ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #28

เริ่มโดย Cabal_Master, ธันวาคม 19, 2018, 07:48:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    
13  :  สาวนักล่าแต้ม #17    
14  :  สาวนักล่าแต้ม #18-20    
15  :  สาวนักล่าแต้ม #21    
16  :  สาวนักล่าแต้ม #22    
17  :  สาวนักล่าแต้ม #23-26
18  :  สาวนักล่าแต้ม #27
free : สาวนักล่าแต้ม #free

เรื่องนี้เกิดจากการที่อั้มอยากโชว์เด็กค่ะ มีร้านขายของชำอยู่ร้านนึงที่อั้มมักจะเดินผ่านบ่อยๆ เป็นร้านเล็กๆ ของวางเยอะๆตามสไตล์ร้านขายของชำทั่วไป ร้านนี้จะมีเด็กชายอยู่คนนึง  อายุน่าจะประมาณ 14-15 ซึ่งน่าจะเป็นลูกเจ้าของร้าน อยู่ประจำที่ร้าน คือเห็นเดินอยู่ในร้านตลอดค่ะ แล้วเจ้าเด็กคนนี้น่าจะแบบเป็นวัยอยากรู้อยากเห็นค่ะ เวลามีผู้หญิงเข้าไปซื้อของในร้านเด็กคนนี้ก็จะมองตลอด มองแบบ มองนมมองก้นอ่ะค่ะ คือชัดจนใครๆก็ดูออกเลย ยิ่งบางทีนะมีพริตตี้เชียร์ของมาอยู่ที่ร้านก็จะยิ่งโดนจ้องใหญ่เลย ผู้หญิงเค้าก็คงคิดว่าเด็กมั้งก็เลยไม่อะไร แต่อั้มเกิดดันอยากลองให้เด็กมันดูของจริงขึ้นมาค่ะ วันนั้นอั้มก็แต่งตัวแบบพริตตี้เลย คือเดรสเกาะอก กระโปรงสั้นเลยก้นไปนิดเดียว เดินเข้าไปในร้านค่ะ ก็เป็นไปตามคาด พอเด็กคนนั้นเห็นก็จ้องใหญ่เลยค่ะ ยิ่งพออั้มไปยืนใกล้ๆนะ หน้าน้องแบบประมาณท้องน้อยอั้มพอดีเลยอ่ะ อั้มก็เดินดูของไป เด็กมันก็มองไป จนอั้มรู้สึกเสียวเลยค่ะ อั้มก็เลยแกล้งก้มลงไปเอาหน้าไปใกล้ๆ ชวนคุย ถามนั่นนี่ไป แต่จริงๆคือจะโชว์นมค่ะ เพราะก้มแล้วมันจะแบบเห็นชัดอ่ะ น้องมันก็จ้องนมใหญ่เลยค่ะ ตานี่ไม่สบกันเลย หลังจากที่ให้ดูนมไปซักระยะนึงก็รู้ว่าชื่อโจ้ อายุ 15 ไม่ได้เป็นลูกเจ้าของร้าน แต่ชอบมาเล่นที่ร้านนี้ อั้มก็แกล้งบอก โจ้ช่วยหยิบขนมที่วางตรงชั้นล่างสุดให้หน่อย พี่ก้มไม่ถนัด โจ้ก็นั่งลงไปหยิบ อั้มก็กางขาออกเลยค่ะ พอโจ้เงยหน้าขึ้นมาก็โป๊ะเชะ เห็นหีอั้มเต็มๆเลย ยิ่งโกนขนหมดแล้วด้วย เห็นร่องแบบเต็มๆแน่ค่ะ โจ้ก็แบบไม่ลุกเลย คือจ้องแบบไม่เกรงใจเลยค่ะ เล่นเอาอั้มเริ่มรู้สึกอาย แล้วตอนนั้นก็มีคนเดินเข้ามาค่ะ เป็นเด็กชาย 4 คน คนนึงโตหน่อย น่าจะซัก 17-18 ที่เหลือตัวพอๆกับโจ้ มาถึงคนตัวโตที่ดูเหมือนจะเป็นแบบหัวโจก พอเห็นอั้มก็ผิวปากเลยค่ะ โจ้ก็หันไปเห็นก็พูดออกมาเลยว่า พี่คนนี้ไม่ได้ใส่กกน เห็นหีเต็มๆเลย อั้มพอได้ยินคำว่า หี จากปากเด็กก็ใจเต้นแบบบอกไม่ถูกค่ะ พอกลุ่มเด็กพวกนั้นได้ยินปุ๊บ คนตัวโตก็บอกขึ้นมาว่า เฮ้ย จับเข้าไปเลย แล้วเด็กทุกคนก็เข้ามาจับล็อกตัวอั้มค่ะ คนตัวโตก็เอามือปิดปากไว้ ถึงอั้มจะตัวโตกว่า แต่เจอกับผู้ชายหลายคนแบบนี้ก็สู้แรงไม่ได้ค่ะ อั้มถูกล็อกแขนพาเข้าไปด้านหลังร้าน เข้าไปในห้องมืดๆ เด็กพวกนั้นจับอั้มโยนลงบนพื้น แล้วเปิดไฟ ในห้องมีแต่เสื่อปูไว้บนพื้น อั้มก็ก้นกระแทกพื้น เจ็บมากค่ะ แต่ด้วยท่าที่ลงทำให้ขาอั้มมันกางออก แล้วกระโปรงมันก็ร่นขึ้นไป ขาเลยกางออกได้เต็มที่เลยค่ะ พอเด็กพวกนั้นเห็นหีอั้มแบบเต็มๆก็ร้องอู้วแทบจะพร้อมกัน แล้วก็แซวกันแบบ เนียนกริ๊บเลย ไม่มีหมอยเลยเว้ย คนโตสุดก็ล็อกประตูห้อง อั้มก็ถามจะทำอะไรน่ะ คนตัวโตก็บอก ไม่ต้องกลัว พวกผมกำลังจะมอบความสุขแบบสุดๆให้พี่ รับรองเสียวถึงใจ แล้วที่เหลือก็กรูกันเข้ามาจับตัวอั้ม ดึงชุดเกาะอกอั้มลง พรืดเดียวนมก็โผล่ออกมาให้พวกนั้นเห็นเต็มๆ หัวนมนี่แข็งชูชันเลยค่ะ คนนึงก็บอกถอดชุดออกเลยๆ อีกคนก็รูดซิปด้านหลังชุดเดรสค่ะ แล้วก็ดึงขึ้นพรืดเดียวชุดอั้มก็หลุด เหลือแต่ตัวเปลือยล่อนจ้อน ผมนี่ยุ่งหมดเลยค่ะ แล้วคนนึงก็เข้ามาจูบ อีกสองคนก็ดูดเลียหัวนม อีกคนก็ถ่างหีเขี่ยเม็ดแตดอั้ม คนที่เหลือก็เอานิ้วแหย่รูก้นอั้ม ความรู้สึกตอนนั้นคือแบบบอกไม่ถูกเลย ทั้งเสียวทั้งอะไรหลายๆอย่าง แล้วเด็กพวกนั้นก็เริ่มทยอยถอดเสื้อผ้าออกทีละคน บางคนก็แก้หมด บางคนก็ถอดแค่กางเกงกับกกนออก สุดท้ายอั้มก็ได้เห็นควยของทั้งห้าคน ไม่สิ เห็นทั้งควยทั้งพวงไข่ตะหาก มีคนนึงหมอยยังไม่ขึ้นเลย แล้วคนโตสุดก็บอก โจ้ ตามสัญญา มึงเอาก่อนเลย โจ้ก็เดินมาคร่อมอั้มเลยค่ะ ควยชี้โด่เลย คนที่เหลือก็จับล็อกแขน ยกขาอั้มไว้ เลียบีบนมไปด้วย โจ้ก็จับควยถูกับหีอั้มค่ะ แล้วก็พยายามแทงแต่ไม่เข้า คือมันไม่ตรงรูอ่ะ ก็ถูๆ พยายามแทงสักพัก ปรากฏน้ำแตกค่ะ เต็มหีอั้มเลย แต่ไม่เข้ารูนะ คนที่เหลือก็ร้องกันใหญ่เลยค่ะ คนโตสุดบอกอะไรของมึง ยังไม่ทันเอาแตกซะละ มานี่ดูกูเป็นตัวอย่าง แล้วก็เข้ามาคร่อมแทนที่อั้มค่ะ ควยแข็งโด่เลย จับควยถูๆ แทงพรวดเข้ามาทีเดียวมิดลำเลยค่ะ อั้มนี่ร้องกรี๊ดเลย ไม่ทันตั้งตัว แล้วมันก็เร่งซอยใหญ่เลยค่ะ อั้มก็กางขาออกเองเลยไม่ต้องให้จับ เสียวมาก พอเย็ดไปสักพักมันก็เสร็จ ปล่อยน้ำเข้ามาเต็มหีอั้มเลยค่ะ ร้องแบบมีความสุขมาก แล้วก็ถอนควยที่คอพับแล้วออก น้ำก็ย้อยออกมาจากรูหีเลยค่ะ แล้วอีกคนก็เข้ามาต่อ จับควยที่แข็งโด่แทงเข้ามาพรวดเดียวมิดเลยค่ะ เพราะควยอันเล็กกว่าของก่อนหน้านี้ แล้วก็มีน้ำเงี่ยนของคนก่อนเต็มรูหีจนลื่นไปหมดแล้วค่ะ แล้วมันก็เริ่มซอยค่ะ แต่ซอยแบบสั้นๆถี่ๆ มือก็บีบนมอั้มไปด้วย สักพักนึงเหมือนเหนื่อยค่ะ น้องก็แบบเริ่มซอยช้าลง จนหยุดค่ะ คนหัวโจกก็บอกน้ำแตกแล้วก็ออกดิ น้องก็บอกน้ำยังไม่แตกเลย หัวโจกก็บอกอะไรวะ ไปๆ มึงมาต่อเลย อีกคนก็เข้ามา คนนี้แบบอ้วน ควยเล็กๆสั้นๆ แต่ก็แข็งโด่อยู่ มันก็เข้ามาทับตัวอั้ม แบบว่าหนักอ่ะ เอาควยถูๆ สักพักกว่าจะเข้า อั้มก็มองไม่เห็น หนักได้แต่นอนอย่างเดียว จนรู้สึกว่าควยเข้ามาในรูหีแล้ว แต่ไม่ลึก คงสุดด้ามละมั้ง อั้มก็คิดในใจ มันก็ซอยๆ ไปสักพักก็กระตุกนิดๆ หัวโจกก็ถามแตกแล้วเหรอวะ มันก็บอกอืม แต่อั้มไม่รู้สึกว่ามีน้ำพุ่งเข้ามานะ คนสุดท้ายก็เข้ามาค่ะ คนนี้น่าจะเด็กสุด ควยเกลี้ยงเนียนเลยไม่มีขน ที่สำคัญคือ ไม่แข็งค่ะ คือมันเหมือนยาวๆออกมาแต่ไม่โด่อ่ะ หัวโจกก็บอกอะไรวะ ไม่แข็งเหรอ น้องก็เอามือพยายามสาวควยอันเล็กๆ สาวไปสักพักก็ยังไม่แข็ง หัวโจกเลยบอกพอๆ งั้นมึงใช้นิ้วแทนละกัน อั้มก็คิดในใจ เอาไงก็เอา มาถึงขนาดนี้ละ น้องก็เอานิ้วแทงเข้ามาในรูหีค่ะ ไม่ใช่นิ้วเดียว แต่พรวดเดียวสามนิ้วเลย อั้มก็จุกสิคะ น้องก็ชักเข้าๆออกๆ อย่างเร็วเลย อั้มก็หลับตาปี๋เลย รู้สึกมันเหมือนปวดฉี่ด้วย เสียวด้วย สุดท้ายกลั้นไม่ไหว ฉี่ออกมาโดนเต็มหน้าน้องเลยค่ะ ทุกคนก็ร้องโหย ฉี่แตกเลย แล้วก็หัวเราะกันค่ะ อั้มก็รู้สึกอาย รีบขมิบอั้นฉี่ไว้ น้องก็เอานิ้วออก หีเป็นรูโบ๋เลย แล้วก็บอกให้อั้มใส่ชุดแล้วรีบออกไปค่ะ

bokydon

เจ้าของโพสเล่น cabal หรอ แท้หรือเถื่อน   ::Glad:: อ่านละแข็งเลย

jachal

อยากโชว์เด็ก เลยโดนเด็กรุม

pkksz

Cabal_Master

อ้างจาก: bokydon เมื่อ ธันวาคม 19, 2018, 09:13:18 หลังเที่ยง
เจ้าของโพสเล่น cabal หรอ แท้หรือเถื่อน   ::Glad:: อ่านละแข็งเลย

แท้ค่ะ 55

sixdevil7

งานนี้โชว์เด็กเจอเด็กเล่นงานชะเลย... ขอบคุณมากครับ

johnywalker

น่าจะมาช่วยเด็กโจ้ให้เป็นชายหนุ่มเต็มตัว อีกครั้งนึงนะครับ