ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jamming] Kangokujima 1 คุกนรกกลางทะเล By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2013, 05:19:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

น่าจะเป็นเรื่องแรกๆที่ผมแปล คำยังไม่สละสลวย แต่ดิบๆกากๆ
แสดงว่าผมชอบแนวนี้มานานแล้วใช่มั้ย 5555

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ohtp888

kaikolos1

louis_m

เพิ่งได้เข้ามาอ่านครับ ชอบอ่านการ์ตูนแนวที่มีเนื้อเรื่อง มีเหตุการณ์ที่มาที่ไป ไม่ใช่เปิดเรื่องมาก็เอากันอย่างเดียว ยังงัยก็ขอบคุณครับ

yasa_ud

สาวๆติดเกาะสงสัยเก็บกดไว้เยอะครับจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้เลย

Sinosuke Arina

Tonypb

kolatee seneechai

จากตอนจบ งานนี้มีเก็บหมดคุก ยันผู้คุมชายก็ไม่น่ารอด

kaname

แหกกลางเกาะเลย == ต่อไปไม่รอดแน่ 

ต่อไปนายเป็น ผบ คุมเกาะแน่นอน

paradisex03

::Grimace::งานนี้เขีียนนานแล้วหรือยังครรับผมว่าลายเส้นมันคุ้นตา ผมอ่านแต่ไม่เคยจำชื่อคนเขียนเลย เอาจริงๆลายเส้นคล้้ายกาตูนไททยเลยครับ

Harley Quinz

::HeyHey:: โดน5555เหมือนเป็นเมืองของมาคาเบะ เลย 5555

doctorchit

ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปล อ่านแล้วแบบว่าหื่นเลยครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

Golffy

ชอบครับ เป็นแนวมีเนื้อเรื่องให้ติดตามต่อ อ่านแล้วได้อารมณ์