ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับน้อง

เริ่มโดย sungwornb, กุมภาพันธ์ 23, 2013, 08:26:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                     สวัสดีครับ เรื่องที่จะเล่านี้อาจไม่ทำให้มีอารมณ์ซักเท่าไรนะครับที่ตัดสินใจส่งมาเพราะว่าได้อ่านเรื่องที่หนึ่งซึ่งเป็นเรื่องในครอบครัว เหมือน กัน ตอนเกิดเรื่องผมไม่คิดเลยว่าจะมีคนที่เป็นแบบผมเหมือนกัน จนได้มาเจอบนเน็ตนี่ล่ะครับเรื่องของผมเกิดขึ้นประมาณ 5-6 ปี ที่แล้วครับ ครอบครัวผมมี 4 คน ผมมีน้องสาวหนึ่งคน ชื่อ มินต์ ตอนนั้นผมอยู่ ม.5 มินต์ อยู่ ม.3 ช่วงนั้นพ่อแม่ผมต้องไปธุระต่างประเทศ เป็นเวลาประมาณ เดือนเศษๆ ซึ่งมีธุระอย่างนี้บ่อยๆ เวลาที่พ่อแม่ไม่อยู่ผมกับ มินต์ ก็จะหาอะไรทำแก้เซ็งกันเช่นเช่าหนังมาดูแต่เป็นหนังปกติตามโรงนะครับแต่ ว่าคราวนี้บังเอิญว่า มินต์ ไปค้นเจอวีดีโอในห้องพ่อแม่ผมเข้าซึ่งท่านก็มีหนังดีๆอยู่มากแต่ว่าค่อนข้าง หวงของครับจะให้ดูพร้อมกันทั้งบ้าน เท่านั้น คราวนี้ผมกับมินต์ ก็เลยเอามานั่งดูกัน2-3 ม้วนแรกก็เป็นหนัง actionปกติ แต่พอม้วนต่อ มา ชื่อเป็นฝรั่งเศสครับ เปิดมาปุ๊บเป็นหนังอย่างว่าครับคราวนี้เลยรู้ว่าทำไมพ่อแม่ผมไม่ให้เข้ามายุ่งกับที่เก็บวีดีโอดารา สวยมากแต่ พากษ์ไทยครับ ถ้อยคำก็หยาบคายพอควร ผมกับ มินต์ก็ได้ แต่ตะลึงครับผมเองเคยแอบเอาของเพื่อนมาดูบ้าง แต่ มินต์ ยังไม่เคยดูหนัง พวกนี้แน่ๆเพราะน้องผมเป็นเด็กเรียบร้อย แต่วันนั้นเรานั่งดูไปไม่มีใคร ลุกไปปิดเลยครับต่างคนต่างอยากรู้ว่าจะเป็นไง มินต์ ก็นั่ง กระสับกระส่ายพอสมควรพอหนังจบปุ๊บผมก็ปิดเลยครับ แล้วก็มองหน้ากันจากนั้นเรา ก็ไปกินข้าวอาบน้ำเข้านอนด้วยความรู้สึก ประหลาดๆ พอผมเข้านอนได้สักพัก(ในใจก็อยากทำ)มินต์ก็มาเคาะประตูบอกว่าอยากนอนด้วยขอนอนบนเตียงพี่ได้มั้ย ผมก็โอเคครับพอ นอนไปสักพัก มินต์ ก็บอกว่านอนไม่หลับทำไงดี (คงนึกถึงวีดีโอ) ผมหันหน้าไปหา มินต์ แล้วก็โอบมินต์ยอมให้กอดแล้วถามผมว่า พี่ อยากลองทำอะไรอย่างในหนังมั้ย ผมบอกว่าไม่เคย มินต์บอกว่า รู้สึกแปลกๆอยากลองดูผมก็ตั้งโด่ขึ้นมาเลยครับ ผมก็เลยบอกว่าผมเองก็อยากเหมือนกัน แต่ไม่รู้จะทำไง ในที่สุดความต้องการมันก็เกินห้ามใจ ผมเลยถามว่าเรามาลองทำแบบนั้นบ้างมั้ย มินต์เฉย ผมเลยจูบ มินต์ แล้วก็เริ่มไซร้ตามซอกคอ มินต์ก็ครางอือ ๆ เบาๆ แล้วผมก็ค่อยๆ ถอดเสื้อ มินต์ ออก ผมเพิ่งรู้ว่า มินต์ ไม่ใส่บราจากนั้นผมก็ดูดนม มินต์ ซึ่งตอนนั้นก็ยังไม่ใหญ่มากประมาณ 31-32 (เด็กอายุ 16 นี่เค้าใหญ่แค่ไหนผมก็ไม่รู้นะครับเดาเอาเพราะมันก็ผ่านมาแล้ว)มินต์ เริ่มบิดตัว ด้วยความเสียว ผมถาม มินต์ว่าเป็นไง มินต์บอกว่าสบายดีค่ะผมก็เลยเริ่มไซร้ต่อไปถึงกางเกงนอนและกางเกงในด้วยความใจ ร้อนผมเลยดึงมัน ออกไปทันทีของมินต์ค่อนข้างอวบอูมในสายตาผมมีขนขึ้นมาแล้วประปรายผมบอก มินต์ ว่าพี่ขอเลียนะ มินต์บอกว่าไป ล้างก่อนดีมั้ยคะผมบอก ไม่ต้องหรอก พี่อยากเลียดูมินต์ ก็เลยนอนต่อให้ผมเลียคราวนี้มินต์ทั้งครางทั้งดิ้นไม่หยุดเลยครับ ผมทำต่อไป ตามแบบที่เคยเห็นมาทั้งดูดทั้งเม้มแต่ตอนนั้นยังไม่เห็นชัดว่าอะไรเป็นอะไรนะครับ ผมทำต่อไปจน มินต์ บอกว่าไม่ไหวแล้วขอให้ผมลองทำเถอะผมก็เลยถอดเสื้อผ้าตัวเองออกที่หัวของผมก็เปิยกเยิ้มไปด้วยหล่อ ลื่นเช่นกันผมบอก มินต์ว่าลองอมของพี่บ้างสิ มินต์ ก็คว้าไป ดูดเก้ๆ กังๆ ผมเลยบอกว่าทำตามในวีดีโอสิมินต์ ก็บอกว่าจำไม่ได้ ผมเลยบอกไปเท่าที่เคยดูมา มินต์ก็ทำได้เยี่ยมอย่างไม่น่าเชื่อทั้งดูดทั้ง เลียได้ในไม่ช้า ทำเอาผมเกือบแตกในปากผมบอก มินต์ ให้พอแล้วก็จับมันมาถูที่ร่องของ มินต์ ๆก็ครางและสะดุ้งด้วยความเสียว ผม บอกว่าจะใส่แล้วนะ มินต์ ก็พยักหน้าผมค่อยๆกดหัวมันลงไปช้าๆ มินต์ เอามือมาดันตัวผมไว้ผมถามว่าเจ็บเหรอมินต์ บอกนิดหน่อยถ้างั้น เดี๋ยวพี่ค่อยๆ ทำแล้วกัน แล้วก็ก้มลงดูดเม้มนมของ มินต์ต่อโดยที่ข้างล่าง ก็ค่อยๆเลื่อนเข้าออกจนเข้าไปได้ครึ่งนึงแล้วก็แช่ไว้ ตามแบบที่เคยได้ยินมา แล้วก็ไปไซร้คอกับหน้าอกต่อ พอมินต์ เริ่มเสียวผมเลยยัดทีเดียวมิดเลยมินต์ สะดุ้งเฮือกตีแขนผม บอกว่าเจ็บนะ ผมบอก พี่ ขอโทษ แต่ตอนนี้เข้าไปหมดแล้วนะมินต์บอกว่า คับแน่นไปหมดเลย เอาออกก่อนเถอะค่ะ (แต่ก่อนไม่เคยเชื่อเลยครับว่าผู้หญิงที่โดนจะ แน่นอึดอัดหายใจไม่ออกจนมินต์บอกเนี่ยแหละ) ผมจึงค่อยถอนออก แล้วก็ลงไปเลียต่อจนมินต์เปียกมาก แล้วผมก็ค่อยๆ ใส่เข้าไปใหม่ คราวนี้ง่ายขึ้นนิดนึง มินต์ก็เริ่มหายเจ็บและเปลี่ยนมาเสียวแทน ผมค่อยๆ เร่งความเร็วขึ้น มินต์ ก็เริ่มจะเกร็ง และเด้งตาม ผมถามว่ามี เมนส์ไปเมื่อไร มินต์บอกว่าไม่เป็นไรระยะปลอดภัยแล้วผมก็เร่งซอยถี่จน มินต์ กระตุกไปหนึ่งรอบ ผมเลยหยุด ไว้ก่อน ตอนนั้นเกือบเสร็จแล้วแต่ มินต์ บอกให้พอก่อนเสียวจะขาดใจ แล้วเธอก็เหนื่อยหอบอยู่พักนึง ผมก็ค่อยๆ เริ่มขยับต่อเธอก็สะดุ้งอีกเพราะยัง เสียวค้างอยู่ แต่ คราวนี้ผมไม่สนแล้ว เร่งซอยของผมบ้างจนกระฉูดใส่ของมินต์ อย่างเนืองนองออกมานอกช่องคลอด ทั้งๆ ที่ฟิตออกอย่างนั้น แล้วก็ ทิ้งตัวลงนอนอย่างเหนื่อยหอบ คืนนั้นเราไม่ได้นอนทั้งคืน เพราะนอนคุยกันตลอดหลังจากที่เสร็จแล้วก็มีต่อกันอีกรอบแล้วหลับไปทั้งที่ตัว เปล่า พอตื่นมาราวๆ เที่ยง ก็พบว่าบนเตียงมีคราบคาวปนเลือดของมินต์อยู่ มินต์บ่นว่าเจ็บผมก็เลยให้เอาไปล้าง และก็อาบน้ำด้วยกัน แล้ว ก็ไปกินข้าว จากนั้นเราก็เอาวีดีโอที่ยังเหลืออีกออกมาดู คราวนี้เราเอาที่นอนออกมาทำกันหน้าทีวีตามวีดีโอเลยครับ