ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โครตเสียความรู้สึก

เริ่มโดย maadoonee, มีนาคม 07, 2013, 01:47:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maadoonee

คุณว่า มันน่า  งอล ไหม    ตอนคุยกับผม พูดอีกอยาง  ตอนคุยกับคนอืนพูดอีก อยาง  คือว่า มี แฟน ผม มี โทรศัพ ยุ 2เครื่อง  เครื่อง หนึ่งคุย กับผม อีก เครื่อง หนึ่ง คุย กับคนอืน  คน อืน นี้ ไม่ ใช้ คัย  เพื่อน ผมเอง  โทรหาผม  แล้วเอา อีก เครื่อง หนึ่ง คุย กับ เพื่อน ผม  บอก ผม รอ จน มันคุย กัน เสร็จ พอ คุย เสร็จ  ตา ผมจาได้ คุย ดัน ง่วงนอน คุก คืน ก่อ เป็น แปป นี้ ผม ต้อง นอน รอ เธอ คุย แล้ว ตอนคุย นะ แม่ง ไม่ว่างสายกุ  เหมือน ทำแบบ ว่า ให้ ผม เจ็บ ใจ/เสียความรู้ สึก ผม เล่น   ผมจาทำไงดี   ผมคิดที่จะ  ทำใจ ให้ ชิน แต่ ก่อ ทำไม่ได้  ก่อ เหมือนตอนนี้  มัน นั้ง คุยกัน ผม ก่อ นั้ง รอ มัน โทรมา   เจ็บ มาก เลย อ่า คัย มี รัย ช่วย บอกผมหน่อยนะคับ