ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เก๋ สาวชอบโชว์ 2 (copy)

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 10, 2013, 01:19:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกคนที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่นนะคะ ส่วนเรื่องรูปคงต้องขอติดไว้ก่อนนะ วันนี้จะมาเล่าเรื่องที่เก๋ไปเลือกซื้อเสื้อผ้ามาค่ะ พอดีมีท่านนึงแนะนำว่าน่าจะลองใส่กระโปรงพลีทสั้นดู ซึ่งปกติเก๋จะชอบใส่กระโปรงแบบปกติมากกว่านะเพราะเก๋ว่ามันรัดรูปดูเซ็กซี่ดี แต่ก็อยากจะลองล่ะค่ะ เมื่อวานเก๋หยุดเรียนก็เลยไปหาซื้อที่ร้านดู เก๋ใส่เสื้อสายเดี่ยว เอวสั้นแต่ไม่ถึงกับเอวลอยนะ มันจะเห็นเอวนิดหน่อยอ่ะค่ะ แต่ถ้ายกแขนหรืออะไรงี้เสื้อก็จะเปิดขึ้นมาจนเห็นสะดือค่ะ แล้วก็ใส่กางเกงขาสั้นตามแฟชั่นค่ะ แต่ไม่ได้รูดซิปค่ะ แอบโชว์ อิอิ แต่ก็เห็นแค่ตรงเนินนะ เอาล่ะค่ะเข้าเรื่องซะที เก๋ก็ไปที่ร้านๆนึงค่ะ ซึ่งไม่เคยเข้ามาก่อน แต่เห็นเพื่อนที่เรียนด้วยกันบอกว่า ร้านนี้มีกล้องติดที่ห้องลองเสื้อค่ะ ก็เลยเกิดอารมณ์อยากพิสูจน์ อิอิ พอไปถึงร้านก็ปรากฏว่าไม่มีชุดนักศึกษาขายค่ะ แป่ว ไหนๆก็มาถึงแล้วก็เข้าซะหน่อยค่ะ เก๋ก็หยิบชุดมาหลายชุดเลย จนคนขายบอก น้องครับ ร้านเราไม่ให้เอาเสื้อผ้าไปลองทีละเยอะๆนะครับ อ่ะธ่อ ก็ได้ เก๋เลยหยิบมาแค่ 5 ชุดค่ะ พอเข้าไปในห้องแต่งตัวแล้วเก๋ก็พยายามมองหากล้องค่ะ แล้วก็เจอค่ะ มันอยู่บนกระจกค่ะ ถ้าไม่สังเกตดีๆก็จะไม่เห็นเพราะมันเป็นรูเล็กๆแล้วก็อยู่สูงด้วย พอเจอเก๋ก็รีบก้มหลบค่ะ กลัวเจ้าของร้านที่แอบดูอยู่จะตกใจ (ลืมบอกไปค่ะ เก๋ใส่แว่นตากันแดดอันใหญ่ แล้วก็หมวกด้วยค่ะ กันพลาด) เสร็จเก๋ก็จัดแจงแก้ผ้าเลยค่ะ เก๋ถอดทั้งเสื้อและกางเกงออกหมด (เสื้อต้องใช้วิธีเอาสายลงแล้วดึงผ่านด้านล่างเอาค่ะ เพราะไม่อยากถอดแว่นกับหมวกออก) แล้วก็ลองเสื้อทีละตัวค่ะ โดยที่เปลือยท่อนล่างไว้ตลอด เก๋พยายามยืนให้ติดประตูห้อง มุมจะได้พอดี เค้าจะได้เห็นชัดๆค่ะ ในบรรดาเสื้อที่หยิบมาเก๋ไม่ได้ลองตัวหนึ่งค่ะเพราะมันเป็นแบบสวม แต่ที่เหลือเป็นกระดุมกับสายเดี่ยว โชคดีจัง หีเก๋แฉะไปหมดเลยค่ะ กะว่าเจ้าของร้านคงดูกันเต็มอิ่มเลยทีเดียว หัวนมงี้แข็งไปหมดเลยค่ะ เสร็จแล้วเก๋ก็เปลือยท่อนบนลองกางเกงกับกระโปรงจนครบค่ะ แล้วเก๋ก็ใส่กางเกงตัวเดิมแต่ยังไม่ใส่เสื้อค่ะ กะว่าจะโชว์ทิ้งท้ายซะหน่อย เก๋ก็ทำเป็นเปิดประตูออกมาโดยที่เปลือยท่อนบนค่ะ ตอนนี้คนในร้านเต็มเลยค่ะ ทุกคนจ้องมาที่เก๋หมดเลย เก๋ก็ทำทีเป็นตกใจค่ะแล้วก็รีบกลับเข้าห้องแต่งตัว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ หัวใจเต้นตุบๆเลย เสียวมากด้วย อยากจะช่วยตัวเองแต่ก็ต้องกลั้นไว้ค่ะเพราะสถานที่ไม่อำนวยแล้วก็เดี๋ยวจะหมดอารมณ์อยากโชว์ด้วย เสร็จเก๋ก็ใส่เสื้อตามเดิมแล้วก็ซื้อเสื้อตัวสองตัวพอเป็นพิธีแล้วก็เดินออกมาค่ะ

พอวันนี้เช้าเก๋ไม่มีเรียนค่ะ ก็เลยแวบเข้าห้างซะหน่อย (แต่ก็ใส่ชุดนักศึกษานะ) เก๋ก็ไปที่แผนกเสื้อผ้านักศึกษาค่ะ เจอกระโปรงพลีทแล้ว ก็เลยคว้าตัวนึงเข้าห้องลองเสื้อซึ่งมันจะเป็นทางเดินทางเดียวเข้าไป แล้วมันจะมีห้องอยู่สามห้อง อีกด้านเป็นกำแพงค่ะ เก๋ก็เข้าไปห้องตรงกลาง จัดการปิดประตูแต่ไม่ได้ล็อกค่ะ กะว่าให้แง้มๆไว้หน่อยเผื่อมีคนแอบดู อิอิ (แต่คงมีแต่ผู้หญิงแหละ) ปรากฏว่าประตูมันไหลค่ะ พอปิดแต่ไม่ได้ลงกลอนมันจะเด้งเปิดมาเกือบ 90 องศาเลย แต่ไม่ชนกำแพงนะคะ เก๋ก็ใจเต้นตึกตักเลยค่ะ กะว่าจะทำเป็นไม่รู้ตัว ก็ปิดประตูแล้วก็หันเข้าหากระจกค่ะ เห็นประตูค่อยๆเปิดออกจนมาอยู่ตำแหน่งเดิม (รู้สึกไม่ค่อยเนียนเลยค่ะ แต่ช่างเถอะ) แล้วเก๋ก็จัดการแก้ผ้าออกหมดเลยค่ะ จนเปลือยล่อนจ้อนเลย แล้วก็หยิบกระโปรงมาใส่ค่ะ ปรากฏว่ายาวไปค่ะ (ยาวประมาณหัวเข่า) ก็เลยจัดการใส่เสื้อค่ะ แต่ติดกระดุมแค่เม็ดบนเม็ดเดียว เสื้อก็อ้าออกเลยค่ะเพราะปกติมันก็รัดอยู่แล้ว แต่ไม่เห็นหัวนมนะ แล้วก็เดินออกมาเรียกพนักงานค่ะ พี่คะกระโปรงมันยาวไปค่ะ ช่วยเปลี่ยนเป็นตัวที่สั้นกว่านี้ให้หน่อยนะคะ เค้าก็ตอบว่าได้ค่ะแล้วก็จะไปหยิบมาให้ เก๋ก็รีบจัดการถอดกระโปรงออกเลยค่ะแล้วก็เรียกพี่คะๆ แล้วก็ยื่นกระโปรงให้ พี่เค้าหันมาเห็นก็ตกใจค่ะ ว้ายน้องเดี๋ยวค่อยเอาคืนก็ได้ค่ะ เก๋ก็รีบตอบว่าไม่เป็นไรค่ะ เค้าก็รีบเอาไปแล้วก็เดินไปค่ะ ดูท่าทางอายๆ ก็ผู้หญิงด้วยกันแท้ๆนะ ระหว่างนั้นเก๋ก็ยืนรอด้านนอกเลยค่ะ แต่อยู่ตรงทางเดินนะ ด้านข้างกับด้านหลังเก๋จะปิดค่ะ ต้องมองด้านหน้าถึงจะเห็นเก๋ ได้ยืนเปลือยท่อนล่างกลางห้างที่มีคนเดินไปมามันทั้งตื่นเต้นและเสียวดีจริงๆค่ะ มีบางคนที่หันมาเห็นด้วยแต่เก๋ก็ทำเป็นมองคนขายไปเรื่อยๆ ไม่สนใจค่ะ จนหีแฉะหมดแล้วค่ะตอนนี้ ใจจริงอยากจะถอดเสื้อออกด้วยแต่เดี๋ยวคนขายช็อคค่ะ ปรากฏว่าเค้าหยิบมาให้ 3 ตัวเลยค่ะ เก๋ก็ถือเดินเข้าไปในห้องลองเดิมแล้วก็ลองทีละตัวค่ะ โดยถอดเสื้อออกเหมือนเดิมค่ะ สักพักปรากฏมีผู้หญิงเดินผ่านมาค่ะ (เก๋ดูผ่านกระจกนะ) พอเห็นเก๋เค้าก็หยุดค่ะ แต่ก่อนที่จะเกิดอะไรเก๋ก็มือไวค่ะ จับกระโปรงที่ลองอยู่ดึงลงด่านล่างอย่างรวดเร็วจนกระโปรงหยุดไปกองที่เท้าเลยค่ะ สวนกับที่เค้าพูดขึ้นมาพอดีค่ะ โทษค่ะ ลืมปิดประตูค่ะ เก๋ก็หันกลับหลังไปหาเค้าเลยค่ะ เป็นนักศึกษาคนละมหาลัยค่ะ เค้าก็มองนมกับหีเก๋ใหญ่เลยค่ะ อ๋อพอดีกลอนประตูมันเสียน่ะค่ะ เก๋ก็ตอบไปพร้อมกับขยับกลอนประตูแก๊กๆ ให้ดูเหมือนมันเลื่อนไม่ได้ เค้าก็บอกว่าแล้วไม่แง้มประตูปิดไว้หน่อยเหรอคะ เก๋ก็บอกว่าแง้มไว้แล้วค่ะ แต่ประตูมันเปิดเองน่ะค่ะ เค้าคงจะสงสัยนะว่าเก๋ไม่เห็นในกระจกเหรอ แต่ก็บอกแค่ ค่ะ แล้วก็เดินไปห้องข้างๆ ว้า ว่าจะโป๊โชว์เค้าอีกซักหน่อยนะ แต่ก็ช่างเถอะ เก๋ก็จัดการเลือกกระโปรงที่สั้นที่สุดค่ะ มันยาวประมาณครึ่งหนึ่งของต้นขาเก๋ค่ะ แต่มันมีวิธีค่ะ อิอิ เก๋ก็ดึงกระโปรงจนเลยสะดือขึ้นมา จนมันยาวประมาณจากหีลงไปครึ่งคืบค่ะ จากนั้นก็ใส่เสื้อตามปกติค่ะ ตอนเดินออกมานี้รู้สึกว่าลมพัดผ่านหีเลย โล่งมากค่ะ รู้สึกเสียวมาก อยากจะรีบไปเข้าห้องน้ำแล้วจัดการตัวเองซักสองรอบ พอเดินไปหาพนักงาน ปรากฏว่าเค้าบอกว่า ขอกระโปรงตัวที่จะซื้อ (ซึ่งใส่อยู่) ไปคิดเงินด้วยค่ะ เก๋ลืมไปเลยค่ะ แต่ก็ประจวบเหมาะ ด้วยความอยากทำให้หน้ามืดค่ะ เก๋ก็จัดการถอดกระโปรงออกตอนนั้นเลย พนักงานคนนั้นร้องว้ายเลยค่ะ (ตอนนี้พอนึกถึงก็รู้สึกอายเหมือนกันค่ะ ถอดกันกลางห้างเลยทีเดียว ไม่ใช่ตรงหน้าห้องลองเสื้อแล้วด้วย มันเปิดหมดทุกด้านเลย) แล้วเก๋ก็รีบใส่กระโปรงตัวเดิมอย่างรวดเร็วค่ะ ไม่ได้สนใจมองรอบข้างเลย กระโปรงก็ดันคับอีก(กระโปรงปกติเก๋จะรัดรูปค่ะ)เก๋งี้พยายามดึงแทบตาย รู้สึกร้อนหน้าหมดเลย คงจะแดงก่ำเลยมั้ง หลังจากใส่เสร็จก็ยื่นกระโปรงให้พนักงานค่ะ ตอนนี้รู้สึกเสียวมากๆ หันไปมองรอบๆเห็นมีคนยืนมองด้วย หลังจากซื้อเสร็จแล้วเก๋ก็รีบเดินเข้าห้องน้ำเลยค่ะ จัดการตัวเองจนเสร็จ 3 รอบติดเลย เป็นอะไรที่ตื่นเต้นและเสียวดีจริงๆ วันนี้ไว้เท่านี้ก่อนละกัน แล้วจะแวะเข้ามาอีกนะคะ