ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับยาคุมฉุกเฉิน และโอกาสในการท้องหน่อยครับ

เริ่มโดย quezacotl, เมษายน 04, 2013, 12:17:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

quezacotl

คือผมมีอะไรกับแฟน ตอนผมเสร็จก็แช่ไว้แบบนั้น พอถอดออกมาดู ปรากฏว่าถุงยางขาดนะครับ ตกใจมากทั้งผมทั้งแฟน ผมเลยรีบขับรถออกไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แฟน แฟนก็ไม่เคยกิน ไม่ได้อ่านฉลากด้วย กินไปทีเดียว2เม็ดรวดเลย กินหลังจากมีอะไรกันราวๆ10-20นาทีให้หลังนะครับ ผมลองอ่านๆในเน็ต เขาบอกให้กินเม็ดแรก และเม็ดต่อไป 12 ชม. ผมออกไปซื้ออีกรอบ แต่คนขายบอก มีค่าเท่ากัน ไม่ต้องซื้อไปกินเพิ่ม แบบนี้จะมีโอกาสท้องมากไหมครับ แฟนบอกเป็นช่วงตกไข่ด้วย กลุ้มใจมากๆ ดันเกิดอุบัติเหตุ ยังไม่พร้อมด้วย เพิ่งเกิดเหตุได้2วัน ท่านใดมีคำแนะนำช่วยแนะนำด้วยครับ