ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #2

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 04, 2013, 04:08:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    

สวัสดีค่ะ สำหรับเรื่องวันนี้ก็จะเป็นแต้มที่สองของอั้มนะคะ ในครั้งนี้อั้มพยายามเลือกคนที่หล่อๆหน่อยค่ะ ครั้งแรกนั้นอั้มประชดชีวิต แต่หลังจากนี้คงไม่เอาแล้วล่ะค่ะ ขอมีเซกส์กับหนุ่มสเปคๆหน่อยดีกว่า อิอิ สุดท้ายก็ได้เป้าหมายค่ะ เป็นเด็กรุ่นน้อง ชื่อพีท อายุน้อยกว่าอั้ม 3 ปี แต่เป็นดาวรุ่งทีมฟุตบอลของโรงเรียนเลย และที่สำคัญ หล่อมากกกค่ะ สาวๆติดตรึม แต่อั้มก็มั่นใจในตัวเองเหมือนกันนะ วันนั้นอั้มก็ไปดักรอเค้าค่ะ ซึ่งเป็นจังหวะที่เค้าไปซื้อน้ำปั่น และกำลังจะเดินกลับไปหาเพื่อนๆ ในมือถือแก้วน้ำเต็มเลย อั้มก็ แกล้งเดินไปค่ะ แบบรีบๆ ทำเป็นคุยโทรศัพท์ไปด้วย พอไปใกล้ๆ เค้าก็เดินหลบค่ะ แต่อั้มก็หักตาม จนในที่สุดก็ชนกันเต็มๆ น้ำ(ปั่น)หกหมดเลยค่ะ เปื้อนเสื้ออั้มหมดเลย อั้มก็ลุกขึ้นทำท่าโกรธๆ บอก อะไรเนี่ยน้อง เดินดูทางมั่งสิ เสื้อพี่เปียกหมดแล้วเห็นไหม พีทก็ดูท่าทางตกใจค่ะ รีบลุกขึ้นมาขอโทษขอโพยใหญ่ และยื่นผ้าเช็ดหน้าให้อั้ม อั้มก็บอกไม่ต้อง แล้วตอนนั้นอั้มก็ ถอดเสื้อออกตรงนั้นเลยค่ะ เหลือแต่เสื้อใน พีทเค้าก็มองนมอั้มใหญ่เลยค่ะ อั้มก็สะกิดๆ แล้วยื่นเสื้อให้ บอกซักให้พี่เลย เร็ว เค้าก็ยืนอึ้งอยู่ค่ะ อั้มก็เลยจูงมือเค้าเข้าไปในห้องน้ำ (จริงๆเพราะกลัวถ้ายืนอยู่ข้างนอกนานคนจะเห็นเยอะด้วยแหละ) แล้วก็บอกพีทรีบเอาไปซักเร็ว พีทก็รับไปซักตรงอ่างล้างหน้าแบบงงๆ แต่ก็ยังหันมามองอั้มอยู่บ่อยๆ อั้มก็เลยแกล้งถามว่า มองอะไร ไม่เคยเห็นหรือไงยะ เค้าก็อ้ำๆอึ้งๆค่ะ สงสัยอายมั้ง หน้าแดงเลย (ดูน่ารักดี อิอิ) ป เปล่าครับ ตอบสั่นๆ อั้มก็เลยก้มดูเสื้อในตัวเอง แล้วก็บอก ตายแล้ว เสื้อในพี่ก็เปียกหมดเห็นไหมน้อง (จริงๆเปียกไม่มากหรอกค่ะ) แล้วก็จัดการถอดออกยื่นให้เค้าเลย บอกเอานี่ไปซักด้วย ทีนี้พีทมองตาค้างเลยค่ะ จ้องนมอั้มตาไม่กระพริบเลย อั้มก็ตื่นเต้นค่ะ บวกอายนิดๆที่โดนจ้องแบบนี้ แต่ก็ไม่ยอมเอามือปิดค่ะ ให้เค้าดูหัวนมเต็มๆนี่แหละ พอเห็นเค้าจ้องอยู่นานอั้มก็บอกเร็วๆ เอาไปซัก แต่เค้าไม่ฟัง เดินเข้ามาจับอั้มกดติดกับผนังเลยค่ะ มาดพระเอกไปหมดแล้วล่ะตอนนี้ อั้มก็บอกจะทำอะไรน่ะ อย่านะ ก็พยายามดิ้นค่ะ แต่เค้ากดแขนทั้งสองข้างของอั้มไว้ แล้วก้มลงดูดนมอั้มใหญ่เลยค่ะ ปกติถ้าแบบนี้อั้มเตะก็น่าจะรอดแล้วล่ะ แต่อั้มก็ไม่ได้ทำค่ะ พยายามดิ้นแขนอย่างเดียว ให้ดูไม่จงใจเกินไป เค้าก็ทั้งดูดทั้งเลียหัวนมจนเสียวไปหมดเลยค่ะ พอเห็นอั้มไม่ค่อยขัดขืนแล้ว เค้าก็ปล่อยมือแล้วล้วงเข้าไปในกระโปรง ดึงกางเกงในอั้มลงพรวดเดียวลงไปกองที่เท้าเลยค่ะ อั้มก็ร้องว้าย อย่านะ เค้าก็สอดมือเข้ามาใต้กระโปรง เอานิ้วถูร่องหีอั้ม ค่อนข้างรุนแรงเลยค่ะ ดูแล้วถ้าเค้าไม่ใช่พวกซาดิสก็คงไม่เคยเย็ดผู้หญิงมาก่อนแน่ๆ แบบนี้มันไม่ค่อยเสียวหรอกค่ะ เจ็บมากกว่า แต่ตอนนั้นก็มีเสียงคนเดินเข้ามาพอดี พีทได้ยินก็คงตกใจ จับแขนอั้มดึงเข้ามาในห้องส้วมแล้วก็ล็อกประตูเลย เสร็จก็ผลักอั้มให้นั่งลงบนขอบอ่าง แล้วก็ยกขาอั้มขึ้น อั้มก็ไม่ได้ขัดขืนแล้วค่ะ ยกขาขึ้นแต่โดยดี แถมแยกขาให้ด้วยเอ้า ให้พีทเค้าจ้องดูหีอั้มเต็มๆตาเลยค่ะ (ตอนนี้กระโปรงเปียกไปหมดเลยค่ะ น่าจะถอดออกก่อน) เค้าก็แหกหีอั้มเลียใหญ่เลยค่ะ เสียวสุดๆจริงๆ อั้มก็แกล้งพูด อย่านะ อย่าทำแบบนั้น แต่ก็อดที่จะครางออกมาไม่ได้จริงๆค่ะ หลังจากเลียจนพอใจแล้ว พีทก็จัดการถอดกางเกงตัวเองออกค่ะ พอควยเค้าโผล่ออกมาอั้มก็ โหย มันใหญ่เกินวัยเลยค่ะ แข็งโด่เลย แต่พีทก็ไม่ได้ปล่อยให้อั้มจ้องนานค่ะ รีบจับควยแทงเข้ามาเลย ตอนแรกไม่เข้าค่ะ เจ็บมาก แสดงว่ายังไม่เคยแน่ๆ แต่สุดท้ายก็เข้าจนได้ค่ะ มันเข้าไม่ยากเท่าไหร่เพราะหีอั้มน่ะชุ่มหมดแล้วล่ะ แต่รู้สึกคับแน่นมากค่ะ ของเค้าใหญ่จริงๆ จากนั้นเค้าก็ซอยใหญ่เลยค่ะ แต่เชื่อไหมคะ ซอยไปไม่ถึง 10 วิ ก็ปล่อยน้ำปริ๊ดๆเข้ามาแล้วค่ะ เร็วมาก อั้มยังไม่ทันเสร็จซักครั้งเลยค่ะ กะลังนึกเสียดายแต่ปรากฏว่าควยเค้ายังแข็งอยู่ค่ะ เค้าก็ซอยต่ออย่างเร็วเลย คราวนี้นานเลยค่ะ จำไม่ได้แล้วว่ากี่นาที แต่เล่นกันอยู่ท่าเดียวเลยค่ะ แต่ก็โอเค๊ ถึงไปหลายรอบอยู่ ก่อนที่เค้าจะปริ๊ดน้ำเข้ามาในตัวอั้มอีกรอบ จากนั้นเราทั้งคู่ก็หมดแรงข้าวต้มเลยค่ะ พีทก็ถอนควยออกจากหีอั้ม แล้วขอโทษขอโพยใหญ่เลยค่ะ อั้มก็ทำเป็นโกรธค่ะ เค้าก็พยายามง้อค่ะ น่ารักดี อิอิ สุดท้ายอั้มก็ยอมค่ะ อั้มขอจับควยพีทดูด้วยล่ะ แต่พลิกดูเบาๆนะ กลัวมันจะตื่น ปรากฏเส้นตรงข้างใต้ขาดเลยค่ะ (จำชื่อไม่ได้แล้ว) จากนั้นเราก็เปิดประตูออกมา ปรากฏว่าเสื้อผ้าอั้มหายไปหมดเลยค่ะ (ลืมบอกไป ที่อยู่ตอนนี้คือห้องน้ำชายค่ะ แต่ปกติจะไม่ค่อยมีคนเข้า) ยังดีที่เหลือเสื้อนักเรียนอยู่ แต่ก็เปียกไปเกือบทั้งตัวเลยค่ะ ซักภาษาอะไรเนี่ย เค้าให้ซักเฉพาะตรงที่เปื้อน เอ้อ พีทก็บอกให้ยืมเสื้อเอาไหม แต่มันเป็นเสื้อคนละแบบไงคะ อั้มก็เลยบอกไม่เป็นไร ก็บิดๆน้ำออกใส่ทั้งๆแบบนั้นแหละ มันก็พอได้ค่ะ แต่ปัญหาคือไม่ได้ใส่ทั้งเสื้อในทั้งกางเกงในเลยเนี่ยสิ วันนั้นเลยลมเย็นไปทั้งวันเลยค่ะ รู้สึกหวิวๆข้างล่างไม่ชินเลย ด้านบนก็ต้องคอยปิดเพราะเสื้อมันแนบเนื้อจนเห็นหัวนมอีก นึกแล้วก็เป็นวันที่ทั้งลำบากและมีความสุขอีกวันนึงเลยล่ะค่ะ และนี่ก็คือแต้มที่ 2 ของอั้ม ไว้เจอกันใหม่นะคะ

GirlFriendRevenge