ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอและหยากับการเสียวครั้งแรก

เริ่มโดย ifreedom, มีนาคม 17, 2013, 11:02:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ifreedom

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นมานานแล้ว และเป็นประสบการณ์ที่น่าจดจำสำหรับตัวผม เป็นเรื่องเมื่อตอนผมเรียนอยู่ในมหาลัย ผมได้เจอผู้หญิงคู่หนึ่งถึงจะไม่สวยมากแต่ก็ค่อนข้างจะโดดเด่นในเรื่องความโดดเด่นของรูปร่าง คนแรกชื่อเอ เอเป็นคนขาวสูงหุ่นดีและเซ็กซี่มาก และอีกคนชื่อหยา หยาเป็นคนขาวเช่นเดียวกับเอและรูปร่างแม้ไม่เซ็กซี่เท่าเอแต่สมส่วนมาก แต่สิ่งที่โดดเด่นกว่าเอคือหน้าอกหน้าใจซึ่งมีขนาดใหญ่พอสมควร ซึ่งใครๆเห็นแล้วต่างต้องพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าน่าลองจับดูจริงๆว่ามันแน่นขนาดไหน แต่ทั้งสองคนนั้นค่อนข้างหยิ่งพอสมควรใครเข้าหามักจะแห้วไปตามๆกัน ผมเห็นแบบนี้แล้วจึงอยากจะเข้าไปตีสนิทด้วยจึงลองเข้าไปดู เนื่องจากผมเป็นคนคุยเก่งมนุษย์สัมพันธ์ดีจึงสนิทกับทั้งสองคนได้อย่างรวดเร็ว และก็ผ่านมาครึ่งปี ทั้งสองคนเป็นคนค่อนข้างมั่นใจในตัวเองแต่ชอบเผลอตัวหลุดโน่นหลุดนี้เป็นประจำ ยิ่งเวลาอยู่ด้วยกันกับผมยิ่งไม่ระวังเข้าไปใหญ่ กระปงกระโปรงเปิดหวอออกประจำ ผมเห็นทีไรมีอารมณ์ทุกที ทั้งสองคนยังโสดทั้งคู่และยังไม่เคยมีแฟนมาก่อน ในใจมักคิดตลอดว่าถ้ามีโอกาสได้ลิ้มลองทั้งคู่คงจะดีน่าดู และวันนั้นก็มาถึงทั้งคู่ชวนผมไปเที่ยวทะเลช่วงปิดเทอมบอกอยากเที่ยวทะเลแต่ไม่กล้าไปกันเองสองคน แต่มีผมอยู่เลยอยากชวนไปด้วยไปเป็นคนเฝ้าระวังทำนองนั้น โอกาสเข้าทางทันทีผมได้รู้ว่าเอกับหยาเป็นคนชอบกินเหล้ามาก  และพอเหล้าเข้าปากก็จะเปลี่ยนไปเป็นคนละคนกันทันที อยากให้ผมไปเป็นคนเฝ้าระวังแต่ที่ไหนหารู้ไม่ซะแล้วว่าผมนะแหละที่ต้องระวัง ผมจึงวางแผนโดยทันทีว่าทำยังไงถึงจะได้จัดการทั้งสองคนแบบเนียนๆดี และวันเดินทางก็มาถึงและก็ไปถึงที่หมายพวกผมเช่าบังกะโลติดชายหาดสองหลังแต่อยู่ติดกัน โดยผมนอนหลังนึงและเอกับหยานอนอีกหลังนึง หลังจากได้ที่พักแล้วเอกับหยาก็ได้เข้าไปเก็บข้าวของที่พักของตัวเองและเตรียมเปลี่ยนชุดมาว่ายน้ำทันที ผ่านไปซักพักผมก็ลงมานั่งรอสาวๆทั้งสองอยู่หน้าบังกะโลของพวกเธอ พอพวกสาวๆออกมาผมถึงกับตะลึง ทั่งคู่สวมบิกินี่ออกมาเลยเดิมทีก็เป็นคนขาวหุ่นดีอยู่แล้วมาใส่แบบนี้ยิ่งเซ็กซี่เข้าไปใหญ่ เอนั้นใส่บิกินี่สีขาวล้วนไร้ลวดลายแถมผิวขาวอยู่แล้วบวกกับเซ็กซี่เป็นทุนเดิมเห็นแล้วยิ่งเซ็กซี่เข้าไปใหญ่ มาทางหยาใส่ได้แรงสุดๆใส่บิกินี่สีส้มแป้ดแถมหน้าอกหน้าใจนั้นโดดเด่นสุดๆเห็นแล้วแทบจะโดดเข้าไปขยำเล่นทันที ผมยืนมองตะลึงจนทั้งคู่เดินลงมาถึงเอบอกว่าอยากใส่แบบนี้มาทะเลมานานแล้วแต่ไม่กล้าใส่ หยาบอกซ้อนต่อว่าเพราะมีผมมาด้วยถึงกล้าใส่อย่างน้อยก็มีคนเฝ้าระวังให้เลยกล้าหน่อย หลังจากนั้นก็พากันเดินไปที่ทะเลระหว่างเดินไปหนุ่มๆแถวนั้นมองกันตาเป็นมัน พอถึงที่เอกับหยาชวนผมลงไปเล่นผมบอกลงไปก่อนเลยเดี๋ยวตามไป เพราะต้องสงบจิตสงบใจเจ้าน้องชายของผมก่อนเดี๋ยวไปเล่นๆเผลอไปโดนจะโดนแซวเอา หลังจากตามลงไปเล่นกับสาวทั้งสองแล้วผมต้องคอยระงับอารมณ์กับเนื้อนมที่ผ่านไปผ่านมาไม่ก็เดี๋ยวมาโดนไปโดนมาอยู่ตลอดเวลา จนสุดท้ายก็ทนไม่ไหวจึงขอตัวไปจิตนาการก่อนซักรอบหลังที่เตรียมจัดจานหลักคืนนี้ หลังเที่ยวเสร็จเล่นทะเลเสร็จตอนกลางคืนก็ได้เวลาดื่มกินเราจะนั่งกินเหล้าติดชายทะเลกัน และกินกันที่บังกะโลของเอกับหยาเพราะถ้าง่วงก็จะได้นอนเลยไม่ต้องเดินกลับ บังกะโลที่พวกผมเช่านั้นมีระเบียงไว้นั่งกินนั่งเล่นกันด้วยเลยนั่งกินติดชายทะเลได้ กินกันช่วงแรกก็คุยกันปรกติตามภาษาคนมาเที่ยวกันไปก่อน หลังจากกินกันผ่านไปประมาณ1ชม.ครึ่ง ทั้งเอและหยาก็เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วจากพูดคุยกันปรกติก็เริ่มพูดคุยลามกกันได้แล้ว ผมรอเวลาผ่านไปสักพักหลังคุยเรื่องลากมกได้เพราะเริ่มเร็วไปกลัวจะระวังตัว พอได้เวลาผมเปิดประเด็นทันที ผมเริ่มจากเอก่อนผมถามเอว่าคิดไงถึงอยากใส่แบบนี้เล่นน้ำมันโป๊ผมสมควรนะ เอก็บอกแค่อยากลองใส่ดูแต่มากันเองกับหยาไม่กล้าเพราะกลัวจะโดนลวนลาม แต่นี้มีผมมาด้วยเลยค่อยกล้าหน่อย ผมก็แซวตอบกลับไปว่าก็สมควรอยู่ทั่งคู่ขาวหุ่นดีขนาดนี้ใครเห็นจะไปอดใจไหวขนาดผมยังอยากเลย เอถามอยากอะไร แหมไม่น่าถามก็อยากที่จะพาไปกินตับนะสิ ยิ่งหยานะยิ่งอยากพาไปกินหลายๆตับเลยนมใหญ่ขนาดนี้แถมใส่ซะสีส้มแป้ดขนาดนั้นยิ่งเด่นเข้าไปใหญ่ หยาถามนมหยาใหญ่ขนาดนั้นเลยเหรอผมตอบใหญ่สิ รู้ไหมที่มหาลัยบอกมีแต่คนอยากจับดูว่ามันจะเต็มไม้เต็มมือขนาดไหน ไม่เชื่อลองถามเอดูสิ เอก็บอกน่าจับจริงๆแหละ ผมยุเอลองจับดูสิ หยาบอกบ้าอายคนเขา ผมบอกอายทำไมมีกันแค่สามคน ใครจะมามองอีกอย่างเอเป็นคนจับไม่ใช่ผมจับซักหน่อย เอบอกนั้นสิหยามาลองให้เอจับซิ ตอนนี้ทั้งคู่เริ่มเมาแล้วเลยเริ่มกล้า เอตรงดิ่งเข้าไปจับหยาทันที หยาสะดุ้งร้องว้าย เอก็ลงมือจับต่อทั้งสองข้างทันที ผมถามเอว่าเป็นไงใหญ่แต็มมือดีมะ เอบอกทำไมมันใหญ่อย่างนี้เนี่ยหลังจากนั้นเอก็ใช้มือทั้งสองข้างจับนมหยาทั้งสองข้างและก็นวดไปนวดมา หยาทำตาพริ้มๆร้องครางออกมาเบาๆพร้อมใบหน้าแดงระเรือ เพราะความเมาและความเสียว พอเอจับเสร็จเอก็ปล่อยมือออกแล้วยกแก้วเหล้ามากระดก1ครั้ง ส่วนหยานั่งหอบๆก้มหน้าอยู่เพราะความเสียว ทั่งคู่ไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อนเจอแบบนี้เข้าไปเหมือนได้ลองอะไรใหม่ๆ  หลังยกเหล้าหมดแก้วเอบ่นว่าใหญ่จริงๆแฮะไม่แปลกเลยทำไมใครๆถึงอยากจับเอยังจับมันมือขนาดนี้ ทำไมของเอไม่ใหญ่แบบนี้มั้งนะหยาทำยังไงให้ใหญ่แบบนี้ หยาบอกไม่รู้สิของหยามันใหญ่เอง ผมเลยทักไปว่าผมรู้วิธีทำให้ใหญ่นะเอลองไหม หยาจะได้เอาคืนด้วย หยาถามทำไง ผมบอกเอมานั่งข้างหน้าหยาก่อนสิ เอก็มานั่งหลังจากนั้นหยาก็เอามือจับนมเอเลยแบบมือกว้างๆนะ ตอนนี้ต่อหน้าผมตอนนี้มีสาวหุ่นดีสองคนกำลังจะเล่นเสียวกันอยู่มันช่างเป็นภาพที่น่าดูจริงๆ หยาถามผมว่าแล้วทำไงต่อ ผมบอกขยำแล้วก็นวดเลยนวดนมเอไปเลยนวดวนไปวนมาเรื่อยๆ หยาลงมือทันที เอสดุ้งเล็กน้อยหลังจากนั้นก็ก้มหน้าเอามือมาปิดปากพร้อมร้องครางอยู่ในลำคอ หยาก็ได้ทีแก้แค้นนวดไม่หยุดเลยจนเอทนไม่ไหวเงยหน้ามาบอกหยาด้วยน้ำเสียงแหบๆและเบา พอก่อนหยาเอร้อนไปหมดแล้วพอก่อน แต่หยาไม่หยุดเหมือนอารมณ์มันพาไปทำให้ไม่ทันได้ยินเสียงห้ามของเอ จนเอต้องออกเสียงให้ดังขึ้นจนหยารู้สึกตัวและปล่อยมือออก หลังจากนั้นทั้งคู่ก็ไปนั่งที่ตัวเองแล้วหยิบเหล้าของตัวเองขึ้นมากินกัน ผมถามว่าเป็นไงรู้สึกไงบ้าง เอบอกว่าบอกไม่ถูกมันร้อนไปทั้งตัวเลยแต่รู้สึกดีๆไงไม่รู้ ผมถามหยาต่อแล้วหยาละ หยาบอกว่ามันรู้สึกเสียวๆอะตอนโดนเอจับมันรู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูกเลยและยิ่งตอนจับนมเอนวดไปมายิ่งเพลินเข้าไปใหญ่ ผมตอบทั้งคู่ว่าเหรอ แล้วถามต่อว่าอยากรู้สึกดีกว่านี้ไหมทั้งคู่ถามผมพร้อมกันว่าทำยังไง ผมบอกให้ทั้งคู่นั่งติดกันก่อนแล้วต่างฝ่ายต่างเอามือไปอยู่ตรงระหว่างขาของอีกคนก่อนหลังจากนั้นก็ลูบเบาๆช้าๆ ตรงของสงวนทั้งคู่เลย ทั้งเอและหยาบอกไม่ดีมั้งผมบอกกลัวไรไม่มีใครซักหน่อย อีกอย่างอยากรู้สึกดีกว่านี้ไม่ใช่เหรออุส่าสอนแล้วนะไม่ทำเสียใจแย่ ทั้งเอและหยาเลยมองหน้ากันแล้วลงมือทำกันทันที เอเริ่มก่อนลูบเนินหีหยาผ่านกางเกงขาสั้นช้าๆ หยาสดุ้งตัวกระตุกร้องครางตามจังหวะมือของเอที่ลูบไล้เนินเสียวของหยา พร้อมทำหน้าปิดเปี้ยวด้วยความเสียว ซักพักหยาบอกเอพอก่อนมันเสียวแต่เอกำลังมันมือไม่ยอมหยุดแล้วบอกว่าหยาทำให้เอบ้างสิ หยาเลยทำตามที่เอบอกเอามือลูบเนินเสียวเอทันที เอร้องครางเสียงดังออกมาทันที ทั้งคู่ต่างฝ่ายต่างลูบเนินเสียวของทั้งคู่อย่างเมามันพร้อมร้องครางเสียงหลงกันทั้งคู่ ผมพูดแทรกว่าอีกมือว่างนิจับนมกันเองดูสิ เอกับหยาพลัดกันจับทันที ทั้งคู่ตอนนี้กำลังเมามันกับความเสียวที่ได้เจอแล้ว ทั้งเอและหยานั่งร้องครางมองหน้ากัน ทั้งตัวและหน้าก็ชิดกันเข้าไปเรื่อยๆ จนหน้าของทั้งคู่ชิดติดกันซักพักทั้งคู่ก็จูบกัน แลกลิ้นกันอย่างเมามัน ตอนนี้อารมณ์ทั้งคู่ไปสุดๆแล้วจนลืมไปว่ามีผู้ชายนั่งดูอยู่ด้วย เอจับขาหยายกขึ้นแล้วเอานิ้วลูบเนินเสียวหยาเร็วขึ้นทุกทีๆ ส่วนหยาก็มือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงของเอและก็ล้วงเนินเสียวของเอแบบเนื้อถึงเนื้อ จนเอดิ้นไปดิ้นมาและนั่งแหกขาออกกว้าง โดยที่ทั้งคู่ยังแลกลิ้นกันอยู่ จนผละปากออกจากกัน ทั้งคู่มองหน้ากันซักพักเอจับหยาลงนอนแล้วถอดกางเกงหยาออกลงกองพื้นทันที เหลือแต่กางเกงในสีชมพูอ่อนๆที่ชุ่มเปียกไปด้วยน้ำเสียวของหยา เอล้วงเข้าไปในกางเกงในสีชมพูอ่อนของหยาและนิ้วแยงหีหยาทันทีที่ถอดกางเกงได้ หยาเงยหน้าร้องครางเสียงดังทันทีที่เจอเอล้วงหีใบหน้าบิดเบี้ยวด้วยความเสียวแล้วดิ้นไปดิ้นมา สักพักหยาหันมามองหน้าเอแล้วถอดกางเกงของเอที่กำลังนอนคร่อมหยาออกทันที แต่ถอดกางเกงคาไว้ตรงปลายขาของเอโดยที่ข้างนึงขาออกมาแล้วกับอีกข้างที่ยังติดอยู่ในขา เอใส่กางเกงในสีขาวไร้ลวดลายและเยิ้มไปด้วยน้ำเสียว เอยกก้นขึ้นชี้ฟ้าในท่าคร่อมตัวหยาอยู่ หยาเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงในของเอแล้วลูบหีเอจนเอเสียวบิดก้นไปมา หลังจากนั้นก็แลกลิ้นกันต่อทันที ส่วนตัวผมก็นั่งกินเหล้าไป นั่งว่าวไปดูสองสาวเล่นเสียวไปเรื่อยๆรอจนกว่าจะถึงคิวของผมบ้าง และผมก็จะรอดูว่าใครจะเสร็จก่อนกันระหว่างหยากับเอ แต่ดูเหมือนเอจะรุกหนักกว่าหยาเพราะหยาเริ่มหมดแรงและช้าลงเรื่อยๆหลังจากเจอเอรุกหนัก หยาเจอเอทั้งจูบ ทั้งไซร้คอ ทั้งเป่าหู เอจับถกเสื้อหยาขึ้นอยู่บนเนินอก และปลดบราเซียสีมชมพูอ่อนออกกองลงพื้น ตอนนี้นมใหญ่ๆสองเต้านั้นของหยาไม่มีอะไรปิดบังอีกแล้ว หัวนมหยามีสีชมพูอ่อนเห็นได้เลยว่ายังไม่เคยผ่านมือชายใดมา เอเห็นแบบนั้นจึงบรรเลงทั้งบีบ ทั้งนวด และเลียหัวนมสีชมพูของหยาในทันที หยาเสียวจนดิ้นไปดิ้นมาจนในที่สุดหยาก็ถูกเอเป็นคนเล่นเสียวอยู่ฝ่ายเดียวแล้ว หยาในตอนนี้ดิ้นไปดิ้นมาแบบไร้ทางสู้ได้แต่กดหัวเอที่กำลังบรรเลงดูดนมหยาอยู่อย่างสนุกปาก หลังจากปล่อยปากออกจากนมหยาเอก็ถอดเสื้อหยาออกทันทีแล้วประกบปากหยาจูบหยาต่อ มือนึงเขี่ยหัวนมที่ชุ่มชื้น อีกมือก็ล้วงหีหยา และซักพักก็ถอดกางเกงในหยาออกและโยนวางไว้บนโต๊ะ หยาในตอนนี้ตัวเปลือยเปล่าแล้ว แต่เอยังอยู่ครบทุกส่วนยกเว้นกางเกงที่ติดอยู่ตรงขา ผมยุหยาว่าหยาจับเอแก้ผ้ามั่งสิ อย่ายอมโดนฝ่ายเดียวและก็หยิบกางเกงในหยาที่วางอยู่บนโต๊ะมาห่อควยและว่าวเล่นต่อรอของจริงที่กำลังจะได้ลิ้มลอง หลังจากที่ยุหยาจบหยาเลยเอื้อมมือมาลูบหีของเอต่อเอกระตุกเล็กน้อย แต่ก็ยังรุกหยาไม่หยุดยั้ง จนในที่สุดหยาก็ถอดกางเกงในเอออกมาได้ หีของเอชมพูมากช่างดูสวยงามยิ่งนักที่ว่าไม่เคยผ่านชายใดมานี่คงเรื่องจริงๆ ระหว่างที่ผมนั่งมองหีของเออยู่นั้นหยาก็ร้องครางเสียงหลงขึ้นมาอย่างดังทันที หยาใกล้เสร็จแล้ว เอในตอนนี้เอามือเขี่ยเม็ดเสียวของหยาและเอาอีกมือแหย่ๆเข้าแหย่ออกอย่างต่อเนื่องจนหยาร้องบอกเอ "เอหยาไม่ไหวแล้วซี๊ดดดดด เอพอก่อนเอพออูยยยย หยาหยาเสียวว หยาไม่ไหวแล้ววว อ๊า!!!!ซีดดดด" แต่เอไม่หยุดกลับเพิ่มความเร็วขึ้นไปอีก จนหยาแอ่นตัวตามระดับนิ้วที่แหย่เข้าแหย่ออกเพราะความเสียวที่สุดจะบรรยาย "หยาไม่ไหวแล้วอา หยาหยาไม่ไหวแล้วววววว หยาแตกหยาแตกแล้วววววอ๊า!!!!!!!!!!" และน้ำใสๆก็พุ่งออกจากรูหีชมพูของหยาออกมากระทบมือของเอที่ยังแหย่เข้าแหย่ออกไม่หยุดจนน้ำกระเด็นไปทั่ว และในที่สุดหยาก็นอนหมดแรงไป หยานอนแผ่หอบแฮ่กๆครางเสียงอาาาแหบๆออกมาเพราะความเสียว หลับตาปี้ด้วยใบหน้าที่มีความสุขหลังน้ำแตก ส่วนเอก็ลงนอนจูบตามตัวหยาต่อ ไปเรื่อยๆโดยที่โก่งตูดชี้ขึ้นฟ้าอยู่เหมือนเดิมแต่เด้งตัวขึ้นลงตามจังหวะที่ซอกไซร้ไปตามตัวหยา ผมจึงได้โอกาสที่รอมานานเดินไปที่ด้านหลังของเอ และควักควยของผมออกมาเตรียมจ่อรูหีที่กำลังเลื่อนขึ้นลงและแฉะไปด้วยน้ำเสียวที่หยาทำไว้ เอที่โก่งตูดโชว์กำลังจูบไซร้ตัวหยาที่กำลังนอนหอบหมดแรงอยู่ไม่รู้ตัวเลยว่ากำลังจะถูกผมเปิดบริสุทธิ์แล้ว ผมเอาควยจ่อแล้วรอจังหวะ ก่อนจะเปิดบริสุทธิ์เอ ผมถามเอว่าเอรู้วิธีทำให้ผู้หญิงเสร็จแบบนั้นได้ไง เอบอกเคยดูหนังโป๊มาเห็นเขาทำกันแบบนี้เลยทำตาม ผมตอบ "ออเคยดูมาแล้วนี่เอง" พร้อมรอจังหวะเออดันหีกลับมาใกล้ๆควยผม ผมแกล้งพูดกลบเกลื่อนไปว่า "มิน่าละก็สงสัยทำไมรู้วิธีแบบนี้" พอพูดจบจังหวะเดียวกับที่เอดันตัวกลับมาจนร่องหีใกล้ควยผมพอดี ผมรีบจับเอวเอพร้อมเอาควยจ่อรูหีเอ ตอนนี้หัวควยผมดันอยู่ที่รูหีของเอแล้วเหลือแค่รอกระแทกเข้าไป เอรู้ตัวแล้วกำลังจะหันมาพูดแต่มันก็ช้าไปแล้ว ผมจับเอวเอด้วยสองมือและกระแทกรูหีเอทันทีพร้อมพูดว่า "'เอลองแบบนี้ด้วยละกันรับรองติดใจ" ผมเสียบควยเข้ารูหีเอจนมิดด้ามอย่างง่ายดายเพราะหีของเอชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเสียวและเจอหยาแหวกรูหีไว้บางส่วนอยู่แล้ว เอร้องโอ้ยยยยดังลั่นหลังโดนควยกระแทกเปิดบริสุทธิ์เข้าไป หลังจากนั้นผมก็ชักออกช้าๆ จนเอร้องซีดดดดดด และเสียบเข้าไปอย่างช้าๆจนเอร้องครางลากเสียงยาวและกระตุกตามจังหวะควยที่ใส่เข้าออกอย่างช้าๆ และผมก็เริ่มซอยหีเอต่อทันที เอร้องครางโอยซีดดดด เสียวจังเลยคะ อูยยยย ซอยเอเยอะๆกว่านี้อีกสิคะเอเสียวจัง ซอยไปได้ซักพักผมถามเอว่าเป็นไงเจอแบบนี้รู้สึกไงบ้าง เอบอกอูยยยเสียวววมากเลยทำไมไม่ล่อเอให้เร็วกว่านี้ สนุกแบบนี้ทำไมไม่ยอมบอกกัน ผมได้ยินแบบนี้เลยเริ่มซอยเอเร็วขึ้นแรงขึ้นจนเสียงเนื้อกระทบกันดังปั๊ปๆๆๆๆๆๆๆๆ  เอร้องครางไม่เป็นภาษาหน้าสะปัดไปมา และผมก็เสร็จไป1รอบ โดยแตกใส่เสื้อบนหลังของเอ หลังจากนั้นผมปล่อยเอนั่งเอนั่งหอบอยู่บนที่นั่งผมเดินเขามาใกล้ๆเอจบนมแล้วบรรเลงจูบต่อ ผมจูบไปถอดเสื้อเอไป ปลดบราเซียทิ้งออกแล้วขยำนมเอต่อทั้งๆที่จูบกันอยู่เอในตอนนี้เปลือยเปล่าทั้งตัวแล้วร่างของสาวเซ็กซี่ที่ใครๆหมายปองตอนนี้กำลังอยู่ต่อหน้าผมและกำลังเจอผมลิ้มรสอย่างเมามันแล้ว หลังจากผละปากออกจากกันผมก้มหน้าลงมาดูดหัวนมเอต่อทันที หัวนมเอแบบหยาเลยชมพูเนียนอยู่เลย ปากดูดนมด้านซ้าย มือขวาเขี่ยหัวนมข้างขวา มือซ้ายล้วงหีของเอ ไปด้วยเอร้องครางอูยซีดดดดดด ตลอดจนเอทนไม่ไหวแล้วบอกมาเรามาเย็ดกันอีกเถอะเอไหวแล้วไม่ต้องเล้าโลมเรือนร่างแล้วหยาทำเอไปหมดแล้ว เออยากโดนเย็ดเย็ดกันต่อเถอะ ผมเลยจับเอนอนลง แล้วเอาควยจ่อหีเอแต่ไม่ยัดเข้าทันทีผมเขี่ยควยผมไปมาบนหีของเอดันไปดันมาจนเอบอกอย่าแกล้งสิยัดเข้ามาเลย ผมเลยจัดให้ยัดควยเข้ารูหีเอมิดด้ามในรวดเดียวเอแอ่นตัวตามควยเลยและก็ซอยไม่ยั้งใบหน้าเอดูมีความสุขสุดๆ แล้วผมก็เย็ดเอจนเอเสร็จอีกครั้งนึงโดยครั้งนี้ปล่อยน้ำจากลำตัวกระเด็นไปถึงคางเอเลยทีเดียวผมยื่นหน้าเข้าไปกระซิปเอเบาๆว่าเป็นไงบ้างเสียวไหม เอบอกเสียวมากกรู้สึกดีสุดๆ ผมบอกงั้นคราวหน้าอยากเสียวเมื่อไหร่มาได้ทุกเมื่อนะและพละตัวออกจากเอปล่อยให้เอนอนหมดแรงอยู่อย่างนั้น หลังจากเสร็จจากเอแล้วหันมาหาหยาต่อทันทีหยานอนมองเอโดนเย็ดอยู่ตลอด ผมมองหน้าหยาแล้วบอกว่าตาหยาแล้วนะรับรองขึ้นสวรรค์แน่ หยาแซวแนะได้โอกาสเลยนะได้เย็ดสาวทีสองคนเลยนะวางแผนไว้ป่าวเนี่ย ผมบอกพวกหยาเสียวกันเองนะ เล่นกันซะขนาดนี้จะทนไหวได้ยังไง อีกอย่างอยากชวนหยากินตับมาตั้งนานแล้วมากินตับซะดีดี หลังจากนั้นผมก็เข้าไปจูบปากหยาอย่างไม่รอช้า พร้อมเอามือขยำนมหยาเล่น ผมบอกหยาว่าอยากขยำนมคู่นี้มานานมากแล้ว สุดยอดอย่างที่คิดจริงๆท้งนุ่มทั้งนิ่มเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ ใครรู้เข้าคงอิจฉาแย่ หยาบอกแนะไม่ต้องบอกใครเลยอยากจับเมื่อไหร่มาได้ทุกเมื่อที่ต้องการเลยนะหยาชอบแล้วมันเสียวดี ผมตอบเหรองั้นเรามาสนุกอย่างอื่นกันต่อดีกว่า ผมไม่รอช้าผมเอาควยจ่อหีหยาทันทีแล้วค่อยๆดันเข้าอย่างช้าๆรูหีหยาตอนนี้เข้าง่ายมากเพราะมันเยิ้มไปหมดแล้ว และยิ่งกว่านั้นระหว่างที่ผมเย็ดกับเออยู่หยาก็คอยช่วยตัวเองอยู่ตลอด ผมดันควยของผมเข้ารูหีหยาแบบช้าๆ หยาร้องซี๊ดดดดดเบาข้างหูผมแล้วกระซิบบอกผมเบาๆว่าเบาๆกับหยาหน่อยนะคะนี่ครั้งแรก ผมบอกกลับไปว่างั้นครั้งแรกคงเจ็บนิดนึงนะแต่ต่อไปรับรองเหมือนได้ขึ้นสวรรค์เลยทีเดียว พูดจบผมก็กระแทกควยของผมมิดด้ามทันที หยาร้องลั่นพร้อมโก่งตัวตามจังหวะที่โดนกระแทกเข้าไปแล้วค่อยเอาควยออกจากร่องหีช้าๆแล้วดันเข้าไปอีกครั้งดันเข้าดันออกตามจังหวะ จนหยาร้องคร้าง ซี๊ดดดดด อ๊า!!!!! ซี๊ดดด อ๊า!!!! ตามจังหวะที่ควยของผมดันเข้าออกรูหีหยา ผมถามหยาเป็นไงบ้างหยาบอกเสียวจังเลยคะทำมากกว่านี้สิคะหยาเสียวเหลือเกินอูยยยย  ควยมันดีกว่านิ้วอีก หยาไม่นึกมาก่อนเลยว่าเจอควยแล้วมันจะรู้สึกดีแบบนี้  ผมเลยจับขาหยายกขึ้นข้างนึงและเย็ดหยาต่อโดยเอาขาหยาพาดคอไว้แล้วซอยเข้าออกพร้อมจับนมสลับบีบหัวนมหยาไปเรื่อยๆ หยาร้องครางเสียงกระเสาตามจังหวะที่ผมซอยเข้าออกเรื่อยๆ หลังจากเย็ดกับหยาซักพักผมก็บอกให้หยามาขึ้นคร่อมตัวผมโดยทั้งๆที่ให้ควยของผมแช่รูหีของหยาอยู่แบบนั้น ระหว่างที่หยาขยับก็ร้องซีดซาดตามจังหวะที่ขยับหีตามไปด้วย และก็มาอยู่ในท่านั่งคร่อมเรียบร้อยผมบอกให้หยาทำให้ผมหน่อยกระแทกขึ้นลงเลยหยาเริ่มทำอย่างช้าๆ และเร็วขึ้นเรื่อยๆตามความเสียว หยาสปัดหน้าไปมายกตัวขึ้นลงร้องครางเสียงดัง หีหยาฟิตมากแถมเจอควยไปแล้วไม่นึกว่าจะเซ็กส์จัดขนาดนี้ทำผมเกือบแตกเลยทีเดียว เดี๋ยวจะเสียเชิงโดนสาวขย่มจนน้ำแตกเลยบอกหยาว่าจะเปลี่ยนท่าและก็จับหยานอนลงทั้งๆที่ควยแช่หีหยาอยู่แบบนั้น และก็เริ่มซอยหยาต่อทันทีจากที่เจอหยาทำเกือบแตกเมื่อกี้ซอยได้แป๊บเดียวผมก็น้ำแตกทันที โดยผมปล่อยลงบนตัวหยาแต่น้ำมันแรงกระเด็นไปถึงหน้าเลย หยานอนหอบผมถามเป็นไง เสียวคะเสียวมากๆเลย ควยมันดีแบบนี้เอง ผมบอกหยาต่อว่าช่วยไรหน่อยสิอยากลองมานานแล้ว หยาถามว่าให้ทำอะไรละ ผมบอกว่าช่วยใช้นมหยาทำให้ผมเสร็จหน่อยใหญ่แบบนี้ทำได้สบายๆ หยาพยักหน้าและนั่งลงกับพื้น เอาหน้าอกมาพาดตรงควยและใช้นมถูทันที ผมบอกได้คำเดียวสุดยอดมากรู้สึกดีสุดๆตอนแรกหยาก็ทำช้าๆเพราะไม่เคยพอเข้าที่เข้าทางมันมือไม่หยุดเลย ผมบอกน้ำจะแตกแล้วยังไม่หยุดเลย จนต้องระเบิดน้ำใส่หน้าหยาเต็มๆ ทั้งหน้าและหน้าอกหยาเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนผมไปหมด ผมบอกหยาไปล้างหน้าเถอะและก็พาหยาเดินไปล้างหน้าที่อ่างล้างหน้า ระหว่างที่หยาล้างหน้าผมจัดด้านหลังกับหยาอีกยกเลย หยาบ่นเดี๋ยวสิขอล้างหน้าก่อนแต่ผมไม่สนแล้วซอยไม่ยั้งจนหยาไม่ล้างหน้าแล้ว หยาเอามือจับขอบอ่างล้างหน้า นมกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะควยที่ซอยเข้าออก และผมก็แตกอีกรอบ หยาลงนั่งกองบนพื้นเลยหมดแรงสิท่าผมแซว หยาบอกเบาๆกันหน่อยสิครั้งแรกนะ ผมบอกเหรอโทษทีแล้วเอาควยยัดปากหยาต่อเลย หยาก็อมต่อ ปากบอกเหนื่อยแต่ไม่เห็นขอพักเลยเงี่ยนอะดิ หยาพยักหน้าทั้งที่อมควยอยู่ ทำกันซักพักผมเอาควยออกจากปากหยาและอุ้มหยาไปที่เตียงและไม่รีรอจัดอีกยกทันที บอกได้คำเดียวซอยไม่ยั้งจนหยาต้องบอกว่าไม่ไหวแล้วขอพัก ผมก็เย็ดหยาต่อจนน้ำแตกอีกรอบและปล่อยให้นอนพักหยานอนนิ่งเลยหมดแรงซิท่าผมแซวหยาพยักหน้าตอบพร้อมบ่นว่าเย็ดไม่ยั้งเลยนะ ผมตอบแน่นนอนอยากเย็ดมานานแล้วหยาตอบไอ้บ้าแล้วนอนพักไป ผมยืนมองหยาที่นอนหมดเรี่ยวหมดแรงอย่างสุขใจ สาวที่ใครๆอยากลิ้มลองโดนผมจัดการเรียบร้อยแล้ว แล้วนึกขึ้นได้ว่ายังมีอีกคนนิน่า ลืมน้องเอสาวเซ็กซี่ไปได้ไง กำลังจะหันกลับไปจัดเอที่หน้าบังกะโลต่อเพราะมัวแต่ยืนชื่นชมหยาจนไม่ทันสังเกตุเลยว่าเอมานั่งอยู่ข้างๆแล้ว แล้วเอาควยผมไปอมแล้วด้วย ผมตกใจเลยเฮ้ยมาตอนไหน เอปล่อยปากออกจากควยแต่มือยังชักอยู่พูดว่ามาตั้งนานแล้วยะ เอากันไปตั้งกี่ยกและ เย็ดจนไม่ดูหน้าดูหลังเลยนะมันละสิท่าทั้งๆที่เย็ดเอก่อนแท้ๆแถมยังไม่ขอกันก่อนอีกอยู่ๆยัดมาเลย พอเย็ดหนำใจไม่สนกันเลยนะ เอพูดปนโกรธปนงอล ผมบอกโทษทีเอ เดี๋ยวจะจัดให้แล้วจ๊ะ เอบ่นเชอะแต่อมควยผมต่อ บอกขออมหน่อยมันปากดี เอทำเก่งสุดๆผมโครตเสียวเลยแค่แป๊บเดียวจะแตกแล้ว ผมชักควยออกจากปากเอแทบไม่ทันน้ำแตกใส่หน้าเอเต็มๆ เอบ่นใหญ่และเอนตัวลงไปบนเตียงหากระดาษมาเช็ดหน้า ผมไม่รอช้าจัดเอเลย ขึ้นคร่อมควยยัดหีต่อเลย เอร้องอ๊าาาาส์ลากเสียง แล้วบอกขอเช็ดหน้าก่อนสิ ผมชักควยออกกระแทกแรงๆอีกทีเอกระตุกร้องอีกรอบ เอบอกอย่าพึ่งผมไม่ฟังกระแทกแรงๆอีกรอบ เอบ่นไม่เช็ดมันละซอยมาเลยยะออยากเสียวแล้วแรงๆไวๆเลยนะค่ะคุณผัวขาาา แล้วก็ร้องครางระงมตามจังหวะควย ผมเสร็จกับเออีก5-6รอบเลยทีเดียว จนคราวนี้ผมไม่ไหวแล้วขอนอนพักที่บังกะโลเอกับหยาเลยละกัน ตั้งแต่เริ่มเอากันมาไม่รู้เสร็จไปกี่รอบแล้ว ผมกับเอนอนข้างๆกันแต่ตอนนี้ไม่ได้ทำไรกันแล้วแค่นอนพัก หยาเดินมาอมควยผมต่อพักหายเหนื่อยแล้วนิผมบอกหยาพอก่อนเหนื่อยแล้ว หยาบอกไม่ต้องมาบ่นเปิดบริสุทธิ์หยาแล้วได้อยู่ฝ่ายเดียวหยาไม่ยอมถ้าหยายังไม่หายเงี่ยนห้ามพัก ผมร้องหงะ แล้วหยาก็อมผมต่อทันทีเลยต้องเลยตามเลยปล่อยให้หยาอมไป ซักพักหยาขึ้นคร่อมเอาควยยัดหีขย่มผมต่อทันที ขย่มแรงมากจนผมต้องคิดอีกรอบว่าเซ็กส์จัดจริงๆวุ้ย หยาครางใหญ่เลยจนเอทนนอนไม่ไหวมาร่วมแจมด้วยจน เสร็จกันไปอีกคนละสองยก จนผมบอกไม่ไหวแล้วพอแล้วว เอและหยาหันมาพูดพร้อมกันว่าห้ามบ่น!!!! ได้เย็ดแล้วต้องรับผิดชอบด้วยยะ!!!!! อย่าคิดว่าจะได้พักง่ายๆนะถ้าพวกเราไม่หายเงี่ยนไม่มีพักแน่นอน แล้วผมก็นอนหงายหน้าทำใจไปพร้อมคิดในใจว่าเราวางแผนจะจัดการสองสาวแท้แต่ไหงเราโดนสองสาวจัดการเองหว่า คร่อก พร้อมเสียงสองสาวประสานเสียงมาว่าห้ามนอน!!!!!! พร้อมกับโดนทั่งคู่ทุบตัวพร้อมกัน