ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ้านนี้มีแต่รัก

เริ่มโดย kollayut, มีนาคม 15, 2013, 01:45:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

"ปึง!!...." เสียงกระแทกกระเป๋าลงบนโต๊ะดังขึ้น ลูกสาวคนสวยของผม นั่งลงบนโซฟา ดูสีท่าฉุนเฉียว เหมือนกับโมโหใครมา "อ้าว อารมณ์เสียจากใหน มาอีกหล่ะเอ็ง" ผมถามลูกสาวผมออกไป แต่กลับไม่มีเสียงตอบรับ แต่หยิบกระเป๋าแล้วเดินขึ้นชั้นสองไป บ้านของผมนั้น ชั้นล่างของบ้าน เปิดเป็นร้านเช่าวีดิโอ ส่วนด้านบน ใช้เป็นที่อยู่อาศัย ครอบครัวผมเคยมีด้วยกัน 4 คนแต่ภรรยาสุดที่รักของผมตายจากไปเมื่อสองปีก่อน ทำให้ปัจจุบันเหลือกันอยู่แค่ 3 คน โดยมีผม และลูกสาวอีกสองคน ลูกสาวคนโตของผม ได้ทุนไปร่ำเรียนอยู่เมืองนอก ตามความต้องการของภรรยาผมที่ต้องการให้ลูกๆทุกคนมีการศึกษา ปัจจุบันผมอยู่กับลูกสาวคนเล็ก ซึ่งค่อนข้างจะหัวไม่ค่อยดี อีกทั้งยังเจ้าอารมณ์ ขี้โมโห เป็นเพราะตอนเด็กๆเลี้ยงแบบเอาใจมากไป วันนี้ผมนั่งอยู่เค้าท์เตอร์ด้านหน้า คอยบริการลูกค้าเหมือนทุกวัน ซึ่งตอนนี้เป็นช่วงเวลาบ่ายๆ ถือเป็นช่วงที่ไม่ค่อยมีลูกค้าเท่าใดนัก สักพัก เจ้าลูกสาวตัวดีก็เดินเข้ามากอดผมร้องไห้โฮใหญ่ ผมไม่ได้รู้สึกงุนงงแม้แต่น้อย เพราะรู้เหตุผลนั้นดี "ไงลูกพ่อ นี่ไปโดนใครหักอกมาอีกเนี่ย..กอดพ่อยังก่ะเป็นเด็กๆเชียวเอ็งนี่" ผมพูดพลางใช้มือข้างนึงลูบศีรษะลูกสาวผมเบาๆ "ฮือ...พ่อรู้ได้ไงคะ" ลูกสาวผมพูดปนสะอื้น "จะไม่รู้ได้ไง ทุกครั้งที่เอ็งอกหักมาทีไร เอ็งก็เป็นแบบเนี้ย สองครั้งแล้วมั้ง" ผมตอบขณะที่ลูกสาวผละออกจากตัวผม เช็ดน้ำตา แต่ยังมีสะอื้นอยู่เล็กน้อย "พ่อใจร้าย...มาซ้ำเติมหนูอีก..หนูไม่สวยตรงใหนคะ ทำไมมีแต่คนทิ้งหนู" "ลุกขึ้นสิลูก" ผมใช้มือข้างนึงจับคาง ทำเป็นพิเคราะห์เรือนร่างลูกสาวตัวเอง "อืมๆ ใหนดูซิ...ตาโต จมูกโด่ง เหมือนพ่อ แก้มป่องเหมือนแม่ หุ่นดี ขาเล็กเรียวสวยเหมือนแม่ คงสูงประมาณ..อืม 165 แต่โอ้โหแล้วนมเอ็งนี่ใหญ่กว่าแม่เอ็งเยอะเลยนะเนี่ย ถ้าพ่อเป็นแฟนลูกนะพ่อรักตายเลย" ผมพูดปนหัวเราะ "พ่อบ้า" ลูกสาวผมพูดออกมา ก่อนที่จะใช้มือตีลงที่ต้นแขนผมดังเพี๊ยะ "โอ๊ย...ก็มันจริงนี่ลูก...แล้วนี่นมเอ็งใหญ่เท่าไรเนี่ย" ผมยังคงพูดติดตลกลามกอยู่ เพราะนั่นอาจทำให้ลูกสาวผมลืมเรื่องทุกข์ใจไปได้ " 36 พ่อ....หนูก็มีดีแค่นมนี่แหล่ะ" ลูฏสาวผมพูดพลางก้มหน้าดูนมตัวเอง ใช้สองมือช้อนเต้าขึ้นมาบีบเข้าหากัน ภาพนั้นทำให้ผมเกิดอารมณ์วาบหวิวขึ้นมาทันที ผมจ้องมองด้วยความตะลึง "พ่อมองนมหนูอยู่ได้ โมโหแล้ว!!" ผมตกใจด้วยเสียงเอะ จากลูก ผมละสายตาจากหน้าอกลูกผมทันที "ก็นมเอ็งมันน่ามองนี่หว่า ...ไปลูกไปแต่งตัว แล้วมาอยู่เค้าท์เตอร์แทนพ่อหน่อย" "หนูช่วยพ่อแล้ว พ่อพาหนูไปชอปปิ้งหน่อยนะคะ" "เออๆ ถ้าวันนี้มีคนมาเช่าหนังเยอะ เดี๋ยวพ่อพาไป" ลูกสาวผมยิ้มแบบมีเลศนัย ก่อนวิ่งขึ้นไปด้านบนอย่างกุลีกุจอ ผมถอนหายใจด้วยความละเหี่ย "ไม่น่าตามใจ มันมากเล้ย...ลูกสาวฉัน" ไม่นานนัก ลูกสาวก็ลงมา แล้วนั่งลงตรงเค้าท์เตอร์ ภาพที่ผมเห็นทำให้ผมตะลึง ชุดที่ลูกสาวผมใส่ เป็นเสื้อยืดสีชมพู คอวี ชั้นในคงเป็นแบบดันทรง เพราะสองเต้ามันบดเบียด เชิดเด่น จนเห็นเป็นร่อง ส่วนกระโปรงเป็นแบบมีกลีบไม่มาก สีขาว สั้นเหนือเข่า มีกิ๊บสีชมพูเล็กๆเหน็บผม ลูกสาวหันมายิ้มๆให้ผม ซึ่งผมก็ยิ้มตอบให้ ถึงภาพที่ผมเห็นจะทำให้ผมตะลึงไปบ้าง แต่คงด้วยความชินตา เพราะลูกสาวผมก็แต่งประมาณนี้เกือบทุกวัน ทำให้ไม่ได้คิดอะไรมากมาย ผมพยายามจัดหนังใหม่เข้าชั้น เพื่อขจัดความฟุ้งซ่านออกไป ไม่นานนักก็มีลูกค้าเข้ามาในร้าน สองสามคน ผมชำเลืองมองลูกสาวผมเป็นพักๆ เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอมาช่วยผม เลยลองดูว่าจะต้อนรับลูกค้าอย่างไร "รับเรื่องเดียวหรอคะ ไม่เช่าเพิ่มอีกสองเรื่องล่ะคะ ได้ลดสิบบาท" ผมสังเกตสายตาลูกค้าชายคนนั้น จ้องมองนมลูกสาวผมตาเป็นมัน เพราะลูกสาวผมนั่งบนเก้าอี้หน้าเค้าท์เตอร์ ทำให้ลูกค้า จ้องมองลอดเสื้อ เห็นสองเต้าอวบได้ไม่ยาก "ครับๆ" แล้วลูกค้าก็เดินไปหยิบหนังมาอีกสองเรื่อง สังเกตว่าลูกค้าชายทุกคนที่เข้ามาในร้านจะยืนหน้าเค้าท์เตอร์นานเป็นพิเศษ บางคนแกล้งทำเป็นยืนคุย บางคนแกล้งทำเป็นหยิบโน่น ซื้อนี่ ผมรู้ดีว่า ลูกค้าทุกคนสนใจมองแต่นมลูกสาวผมนั่นแหล่ะ ก็แน่หล่ะครับ ลูกสาวผมอายุแค่ 17 สูงก็แค่ 165 รูปร่างอวบแต่ก็เป็นคนตัวเล็ก หน้าอกดันใหญ่ไปถึง 36 ซึ่งแม้แต่ผมที่เห็นจนชินตา ยังแอบมองอยู่ทุกวันเลย วันนี้ผมปิดร้านเร็วกว่าปกติ เพราะต้องพาลูกสาวไปชอปปิ้งตามที่สัญญาเอาไว้ ผมจัดแจงเก็บของ และเช็กยอดที่ขายได้เพื่อปิดบัญชี ผมเหลือบไปมองเห็นลูกสาวผมกำลัง ชูสองมือ แอ่นอก บิดขี้เกียจ ก่อนที่จะทิ้งมือลง จนหน้าอกสั่นกระเพื่อม แล้วลูกสาวก็มองมาที่ผม "พ่อบ้า...พ่อลามกอีกแล้ว...มองหน้าอกหนูได้ทุกวัน " ผมยิ้มๆให้ "ก็หน้าอกลูกพ่อสวยน่ามองนี่ ฮะๆ" ลูกสาวเดินเข้ามาใช้มือตีแขนผม "เอ๊ะนี่ก็ตีพ่ออยู่ได้ ...มานี่เลย" ผมอ้อมไปด้านหลัง กอดตัวลูกสาวแล้วยกขึ้นมาจนตัวลอย แล้วหอมลงไปที่ต้นคอของลูกสาว "ว้าย..พ่อบ้า...เครามันทิ่มคอหนู..จั้กจี้" วันนี้ผมรู้สึกได้ว่าผมเงี่ยนมาก นับจากภรรยาตายไปสองปี ผมก็ไม่เคยมีอะไรผู้หญิงคนอื่นเลย ได้แต่เปิดหนังโป๊ะ ช่วยตัวเองไปวันๆ กลิ่นหอมจากซอกคอของสาวแรกรุ่นมันช่างกระตุ้นอารมณ์ของผมยิ่งนัก ผมผละตัวลูกสาวผมลง ก่อนที่ผมจะคิดฟุ้งซ่านไปมากกว่านี้ "ไปลูก...เดี๋ยวออกไปหาอะไรกินกันข้างนอกด้วยไป พ่อหิวละ" "พ่อบ้า" ลูกสาวแลบลิ้นใส่ผม เธอช่างน่ารักน่าเอ็นดู วันนี้ผมขับรถพาลูกสาวผมไปห้างดังแถวย่านบางกะปิ ซึ่งของที่ลูกผมต้องการนั้นคงหนีไม่พ้นเสื้อผ้า เครื่องสำอาง ตามประสาผู้หญิงวัยรุ่น ผมปล่อยให้ลูกสาวผมเดินชอปอยู่ประมาณชั่วโมง ผมรู้สึกหิวข้าวจึงบอกลูกสาวไปว่าเข้าร้านนี้เป็นร้านสุดท้าย ก่อนที่เราจะไปกินข้าวกัน ซึ่งมันเป็นร้านขายเสื้อผ้าวัยรุ่น ใขณะที่ลูกสาวผมลองเสื้ออยู่ก็มีพนักงานสาว หน้าตาดีใช้ได้ เข้ามาคุยกับผม "มาซื้อเสื้อให้น้องสาวเหรอคะ" "ปล่าวครับ นั่นลูกสาวผมเองครับ" "เหรอคะ ดิฉันคิดว่านั่นน้องสาวคุณเสียอีก" ผมคุยถูกคอกับพนักงานคนนั้นมาก จนผมขอเบอร์จากเธอมา เป็นขณะเดียวกันที่ลูกสาวผมออกมาจากห้องลองเสื้อ แล้วก็คิดเงิน ลูกสาวผมมองเห็นผมคุยกับพนักงานสาว อย่างถูกคอ ซึ่งนั่นทำให้ลูกสาวผมไม่พอใจอย่างมาก เดินออกจากร้านไปโดยไวหลังจากคิดเงินเสร็จ จนผมต้องเดินตามลูกสาวผมไป "ใหนๆก็มาห้างละ พ่อพาลูกไปกินสุกี้ดีกว่า" ผมพูดตัดบท ลูกสาวมองผมหน้างอ ก่อนที่จะสะบัดหน้าหนีผมไป ผมจูงมือลูกสาวผมเดินเข้าไปในร้านสุกี้ เธอพยายามดึงมือออก แต่ผมกำไว้แน่น จึงใช้อีกมือหนึ่งทุบผมแทน "พ่อบ้า" ลูกสาวผมพูดขึ้นมาเสียงดัง จนคนในร้านบางคนมองมาที่ผม ผมรีบไปนั่งที่โต๊ะอย่างอายๆ "นี่โมโหอะไรพ่ออีกล่ะเนี่ย..." "เอากระดาษจดเบอร์มาให้หนู" ลูกสาวผมพูดพลางแบมือยื่นออกมา "เอาไปทำไมลูก...นี่มันของพ่อ..พ่อจะหาเพื่อนคุยบ้างไม่ได้เลยรึไงเนี่ย" ผมบ่นๆ "เอามานี่!!" ผมโดนลูกสาวเอ็ดใส่ ผมอายที่จะเป็นเป้าสายตาโต๊ะอื่นๆ เลยยื่นเศษกระดาษที่มีเบอร์พนักงานคนนั้นให้ลูกสาวผมไป พอเธอได้ไปก็ฉีกทิ้งทันที "พ่อมีแม่หนูคนเดียวพอแล้ว...พ่อเหงาพ่อก็คุยก่ะหนูสิ" ลูกสาวผมพูดทำหน้างอนๆ ผมรู้สึกเสียดายเบอร์โทรพนักงานสาวคนนั้น ได้แต่ถอนหายใจตอบลูกสาวสุดสวยผมไปว่า "จ้าๆ..." ผมทำหน้าเซ็งๆ ไม่นานนักพนักงาน ก็ยกหม้อสุกี้ และเมนูมาให้ ในระหว่างที่ทานอยู่ ลูกสาวผมมองผมบ่อยมาก เพราะผมแกล้งทำหน้าหงอยๆเซ็งๆ "เอ้าพ่ออ้าปาก...หนูป้อน" ลูกสาวผมคีบหมูสาหร่าย ที่ผมชอบให้กิน ผมอ้าปากรับมาเคี้ยวตุ่ยๆ และยังคงแกล้งทำหน้าเซ็ง จนกินอิ่มและเดินออกจากร้านมา ในขณะที่เดินออกจากร้านได้ไม่ไกลนัก ลูกสาวผมก็เข้ามาควงแขนผมแน่น แล้วเธอก็แหงนหน้ามองผมพูดว่า "พ่อบ้า" ก่อนที่จะสะบัดหน้าหนี แต่ยังคงควงแขนผมแน่น ผมหันหน้าไปอีกข้าง แล้วอมยิ้มเล็กๆกับ กิริยาที่ลูกสาวผมแสดงออกมา "นี่ มาหนีบแขนพ่อแน่นอย่างนี้ เดี๋ยวเขาหาว่า...พ่อพาแฟนเด็กมาเที่ยวห้างหรอก" ผมแกล้งแซวลูกสาวผม "ช่างมันค่ะ..พ่อรักหนู..แล้วหนูก็รักพ่อผิดตรงใหนล่ะ" แล้วลูกสาวผมก็ควงแขนผมแน่นชิดไปอีกจนเต้าอวบของลูกสาวเบียดกับแขนผม แล้ววันที่แสนเหนื่อยกับการตามใจลูกสาวตัวดีก็จบไปอีกวัน วันนี้ผมก็ช่วยตัวเองภายในห้องนอนผม เหมือนอย่างหลายๆวัน ก่อนหน้านี้ ผมพยายามคิดถึงใบหน้าและทรวดทรงพนักงานสาวคนนั้น แต่ภาพที่ผมจินตนาการได้ ดันเป็นภาพลูกสาวผมซะอย่างนั้น แค่คิดผมก็กระฉูดน้ำเงี่ยนออกมาจากควยผมทันที ผมรู้สึกผิดที่คิดออกไปอย่างนั้น พอเช้ามา ผมก็ลงไปกินข้าวเช้าที่ลูกสาวผมทำเตรียมไว้ให้เป็นปกติ ผมกินจนหมด เพราะถ้ากินไม่หมดผมคงโดนลูกสาวเอ็ดอีกแน่ แล้วลูกสาวผมก็เดินลงบันใดมาในชุดยูนิฟอร์ม นักศึกษาพาณิชย์ คือเสื้อคอปก แล้วกระโปรงลายสก๊อตสั้นเหนือเข่า เธอก้มลงไหว้ผม ซึ่งสายตาผมดันซุกซนมองลอดคอเสื้อไปจับจ้องที่สองเต้าอวบที่ถูกหุ้มด้วย บราสีชมพูอ่อน ก่อนที่เธอจะเดินออกไปอย่างเร่งรีบโดยไม่ได้ทันสังเกตสายตาของผู้เป็นพ่อ ผมมองตามไปที่บั้นท้ายลูกสาวของผม ทำให้เช้าวันนั้นผมต้องช่วยตัวเองโดยจินตนาการถึงลูกสาวของผมอีกครั้ง ภาพที่ผมจินตนาการเป็นภาพที่ ผมกำลังอัดควยเข้ากลีบหีลูกสาวผมจากทางด้านหลัง สองมือผมลอดเข้าไปในเสื้อนักเรียนตัวรัดติ้วจับเคล้นคลึงสองเต้าอวบไว้ แล้วผมก็กระฉูดน้ำเงี่ยนออกมา ทุกครั้งที่ผมเสร็จผมจะรู้สึกผิดทุกครั้งไป เพราะหลังจากเมื่อวานผมจินตนาการภาพใครไม่ออกเลยนอกจากภาพลูกสาวผม "พ่อค๊ะะ...หนูกลับมาแล้ว" เสียงเจื้อยแจ้วใสๆนั่นไม่ใช่ใคร เสียงลูกสาวตัววุ่นของผมเอง วันนี้แปลกเพราะเธอกลับบ้านมาพร้อมเพื่อนเธออีกคนหนึ่ง "สวัสดีค่ะ คุณน้า" เพื่อนลูกสาวทักผม ก่อนที่ทั้งคู่จะเดินขึ้นไปข้างบน สักพักผมเดินเอาน้ำและขนมขึ้นไปให้ตามมารยาท เสียงคุยในห้องดัง จนผมสามารถได้ยินบ้าง ผมพยายามเอี้ยหูฟัง เสียงจากในห้อง "พ่อเธอนี่หล่อเนาะ ยังดูหนุ่มอยู่เลย" เสียงเพื่อนลูกสาวพูดขึ้นมา ผมรู้สึกภูมิใจที่เธอพูดอย่างนั้น "หรอ งั้นๆแหล่ะ พ่อฉันลามกจะตาย เมื่อวานก็ไปขอเบอร์สาวมาอีก" ลูกสาวผมพูดขึ้นมา ผมอยากจะมะเหงกลูกผมซะตอนนี้ทีเดียว "ก็พ่อเธอยังหนุ่มนี่...เค้าก็คงอยากเป็นธรรมดานั่นแหล่ะ" เพื่อนลูกสาวผมพูด "ทะลึ่งละ นั่นพ่อเค้านะ พ่อเค้ามีแม่ ก่ะเค้าและพี่สาวเท่านั้นแหล่ะ" ลูกสาวพูดขึ้นมาด้วยน้ำเสียงหึงหวง "ถ้าพ่อเธอแบบ..แบบว่าอยากเย็ดขึ้นมาล่ะ...เธอไม่ให้เค้าไปเย็ดคนอื่นแล้ว เธอจะให้เค้าเย็ดหรอ" เพื่อนลูกสาวพูดขึ้นมา ผมถึงกับตะลึงในคำพูด ผมตั้งใจฟังเสียงลูกกับเพื่อนคุยกันข้างในมากขึ้น "บ้า...อีอ้อย นั่นพ่อเค้านะ จะ..จะมาเย็ดเข้าได้ไงล่ะอีบ้า" ลูกสาวผมด่าเสียงดัง "แต่นแต้น...นี่เลย วันนี้มีของดีให้ดู หนังincest พ่อเย็ดกับลูก" เพื่อนลูกสาวพูด "จะบ้าเหรอ..เค้าไม่ดูหรอก" ลูกสาวผมตอบ แต่เสียงในห้องเงียบไปสักพัก ผมเข้าใจว่าคงกำลังเปิดหนังดูกันแน่ๆ ผมฟังการสนทนาระหว่างลูกสาวและเพื่อนลูกคุยกันจน ควยผมพองคับเป้า ผมตัดสินใจเคาะประตู "ลูก...พ่อเอาของว่างมาให้" เสียงกุกกักดังขึ้นภายในห้อง แล้วเป็นเพื่อนลูกสาวแง้มประตูหยิบเอาถาดของว่างไป ผมจ้องมองหน้าเพื่อนลูกสาวอยู่พักหนึ่ง เธอก็มองผมเช่นกันก่อนที่จะเลื่อนสายตามามองที่เป้ากางเกงผมที่มีลำตุงอยู่ ภายใน แล้วหัวเราะ คิกๆ ก่อนที่จะปิดประตูห้อง ผมแกล้งทำเป็นเดินเสียงดังเหมือนลงไปข้างล่างแล้ว แต่ความจริงผมยังคงเอี้ยหูฟังเสียงจากข้างในห้องลูกสาวผมอยู่ "พ่อเธอหล่อเนาะ...ไอ้นั่นก็คงจะใหญ่น่าดู" เพื่อนลูกสาวพูด "บ้า..แกไปเห็นของพ่อชั้นตอนใหนยะ" ลูกสาวผมพูด ผมยังคงได้ยินเสียงครางซี้ดอ้าห์ อยู่เบาๆ คงดังมาจากหนังเอ๊กซ์ที่เพื่อนลูกสาวผมเอามาเปิด "ก็เมือกี้ตอนหยิบขนมมา ฉันมองเป้ากางเกงพ่อเธอ ตุงเชียวหล่ะ" น้ำเสียงของอ้อยเพื่อนลูกสาวดูมีความสุขที่ได้แกล้งลูกสาวผม "อีบ้า..อย่าบอกนะว่า อยากเอาพ่อเค้า.." "ถ้าอยากเอาจริงๆล่ะ ..พ่ออีปอเค้าก็ยังเอามาแล้วเลย" "พ่ออีปอ!! แก่ๆอย่างนั้นนะ" "แก่แต่ควยใหญ่ หน่ะสิของชอบฉันเลย" "นี่พูดจริงๆหรอ เค้าไม่อยากเชื่อเลย" เสียงลูกสาวผมพูด เรื่องในห้องชักจะดุเดือดขึ้นเรื่อยๆผม ฟังอย่างตั้งใจ "จริงสิ แล้วพ่อแกจะเป็นรายต่อไป" เสียงพูดปนหัวเราะของเพื่อนลูกสาวดังขึ้นมา "แล้วเนี่ยดูซิ นมก็ใหญ่ออกอย่างเนี้ย หีแกก็อวบอูม จนฉันสู้ไม่ได้เลย อยู่กับพ่อแกสองต่อสองทุกวันอย่างเนี้ย สักวันหนึ่งพ่อแกทนไม่ไหว แกคงโดนพ่อแกเย็ดแน่ๆ" เพื่อนลูกสาวพูดเหมือนรู้ความในใจผม "ว้าย...มาจับโน่นนี่เค้าอยู่ได้ เค้าไม่คุยกับแกแล้ว" ลูกสาวผมพูด ผมเกร็งควยจนแทบระเบิด ผมรีบลงมาใช้ห้องน้ำข้างล่างเพื่อช่วยตัวเอง จนกระฉูดน้ำเงี่ยนออกมามากมาย ผมราดน้ำ และฉีดน้ำหอมกลบเกลื่อนกลิ่นไป ไม่นานนักก็ได้เวลาอาหารเย็น วันนี้ผมออกไปซื้อกับข้าวในตลาดข้างๆร้านผม ในระหว่างที่สองสาวคงกำลังดูหนังเอ๊กซ์กันอยู่ ผมจัดเตรียมโต๊ะ และสำรับเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึง ตะโกนเรียกขึ้นไปข้างบนให้สองสาวลงมากินข้าว โต๊ะกินข้าวบ้านผมเป็นแบบสี่เหลี่ยมจัตุรัส โดยมีผมทั่งอยู่ตรงกลาง แล้วลูกสาวผมนั่งด้านซ้าย เพื่อนลูกสาวนั่งอยู่ตรงข้าม ผมสังเกตชุดนักเรียนที่เพื่อนลูกสาวผมใส่ จนผมต้องตะลึงกับภาพที่เห็น เสื้อที่เธอใส่ก็เป็นชุดนักเรียนรัดๆเหมือนของลูกสาวผมนั่นแหล่ะ แต่ว่า เธอไม่ใส่บรา! จนผมสังเกตหัวนมเป็นเม็ดๆ อย่างเด่นชัด สีหน้าของอ้อย เพื่อนลูกสาวผม เขาดูพึงพอใจกับที่ผมมองดูเธออย่างนั้น ดีที่ตอนที่ผมมองเพื่อนลูกสาว ลูกสาวผมไม่ได้สนใจเท่าไรนัก ภาพที่ผมเห็นทำให้ควยผมพองโตขึ้นอีกครั้ง ผมก็คิดว่าในบ้านนี้ก็เปิดแอร์เย็นฉ่ำตลอดนะ จะว่าอากาศร้อนคงจะไม่ใช่แน่นอน เธอคงต้องการยั่วผม หรือว่าเธออยากให้ผมเย็ดจริงๆ!" หลังจากกินข้าวกันเรียบร้อย พวกสาวๆก็เดินขึ้นไปข้างบน ผมจึงยกสำรับไปเก็บแล้วล้างจาน สักพักหนึ่งเพื่อนลูกสาวก็ลงมาข้างล่าง "มาค่ะ หนูช่วยล้างจาน" เพื่อนลูกสาวเอ่ย ผมสังเกตเธอที่ยืนอยู่ข้างๆผมตอนนี้ เธอเอนตัวเล็กน้อย ก้มลงล้างจาน โดยกระดุมเม็ดบนถูกแกะออก ทำให้ผมมองลอดไปเห็นสองเต้า และยอดถัน ที่ไม่มีบราปกปิดอย่างชัดเจน เธอชำเลืองมามองผมเป็นบางครั้ง ซึ่งผมก็ยังคงมองสองเต้าที่แกว่งไกวเป็นจังหวะตามแรงขัดล้างจาน "เอ่อ ...แล้วอ้อล่ะลูก ทำอะไรอยู่" (ลูกผมชื่ออ้อ) ผมพยายามหาเรื่องคุย "เพิ่งเข้าไปอาบน้ำค่ะ คงหลายสิบนาทีกว่าจะออกมา" เพื่อนลูกสาวพูดออกมาเป็นนัยๆ ซึ่งผมก็เข้าใจความหมายดี ผมตอนนี้ซึ่งอดทนต่อการยั่วยวนจากเพื่อนลูกสาวไม่ไหวแล้ว จึงจับเธอพลิกตัว หันหน้าเข้าหาผม แล้วผมก็ยกตัวเธอขึ้นนั่งบนซิงค์ล้างจาน ผมถลกกางเกงในของเพื่อนลูกสาวม้วนห้อยอยู่ที่ข้อเท้าข้างหนึ่ง เธอแหกขาออกอย่างรู้งาน จนกระโปรงบานของเธออ้าออก จนเห็นกลีบหีชัดเจน ซึ่งมีน้ำเยิ้มแฉะ อย่างมาก คงเพราะหนังเอ๊กซ์ที่พวกเธอดูทำให้เกิดอารมณ์ ผมไม่รอช้างัดเอาควยลำโตออกมา พยายามแทรกมันลงไปในร่องหี ซึ่งมันฟิตมากๆ ผมพยายามกระเด้าสั้นๆ ดันลำเข้าไปจนมิดหัวถอก "ว้าย..." อ้อยเพื่อนลูกสาว กรีดร้องเสียงดัง ผมภาวนาอย่าให้ลูกผมได้ยิน ซึ่งเสียงฝักบัวคงช่วยกลบเกลื่อนเสียงอื่นได้ เพราะตอนนี้ลูกสาวผมอาบน้ำอยู่ ผมพยายามส่งลำเข้าไปเรื่อยๆ หีของเพื่อนลูกสาวมันคับมากๆ จนเม็ดแตดถูกครูดหายเข้าไปกับลำควยผม เธอยังคงครางเสียงดัง ผมจึงหยิบผ้าเช็ดมือไกล้ๆมาม้วนแล้วให้เธอคาบไว้ ซึ่งเธอก็ทำตามนั้น ผมกดเข้าจนมิดลำ หีของเพื่อนลูกสาวตอดควยผมดีมากๆ เธอเอามือทั้งสองท้าวไปด้านหลัง ผมใช้มือแกะกระดุมด้านบนเธอออกอีกเม็ดนึงแล้วถลกเสื้อเธอลง จนเผยไหล่ขาวๆ เห็นไหปลาร้าลึกเป็นร่อง เต้ากลมๆเด้งผึงขึ้นมา แล้วผมก็ก้มหน้าซุกไซร้ดูดหัวนมสีชมพู ซึ่งมันออกคล้ำนิดๆ "อื้อ..." เสียงครางในลำคอ ของอ้อย เพื่อนลูกสาวดังเป็นระยะ ปากเธอยังกัดผ้าเช็ดมือแน่น ผมรู้ว่ามีเวลาไม่มาก ผมค่อยๆสาวควยออกจากร่องหี ซึ่งมันมีทั้งน้ำของเธอและของผมปนๆกัน ช่วยหล่อลื่นจากความคับได้บ้าง สองมือผมเลื่อนไปจับที่บั้นเอว แล้วกระแทกควย เข้ากลีบหีหนักๆ ประมาณ สิบกว่าที จนผมเกร็งตัว บอกเธอไปว่า "โอ๊ะ..น้า น้าจะเสร็จแล้ว" ผมบอกด้วยความเสียว เธอผลักตัวผมออก จนลำหลุดออกจากกลีบหีเธอ ไม่หยุดแค่นั้นเพื่อนลูกสาวก้มลง จนหน้าอยู่ระหว่างขาผม แล้วเธอก็ใช้มือคว้าลำควยผม อมเข้าปากเล็กๆของเธอไป ผมกระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าไปในปากเธอ เธอดูดและกลืนมันอย่างเต็มใจ แล้วเสียงเปิดประตูห้องน้ำทางข้างบนก็ดังขึ้น ซึ่งลูกสาวผมคงอาบน้ำเสร็จแล้ว เป็นสัญญาณบอกว่าเวลาของเกมส์พิศวาสหมดลงแล้ว อ้อยเพื่อนลูกสาวของผมลุกขึ้น ดึงกางเกงใน แล้วติดกระดุม ก่อนที่จะเดินขึ้นไปข้างบน ความเงี่ยนที่อัดอั้นมานานเหมือนถูกระบายออกไปหมด ผมล้างจานต่อ แล้วไปด้านหน้าร้าน เพื่อเปิดทีวีดูเล่น ไม่นานนักสองสาวก้เดินลงมาจากชั้นบน "พ่อคะ หนูออกไปส่งเพื่อนนะคะ" เพื่อนของลูกสาวผม ทำท่าทางปกติมาก เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น "เอ้านี่ลูก..เอาเงินไปกินขนมกันนะ แล้วอย่ากลับดึกล่ะ" ผมควักแบ๊งค์ห้าร้อยออกมาสองใบ ให้ไปคนละใบ "โหพ่อ...เยอะไปป่าวคะ" ลูกสาวผมท้วง แต่ก็ไม่ได้ติดใจอะไรมาก "อย่างนี้หนูต้องมาทุกวันแล้วมั้งคะ" เพื่อนลูกสาวผมพูด เธอยิ้มแบบมีเลศนัย "ไม่ต้องเลย...ไม่ให้มาแล้ว" ลูกสาวผมจูงมือเพื่อนสาวออกไปข้างนอกร้าน เพื่อนลูกสาวหันมายิ้มให้ผมหลังจากใส่รองเท้าเสร็จ แล้วทั้งคู่ก็เดินออกไป ผมรู้สึกได้ว่าเหตุการณ์อย่างวันนี้มันคงเกิดขึ้นอีกแน่ๆ แต่กลับมาคิดอีกครั้งเธอก็คงอายุประมาณ 17 คงเท่ากับลูกสาวผม ผมคิดว่าเธอคงผ่านอะไรมาเยอะแน่ๆ แต่เธอก็ยังเด็กอยู่และเป็นผู้เยาว์ด้วย ในด้านหนึ่งของความสุข ผมกลับมีความรู้สึกทุกข์ใจอยู่ลึกๆ ที่ผมมาเย็ดเด็กรุ่นลูกอย่างนี้ ซึ่งสักวันหนึ่งผมคงได้ถามเรื่องราวต่างๆจากเพื่อนลูกสาวคนนี้ และผมคงรู้คำตอบสักวันหนึ่งเป็นแน่