ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยทีครับ

เริ่มโดย jameza010, กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:36:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jameza010

อยากปรึกษา ผุ้มีความรู้ครับ ตอนนี้เป้นกังวลมากคือ  ผมไม่แน่ใจว่า เอานิ้วที่เปื้อน น้ำล่อลื่นไป สอดใส่เข้าไปในอวัยวะเพศของแฟนอ่าครับ ใส่เข้าไปประมาณ1ข้อเองอ่ะ  ถึงเปื้อนก็เปื้อนนิดเดียวอ่าครับ แบบนี้จะท้องรึป่าวครับ  ขอบคุณมากครับ