ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเก๋ เชียร์ลีดเดอร์ (ตอนที่ 3) เครดิตคุณchop69จากเว็ปเพื่อนบ้านครับ

เริ่มโดย elmadooba, ตุลาคม 01, 2011, 04:39:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elmadooba

หลังจากนั้น ผมวางแผนว่าจะต้องสอนให้น้องเก๋รุ้จักความเสียวอีกวิธี ก็คือ การลงลิ้นที่เม็ดแตด ผมโทรศัพท์คุยกับน้องเก๋ หลังสามทุ่มของคืนวันพุธ ผมเล่าวิธีการลงลิ้นให้น้องเก๋ฟังแบบรายละเอียด เพื่อให้น้องเก๋ยิ่งอยากรู้อยากลองมากขึ้น น้องเก๋ถามผมว่า "ถ้าเก๋อยากลองวิธีนี้บ้าง เก๋ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ" ผมตอบ "ง่ายมากๆ ..น้องเก๋แค่เปิดใจลอง" น้องเก๋ถามด้วยความสงสัยว่า "ค่ะ...แต่..เก๋ไม่รู้ว่าเม็ดแตดอยู่ตรงไหนนะค่ะ" ผมยิ้มและตอบว่า "ไม่ต้องกังวลนะ...พี่สัญญาจะสอนให้น้องเก๋เอง" น้องเก๋ตอบ "ก็ได้ค่ะ...แล้วแต่พี่" ผมก็นัดหมายว่าจะเจอกันในวันเสาร์ที่จะถึงนี้

เวลานัด 10.00 น. ในเช้าวันเสาร์ ผมรอน้องเก๋อยู่ที่หน้าโรงหนัง น้องเก๋เดินมาในชุดแซ็กสั้นสีขาวประมาณครึ่งน่อง ผมสำรวจรูปร่างน้องเก๋ตั้งแต่หัวจรดเท้า วันนี้น้องเก๋น่ารักเป็นพิเศษ ผมชมน้องเก่ว่า "เก๋ใส่ชุดนี้น่ารักมากๆ ดูหวานมากๆ แล้ว....หวานทั้งตัวไหมครับ" เก๋ตอบว่า "ไม่รู้ค่ะ...พี่..ต้องลองชิมเอง" เธอก้มหน้าตอบแบบอายๆ ผมรีบจูงมือน้องเก๋เดินไปเที่ยวตามห้างสักพัก เพื่อให้ผ่อนคลาย และผมถามเก๋ว่า "วันนี้ต้องรีบกลับบ้านไหม" น้องเก๋ตอบว่า "เก๋ขออนุญาตแม่ว่า จะไปงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อนๆ จะกลับประมาณ 3 ทุ่มค่ะ" ผมยิ้มและคิดว่า น้องเก๋คงอยากรู้อยากลองบทเรียนเซ็กส์บทต่อไปกับผมแน่นอน และผมคิดในใจว่า วันนี้เป็นวันพิเศษที่ผมจะสอนการลงลิ้นทั้งตัวให้น้องเก๋สุดที่รัก เพื่อให้ประทับใจแบบสุดๆ ไม่มีการสอดใส่ใดๆทั้งสิ้น จะได้ทำให้น้องเก๋ติดใจให้ผมลงลิ้นบ่อยๆ เหมือนกับที่น้องเก๋จะขอดูดไอติมแท่งผมบ่อยๆ ผมใช้เวลาประมาณ 2 ชม.กับน้องเก๋ที่ห้างสำหรับทานข้าวและเดินเที่ยว

หลังจากนั้นผมขับรถพาน้องเก๋ออกจากห้างซีคอน มุ่งหน้าตรงไปที่เป้าหมายก็คือ อพาร์เมนท์แถวศรีนครินทร์ ที่ค่อนข้างเงียบและเป็นส่วนตัวมากๆ ที่ผมจองเปิดห้องเรียบร้อยแล้วเมื่อตอนเช้า ผมพาน้องเก๋ไปที่ห้องพักและรีบล็อคประตูทันที ผมคิดในใจว่า ผมมีเวลาเกือบๆ 6-7 ชม.ที่จะลงลิ้นและสอนเรื่องเสียวๆให้กับน้องเก๋สุดที่รักของผม ผมจ้องตาและบอกน้องเก๋ว่า "วันนี้...พี่มีความสุขที่สุด...ที่ได้อยู่ใกล้ชิดกับคนที่พี่รักที่สุด" น้องเก๋พูด "ค่ะ...เก๋ก็มีความสุขเหมือนกัน" ผมยืนกอดน้องเก๋และค่อยๆจูบเบาๆที่ริมฝีปากของน้องเก๋ ผมสอดลิ้นเข้าในปากของน้องเก๋และใช้ลิ้นของผมพันลิ้นน้องเก๋เบาๆ เธอกอดตัวผมแน่นขึ้น ผมและน้องเก๋จูบปากและลิ้นพันลิ้นอยู่พักหนึ่ง ผมค่อยๆ จูบไซ้ซอกคอน้องเก๋แบบเบาสุดๆ ซึ่งผมสัมผัสได้ว่า น้องเก๋ขนลุกซุ่ไปทั้งตัว ผมใช้มือขยำนมทีละข้างเบาๆ เพื่อกระตุ้นความเสียวให้เพิ่มขึ้นทีละนิด ผมยังคงใช้นิ้วเขี่ยไปตรงหัวนมที่มีชุดแซ็กปิดอยู่ สักพักผมรู้สึกว่าหัวนมของน้องเก๋เริ่มชูชันเป็นไตแข็งนูนออกมา ผมใช้นิ้วบี้หัวนมเบาๆ น้องเก๋ครางอือ....อา...ผมเลื่อนมือลงไปที่ขาอ่อน ลูบคลำเบาๆ จากขาอ่อนขึ้นไปที่เป้าหมายก็คือ กางเกงในของน้องเก๋ ผมบรรจงใช้นิ้วคลึงตรงหอยพอดี น้องเก๋ครางซี๊ดส์.....น้องเก๋พยายามขยับตัวถอยหนีการรุกของนิ้วชี้ของผมที่คลึงเบาๆต่อเนื่อง ผมยังคงใช้นิ้วถูไปมาจนรู้สึกว่าน้ำเสียวของน้องเก๋ซึมออกมาจนเปียกกางเกงใน

จากนั้นผมเอื้อมมือไปด้านหลังชุดแซ็ก และค่อยๆรูดซิปที่อยู่ด้านหลังของชุดแซ็กลง ชุดแซ็กหลุดลงบนพื้น น้องเก๋รีบยกแขนสองข้างขึ้นมาปิดรูปร่างของเธอ โดยเฉพาะที่หน้าอกและหอยของเธอทันที ผมตะลึงมองรูปร่างหุ่นเพรียวของน้องเก๋ที่มีแค่เสื้อชั้นในและกางเกงในลายการ์ตูนปิดไว้ ผิวเธอสีแทนเนียนไปทั้งตัว ผมชมน้องเก๋ว่า "สวยจัง" น้องเก๋ยิ้มแบบอายๆ เธออายหน้าแดง เพราะเธอเพิ่งยืนโชว์รูปร่างทั้งตัวแบบไม่มีเสื้อผ้าปิดเลย นอกจากเสื้อชั้นในและกางเกงในเท่านั้น ผมบอกน้องเก๋ว่า "พี่...ขอดูรูปร่างสวยๆ..แบบไม่มีอะไรปิดเลยนะ" เก๋ตอบรับ "ค่ะ" ผมจับแขนสองข้างของน้องเก๋ที่ปิดจุดสำคัญลงให้แนบลำตัว และปลดตะขอชุดชั้นในของเธอออกและรูดกางเกงในลงไปกองที่พื้น ผมมองหน้าอกของน้องเก๋ที่นูนขึ้นมาเป็นกระเปาะกลมสวยขนาดประมาณผลส้ม หัวนมสีน้ำตาลแดงอ่อนๆ น่าดูดมากๆ ผมใช้นิ้วแตะเบาๆที่หัวนมของน้องเก๋ เธอครางอือ...ผมใช้นิ้วบี้เบาๆ ผมค่อยๆลูบเบาๆไปตามเนินนมของน้องเก๋ ผมเห็นน้องเก๋ขนลุกซู่ และผมก้มตัวลงมาเพื่อใช้ลิ้นเลียรอบๆหัวนมของน้องเก๋ พร้อมกับดูดหัวนมจ๊วบๆ น้องเก๋ครางซี๊ดส์... ผมเลียไปรอบๆ หัวนมจนหัวนมเก๋ชูชัน แข็งเป็นไตขึ้นมา

ผมกระซิบข้างหูของน้องเก๋ให้ยืนแยกขาออกและปล่อยตัวตามสบายนะ ผมคุกเข่าลงที่น้องเก๋ยืนเปลือยกายอวดเรือนร่างที่สวยและเนียน หน้าของผมเกือบชิดกับหอยของน้องเก๋ที่มีขนบางๆปิดอยู่ ผมจ้องหอยของน้องเก๋ มันสวยมากๆ มีขนขึ้นบางๆ ปากหอยปิดสนิท แม้ว่าผมจะเคยใช้นิ้วถูมาบ้างแล้ว ผมเลียริมฝีปากและคิดในใจว่า อยากกินหอยเด็กสาวแบบน้องเก๋มานานแล้ว วันนี้จะทำให้ติดใจ จะได้ยอมให้เลียได้บ่อยๆ ผมสอดมือเข้าไปสัมผัสเบาๆที่กลีบหอยของน้องเก๋ เธอสะดุ้งอุ๊ยและขยับถอยหนีไปด้านหลัง ผมบอกน้องเก๋ "ยืนนิ่งๆสิครับ...พี่..ขอดมความหอมชื่นใจ...หน่อยนะ" น้องเก๋ไม่ทันพูดอะไรตอบ ผมรีบซุกหน้าไปที่หอยของเธอและใช้ลิ้นเลียแซะกลีบเนื้อของน้องเก๋ทันที น้องเก๋ครางซี๊ดส์...อูยย...ผมใช้มือสองข้างจับก้นกลมของน้องเก๋ไว้เพื่อจะได้เลียหอยได้ง่ายขึ้น โดยที่น้องเก๋ไม่ขยับหนีลิ้นของผมอีก ผมเริ่มลงลิ้นแซะเข้าไปในกลีบหอยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น พร้อมทั้งใช้ปากดูดหอยไปด้วย น้องเก๋ยิ่งร้องคราง "...อูยยย....อา......พี่......เก๋...เสียวววว" น้ำเสียวของน้องเก๋เริ่มเอ่อล้นออกมาจากหอย ผมยิ่งเร่งจังหวะของลิ้นให้เร็วขึ้น ให้ชอนไชเข้าในกลีบหอยของน้องเก๋มากขึ้น น้องเก๋เริ่มส่ายสะโพกไปมา เพื่อพยายามจะดิ้นหลุดการล็อคตัวของผม แต่...ก็ไม่สำเร็จ ผมยิ่งดูดยิ่งเลียที่หอยของน้องเก๋ พร้อมกับใช้นิ้วกลางไชเข้าไป เพื่อขยายรูหอยให้กว้างขึ้น น้องเก๋ยิ่งส่ายก้นไปมาและครางลั่น เสียงสั่นสะท้าน "อูยยย.....พี่..ขา.....เก๋...เสียววว....จะยืนไม่ไหวแล้ว...นะ" ผมยิ่งเลียเร็วขึ้น พร้อมกับใช้นิ้วไชเร็วขึ้น เพื่อเร่งความเสียวให้น้องเก๋ถึงจุดสุดยอดให้ได้ น้องเก๋รู้ว่าเธอหนีจากการล็อคตัวของผมไม่ได้ เวลาเธอยิ่งเสียว เธอจะใช้มือกดหัวผมเข้าที่หอยเธอมากขึ้น ผมรู้ว่า น้องเก๋เสียวสุดๆแล้ว น้ำเสียวของเธอใกล้จะแตกแล้ว ผมยิ่งเลียเข้าไปในรูหอยของเธอ จนในที่สุดน้ำเสียวของน้องเก๋แตกออกมาเต็มหน้าผม พร้อมกับเสียงครางลั่นห้องของน้องเก๋ "โอย.....อ๊า....ซี๊ดส์......ซี๊ดส์" ผมรู้ว่า นี่เป็นครั้งแรกของน้องเก๋ที่ถึงจุดสุดยอดแบบสุดๆด้วยลิ้นและนิ้วแบบพร้อมๆกัน น้องเก๋ทรุดตัวลงนั่งบนพื้นทันที เธอเหนื่อยแฮ่กๆ ไม่พูดอะไรต่อ

ผมพาน้องเก๋ไปนอนลงบนเตียงและแยกขาออกให้กว้าง ผมเอาหมอนหนุนที่สะโพกเพื่อให้หอยน้องเก๋ถูกยกขึ้น และผมใช้มือแหวกกลีบหอยของน้องเก๋ออก ผมเห็นเนื้อข้างในสีแดงเรื่อ มันเปิดออกเป็นรูนิดเดียว ใส่ได้แค่นิ้วเพียงนิ้วเดียวเท่านั้น ผมคิดในใจว่า ไม่อยากทำให้น้องเก๋เจ็บเลย ไม่งั้นหมดสิทธิ์มีครั้งต่อไปแน่ๆ....ต้องค่อยเป็นค่อยไปดีกว่า ทำให้น้องเก๋เสียวทีละนิดบ่อยๆ จะได้ขาดเซ็กส์ไม่ได้ ผมจะได้มีโอกาสได้เอาน้องเก๋บ่อยๆ ทุกที่ทุกเวลาตามที่ผมต้องการ ผมค่อยๆสอดลิ้นแยงเข้าในรูหอยของน้องเก๋ที่เปิดออก น้องเก๋ร้องคราง....ซี๊ดส์... ผมใช้ลิ้นเลียตวัดเบาๆที่เม็ดแตดของน้องเก๋ที่นูนเป็นตุ่มขึ้นมา ทุกครั้งที่ผมเลียที่เม็ดแตด น้องเก๋จะร้องคราง ซี๊ดส์ทุกครั้ง พร้อมกับยกสะโพกขึ้นเป็นจังหวะไปด้วย ผมจะเลียเน้นที่เม็ดแตดและข้างในรูหอยสลับกันไปมาให้เบาที่สุด มันทำให้น้องเก๋เสียวสะท้านมากยิ่งขึ้นมากยิ่งขึ้น น้ำเสียวของเธอเริ่มเอ่อล้นออกมา

ผมเริ่มเร่งจังหวะการเลียซ้ายทีขวาทีบนกลีบเนื้อรูหอยของน้องเก๋ ทำให้น้องเก๋เสียวยิ่งขึ้น เธอร้องครางอูยย...อ๊า...แบบไม่อายผมแล้ว น้องเก๋เริ่มใจกล้าที่จะร้องครางออกมาแบบเปิดเผย และส่ายก้นไปมาเป็นจังหวะเวลาเธอเสียวมากๆ ผมชอบใช้ปลายลิ้นฉกไปมาเบาๆที่เม็ดแตดของเธอ น้องเก๋จะร้องครางลั่นและยกสะโพกส่ายหนีการเลีย ผมยิ่งได้ใจ ยิ่งเลียให้เร็วขึ้น เร็วขึ้นที่เม็ดแตดของน้องเก๋ จนน้องเก๋ทนไม่ไหว ร้องลั่น ดิ้นพล่าน "อูยยยยยย........อ๊า.........ส....ส...เสียววววว...ไม่ไหวแล้ว.....น้ำ....จะ...จะ..แตก...แล้ว" ในที่สุดน้ำเสียวของน้องเก๋แตกเต็มหน้าผมและผมก็เลียทำความสะอาดรูหอยจนแห้งอีกครั้ง

ผมปล่อยให้น้องเก๋นอนพักสักแปบ ส่วนผมขยับตัวเองขึ้นมานอนข้างๆตัวน้องเก๋ ผมเริ่มจูบน้องเก๋ที่ริมฝีปากแบบที่เธอชอบ ผมกระซิบชมน้องเก๋ว่า "พี่...รักเก๋นะ...อยากมีเวลาอยู่กับเก๋แบบนี้บ่อยๆ" น้องเก๋ตอบ "ค่ะ...เก๋ก็มีความสุข..ที่อยู่กะพี่" ผมรู้ว่า น้องเก๋กล้าเปิดเผยความรู้สึกที่แท้จริงของเธอออกมาว่า เธอติดใจเซ็กส์ที่ได้รับจากผม ตั้งแต่การใช้นิ้วตกเบ็ด การอมดูดเลียไอติมแท่งของผม หรือการลงลิ้นของผมตามร่างกายของเธอ โดยเฉพาะที่หัวนมและเม็ดแตดของเธอ เป็นต้น

ผมเริ่มจูบริมฝีปากของร้องเก๋ และใช้มือลูบไล้ตามตัวของน้องเก๋เบาๆ เป็นการกระตุ้นเซ็กส์ให้น้องเก๋อีกครั้ง ผมจูบไซ้จากซอกคอลงมาถึงเต้านมของน้องเก๋ เธอครางอือ...ปล่อยให้ผมลูบไล้เล่นที่หัวนมของเธอ โดยไม่ขัดขืน ผมใช้ลิ้นเลียรอบๆหัวนมของน้องเก๋เบาๆ จนหัวนมเธอชูชันแข็งขึ้นมา ผมจะดูดและเลียเบาๆที่หัวนมของเก๋ พร้อมกับใช้นิ้วมือไปเขี่ยที่เม็ดแตดของน้องเก๋อีก น้องเก๋กอดตัวผมแน่น เธอต่อว่าผมว่า "แกล้งเธออีกแล้ว ไม่ให้เธอพักเลย" ผมถามเธอว่า "แล้ว...เก๋..ไม่ชอบหรอ...งั้นหยุด..ก็ได้" น้องเก๋ร้องห้ามผมไม่ให้หยุดทำ เพราะเธอเริ่มจะเสียวหอยขึ้นมาอีกแล้ว ผมใช้นิ้วไชเข้าในรูหอยเธอบ่อยขึ้น เพื่อช่วยขยายรูหอยให้กว้างขึ้น กว้างขึ้น เพื่อในคราวหน้าจะได้มีโอกาสได้ใช้อาวุธประจำตัวเข้าแทนนิ้ว เวลาที่ผมใช้นิ้วที่สอดเข้าในรูหอยของเธอจะหมุนขยับนิ้วเป็นวงกลมเพื่อสัมผัสด้านในรูหอยได้รอบๆ น้องเก๋ยิ่งครางลั่น หน้าตาเหยเก บ่งบอกได้ถึงความเสียวสุดที่เก๋ได้รับ ผมเร่งจังหวะการขยับนิ้วเร็วขึ้น เร็วขึ้น น้องเก๋ยิ่งคราง "อูยยย....พี่...ขา....โอยยย...เสียววว...เก๋...จะทน....ไม่ไหว...อีกแล้ว" ผมยิ่งเร่งจังหวะจู่โจมทั้งบน (เลียและดูดที่หัวนม) และล่าง (ไชนิ้วเข้าออก) ของน้องเก๋ เธอกอดตัวผมแน่น ปากร้องคราง "อ๊า....ส์..........เสียววววววววววว....น้ำ.....น้ำ....แตก.....อีกแล้วววว" น้องเก๋กระซิบว่า "พี่..เก่งจัง...เก๋ขอบมากๆ เวลา...พี่...ทำทุกอย่างกะเก๋" ผมยิ้มและจูบปากน้องเก๋ทีนึงและบอกว่า "ยังมี...ที่เด็ดกว่านี้อีกนะ....รับรองน้องเก๋ติดใจสุดๆ ถ้าได้ลอง"        น้องเก๋ตอบค่ะ เราสองคนก็นอนกอดกันไปสักพัก ผมก็พาน้องเก๋กลับไปส่งที่บ้านเธอก่อนเวลาสามทุ่ม  (ยังมีต่อนะ)