ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากชวนสาวเข้าโรงแรมควรพูดยังไงดีครับ

เริ่มโดย sakaparn, มีนาคม 26, 2013, 01:07:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakaparn

คือเป็นเพื่อนน้องสาวผม ไปเที่ยวด้วยกัน2คนบ่อยๆอะครับดูหนัง กินเหล้า

แต่ไม่รู้เค้าคิดยังไงกับเรา อยากชวนเข้าโรงแรมอะนะ ควรบอกกับเค้ายังไงดี

แล้วถ้าบอกไปแล้วเค้าไม่ได้อยากเป็นแบบนั้นเค้าจะโกรธเรามั้ยครับ