ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง !!!!!!!!  เกิดจริง ในชีวิตผม !!!!!!!!!!!!!!!!!!

เริ่มโดย Badmy2006, กุมภาพันธ์ 22, 2013, 01:50:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Badmy2006

เมื่อวานผมกับเพื่อนสนิท นัดกันไปกินข้าวที่ mk ลาดพร้าว ระหว่างสั่งอาหารอยู่นั้น แม่ผมก็โทรเข้ามา แล้วบอกว่า ปลากิมไข่เต่าที่ทำไว้ให้ มันเสียแล้ว ต้องเอาไปทิ้ง ...   ผมช็อกมว้ากกก ขนมโปรดที่แม่ผมทำไว้ให้ มันเสียแล้ว !!!!!  ผมจะกินมันไม่ได้อีกแล้ว  เท่านั้นยังไม่พอ .. หลังทาน mk เสร็จ  เพื่อนผมมันเรอ เสียดังออกมา  เหม็นเปรี้ยวมาก  ทำไมชีวิตผมต้องมาเจอกับอะไรแบบนี้ ภายในวันเดียวด้วย .. แล้วผมจะมีชีวิตอยู่ต่อไปอย่างไร ในเมื่อ ภารดรภาพ อิสระภาพ และปรัชญาในการดำเนินชีวิตของผม ได้ถูกทำลายลงเยี่ยงผักปลาแบบนี้ ...  เพื่อนๆ ช่วยให้กำลังใจให้ผมผ่านพ้นมันไปด้วยเถอะครับ