ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #3

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 06, 2013, 12:28:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    

สำหรับแต้มที่สามของอั้มก็ไม่ใช่ใครที่ไหน เป็นน้องชายของอั้มเองค่ะ ไม่ใช่น้องแท้ๆนะ เป็นลูกของน้องของพ่ออีกทีหนึ่ง เค้าชื่อตูนค่ะ เรื่องมันเกิดขึ้นตอนวันที่ครอบครัวเค้ามาที่บ้าน แล้วพ่อแม่เค้าก็ออกไปข้างนอกกับพ่อแม่อั้มค่ะ เราก็เลยอยู่ในบ้านกันสองคน ผู้ใหญ่เค้าก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะเป็นญาติกันค่ะ ตอนนั้นน้องตูนอายุ 13 ได้ ห่างกับอั้มหลายปีเหมือนกัน ไม่รู้ว่าเค้าจะรู้เรื่องอย่างว่ารึยังนะ น้องตูนเค้าชวนอั้มเล่นแบดค่ะ เราก็ออกไปเล่นที่สนามนอกบ้าน ตอนนั้นอั้มใส่เสื้อยืดอยู่บ้านธรรมดาๆ กางเกงขาสั้น แต่ไม่ได้ใส่เสื้อในกับกางเกงในค่ะ ซึ่งปกติเวลาอยู่บ้านอั้มจะไม่ใส่อยู่แล้ว พอเล่นไปซักพักใหญ่ๆ อั้มก็เหนื่อยเลยบอกป่ะพอละ ไปอาบน้ำแล้วดูทีวีดีกว่า ตูนก็พยักหน้าแล้วเราก็เข้ามาในบ้าน ทีนี้อั้มสังเกตเห็นตูนแอบมองหน้าอกอั้มอยู่บ่อยๆ ก็ก้มดู ปรากฏว่าเหงื่อมันเปียกเสื้อจนแนบเนื้อ เลยเห็นรอยหัวนมเลยค่ะ อั้มก็เลยคิดสนุก บอกตูนไปอาบน้ำด้วยกันมะ เค้าได้ยินก็ทำท่าตกใจค่ะ อั้มก็บอกเอ้ารีบถอดเสื้อผ้าเร็วสิ เค้าก็ส่ายหัวค่ะ บอกไม่เอาพี่อั้มผมอาย อั้มก็บอกเราพี่น้องกัน จะอายอะไร นี่ดู เสร็จอั้มก็ถอดเสื้อออกเลยค่ะ โชว์นมให้เค้าเห็นเต็มๆเลย เค้าก็มองใหญ่เลย อั้มก็บอกเห็นไหม พี่ยังไม่อายเลย แล้วก็ตามด้วยถอดกางเกงออกเลยค่ะ ตอนนี้อั้มยืนเปลือยกายให้เค้าดูเลย อั้มสังเกตเห็นควยเค้าโด่แล้วค่ะ เค้าก็ยืนจ้องไม่ขยับเลย อั้มก็บอกเอ้าเร็วเข้า แล้วก็ก้มลงไปดึงกางเกงพร้อมกางเกงในเค้าลงอย่างเร็วเลยค่ะ ควยเค้าดีดผึงออกมาจากกางเกงเกือบโดนหน้าอั้มแน่ะ มันก็อันไม่ใหญ่มากค่ะตามอายุ มีขนขึ้นนิดหน่อย อั้มก็แซว อะไรเนี่ย ทำไมของตูนแข็งล่ะ เค้าก็อ้ำอึ้งค่ะ อั้มก็ลูบหัวควยเค้าและชักเบาๆ แป้บเดียวเท่านั้นแหละค่ะ น้ำพุ่งออกมาเลย แรงมากโดนหน้าอั้มเต็มๆเลย อั้มก็ตกใจ อุ๊ย อะไรเนี่ย ตูนปล่อยอะไรออกมา (แกล้งทำเป็นไม่รู้ค่ะ) น้องเค้าก็ตกใจค่ะ รีบขอโทษอั้มใหญ่เลย อั้มก็เดินไปเอากระดาษทิชชู่มาเช็ด แล้วก็บอกตูนมานั่งนี่เลยมา ทำหน้าดุๆหน่อยด้วยค่ะ ตูนก็ค่อยๆเดินมาอย่างว่าง่าย ควยที่แข็งก็เริ่มอ่อนลงแล้วค่ะ ท่าทางจะกลัว เรานั่งส่องหน้ากัน อั้มก็ถามนั่นถามนี่ ตูนก็ตอบมาเรื่อยๆ เหมือนสอบสวนเลยค่ะ 55 (แต่ไม่ยอมมองหน้าอั้มเลยน่ะ มัวแต่ดูนมกับหีอั้มอยู่นั่น) สรุปได้ความว่า เค้าเคยดูพวกหนังโป๊แล้วก็ชักว่าว แต่ยังไม่เคยเห็นผู้หญิงโป๊จริงๆ และยังบริสุทธิ์อยู่ค่ะ (นึกว่าเด็กสมัยนี้จะไวซะอีก อิอิ) ระหว่างที่คุยอั้มก็นั่งเปิดเต็มที่ค่ะ แขนก็พาดกับที่เท้าแขนไว้ ขาก็อ้ากว้างเท่าที่จะทำได้ เรียกว่าให้น้องดูทั้งนมและหีได้ตามสบายเลย พอคุยกันไปซักพักควยเค้าก็เริ่มแข็งขึ้นค่ะ แล้วจู่ๆเค้าก็พูดขึ้นมาอย่างดังเลย พี่อั้มครับ ผมขอดูของพี่หน่อยได้ไหมครับ อั้มก็ถามจะดูอะไรหะ เค้าก็ตอบค่อยๆ ดูหีพี่ครับ อั้มก็แกล้งบอกอะไรนะไม่ได้ยิน ดูหีพี่ครับ เค้าตะโกนออกมาดังมากจนอั้มตกใจเลย กลัวใครจะได้ยินจริงๆ อั้มก็รีบบอกชู่ๆ เบาๆหน่อยก็ได้ แล้วก็เอาขาขึ้นพาดกับที่เท้าแขนเลยค่ะ น้องก็จ้องดูใหญ่เลย แล้วเค้าก็บอก พี่อั้มขอดูข้างในด้วยนะ อั้มก็บอกแหม ได้คืบจะเอาศอกเชียวนะ แต่ก็เอานิ้วแหกให้ดูกันชัดๆเลยค่ะ เห็นเค้าเอามือสาวควยตัวเองด้วย เลยแกล้งบอกดูได้แต่อย่าเอาไอ้นั่นของน้องมาแทงรูของพี่นะ แต่ดันกลายเป็นการกระตุกฟางเส้นสุดท้ายค่ะ ตูนลุกขึ้นเดินมาอย่างเร็วมาก อั้มตกใจจะลุกแต่ตูนเข้ามาถึงตัวก่อนและจับแขนไว้ และมายืนอยู่ตรงกลางทำให้อั้มหุบขาไม่ได้ อั้มก็บอกจะทำอะไรน่ะ อย่านะ (อันนี้แกล้งบอกค่ะ) เค้าก็บอกตูนไม่ไหวแล้ว ขอเย็ดหน่อยนะ อั้มก็พยายามดิ้นจะสลัดแขนออกแต่เค้าจับข้อมือไว้แน่นมาก (จริงๆแล้วอั้มใช้ขาถีบเลยก็ได้ค่ะ แต่อยากลองโดนน้องชายก็เลยไม่ได้ทำค่ะ ยังเอาขาพาดอยู่เหมือนเดิมด้วยซ้ำ) เสร็จเค้าเห็นอั้มขัดขืนก็เลยพยายามจะรีบทำค่ะ เอาควยมาจ่อหีอั้มแล้วแทงอย่างไวเลย แต่ด้วยความที่ไม่ได้ใช้มือช่วยก็เลยแทงพลาดตั้งหลายครั้งแน่ะ (โดนตรงอื่นเจ็บมาก T_T) สุดท้ายก็เข้าจนได้ค่ะ พรวดเข้ามาเกือบทั้งลำเลยเพราะหีอั้มแฉะตั้งแต่ตอนแหกให้เค้าดูแล้ว เค้าก็ซอยใหญ่เลยค่ะ เสียวดีจริงๆ พอเค้าเห็นอั้มไม่ขัดขืนแล้วเค้าก็เปลี่ยนมาบีบนมอั้มแทน แต่ก็ยังเด้าอยู่ แล้วก็มาจูบปากอั้ม ทำอยู่ท่าเดียวนี่แหละค่ะ (ก็เด็กมันไม่เคยนี่นะ แต่ดีหน่อยตรงที่ปล่อยน้ำไปก่อนหน้านี้แล้วเลยอึดหน่อย ไม่งั้นล่มปากอ่าวแน่ๆ อิอิ) จนเค้าเสร็จ กระแทกควยปล่อยน้ำเข้ามาเต็มข้างในเลย พอเสร็จอั้มก็ผลักเค้าออกไปเลย ถามทำไมทำแบบนี้ (ทำหน้าจริงจังด้วย) เค้าก็ขอโทษ แล้วบอกรักอั้มอะไรไม่รู้ตามข้ออ้างปกติของผู้ชายนั่นแหละค่ะ (แต่อั้มไม่ได้ร้องไห้นะ พอดีแสดงไม่เก่งขนาดนั้น :p) อั้มก็บอกถ้าจะให้ยกโทษให้ ตูนต้องไปยืนชักว่าวที่สวนด้านนอกจนเสร็จนะตกลงไหม เค้าก็รีบไปเลยค่ะ ตลกดี อิอิ (ด้านนอกมีกำแพงแต่มองทะลุสวนของบ้านข้างๆได้ค่ะ ถ้ามีคนเดินออกมาคงจะเห็นเต็มๆ) เค้าก็ยืนสาวใหญ่เลยแต่คงไม่เสร็จง่ายเพราะปล่อยไปสองทีแล้ว อั้มก็นั่งดูอยู่ดีๆ ปรากฏได้ยินเสียงรถค่ะ พ่อแม่กลับมาแล้ว อั้มตกใจรีบคว้าเสื้อผ้าแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำไปเลย อ้อ เสื้อผ้าที่ว่านี่หมายถึงของตูนด้วยนะ 55 อยากจะรู้ล่ะซี่ว่าเป็นยังไงต่อ แต่อั้มไม่ขอเล่าละกันค่ะ :p แต่สรุปว่าสุดท้ายแล้วพ่อแม่ก็ไม่รู้เรื่องของเราสองคนค่ะ ^ ^ แต้มต่อไปไว้คราวหน้านะ