ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสาวที่รัก

เริ่มโดย sungwornb, กุมภาพันธ์ 23, 2013, 08:24:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

ครอบครัวผมค่อนข้างมีฐานะ ในระแวกพระประแดง ภรรยาเปิดร้านเสริมสวยส่วนผมมีอู่ซ่อมรถของตัวเอง ซ่อมทั้งรถยุโรป และรถญี่ปุ่น ผมอายุขณะนี้ 50 ปี ภรรยา 36ปี มีลูกสาว 2 คน ลูกชายหนึ่งคน คนโตเป็นผู้หญิงอายุ 16 คนรองเป็นผู้หญิงอายุ 14 ส่วนคนเล็กเป็นผู้ชายอายุ12 ปี ผมเคยทำงานที่อเมริกา โตที่อเมริกา อยู่เมืองไทยได้ 16ปี จนมีภรรยาและลูกสาวคนแรก แต่ครอบครัวผมค่อนข้างโชคร้าย ผมไม่คิดว่าสังคมของที่นี่จะอันตรายอย่างอเมริกาดังนั้น ตอนลูกสาวคนโตผมอายุได้ 12 ปีสาวคนโตผมโดนลักพาตัวไปประมาณ 5 วัน และโดนข่มขืน ตลอด 5วัน(ที่แกเล่า) ผมใช้เส้นใช้สายจนตามลูกสาวผมกลับมาได้ และเก็บเรื่องทั้งหมดไว้เป็นความลับเฉพาะในครอบครัวแต่เมื่อประมาณ 3 ปีก่อน เมื่อผมได้อยู่กับครอบครัวอย่างปกติผมเริ่มสังเกตุความเปลี่ยนแปลงของลูกสาวคนโต(ปกติครอบครัวผมเรื่องทางเพศ ค่อนข้างเปิดเผย) คือเธอเริ่มมีผู้ชายมากหน้าหลายตามากขึ้น แต่แรกผมไม่คิดอะไรเพราะคิดว่าเธอเริ่มเป็นสาวก็ต้องมีเพื่อนชายแต่เธอมักเปลี่ยนคู่บ่อย ปกติตอนกลางวันลูกๆไปโรงเรียน ภรรยาไปอยู่ที่ร้าน ส่วนผมอยู่ที่อู้รถแต่วันนั้นผมรู้สึกไม่สบาย จึงบอกให้ลูกน้องดูแลอู่รถด้วยส่วนผมจะขอกลับไปนอนพักที่บ้านสักหน่อย ซึ่งบ้านผมกับอู่รถจะห่างกันประมาณ 6-7กม.แต่เมื่อผมเข้าบ้านก็พบสิ่งผิดสังเกต คือลูกสาวคนโตผมกลับมาแล้ว และมีรองเท้าผู้ชาย(นักเรียน)อยู่หน้าบ้านด้วย3 คู่ แปลก บ้านเงียบสนิท ปกติเวลามีเพื่อนลูกมาที่บ้านจะได้ยินเสียงเพลงที่ลูกเปิดผมค่อยย่องๆเข้าไปอย่างเงียบๆ ลูกสาวไม่อยู่ในห้องของแกแต่อยู่ในห้องผม เมื่อผมแอบดูทางหน้าต่างหัวใจผมแทบหยุดเต้นเพราะ vcd โป๊ ในห้องผมกำลังฉายอยู่อย่างดุเดือด ในขณะที่เตียงนอนของผมมีร่างลูกสาวเปลือยกายล่อนจ้อนและมีเพื่อนชายของเธอกำลังร่วมเพศกับเธอแบบ sex หมู่อยู่ดูเธอไม่ขัดขืน แสดงว่านัดแนะกันมา ผมลงมาหน้าบ้านอีกครั้ง และแอบอยู่จนเพื่อนๆของลูกกลับไปหมดผมไม่ต้องการให้ลูกรู้ว่าผมเห็นอะไร รู้อะไรจากนั้นผมจึงแกล้งทำเป็นว่าเพิ่งขับรถมาถึงบ้าน ตอนนี้ลูกสาวผมแกอาบน้ำอยู่ในห้องของแก(ทุกห้องมีห้องน้ำ)แกรู้แล้วว่าผมกลับมา เพราะผมเรียกแก ผมเข้าไปดูในห้องของผมผ้าปูที่นอนแม้จะถูกจัดใหม่แต่ก็มีรอยยับอยู่หัวผมมึนไปหมดไม่รู้จะทำอย่างไร ในคืนวันนั้นผมเลยตัดสินใจเล่าให้ภรรยาฟัง ภรรยาตกใจมากแต่ที่ตกใจก็คือ แกเพิ่งอายุ 13-14 ยังไม่รู้วิธีป้องกันอาจท้องและอาจติดเอดส์รวมทั้งหากข่ากระจายไปก็จะเป็นเรื่องเสื่อมเสีย เราตกลงกันว่าภรรยาจะคุยกับลูกเอง ในคืนวันนั้นผมนั่งอยู่ข้างล่างห้องรับแขกลูกๆแต่ละคนเข้าห้องไปหมดแล้ว แต่ลูกคนโตอยู่ในห้องของแกกับภรรยาผม ประมาณ 1ชั่วโมงผมก็ขึ้นไปห้องของลูกทำเหมือนไม่มีอะไร แต่ผมเห็นภรรยาผมนั่งร้องไห้อยู่โดยมีลูกอยู่อีกมุมของห้องภรรยาเล่าว่าลูกบอกว่าพ่อแม่ไม่สามารถช่วยอะไรแกได้ตอนถูกข่มขืน และค่อยจับผิดเกลียดแกตลอดเวลาตอนนี้แกจะแก้แค้นกับพวกผู้ชายบ้าง ผมไม่คิดว่าลูกจะก้าวร้าวขนาดนี้ผมกับภรรยาพยามอธิบาย แต่ลูกก็เสียงดังขึ้นเรื่อยๆ เรากลัวว่าห้องข้างๆจะได้ยิน ท้ายสุดแกบอกว่าแม่มีผัวมีความสุขได้แกก็ต้องมีได้แม่แบ่งความสุขให้แกได้หรือปล่าว ผมบอกว่าแม่แบ่งให้ได้เสมอแต่ต้องรู้ว่าอะไรเป็นอะไรนะแล้วผมก็เล่าเรื่อง family incest ที่อเมริกานิยมทำกันอย่างแพร่หลายให้ผมบอกว่าลูกมีได้แต่ต้องคิดถึงชื่อเสียงสังคม และความปลอดภัยของตัวลูกเองด้วย ผมให้ภรรยาร่วมรักกัยเธอ(ปกติภรรยาผมเธอเก่งมากในเรื่องพวกนี้เธอเคยเป็นดี้มาก่อน) ผมยืนดูอยู่ห่างๆ นมลูกสาวผมโตสมตัวแต่ขนยังไม่ขึ้น ดังนั้นเธอจึงดูสะอาดมากเมื่อถึงจุดไคลแมก ผมทนไม่ไหวต้องถอดเสื้อผ้าโดดเข้าไปร่วม โดยผมเย็ดภรรยาในขณะที่ปากเธอเลียจิ๋มของลูกภรรยาเสร็จแต่ลูกยังไม่เสร็จ เธอโดดเข้ามากอดผม บอกว่าพ่อเอาหนูหน่อย ถึงผมจะไม่เสร็จแต่ผมก็ไม่ยอมผมบอกเธอว่าไม่ได้ลูกพ่อไม่มีถุงยาง ...หนูมี เธอไปหยิบพร้อมกับกำลังสอมให้ผมผมหันไปมองภรรยา เธอพยักหน้า ตกลงลูกพ่อจะเอาเธอ แต่เธอจะรับของพ่อได้หรือนี่มันใหญ่นะลูก ผมจับดุ้นเขย่าให้แกดู ของลูกเล็กกว่าแม่เยอะ ไม่มีขนด้วยพ่อจ๋าเอาเถอะ หนูทนได้ หนูรู้ว่าพ่อทำเก่ง ผมจับแกนอนลงแล้งแบะขาแกออกกว้างสุด ตอนนั้นผมยอมรับว่ามีอารมณ์ทางเพศกับลูกมากถึงเมียไม่ยอมก็จะเอาละผมค่อยยัดของผมเข้าไป มันเข้าไปทีละนิดๆ แน่นมาก แม้ลูกจะผ่านผู้ชายมาหลายคนแล้วแต่ก็คงอันไม่ใหญ่ ผมยัดเข้าไม่สุดก็จนกับมดลูกลูก ลูกดิ้นและร้องให้ผมกระแทกเธอเสียทีผมเริ่มซอยช้าๆและเร็วขึ้นๆ เมื่อใกล้เติมที่แล้ว ผมลืมตัวกระแทกลูกจนมิดด้ามเลย ตอนนั้นผมไม่กลัวมดลูกลูกพังเลยแกก็ร้องแต่พ่อจ๋าๆ จนแกเสร็จและผมเสร็จ ลูกเล่าว่าตอนแกโดนลักพาตัวแกโดนกระแทกแรงแบบนี้เจ็บมากแต่แกก็ชอบเพราะจะเสียวมากจนลืมความกลัวทุกอย่าง คืนนั้นลูกตามไปนอนในห้องของเราและเย่อกับผมทั้งคืน