ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาน้อง เก๋ ป.6 ภาค1

เริ่มโดย musroome, มีนาคม 25, 2013, 04:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

เรื่อง จริง ของผม น้องเก๋ เรียน อยู่ ป.6 ที่  อุดรธานี  ช่วง
ไกล้ปิดเทอม รร.เข้า ค่ายลูกเสือ  วันนั้นจำได้ว่า ออกค่ายตอนเที่ยง 1 มี.ค.56 ผมโทรหา น้องเก๋ ว่า เมื่อย ไหม. เขา บอก ว่า ต้องการนอนพัก  ผมเลยบอกต่อ ไปว่าคิดถึง
น้องเก๋ ทำรองเท้าหาย..อยาก ได้ใหม่ ผมเลยบอกเขา มาจะซื้อให้ที่ บ้าน พอมาถึง บ้าน น้องเก๋ ไม่ยอมลงจาก จักรยาน
ผมเลยอุ้ม จักรยานและ คนไป หลัง บ้าน แล้วกล่อมให้ น้อง เขา ขึ้น บ้าน พอ ขึ้น มา ที่บ้าน ผม ดึง เข้า ห้อง แล้ว ดึง ผ้าห่ม มากอง ไว้ ผลัก น้อง เก๋ ล้ม ลง และถลกเสื้อยือและยกทรง ขึ้น นมเล็ก ๆ เท่า ผลละมุด ลอย มา เลย ผม ไม่ พูด ลัวลิ้นใส่ ทันที น้องเก๋ ไม่ ว่า อะไร เอา มือ ปิดหน้า ผม เลย ดึง กางเกงวอม ออก ดู พบ ว่า มี หมอย แล้ว เด็ก ป. 6ก็มีหมอย แล้ว กลีบ หี น้อง เก๋ ดู คล้ำๆ เหมื่อน โดน มา ก่อน แต่ ไม่เป็น ไร เพราะหีเด็กสด หายากผม เอาลิ้นเลีย หี ทันที  มี น้ำเมือก ปน มาด้วย ดูด ไป ดูด  มา ไอ้ไบ้ ของผม มันตื่นกลัว ก้ม หัว ตัวอ่อนทันที ผม ต้อง ชัก ว่าวสู้ จับ หัว ไอ้ ไบ้ ใส่ ได้ ยิน เสียง น้อง เก๋ ว่า หนู เจ็บ หนูเจ็บ ผมดัน ไอ้ไบ้ อยู่ นาน เลือด มาจาก ไหน ก็ ไม่รู้ เปื้อน ผ้า ห่ม ไอ้ไบ้ เห็น เลือด อ่อน ตัว ลง อีก ที แท้ เป็น เลือดซิง น้องเก๋  ผมจับไอ้ไบ้ ว่าว จนแข็ง ดัน เข้า ไปในตัว เด็ก ป.6 แล้ว เด้า เบาๆ
เด้า 4-5 ที น้องเก๋  บอกว่า เจ็บ ผมเลย ค่อย ซอย แล้ว แตก ข้างใน น้องเก๋ จาก ประสบการณ์ เย็ด เด็ก ของ ผม น้ำ ที่ ปล่อย จะไม่ ไหล ออก มา ข้าง นอก เพราะ หี เด็ก กระชับ หี ปิด จึง รองรับ น้ำทุก หยาดหยด หลังจา ก นั้น ผม จึงให้ เงิน ค่า ขนม น้องเก๋ 500 บาท คุ้ม มาก  เลย ทุก วัน นี้ วัน ไหน น้อง เก๋ ไม่มีเงินใช้ เขา จะ เอาหี มาให้ ผมเลีย ประจำ และ ปล่อย น้ำรัก ใส่ เด็ก ประถม สุดยอด มาก เลย นะ เพื่อน ลองซิ แต่ ต้อง เลือก เด็กที่ เล่น กับเรา เท่า นั้น นะ รับรอง 100% ปลอดภัย เพราะ ผม กว่า จะ ล่อ น้องเก๋ ได้ ต้อง ตะล่อม ตั้ง แต่ น้องเขา อยู่ ป.4 ค่อย สัมผัส และ นวด นมให้ ประจำ จน ป.6 สิ่งที่กระตุ้น บ่อยๆ ก็ ได้ ผล ทุก วัน นี้ ผมจะ เล็ง เด็ก ป.5 ป.6  หรือ ม.ต้น ไว้ ประจำ  และ ได้ เด็ก ป.6 มาแล้ว 2 คน  ทุก ราย หี ปิด ปล่อย น้ำ แล้ว ติดค้างในมดลูก น้อง เขา ทุก คน อีก อย่าง เด็ก ป.6  ระบบ ภายในยัง ไม่เหมาะแก่การฝังตัว ของเอมบริโอ เท่า ไหร่ แต่ อย่า เอา บ่อย  อัน นี้ จาก ประสบ กาม นะ ไม่ใช่ หลัก วิทย์ จ๊ะ
เดว  ...ไป หากินเด็ก ต่อ จะมาเล่าให้ฟัง อีก