ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การเิิดินทางด้วยมอไซ

เริ่มโดย bookkerman, มีนาคม 05, 2013, 02:41:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bookkerman

ผมกะว่าจะไปเล่นกับเพื่อนจากนครพนมไปอุดรธานี ระยะทางก็ 200โลกว่าๆ ไปด้วยมอไซ mio 110 คิดว่า ไหวไหมครับ ต้องพักไหมคับ แบบ100โลพักไรงี้ เครื่องจะไหวไหมคับ แล้วถ้าเครื่องไหวเนี่ย ขีดจำกัดของมอไซเฉลี่ยแล้วมันไปได้กี่โลครับ(คงไม่เท่ารถยนต์) ขอบคุณครับ
thx