ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาน้องเก๋ ป.6ภาค 2

เริ่มโดย musroome, มีนาคม 28, 2013, 09:28:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

วันี้ 28มี.ค.56 เวลา 0.7.14น. ผมบอก น้องเก๋ ตั้งแต่เมื่อคืน ว่าจะให้เงินอีก 500 ไป เที่ยวสงกรานต์ มาให้ชื่นใจที่บ้าน น่อย นะ เมื่อถึงเวลานัด น้องเก๋ ปั่น จย. มา ผม รีบวิ่งไป หอม ทันที น้องเก๋ กำ แอนด์ จย. แน่น ไม่ ยอม ขึ้นบ้าน แต่ เด็ก 12 รึ จะสู้ไอ้แก่ แบบผม 36 ผมอุ้มขึ้นบ้านผลักใส่กองผ้าห่ม ปลด เสื้อชั้นใน ดูด นม และกำ เล่น น้อง เก๋ บอก ว่า ไม่ ค่ะ หนู จะกลับ บ้าน ท่าเดียว เล่น เอา ไอ้ ไบ้ ของผมไม่แข็ง ต้อง ชักว่าว ใส่ แล้ว ดัน เข้า แต่ก็ไม่แข็งตัวเต็มที่ พอถูพอไถ  ผมจึงก้มลงดูดกินน้ำหีเด็ก 12 ฝาดๆ คับ แต่ก็หอมดี หากินอยาก นะคับหีเด็ก ถ้าแก่น่อยหีจะเห็มน คาว พอไอ้ไบ้ ผมเริ่มแข็ง จึงกดใส่หีน้องเข้า แล้ว เด้า เบาๆแต่น้องเขาจะกลับบ้านท่าเดียว ทำให้ ต้องเร่งปล่อยน้ำใส่ช่องคลอด น้ำแตก แล้วผมก็เด้าซอย เบาๆ แล้วจึงดึงออก มีเลือด ปน มาอีก นิดน่อย น้อง เขา ก็ บ่น เจ็บหี ผมก็ บอกว่าผัวอยาก ปล่อยน้ำใส่ของเมีย ผมเอา ครั้ง นี้ เป็นครั้งที่2แล้วไม่ได้เบิ้ล ซักที เพราะแถวบ้าน จะมีคนเยอะไม่อยากให้ คนอื่นเขารู้ จึง ต้อง ทำได้ ครั้งเดียว แต่ น้ำที่ ผมปล่อยใส่ น้องเก๋ ไม่ไหลออกข้างนอก เลยแปลก หี หีเด็ก กระชับทุกหยาดหยดจริงๆ