ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักทั้งคนใหม่และคนเก่า ทำไงดี!!!

เริ่มโดย HK, เมษายน 07, 2013, 06:59:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

เรื่องคือผมเลิกกับแฟนมานานมากแล้วจะ 6 ปีแล้ว ระยะเวลาที่เลิกกัน เราผ่านผู้หญิงมาตั้งมากมาย และทั้งที่เรามีคนใหม่แล้ว(ที่หมั้นแล้วด้วย) แต่แปลกใจตัวเองทำไหมถึงยังรู้สึก โหยหาเค้า คิดถึงคนๆนั้น

ยังอยากอยู่ใกล้ๆ อยากกอด อยากหอม เพื่อนหลายๆคนก็คอยบอกเวลา เวลาจะทำให้ลืมไปเอง แต่ผมก็ไม่เคยลืม ขนาดวันที่ คบกันก็ยังจำได้

"18 พฤศจิกายน 2547 คุยกันครั้งแรก" "14 กุมภาพันธ์ 2548 ตกลงคบกัน" "23 กันยายน 2550 เลิกกัน (เวลา 16.43 ประมาณนี้)"  ทำไหมผมถึงให้ความสำคัญกับคนเก่าได้มากขนาดนี้

แต่คนใหม่ก็รัก ไม่เคยทำให้เค้าเสียใจ ปัจจุบันก็ดีกับเธอเสมอมา  แต่ว่าบ้างทีตอนมีเพศสัมพันธ์กัน ผมดันไปคิดถึงแฟนเก่า เคยเกือบหลุดปากพูดชื่อแฟนเก่าเหมือนกัน

(แค่อยากระบายนะครับ ได้พูดได้เขียนให้คนอื่นรู้บ้าง แล้วมันก็สบายใจดีนะครับ บ้างทีผมอาจได้คำแนะนำที่คาดไม่ถึงจากพวก คุณๆก็ได้ ขอบคุณครับที่อ่าน)