ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมผิดปกติไหมครับจะมีอารมณ์สุดๆ เวลาฟังประสบการณ์เรื่อง sex ที่ผ่านมาของแฟน

เริ่มโดย witty2012, กุมภาพันธ์ 24, 2013, 03:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

witty2012

ผมเวลามี sex กับ แฟน ผมชอบถามเรื่องประสบการณ์เรื่อง sex ของแฟนกับแฟนเก่า ของเค้าที่ผ่านมา พอได้ฟังเเล้วผมจะเกิดอารมณ์มาก และ บางครั้งก็จะเปิด หนัง x ดูกับแฟน เเล้วเวลาเห็นเค้าเกิดอารมณ์กับดาราหนัง x ผมก็จะเกิดอารมณ์เหมือนกัน ผมจะชอบถามเค้าเสมอว่า เห็นคนนี้ชอบไหม เห็นแล้วเกิดอารมณ์ป่าว ผมจะเกิดอารมณ์เงี่ยนมากๆครับ ซึ่งเหตุการณ์เเบบนี้ผมอยากจะสอบถามเพื่อนที่มีแฟนว่า เป็นเหมือนผมหรือเปล่า และการทีผมเป็นแบบนี้ถือว่า ผิดปกติไหมคับ ซึ่งจะพูดคุย กัน เรื่องทำนองนี้กับ แฟนเฉพาะเวลามี sex เวลาปกติก็รักกันดีครับไม่เคยนอกใจ
และการที่ผมชอบถามความเห็นเค้าแบบนี้บ่อยๆ จะส่งผลกระทบในทางที่ไม่ดีต่อชีวิตคู่ไหมครับ ซึ่งแฟนผมเค้าก็รักผมมากและไม่เคยนอกใจกัน พูดง่ายๆ เหมือนเป็นการจินตนาการ ระหว่างการมี sex แค่นั้น เวลาปกติก็รักกันดีครับ