ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #17

เริ่มโดย Cabal_Master, พฤศจิกายน 29, 2013, 06:59:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    
10  :  สาวนักล่าแต้ม #14    
11  :  สาวนักล่าแต้ม #15    
12  :  สาวนักล่าแต้ม #16    

ต่อจากคราวที่แล้วนะคะ หลังจากที่อั้มโดนเย็ดจนเสร็จ(แต่อั้มยังไม่เสร็จ)แล้วทิ้งไปนั้น ตอนแรกอั้มก็กะจะใช้นิ้วจัดการตัวเองต่อให้เสร็จค่ะ แต่อยู่ดีๆ อารมณ์อยากลองมันก็แว้บเข้ามา อั้มก็จัดการลุกขึ้นปัดฝุ่นแล้วก็เอากระเป๋าไปวางซ่อนไว้ตรงพุ่มไม้ค่ะ แล้วก็เดินออกมาแบบไม่ได้ใส่เสื้อผ้าซักชิ้นเลย คือแบบตอนนี้นึกไปก็ยังตกใจตัวเองอยู่เลยค่ะว่ากล้าได้ยังไง คงเพราะตอนนั้นเงี่ยนแบบสุดๆแล้วอ่ะค่ะ ออกมาตรงที่น้ำตกก็เจอคนอยู่พอสมควรเลยค่ะ ประมาณ 6-7 คน (ไม่ใช่คนเดิมๆเมื่อกี๊) พอเค้าเห็นอั้มก็จ้องกันใหญ่เลยค่ะ อั้มใจเต้นแรงมากเลย แต่ก็ทำเป็นไม่มองแล้วเดินผ่านไปเลยค่ะ อั้มเดินขึ้นมาจนถึงน้ำตกอีกชั้นนึงด้านบน ระหว่างทางก็เจอคนที่มาเที่ยวหลายคนเลย เค้าก็มองกัน บางคนก็ยกมือถือขึ้นมาถ่ายรูป อั้มก็พยายามเบือนหน้าหนีค่ะ (จะถ่ายก็ถ่ายไปขอแค่ไม่ติดหน้าพอละ) พอเดินขึ้นก็เห็นคนอยู่ที่น้ำตกประมาณ 2-3 คนค่ะ อั้มก็กะว่าจะไปว่ายน้ำเล่น+โชว์คนแถวนั้นอีกสักหน่อย แต่ปรากฏว่ามีเจ้าหน้าที่วิ่งเข้ามาหาอั้มค่ะ อาจจะมีใครไปแจ้ง อั้มงี้ใจหายวาบเลย แต่ปรากฏว่าเค้าเข้ามาถาม "เกิดอะไรขึ้นเหรอครับ" อั้มก็โล่งใจเลยค่ะ "คือว่าหนูลงไปเล่นน้ำน่ะค่ะ แล้วกระเป๋าหนูหาย ใครก็ไม่รู้เอาไป" อั้มก็พยายามทำสายตาอ้อนวอนเต็มที่ค่ะ ตอนนี้ก็ได้โอกาสมองเค้าถนัดๆละ ก็น่าจะอายุซัก 30 กว่าๆ สูง ขาว หน้าตากลางๆ (อยากรู้จริงๆว่าไอ้ที่ตุงๆออกมานอกกางเกงนั่นจะใหญ่แค่ไหน อิอิ) เค้าก็ปลดกระดุมเสื้อตัวเองค่ะ คงกะจะเอามาคลุมให้อั้ม เพราะไม่ได้เอาผ้าหรือเสื้อคลุมอะไรมาเลย (คงไม่ได้กะจะตำกันตรงนี้หรอกมั้ง) อั้มก็รีบยกมือห้ามค่ะ บอกว่า "ไม่ต้องก็ได้ค่ะ พี่ช่วยหนูหากระเป๋าหน่อยได้ไหมคะ" เค้าก็พยักหน้าแบบงงๆค่ะ คงแปลกใจว่าเอ๊ะอีนี่ไม่อายเหรอ 55 ก็มันเงี่ยนนี่นา อยากโชว์ อิอิ อั้มก็พาเค้าไปหาตรงน้ำตกค่ะ คนแถวนั้นก็มองกันใหญ่เลย คุณเจ้าหน้าที่เองก็มอง เป็นอะไรที่ตื่นเต้นสุดๆเลยค่ะ คุณเจ้าหน้าที่เค้าก็ถามคนแถวๆนั้น แต่ก็ไม่มีใครเห็นเลย (แหงล่ะ ก็มันอยู่อีกชั้นด้านล่าง) จากนั้นพวกเราก็เดินหากันจนเลยมาทางป่าด้านหลังค่ะ ซึ่งก็ค่อนข้างลับตาคนแล้วแหละ อั้มก็บอก "พี่คะ หนูเมื่อยขา ขอนั่งพักแปปนึงนะ" เค้าก็ตอบ "ได้ครับ งั้นพักแปปนึง" อั้มก็ไปนั่งลงบนหินค่ะ คราวนี้ค่อนข้างเรียบสบาย ไม่เจ็บก้นแล้ว เค้าก็หันมาถาม "พี่ว่าหนูใส่เสื้อปิดไว้หน่อยดีไหม" แต่ตางี้จ้องอั้มแบบเขม็งเลยค่ะ (อั้มนั่งเอาแขนดันไปด้านหลัง แล้วก็กางขาออกแบบสุดๆเลยค่ะ) อั้มก็บอก "ไม่เป็นไรค่ะ อากาศร้อนจะตาย แบบนี้ให้แก้ผ้าทั้งวันยังไหวเลย" แล้วก็ยิ้มให้เค้า เค้าก็ท่าทางเหมือนช็อคๆ แล้วก็เงียบไปสักพัก ตาก็จ้องอั้มไปเรื่อยๆ อั้มก็ทำเป็นไม่สนใจ ปล่อยให้เค้าสำรวจร่างกายไปเรื่อยๆ สักพักเค้าก็พูด "น้องชื่ออะไรครับ" "อั้มค่ะ" "อั้มหุ่นดีจังเลยนะครับ สวยมากเลย" แล้วก็เดินเข้ามาหาอั้มค่ะ "ขอบคุณค่ะ คงเพราะออกกำลังกายทุกวันน่ะค่ะ" อั้มก็นิ่งๆไว้ อยู่ท่าเดิม "นมก็สวยนะครับ กลมเต่งตึงได้รูปเลย" นั่น มาแล้ว อั้มก็สนองเลยค่ะ "อยากจับดูไหมคะ" แล้วก็คว้ามือเค้ามาแปะที่นมเลยค่ะ เค้าก็ทั้งลูบทั้งคลำใหญ่เลย (อั้มจับมือเค้ามาข้างเดียว ส่วนอีกข้างเค้ายื่นมาจับเองเลย) แถมเขี่ยหัวนมอั้มใหญ่เลยค่ะ อั้มก็บอก "อย่าเขี่ยหัวนมสิคะ อั้มเสียว" เท่านั้นแหละค่ะเค้าประกบปากอั้มเลย อั้มก็เอื้อมมือไปจับตรงเป้าเค้าค่ะ ควยเค้าแข็งตุงอยู่ด้านในแล้วค่ะ พอเค้าโดนจับก็ถอนปากออกเลย อั้มก็ได้โอกาสปลดเข็มขัด ถอดกางเกงเค้าออกเลยค่ะ ควยเค้าก็ดีดผึงออกมาเลย อันใหญ่ใช้ได้เลย น่าจะซัก 7 นิ้ว ขนหมอยเยอะมากเลยค่ะ อั้มก็ก้มลงไปอมเลย เลียตรงหัวไปซักพักเค้าก็บอก "อย่าเพิ่งครับๆ" แล้วก็ดันหัวอั้มออกค่ะ แต่อั้มไม่ยอมออก เร่งดูดควยเค้าใหญ่เลย ปรากฏว่าน้ำแตกค่ะ พ่นเค้ามาเต็มปากอั้มเลย อั้มก็ตกใจค่ะ รีบถอนออกมาบ้วนทิ้งเลย แทบจะสำลัก "คือ ผมไม่ได้ทำกับเมียมาเดือนนึงแล้วน่ะครับ มันก็เลย.." เค้าก็คงอายอ่ะค่ะที่ยังไม่ทันเสียบก็โดนอมจนแตกแบบนี้ "ไม่เป็นไรค่ะ งั้นพี่ช่วยเลียให้หนูหน่อยนะ" อั้มพูดแล้วก็ชันขาขึ้นบนหินเลยค่ะ แล้วก็เอานิ้วถ่างรูหีให้เค้าดูเลย "โอ้โห หีน้องอั้มสวยมากเลยครับ ไม่มีขนด้วย" เค้าก็จ้องใหญ่เลยค่ะ "รีบๆเข้าเถอะค่ะ อั้มเงี่ยนไปหมดแล้ว" ตอนนั้นคือพูดแบบนี้จริงๆ เพราะเงี่ยนมากแล้วค่ะ เค้าก็เข้ามาเลียใหญ่เลย อั้มก็เสียวมากค่ะ มือคว้าควยเค้าที่เริ่มอ่อนลงรูดใหญ่เลย ปรากฏว่าอั้มโดนเค้าใช้ลิ้นจนเสร็จเลยค่ะ เร็วจริงๆ ครั้งนี้ อั้มก็เกร็งกระตุก เค้าก็คงรู้ว่าอั้มเสร็จแล้ว ก็เลยหยุดแล้วเอาควยมาจ่อที่รูหีอั้มเลยค่ะ "พี่ขอเย็ดอั้มนะ นะ" อั้มก็พยักหน้าค่ะ เค้าก็เสียบพรวดเข้ามาเลย ทีเดียวมิดด้าม อั้มก็ร้องเลยค่ะ แล้วเค้าก็ซอยใหญ่เลย แต่นานเลยค่ะครั้งนี้ เปลี่ยนท่าไปมาซัก 2-3 ท่าได้ แต่เค้าไม่ยอมถอนควยออกเลยค่ะ จนอั้มเสร็จไปประมาณ 3 ครั้งได้ เค้าก็จับอั้มพลิก โก่งหันก้นไปทางเค้าแล้วก็ซอยแบบเร็วมากเลยค่ะ ท่านี้แบบเข้าลึกมากจริงๆ จนกระทั่งเค้าฉีดน้ำอุ่นๆเข้ามาในรูหีอั้มนั่นแหละ อั้มก็เสร็จไปอีกครั้งนึงจนได้ เราทั้งคู่ลงไปนั่งหอบแฮ่กๆเลยค่ะ

จากนั้นอั้มก็แกล้งทำเป็นนึกได้ แล้วก็เล่าให้เค้าฟังว่าจริงๆมันหายตรงน้ำตกชั้นถัดลงไป เราก็เดินลงมากันค่ะ ซึ่งอั้มก็ปฏิเสธที่จะเอาเสื้อคลุมเหมือนเดิม ก็เลยเป็นภาระคุณเจ้าหน้าที่ที่ต้องอธิบายให้บรรดานักท่องเที่ยวฟังเลย อิอิ ยังไม่หมดเท่านั้นค่ะ ระหว่างที่เดินๆอยู่ น้ำเชื้อที่คุณเจ้าหน้าที่ปล่อยไว้ในรูหีอั้มมันก็ไหลออกมาตามขาเลยค่ะ อั้มต้องรีบเช็ดใหญ่เลย (แต่ก็มีบางคนเห็นด้วย *o*) เราก็แยกกันค้นหาค่ะ อั้มก็เดินตรงไปที่กระเป๋าเลย แล้วก็ตะโกนว่าเจอแล้วค่ะ เรื่องก็เลยจบลงค่ะ เค้าสัญญาว่าจะไม่ลงบันทึกประจำวัน ส่วนอั้มก็สัญญาว่าจะไม่ไปเล่าให้ใครฟังค่ะ แต่มันก็นานพอสมควรแล้ว ก็ขอเล่าหน่อยนะคะคุณเจ้าหน้าที่ :)

ohodaya