้อมกับจับมือผมไว้อีกครั้ง แต่เธอก็ปล่อยมือแล้วรีบเอามือสอดเข้าไปปกปิดเนินสาวกระร่องสาวก่อนที่ผมจะรูดกางเกงในเธอหลุดจากเอว พอบีกี่นี่ตัวน้อยหลุดจากขาริงโกะจังก็อยู่ในร่างอันเปลื่อยเปล่า เธอค่อยเลื่อนมือออกโชว์เนินหญ้าน้อยๆ เหลือแค่นิ้วที่ยังปกปิดทางขึ้นสวรรค์

ผมก้มลงงับพงหญ้านุ่มและเนินเนื้อของริงโกะจัง กลิ่นคาวสาวคละคลุ้งออกมาจากหว่างขาเธอทำเอาผมอยากจะเอาท่อนเอ็นกดเธอซะตอนนี้เลย แต่ผมก็ต้องอดใจไว้ หลังจากดูดงับเนินเนื้อและพงหญ้าของริงโกะจังจนทั้ง ผมก็เริ่มเลียนิ้วชี้ที่เธอเอามันทาบรอยแยกที่หว่างขาไว้ ริงโกะพยายามจะเอานิ้วกดไว้ไม่ให้ผมเลียถูกกลีบสาวของเธอ

แต่ริงโกะจังก็สู้ลิ้นผมที่ชอนไชระหว่างนิ้วเธอกับกลีบสาวไม่ไหว สุดท้ายเธอก็ยอมเปิดปราการสุดท้ายให้ผมได้เชยชมร่องสาวของเด็กสาวอายุ 17 ที่ยังปิดสนิดและไม่เคยมีใครได้ล่วงล้ำมาก่อน แต่ตนนี้มันกลับมีน้ำรักเอ่อล้นออกมาเหมือนอยากจะให้ผมเชยชมและตีตราเป็นเจ้าของคนแรก

ผมลากลิ้นไปตามรอยแยกที่หว่างขาของริงโกะเธอแอ่นร่องสาวอัดหน้าผมเร่าๆ พร้อมกับครางอย่างมีความสุข ผมทั้งเลียทั้งงับแคมสองข้างของริงโกะก่อนที่จะเห็นเม็ดแตดที่เริ่มโผล่ออกมาที่ปลายกลีบด้านบนของร่องสาวเธอ ผมลากลิ้นไปหามันแล้วเลียบดบี้แตดริงโกะทำเอาเธอร้องลั่นแอ่นตัวเกร็งไปทั้งร่าง

ผมทำให้ริงโกะปล่อยความชุ่มฉ่ำออกมาเต็มหน้าขาจากนั้นผมก็ดูดกินมันจนหมด จากนั้นผมก็เค้นน้ำหวานจากร่องสาวเธออีกทำอยู่แบบนี้จนริงโกะขึ้นสวรรค์ไปหลายครั้งจนผมเริ่มทนไม่ไหว ผมรีบถอดเสื้อและกางเกงออกจนเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่า

ผมเงยหน้าจากหว่างขาริงโกะและโชว์แก่นแห่งความเป็นชายให้เธอเห็น ริงโกะจ้องมองขนาดของมันพร้อมกับทำหน้ากังวน ผมจับเธอแยกขาออก ริงโกะรีบหลับตาปี้ ผมจับปลายหัวบานถูกับร่องสาวที่ปิดสนิดของริงโกะจัง เธอแอ่นเอวรับปลายหัวบานผมช้าๆ พร้อมกับร้องซีด

ร่องสาวริงโกะปิดสนิทจนผมแทบกาทางเข้าไม่ได้ ผมต้องกระตุ้นเธอด้วยการเอาปลายหัวบานบี้กับแตดเธอจนน้ำเธอไหลอีกรอบ ผมรีบดันมันแหวกแคมริงโกะจังทันที ริงโกะจังร้องกรี๊ดพร้อมกับบอกว่าเจ็บทำให้ผมต้องหยุดดันท่อนเอ็น ผมก้มลงหอมแก้มริงโกะจังก่อนจะจูบปากเธอโดยที่ยังท่าปลายท่อนเอ็นไว้ที่ร่องสาวเธอ

ผมใช้มือข้างนึงครึ่งปลายถันของริงโกะ อีกมือก็บี้แตดเธอเพื่อให้ร่องสาวเธอขยายตัว ผมปลุกอารมณ์เธอจนริงโกะผละปากจากผมแล้วเริ่มร้องคราง ผมเลยก้มลงไซด์ซอกคอเธอก่อนจะลากลิ้นลงมาดูดปลายถันสีชมพูดสดของเธอ ผมเล้าโลมจนริงโกะเริ่มโยกเอวเอาร่องสาวถูปลายหัวบานผม ผมปล่อยให้เธอทำตามความต้องการจนเริ่มมีน้ำรักไหลซึมออกมา

ผมได้จังหวะรีบพยายามดันท่อนเอ็นเข้าร่องสาวริงโกะจังมันแหวะกลีบเธอ เสียงด้านในร่องสาวเธอฉีก ริงโกะทำหน้าเหยเกน้ำตาไหลพราก ผมรีบก้มไปดูดปลายถันเธอหนักๆ พร้อมกับขยับเอวสาวท่อนเอ็นเข้าของร่องสาวเธอช้าๆ ริงโกะร้องเหมือนทั้งเจ็บและเสียวไปพร้อมๆ กัน

ผมทำช้าๆ จนริงโกะเริ่มขยับเอวรับและเหลือแต่เสียวของความเสียวกระสัน ผมก็กดกระแทกท่อนเอ็นอีกครั้ง คราวนี้ผมฉีกเยื้อสาวของเธอขาดท่อนเอ็นผมมุดเข้าไปได้จนเกือบมิดด้าม ริงโกะกัดฟันแน่น ร่องสาวเธอบีบรัดเหมือนพยายามจะผลักเอาเจ้าสิ่งแปลกปลอมออกไป

ผมรู้สึกถึงเลือดสาวอุ่นๆ ที่ชะโลมปลายหัวบานผม ผมค่อยขยับเอวสั้นๆ เพื่อให้หัวหยักครูกับด้านในร่องสาวริงโกะ ผมขยับเอวซอยสั้นๆ อยู่ประมาณ 5 นาที ร่องสาวริงโกะก็เปลี่ยนจากการที่จะพยายามดันท่อนเอ็นผมออกเป็นบีบรัดดึงดูดให้มันเข้าไปด้านในแทน

พอเป็นแบบนี้ผมก็เริ่มสาวเอวยาวแล้วกระแทกท่อนเอ็นกลับเข้าไปด้านในริงโกะจนมิดด้าม ริงโกะผวากอดผมพร้อมกับส่งเสียงครางอย่างเสียวซ่าน ผมเร่งจังหวะจนซอยเอ็นใส่เธอดัง พับ พับ พับ ความเสียวกับท่อนเอ็นครั้งแรกในชีวิตทำเอาริงโกะแอ่นเอวรับการกระแทกของผมอย่างลืมตัว

ผมกระแทกจนน้ำรักริงโกะทะลักไหลออกมาเต็มหน้าขา เสียงเธอบ่งบอกว่ากำลังมีความสุขอย่างที่สุด ผมเองก็เสียวไม่แพ้เธอ ร่องสาววัย 17 มันคับแน่นจนผมเสียวไปทั้งลำแท่ง แท่งเข้าไปแต่ละครั้งเหมือนผมจะโดนร่องสาวเธอบีบเค้นจนน้ำกามแทบไหลออกมาทุกครั้ง

ผมเงยหน้าจากหน้าอกของริงโกะและเริ่มกระเด้าเอวเร็วขึ้น ตัวริงโกะกระเด้งหน้าอกกระเพิ่มตามแรงกระแทกเอ็นของผม ผมสาวเอ็นรับความเสียวจากร่องสาวริงโกะจนพอใจแล้วตอนนี้ผมจะให้เธอได้ขึ้นสวรรค์จากรสท่อนเอ็นของผู้ชายเป็นครั้งแรก

ผมเริ่มกระเด้าเอวเร็วขึ้น ก้นริงโกะเด้งตามแรกกระเด้าของผม ริงโกะครางไม่เป็นภาษา ผมเร่งอัดท่อนเอ็นอยู่ประมาณ 10 นาทีริงโกะก็เริ่มเกร็งร่องสาวพร้อมกับครางถี่ขึ้น ผมรีบแทงเอ็นเร็วจี๋จนในที่สุดริงโกะก็ร้องอ้ายยยยยยยย เธอแอ่นตัวเอาร่องสาวอัดกับท่อนเอ็นผมแน่นพร้อมกับอาการบีบรัดที่รุนแรง

น้ำรักเธอไหลเยิ้มออกมาจนหยดใส่ผ้าปูที่นอนเป็นดวง ผมครึ่งท่อนเอ็นกับร่องสาวริงโกะช้าๆ จนเธอครายเอาการเกร็งแล้วทิ้งก้นลงบนเตียง ริงโกะได้ขึ้นสวรรค์ครั้งแรกกับท่อนเอ็นของผม เธอหน้าแดงหายใจหอบ ริงโกะมองผมตาเยิ้มพร้อมกับยิ้มอย่างเขินอาย ผมก้มลงจูบเธอ ริงโกะรีบเผยอปากรับ

ระหว่างจูบกันผมก็เริ่มสาวเอ็นต่อ ริงโกะแอ่นเอวรับเป็นจังหวะ เธอเริ่มติดใจความเสียวของการร่วมรัก จากนั้นเธอก็ผละปากจากผมแล้วดันหัวผมลงไปหน้าหน้าอกอวบของเธอ ผมรีบดูดมันดังจ๊วบ ริงโกะแอ่นอกร้องอ้าด้วยความเสียว ผมเริ่มแทงเอ็นเร็วขึ้นจนเกิดเสียง พับ พับ อีกครั้ง

ความแน่นของร่องสาวริงโกะทำให้ผมรู้สึกว่าเริ่มจะกลั้นน้ำกามที่อัดแน่นในลำแท่งไม่ไหว ผมเร่งกระแทกเร็วขึ้นพร้อมกับผละปากจากหน้าอกริงโกะ ตอนนี้ผมอยู่ในท่านั่งดันท่อนเอ็นเข้าไปที่หว่างขาริงโกะ ผมจับขาริงโกะผาดบ่าแล้วโน้มตัวไปด้านหน้า ร่องสาวริงโกะแอ่นขึ้นมาจนผมกระแทกเอ็นได้อย่างถนัด

จากนั้นผมก็กระเด้าเอวสุดตัวจนเตียงเด้ง ริงโกะร้องครางสะบัดหน้าไปมามือเธอกำผ้าปูที่นอนแน่นและพยายามดึงเข้าหาตัวเองจนมันแทบขาด ผมเร่งจนสุ

fino2550

ผู้เฒ่าเซราะกราว

รอนานเลย ตอนต่อไปจะออกเมื่อไหร่ครับ

myfino262903

สมกับการรอค่อยกว่าได้อ่านแบบเต็มรอตอนต่อไปนะครับ