ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฆ่าตัวตายเพราะไม่มีแฟน

เริ่มโดย jamezavoy, มีนาคม 08, 2013, 06:51:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamezavoy

คือเรื่องมันเกิดในหมู่บ้านผมอะครับ คือเรื่องมีอยู่ว่าเด็กอ้วนดำผู้ชายนะครับ กินยาแก้ปวดไปจนช็อตหรือหมดสติอะไรเนี่ยแระครับ
ผมฟังเค้ามาอีกที เหตุเพราะตั้งแต่เกิดมาไม่เคยมีแฟนไม่เคยมีใครมารักเพื่อนๆมีแฟนกันตัวเองยังไม่เคยมีแฟนเลย เวลาไปไหนก็ต้องไปคน
เดียวเห็นคนอื่นเค้ามีคู่กันก็เจ็บลึกๆ ( คือผมไม่ได้ไปฟังจากปากคนกินยามานะครับ ฟังๆเค้ามาอีกทีนึ่ง ) คือผมอยากทราบว่าคนอื่นที่ไม่มีแฟน
หรือช่วงนี้กำลังเศร้ากำลังเหงา เคยมีความคิดแบบนี้บ้างไหมครับ และการที่ไม่มีแฟนมันเจ็บอย่างงี้จริงๆๆหรอ