ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น นิสๆ / เสนอเรื่อง : ล่อดาวคณะ !  Copy

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, กุมภาพันธ์ 22, 2013, 09:11:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

สวัสดีครับ เรื่องของ ผมเกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ เมื่อเดือนที่แล้วนี้เองครับ ผมเป็นนักศึกษาน้องใหม่ของมหาวิทยาลัย แห่งหนึ่ง คณะที่ผมเรียนมีนักศึกษาทั้งชายและหญิงพอๆ กัน ซึ่งทำให้คณะผมมีสีสรรและบรรยากาศรักกุ๊กกิ๊กของวัยรุ่นอยู่ ไม่น้อย ในบรรดาดาวเด่นประจำคณะก็มีหลายคน แต่ที่ผมค่อนข้างจะสนใจเป็นพิเศษเธอชื่อพี่ใบเตยอยู่ปีสาม ผมได้มีโอกาสรู้จัก พี่ใบเตยตอนแข่งกีฬาระหว่างคณะ ผมเป็นนักกีฬาฟุตบอล ส่วนพี่ใบเตยเป็นเชียร์ลีดเดอร์ พี่ใบเตยขับรถมาเรียนทุกวัน ส่วนผมพักอยู่ที่ หอของมหาวิทยาลัย จะกลับบ้านเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ ผมคอยแอบมองและเข้าไปทักทายพี่ใบเตยทุกครั้งที่มีโอกาส แต่ก็ไม่ได้ ใกล้ชิดนัก พี่ใบเตยจะถูกห้อมล้อมไปด้วยเพื่อนผู้หญิงกลุ่มของเธอตลอดเวลา พวกพี่ปีสามปีสี่หลายๆ คนพยายามจะเข้าไปจีบเธอ แต่ไม่เคยมีใครสำเร็จ หลายครั้งที่ผมช่วยตัวเองในห้องน้ำ ก็มีพี่ใบเตยนี่แหละครับที่เป็นสาวในฝันของผม วันศุกร์วันหนึ่ง ผมซ้อมบอลเสร็จฟ้าเริ่มมืดเหมือนฝนจะตกหนัก ผมรีบอาบน้ำเก็บข้าวของใส่เป้ไปรอขึ้นรถเมล์ ตอนนั้นค่อนข้างเย็นแล้ว มีผมที่เป็นนักศึกษายืนรออยู่คนเดียว คนอื่นๆ คงรีบกลับกันไปหมดแล้ว ฝนก็เริ่มตกลงมา รออยู่ครู่ใหญ่รถเมล์ก็ยังไม่มา มหาวิทยาลัยของผมอยู่แถวชานเมือง ถ้าพ้นช่วงเย็นรถเมล์จะมีน้อย ลังเลอยู่ว่าจะกลับหอก่อนแล้วค่อยกลับบ้านพรุ่งนี้ ก็มีรถ ของพี่ใบเตยมาจอดแล้วเรียกให้ผมขึ้นรถกลับด้วยกัน ผมรีบขึ้นไปนั่งคู่กับพี่ใบเตยในตอนหน้า พี่ใบเตยเห็นผมนั่งเงียบๆ ก็ชวนคุย บอกกับ ผมว่าต้องรีบทำงานส่งอาจารย์ให้เสร็จก็เลยกลับมืด พี่ใบเตยถามว่าบ้านผมอยู่ที่ไหนเพื่อที่จะได้ให้ผมไปลงต่อรถใกล้ๆ ซึ่งก็เป็น โชคดีของผม ที่บ้านผมต้องขึ้นทางด่วนไปทางเดียวกันอยู่ใกล้ๆ ก่อนถึงบ้านพี่ใบเตย ผมจึงได้ติดรถไปกับพี่ใบเตยไปจนถึงบ้าน ตอนนี้ฝนก็ตกหนักลงมาอีก จนรอบข้างมืดมิดไปหมด ผมแอบมองพี่ใบเตยที่ตอนนี้ใช้สมาธิอยู่กับการขับรถ เป็นครั้งแรกที่ผมได้ เห็นพี่ใบเตยใกล้ๆ ตาพี่ใบเตยดำขลับเป็นประกายขนตางอนยาว จมูกโด่งเป็นสัน ริมฝีปากบางได้รูป แก้มพี่ใบเตยขาวใสไร้สิวฝ้า มีลักยิ้ม เวลาหัวเราะจนเห็นฟันขาวสะอาดเป็นระเบียบ มีเขี้ยวเล็กๆ น่ารักอยู่ทั้งสองข้าง ผมของพี่ใบเตยดำเป็นเงายาวสลวยปกคลุมไป ถึงไหล่ คอเสื้อที่มิดชิดและเสื้อทับ ปิดบังไม่ให้เห็นโครงร่างของเสื้อยกทรง ที่ห่อหุ้มอกอวบเต่งตึงที่ซ่อนรูปอยู่ในเสื้อ นักศึกษาสีขาวสะอาดตา ช่วงขาขาวเรียวของพี่ใบเตยเหยียบเบรคสลับคันเร่งอย่างคล่องแคล่ว รถพี่ใบเตยเป็นเกียร์ออโต้ซึ่งค่อนข้าง ง่ายสำหรับผู้หญิง แต่กระนั้นในหลายจังหวะที่สลับเท้า ชายกระโปรงนักศึกษาสีดำของพี่ใบเตยก็ค่อยๆ เลิกสูงขึ้นจนเห็นโคน ขาอ่อนอวบขาว พี่ใบเตยเอื้อมมือมาดึงลงหลายครั้งแต่ครู่เดียวก็เลิกขึ้นไปอีก เพราะกระโปรงพี่ใบเตยค่อนข้างสั้นตึงรัดรูป การอยู่ ใกล้ชิดกันสองต่อสองในรถท่ามกลางบรรยากาศรอบข้างที่มืดมิด กระตุ้นอารมณ์เปลี่ยวของผมขึ้นมา ผมขยับเป้มาวางบน ตักบังไว้ แอบชำเลืองมองขาอ่อนชองพี่ใบเตย จนอดไม่ได้ที่จะใช้มือซ้ายคลึงของๆ ตัวเองโดยที่พี่ใบเตยไม่ได้สังเกต ถึงตอนนี้รถ พี่ใบเตยก็ผ่านด่านเก็บเงินขึ้นไปบนทางด่วน ฝนยังคงตกหนักจนแทบมองไม่เห็นรถอื่นจนพี่ใบเตยต้องขับช้าๆ ใช้ความระมัดระวัง ลืมหันมาชวนคุยกับผมที่ตอนนี้เงียบไป ผมคลึงเคล้นของตัวเองจนแข็งโด่อยู่ในกางเกง ผมมองไปที่ขาอ่อนพี่ใบเตย ใจสั่นๆ ขาอวบๆ ขาวเนียนน่าสัมผัสลูบไล้ ที่เคยจินตนาการถึงตอนช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ ตอนนี้อยู่ใกล้แค่มือเอื้อม อยากลองเสี่ยง แต่ก็สองจิตสองใจกลัวๆ กล้าๆ มือผมคลึงถี่ขึ้นจนเกิดอารมณ์เต็มที่ ของผมแข็งคับพองอยู่ข้างใน

เมื่อความอยากกระสันต์ถึงขีดสุด ผมรวบรวมความกล้าเอื้อมมือไปจับขาอ่อนพี่ใบเตยโดยไม่ทันตั้งตัว "พี่ใบเตยครับ ให้ผม จับขาพี่ใบเตยนะครับ" ผมขอเอาดื้อๆ พี่ใบเตยตกใจ ร้องเสียงดัง ดึงขาหลบจนรถเอียงวูบไปทางขวา แต่ก็ดึงคืนมาได้ ในจังหวะ ที่เสียงแตรรถในเลนขวาดังกระชั้นเข้ามา แล้วแล่นผ่านเฉียดไปหวุดหวิด พี่ใบเตยตั้งสติได้อีกครั้ง พบว่ามือของผมก็ยังคง คลึงเคล้าบีบเคล้นอยู่กับโคนขาที่ลื่นเนียนละมุนทั้งสองข้าง "อย่านะ" พี่ใบเตยตวาดพลางเอามือข้างซ้ายพยายามแกะมือผมออก ในขณะที่มือขวาพี่ใบเตยต้องถือพวงมาลัยบังคับรถไว้ ผมฝืนไว้ไม่ให้พี่ใบเตยแกะมือออก เอื้อมมือซ้ายมาดึงมือพี่ใบเตยไปยึดจับไว้ มือขวา ผมยังคงลูบคลำโคนขาอ่อนพี่ใบเตย แล้วค่อยๆ ถลกกระโปรงพี่ใบเตยสูงขึ้น มือลูบไล้ล้วงสูงขึ้นไปเรื่อยๆ จนเห็นกางเกงชั้นในผ้า ลูกไม้สีเหลืองอ่อนตรงหว่างขาพี่ใบเตย มือผมตะปบจับลงไปตรงเป้าทันที พี่ใบเตยขยับหนีแต่ก็ไม่พ้นนิ้วของผมที่ตามคลึงเคล้น อย่างเมามัน ผมสัมผัสได้ถึงขนนุ่มๆ ปกคลุมเนินเนื้อสามเหลี่ยม มีเพียงกางเกงในบางๆ เท่านั้นที่ขวางกั้นระหว่างนิ้วผม และของสงวนของพี่ใบเตย นิ้วของผมคลึงลงไปตรงร่องกลางแล้วชอนไชขึ้นลง พี่ใบเตยตอนนี้ไม่อยู่ในสภาพที่ปกป้องตัวเองได้ ต้อง ปล่อยให้ผมเล้าโลมส่วนล่างจนกางเกงชั้นในของพี่ใบเตยเริ่มเปียกชื้น แก้มพี่ใบเตยแดงระเรื่อ หายใจหอบ กระโปรงพี่ใบเตยถูกผมถลกรั้ง ขึ้นมาจนถึงเอว มือของผมยังคงเคล้าคลึงไม่ยอมห่างจากหว่างขาพี่ใบเตย จนกางเกงชั้นในผ้าลูกไม้เปียกชุ่มแทบจะมองทะลุถึง ข้างใน พี่ใบเตยเริ่มร้องครางเบาๆ ส่ายสะโพกถูไถเบียดไปกับเบาะที่นั่งตามจังหวะมือของผม ผมเอาเป้วางลงกับพื้นแล้วกุมมือ พี่ใบเตยอีกข้างมาจับตรงเป้ากางเกงผม พี่ใบเตยลืมตัวขยำขยี้ท่อนเนื้อของผมที่แข็งโด่อยู่ข้างในอย่างเมามัน มือผมอีกข้างตอนนี้ว่าง แล้ว ก็จับลงไปตรงอกเสื้อพี่ใบเตย อกเต่งตึงของพี่ใบเตยนุ่มหยุ่นสู้มือผมที่บีบเคล้นไปที่สองเต้าอย่างตะกรุม ตะกราม ผมพยายามที่ จะแกะกระดุมเสื้อออก แต่พี่ใบเตยห้ามไว้กลัวรถคันอื่นเห็น ผมไม่อยากขัดใจ ก็ลูบไล้ข้างนอกเสื้อไปจนถึงตำแหน่งที่น่าจะเป็น ปลายยอด ก็ใช้สองนิ้วบี้เคล้นลงไป ผมเร่งมือทั้งบนล่างถี่ขึ้นจนพี่ใบเตยดิ้นเร่าๆ แอ่นตัวบิดขาไปมาตามจังหวะกระตุ้นของมือ ด้วยความกระสันต์ จนรถกระตุกหลายครั้ง พี่ใบเตยตอนนี้คงมีอารมณ์เต็มที่เหมือนกัน ปล่อยให้ผมฟอนเฟ้นกับร่างเธอโดยไม่ ขัดขืน ฝนเริ่มซาเม็ดลง รถพี่ใบเตยลงมาจากทางด่วน วิ่งไปตามถนนที่ค่อนข้างมืด "พี่ใบเตยครับขอจับหน้าอกพี่ใบเตยหน่อย" ผมอ้อนขอ อีกครั้งเมื่อเห็นว่าไฟถนนค่อนข้างมืด คราวนี้พี่ใบเตยยอม "ปลดเม็ดเดียวพอนะ" พี่ใบเตยกระซิบเสียงสั่นปลดกระดุมเสื้อเม็ดบนออก แล้วให้ผมล้วงมือเข้าไป เจอเสื้อทับด่านแรกและมีเสื้อยกทรงข้างในอีกตัว ผมก็ไม่รีบร้อนคลึงเคล้าหน้าอกพี่ใบเตยจากข้างนอก ผ่านเสื้อทับผ้ามันลื่นๆ จนหนำใจแล้วจึงล้วงต่อเข้าไปในเสื้อทับ สัมผัสผ้าลูกไม้ที่ห่อหุ้มอกอวบอิ่มไว้เป็นด่านสุดท้าย ผมบีบ เคล้นสองเต้าจากข้างนอกอยู่ครู่หนึ่ง ก็พยายามเอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อยกทรงด้วยมือซ้ายข้างเดียว แต่ไม่สำเร็จ (มือขวา ผมยังเล้าโลมกับส่วนล่างของพี่ใบเตยตลอดเวลา) ผมจึงใช้วิธีสอดล้วงลงมาจากด้านบน คราวนี้ได้สัมผัสกับก้อนเนื้อเต่งตึงอวบ อุ่นเต็มล้นอุ้งมือ ผมลูบไล้คลำหาจนเจอปลายยอดที่ชูชัน ผมใช้สองนิ้วบี้คลึงหัวนมพี่ใบเตยที่คราวนี้ไม่มีอะไรมาขวางกั้นอย่าง เมามัน อกพี่ใบเตยก็เต่งตั้งชันสู้มือขึ้นมาทันที ทุกครั้งที่หัวนมถูกบี้คลึง พี่ใบเตยร้องครางเร่าๆ มือกำขยำเคล้นเป้ากางเกงผมหนักขึ้น พี่ใบเตยควานนิ้วไปตามซิปกางเกงผม แล้วค่อยๆ รูดลงมา พี่ใบเตยสอดมือล้วงเข้าไปจนถึงข้างในกางเกงใน ควานเข้าไปคว้าของๆ ผมได้เต็มกำมือก็บีบขยำจนหนำใจ แล้วกระชากดึงของๆ ผมออกมาแข็งโด่ผงาดตั้งข้างนอกกางเกง นิ้วเล็กเรียวขาวของพี่ใบเตย กุมของๆ ผมไว้แน่นรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ ขณะที่พี่ใบเตยเริ่มรุกล้ำตอบโต้ส่วนล่างของผม มือซ้ายขวาของผมก็ยังไม่ยอมละจาก การเสพสุขจากเรือนร่างพี่ใบเตย มือข้างซ้ายผมยังคงล้วงคลึงสองเต้าสลับไปมาอย่างไม่รู้จักอิ่ม มือขวาผมที่ลูบคลำอยู่บนเป้า กางเกงชั้นในพี่ใบเตยก็เริ่มซุกซนต่อ นิ้วผมสอดล้วงเข้าไปกางเกงในพี่ใบเตยทางขอบขาด้านล่าง แล้วเขี่ยไปบนเนินเนื้อสามเหลี่ยมที่ ปกคลุมไปด้วยขนนุ่มๆ ที่เปียกชุ่มไปตามอารมณ์กระสันต์ของพี่ใบเตย นิ้วผมล้วงจนเจอร่องก็ค่อยๆ สอดนิ้วลงไป ค่อยๆ ลึกลง ไปจนพี่ใบเตยสะดุ้ง ผมหยุดมือไม่สอดลึกลงไปอีกกลัวว่าพี่ใบเตยจะเจ็บ เปลี่ยนมาเขี่ยนิ้วขึ้นลงไปตามร่อง นิ้วผมเขี่ยไปจนเจอบริเวณ ที่น่าจะเป็นคริสตอริสก็วนเวียนบี้เน้นลงไป พี่ใบเตยครางเสียงกระเส่า แอ่นตัวบิดไปมาทุกครั้งที่ผมเคล้นลงไปตรงจุดกระสันต์ พี่ใบเตยลืมตัวสะดุ้งจนรถกระตุกหลายครั้ง "พอก่อน ไม่ไหวแล้ว" พี่ใบเตยร้องครางตัวสั่นระริกบอกให้หยุด แต่กลับกระตุ้นอารมณ์ ให้ผมเร่งมือถี่ขึ้น น้ำของพี่ใบเตยหลั่งทะลักออกมาไม่ขาดสาย สะโพกส่ายแอ่นเกร็งขึ้นจนก้นไม่ติดเบาะ "หาที่จอดรถก่อน" พี่ใบเตย ละล่ำละลักเสียงสั่น พลางเลี้ยวรถเข้าไปในซอยมืดๆ ซอยหนึ่ง

ผมกับพี่ใบเตยแยกจากกันครู่หนึ่ง จนกระทั่งพี่ใบเตยจอดรถแล้วดับไฟแต่ยังติดเครื่องไว้ ผมรีบโน้มตัวไปหาพี่ใบเตยที่ก็หันหน้า เข้ามาหา ผมบรรจงจูบลงไปตรงริมฝีปากพี่ใบเตยที่เผยอขึ้นมา ดันสอดลิ้นเข้าไป พี่ใบเตยก็จูบตอบโดยไม่มีการขัดขืนและยังสอดลิ้น เข้ามาพัวพันกันนัวเนีย ร่างกายส่วนบนของเราแนบชิดกัน จนผมสามารถสูดกลิ่นกายสาวแรกรุ่นที่อวบอัดสมบูรณ์ สองมือ ของพี่ใบเตยและผมโอบกอดเข้ามากระชับกันไว้แน่น ในขณะที่ส่วนล่างยังถูกขวางกั้นด้วยชุดเกียร์ที่อยู่ระหว่างกลาง ผมกับพี่ใบเตย ดื่มด่ำจูบปากกันจนหนำใจ ผมก็ซุกไซ้จูบไล่ลงมาตามซอกคอ อกเสื้อ ผมค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อพี่ใบเตยออกจนหมด เผยให้เห็น อกอวบอิ่มอยู่ตรงหน้าภายในเสื้อทับ ผมจูบลงไปบนเสื้อทับตรงบริเวณเนินเนื้อเต่งตึงแล้วค่อยๆ ถลกขึ้นจนเห็นเสื้อยกทรง สีเดียวกับกางเกงชึ้นใน ผมจูบลงไปตรงบนผ้าลูกไม้ตำแหน่งที่ปกปิดหัวนม สลับไปมาทั้งสองข้าง แล้วเลื่อนมาจูบลงไปตรง กลางเนินเนื้อระหว่างอก ที่อวบล้นออกมานอกเสื้อชั้นในลายลูกไม้ ขณะเดียวกันก็เอื้อมทั้งสองมือโอบอ้อมไปปลดตะขอเสื้อ ยกทรงออกจากกัน ทันที่ที่เสื้อยกทรงหลุดออก อกอวบอัดทั้งสองเต้าหัวนมสีน้ำตาลอ่อนก็ชูชันลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม ผม ก้มลงไปทั้งดูดทั้งเลีย ใช้ลิ้นดื่มด่ำรสสัมผัสจากอกพี่ใบเตยที่ไร้อาภรณ์ปกปิด ผิวเนื้อขาวเนียนเต่งตึงเปียกชุ่มไปทั่วด้วยน้ำลาย ของผม ผมใช้ฟันงับกัดเบาๆ ลงไปที่หัวนม ทำเอาพี่ใบเตยแอ่นตัวร้องครางออกมาอย่างลืมตัว ผมคลอเคลียส่วนบนจนหนำใจ ก็ก้มหน้าลงต่ำไปที่ส่วนล่าง มือถลกกระโปรงพี่ใบเตยสูงขึ้นมาอีก ผมจูบลงไปที่โคนขาอ่อนอวบขาวทั้งสองข้าง แล้วจูบลงไป ที่หว่างขาตรงเป้ากางเกงชั้นในของพี่ใบเตย ผมใช้ลิ้นซุกไซ้ไปทั่วทั้งบริเวณเนินเนื้อสามเหลี่ยม เลียกินน้ำของพี่ใบเตยที่หลั่งออกมา จนชุ่มผ้าลูกไม้บางๆ เคล้าเคลียจากข้างนอกพักหนึ่ง ผมก็จับขอบกางเกงในพี่ใบเตยจะรูดลงไป พี่ใบเตยยกสะโพกขึ้น อีกมือช่วยรูด จนกางเกงชั้นในไปกองอยู่กับข้อเท้า เนินเนื้อสามเหลี่ยมร่องกลางสีชมพู ปกคลุมไปด้วยขนดับขลับแต่อ่อนนุ่มก็ลอยเด่นอยู่ ตรงหน้า ผมอดใจไม่จู่โจมลงไปทันที ก้มลงจูบเลียไล่ไปตามโคนขาอ่อนรอบเนินสามเหลี่ยม แกล้งวนไปมาอยู่แต่รอบๆ พี่ใบเตยอารมณ์กระเจิงจนลืมตัวแอ่นสะโพกเข้าหา แล้วกดหัวผมจนหน้าลงไปแนบซุกกับของๆ พี่ใบเตย พี่ใบเตยส่ายก้นดันของๆ ตัวเอง ถูไถกับหน้าผม จนจมูกปากเลอะเทอะไปด้วยน้ำของพี่ใบเตย ผมก็ไม่ขัดขืนยอมให้พี่ใบเตยทำจนพอใจ จังหวะที่สะโพกพี่ใบเตยห่างออก ผมก็เริ่มตอบโต้จูบแล้วเลียลงไปที่เนินเนื้อสามเหลี่ยม ผมเกร็งลิ้นสอดเข้าไปร่องกลางจนลึกที่สุด ตวัดลิ้นเข้าออก ซุกไซ้ไล่ไป จนถึงบริเวณคริสตอริสก็พัวพันเน้นอยู่ตรงนั้น พี่ใบเตยหลับตาพริ้มร้องครางบิดตัวเกร็ง ผมยังคงโน้มตัวซุกหน้าลงไปเล้าโลมกับ หว่างขาพี่ใบเตย จนกระทั่งพี่ใบเตยครางเสียงดังอย่างลืมตัว แอ่นสะโพกลอยขึ้นมาเมื่อถูกกระตุ้นจนถึงจุดสุดยอด แต่ด้วยวัยสาว แรกแย้มที่สมบูรณ์แข็งแรง พี่ใบเตยก็ไม่มีทีท่าลดราความเร่าร้อนลง ร่างกายพี่ใบเตยยังคงบิดแอ่นส่ายไปมาตามท่วงทำนองการ เคลื่อนไหวของลิ้น จนผมสังเกตได้ว่าพี่ใบเตยถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้งหนึ่ง ก็เงยหน้าขึ้นจากหว่างขาพี่ใบเตยที่หายใจหอบตัวสั่นระริก "พี่ใบเตยทำให้ผมหน่อย" ผมกลับมานั่งตัวตรง รูดทั้งกางเกงกางเกงในลงไปอยู่ที่ปลายเท้า ของๆ ผมก็ผงาดตั้งชูหัวแดง มะเมื่อม ผมโน้มหน้าพี่ใบเตยลงมาตรงหว่างขาผมบ้าง พี่ใบเตยก้มตามมาอย่างว่าง่าย แต่ยังค่อนข้างเคอะเขินอยู่ ไม่รู้จะเริ่มยังไง ผมใช้มือจับของๆ ผมจ่อปลายเข้ากับปากพี่ใบเตย แล้วค่อยๆ ดันผ่านริมฝีปากทั้งคู่เข้าไป จนทั้งท่อนเข้าไปมิดคับอยู่เต็มปากพี่ใบเตย ผมยกสะโพกขึ้นลงช้ารูดของๆ ผมกับช่องปากพี่ใบเตย ที่ตอนนี้เริ่มผงกหัวขึ้นลงรับเป็นจังหวะช่วยอีกแรงหนึ่ง ผมก้มลงมองดู พี่ใบเตยรู้สึกราวกับฝันไป ไม่น่าเชื่อว่าพี่ใบเตยที่เหมือนจะอยู่ไกลเกินเอื้อม แต่เวลานี้วินาทีนี้เรือนร่างเกือบเปลือยของพี่ใบเตยที่นั่งอยู่ที่นั่ง คนขับ โน้มก้มมาซุกอยู่กับส่วนล่างของผม ใบหน้าพี่ใบเตยแนบสนิทกับหว่างขาโดยมีของๆ ผมคาอยู่เต็มปาก พี่ใบเตยทั้งดูดทั้งเลีย
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•