ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซวยเพาะนมใหญ่

เริ่มโดย 077220639, มีนาคม 26, 2013, 01:55:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

077220639

[align=left]เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง100%คับผมชื่อเออายุ21ปีผมเป็นคนชอบผู้หญิงนมใหญ่มากคับหน้าตามาเป็นรองอันดับแรกนมต้องใหญ่ไว้ก่อนคับไม่งั้นของไม่ขึ้นเลยเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าคับวันหนึ่งผมได้ไปเดินเที่ยวตลอดคับเป็นตลอดขายของกินและเสื้อผ้าพวกวัยรุ่นชอบมาเดินกันผมก็เดินดูของไปเรื่อยๆแล้วสายตาของผมก็กวาดไปเห็นผู้หญิงคนหนึ่งจากด้านหลังนะคับเทอดูแขนเล็กขาเล็กดูเป็นคนตัวเล็กเหมือนจะมากับแม่ผมเองกะเฉยๆไม่ได้คิดอะไรแต่พอเธอหันหน้ามาเท่านั้นแหละคับ.....โอ้วแม่เจ้าโว้ยอะไรมันจะใหญ่ขนาดนั้น.....(นมเธอใหญ่มากคับใหญ่จิงๆ)ผิดกับรูปร่างเทอที่ดูบอบบางแต่นมใหญ่มากนมทั้งสองเต้าชี้ตั้งตระหง่านอยู่ภายในเสื้อยืนสีดำตอนนั้นผมยืนห่างจากเทอนิดเดียวเกือบชิดกันบอกตรงๆตอนนั้นผมจ้องนมเธอแบบไม่สนใจว่าเธอจะคิดยังไงเลยคับแต่ผมก็สังเกตเห็นว่าเธอก็รู้ว่าผมจ้องนมเธอเธอก็รีบหันหลังแล้วเดินไปทางอื่นกับแม่ของเธอผมยืนคิดอยู่พักนึงว่าจะเอายังไงดีบอกตรงๆตอนนั้นผมคิดที่จะหาวิธีใดวิธีหนึ่งที่จะได้จับนมใหญ่ๆสองเต้านั้นไม่อยากปล่อยให้ผ่านไปเลยเธอยังดูเด็กอยู่เลยอายุประมาณไม่ถึง20แน่นอนผมตัดสินใจเดินตามเธออยู่ห่างๆคับแล้วก็ค่อยจ้องนมใหญ่ๆของเธอไปเรื่อยๆๆด้วยอารมที่เงี้ยลมากๆๆๆอยากจะเอาควยไปยัดในเสื้อยืดสีดำตัวนั้นของเทอจิงๆและแล้วเทอก็ไปหยุดอยู่ที่ร้านขายเสื้อผ้าผมได้โอกาสจึงเดินไปยืนไกล้ๆเธอจากด้านหลังแล้วก็แอบมองนมเธออยากไกล้ชิดได้โอ้ว......นี้ขนาดมองเห็นแต่เสื้อข้างนอกยังใหญ๋ขนาดนี้ยังเงี้ยลขนาดนี้ถ้าได้เห็นแบบจะๆจะขนาดไหนแต่แล้วเธอก็หันมาเห็นผมที่กำลังจ้องนมใหญ่ๆของเธออย่างเอาเป็นเอาตายเช่นเคยคับเทอรีบเดินหนีไป.....คราวนี้เทอเดินเร็วขึ้นเพาะเทอคงรู้แล้วว่าผมตามดูนมเทอมากเกินไปแล้วเทอเดินไปที่ลานจอดรถตอนนั้นผมไม่เห็นแม่ของเทออยู่ด้วยนะคับไม่รู้ว่าไปไหนผมกะว่าจะขับรถสะกดรอยตามเทอไปแล้วเทอก็ขี่รถจักรยานยนออกไปคับผมเองกะขับตามไปอยู่ห่างๆจนในที่สุดก็ได้มาถึงบ้านของเทอและแล้วโชคชตาก็เข้าข้างผมบ้านเทอปิดไฟมืดเหมือนไม่มีใครอยู่เหมือนเทออยู่บ้านคนเดียวและที่สำคัญเหมือนเทอจะเป็นแรงงานพม่าคับแผนผมก็คือผมจะเอารถไปซ้อนแล้วรอให้เทอปิดไฟนอนแล้วจึงค่อยย่องเข้าไปในบ้านเทอหลังจากนั้นผมจะขู่เทอว่าเทอต้องยอมทำตามผมทุกอย่างไม่งั้นผมจะแจ้งตำรวจให้มาจับเทอเพาะเป็นแรงงานพม่าหนีเข้าประเทศแล้วผมก็รอจนเทอปิดไฟผมไม่รอช้าย่องเข้าทางหน้าต่างห้องนอนเทอทันทีคับภาพที่ผมให้ก็คือเทอนอนหลับอยู่ใส่แค่กางเกงในสีชมพูกับเสื้อกล้ามสีขาวที่สำคัญเทอโนบราคับ
[/align][align=left]หัวนมเทอตั้งชี้เด่ราวกับจะบอกผมว่าอยากดูดนักไม่ใช้หรอเอาเลยสิเอาให้เต็มที่ทันใดนั้นเทอตื่นขึ้นมาด้วยสีหน้ามึนงงและตกใจมากผมรีบกระโจนเข้าไปนอนทับเทอเอาไว้แล้วพูดว่าผมเป็นสายตำรวจนะมาตามจับแรงงานพม่าหนีข้ามประเทศถ้าไม่อยากให้เรื่องถึงตำรวจอยู่เฉยๆอย่างร้องแล้วทำตามที่ผมบอกทุกอยากแล้วผมจะไม่แจ้งตำรวจเมื่อเทอได้ยินดังนั้นจึงยอมอยู่นิ่งแล้วนั่งเงียบอยู่บนเตียงแต่ยังมีอาการหวาดกลัวส่วนมือทั้งสองข้างก็บังหัวนมไว้ ผมคิดในใจมึงไม่ต้องปิดหรอกหัวนมอะเพาะคืนนี้กุจะดูดทั้งคืนแน่กุจ้องจะดูดมาตั้งแต่ที่ตลาดแล้ว เทอถามผมต่อว่าแล้วเทอต้องทำยังไงผมถึงไม่เรียกตำรวจ ผมก็ตอบเทอไปว่าถ้าเทอทำให้ผมพอใจผมก็จะไม่แจ้งตำรวจ ความมันกำลังจะเริ่มขึ้น ผมปลุกควยให้แข็งชี้โด่อยู่ในกางเกงจนกางเกงมันโด่งออกมาให้ชัดเจนแล้วผมก็พูดกับเทอว่า รู้รึยังว่ากุต้องการอะไรเทอได้แต่หันหน้าไปทางอื่นแล้วนิ่งเงียบมือทั้งสองข้างก็ยังคงปิดหัวนมไว้ตอนนั้นผมตัวสั่นไปทั้งตัวด้วยความตื่นเต้นว่านี้กุไม่ได้ขวัญไปใช้มั้ยกุจะได้เล่นนมใหญ่ขนาดนี้ทั้งคืน ผมไม่รอช้าบอกเทอให้เอามือออกเทอค่อยๆเอามือออกอย่างไม่เต็มใจนักและสิ่งที่อยู่ตรงหน้าผมก็คือสองเต้ามหึมาพร้อมหัวนมที่ชี้โด่อยู่ในเสื้อกล้ามสีขาวอย่างชัดเจนผมเดินไปนั้งบนเตียงเทอแล้วอาปากเพื่อจะดูดหัวนมข้างขวาของเทอแต่เทอรีบถอยหนีผมจึงพูดขึ้นว่าถ้ามึงยังไม่ยอมกุจะไปแจ้งตำรวจนะเทอได้ยินดังนั้นจึงนิ่งเงียบผมไม่รอช้ารีบเถิบเข้าไปอาปากแล้วงับเข้าที่หัวนมผ่านเสื้อกล้ามของเทอผมงับไว้อยากนั้นแล้วมองหน้าเทอหน้าเทอตอนนั้นดูเทอทั้งกลัวทั้งโกรธเหมือนจะแค้นมากแต่ก็คงทำอะไรไม่ได้ผมเริ่มทำการดูดนมเสียงดังจ้วบๆๆๆจู้บๆๆๆพร้อมมองสีหน้าเทอไปด้วยหน้าเทอไร้อารมมากเหมือนอยากให้มันรีบจบๆไปผมคิดในใจ5555+น้องเอ้ยไม่จบง่ายๆหรอกคืนนี้ทั้งคืนแน่ผมเริ่มดูดแรงขึ้นๆๆจนรู้สึกเมื่อยปากเลย ทั้งสองข้างโดนผมดูดจนหัวนมแดงกลำเหมือนจะอักเสบผมสังเกดเห็นว่าเทอเริ่มมีน้ำตาคลอเทอคงแสบหัวนมมากแต่ผมยังไม่พอใจหรอกคับผมจับเสื้อกล้ามเทอแล้วฉีกจนมันขาดออกเผยให้เห็นเต้านมสองเต้าอันมหึมาที่ซ่อนอยู่ดูดนอกเสื้อหนำใจแล้วผมก็ทำการดูดต่อแบบเน้นๆคับคราวนี้ผมให้เทอนอนลงบนเตียงแล้วเอามือเหยียดขึ้นข้างบนทำให้นมเทอต้องชูมากยิ่งขึ้นผมขยำนมเทออย่างเมามันพร้อมมองหน้าเทอไปด้วยเทอเทอเอาแต่ร้องให้แต่หน้านิ่งๆไม่แสดงอารมแต่น้ำตาไหลผมสะใจมากเริ่มดูดนมเทอต่อเสียงดูดหัวนมดังจ้วบๆๆๆๆๆเป็นเสียงเดียวที่ได้ยินในความมืดและความเงียบนั้นผมดูอยู่นานพอสมควรจนหนำใจผมก็เริ่มถอดกางเกงออกพร้อมเอาลำควยไปวางไว้ตรงร่องนมใหญ่ของเทอแต่เทอไม่สนใจยังคงหันไปมองทางอื่นผมเริ่มโยกเอวเย็ดนมเทอไปเรื่อยๆๆและแรงขึ้นเรื่อยๆจนเสียงควยกระทบกับนมดังปับ!!!!!!ๆๆๆๆๆๆรัวและเร็วมากปับๆๆๆๆๆๆๆผมทำเสียงซี้ดดดดดอาๆๆๆๆซี้ดๆๆๆสะใจมากคับเทอไม่แสดงสีหน้าใดๆดูไร้อารมแต่ร้องให้น้ำตาไหลผมยังมีท่าเด็ดคับผมหยุดเย็ดนมแล้วปริ้นควยออกมาให้เห็นหัวแดงแล้วเอาหัวควยไปจ่อที่หัวนมของเทอที่แดงระเรือจากการถูกดูดถูกกัดอย่างรุนแรงจากหน้าไรอารมเทอเริ่มตกใจอีกคร้งแล้วถามผมว่าจะทำอะไรผมบอกเทอไปว่าเมื่อกี่คือการเย็ดร่องนมแต่ตอนนี้คือการเย็ดหัวนมผมพูดจบก็เริ่มโยกเอวกดหัวควยลงไปที่หัวนมของเทอจนหัวนมเทอบุ๋มลงไปจากแรงกดของควยผมกดลงไปลึกมากจนมองควยผมแทบไม่เห็นเทอแอ่นลำตัวขึ้นพร้อมกับร้องครางออกมาโอ้ยๆๆๆๆๆเทอคงเจ็บมากคับแต่มันไม่เกี่ยวอะไรกับผม ผมยังคงเย็ดหัวนมเทออย่างเมามันต่อไปเรื่อยๆมันเสียวมากครับผมยิ่งเย็ดแรงขึ้นๆๆๆจนในที่สุดน้ำเงี้ยลผมก็แตกคาหัวนมเทอผมร้องซี้ดโอ้ยๆๆๆๆๆๆดังมากแบบไม่สนใจใครจะได้ยินเพาะความเสียวละความสะใจแล้วค่อยๆดึงควยออกจากหัวนมที่ช้ำจนแดงกล่ำของเทอตัวเทอกระทุกเป็นระยะๆคงเจ็บมากน้ำควยผมยังเยิ้มเต็มหัวนมเทออยู่เลยคับสุดยอดระหว่างนั้นผมก็บังคับให้เทอดูดควยไปเรื่อยๆระหว่างพักเหนื่อยคับอ้ามีความสุขจิงๆมือก็ขยำนมเทอไปเรื่อยๆแล้วก็พูดด้วยความสะใจว่านมที่กุเห็นที่ตลาดมันอยู่ในมือกุแล้วกุได้จับแล้วแม่งเหมือนขวัญเป็นจิงต่อมาผมคิดถ้าใหม่ได้ผมเอาควยยัดร่องนมเทอแล้วเอาเข็มขัดรัดตรงนมเทอให้มันบีบควยผมแล้วผมก็ซอยอย่างเรวและแรงมากเสียงควยกระทบนมดังปับๆๆๆๆๆๆนมเทอแดงมากเหมือนช้ำเลย ส่งสัยโดนหนักเกินจนผมเสดไปอีกน้ำเสดคืนนี้ เทอคงต้องไปหาหมดเต้านม5555+คราวนี้ผมเริ่มสนใจหีเทอบ้างแต่เทอดูไม่ขัดขืนเพาะคงรู้อยู่แล้วว่าโดนขนาดนี้แล้วยังไงคืนนี้ต้องโดนเย็ดแน่เทอขอให้ผมใส่ถุงยางที่เทอมีอยู่ผมก็ใส่ตามที่เทอขอแต่ผมมีแผนสะใจกว่านั้นผมจะเย็ดไปเรื่อยๆพอไกล้แตกแล้วผมจะถอดถุงยางออกแล้วเย็ดสดมันเย็ดจนแตกคารู55555+แล้วผมก็ทำตามแผนผมเย็ดไปเรื่อยๆๆเย็ดแรงมากผมเย็ดด้วยแรงทั้งหมดที่มีอยู่กระแทกเข้าไปที่รูหีเทอดังปับๆๆๆๆๆๆๆเทอตาเหลือกเพาะความเจ็บเลยคับมือทั้งสองข้างก็บี้หัวนมและขยำไปเรื่อยผมเย็ดต่อไปแล้วก้มลงไปกัดหัวนมแดงๆของเทอเทอร้องโอ้ยๆๆๆๆๆๆๆจังหวะนั้นแหละผมรีบถอดถุงยางออกแล้วซอยเต็มที่จนแตกคารูหีเทอเต็มๆน้ำเยิ่มๆเทอคงรู้สึกได้ว่าผมถอดถุงออกเทอได้แต่มองหน้าผมอย่างโกรดแค้นผมก็จ้องหน้าเทอแต่ปากก็ดูดกัดหัวนมเทอต่อไปอีกข้างก็ขย่ำอย่างเมามันผมบอกเทอว่าผมอยากเย็ดเทอตอนอาบน้ำต่อก็ตามนั้นครับเป็นอ่างอาบน้ำผมก็เย็ดเทอในน้ำเลยคับผมนอนทับเทอแล้วเย็ดๆๆๆๆจนแตกคารูอีกแล้วไปเย็ดต่อบนเตียงอีกทีคับภารกิจผมดำเนินอย่างไม่หยุดหย่อยมาจนถึงตี5ตอนเช้าผมนอนดูดนมเทออยู่บนเตียงเทอดูหมดแรงนอนน้ำตาซึมผมกระซิบบอกเทอว่าคืนนี้กุหน่ำใจมากเดี่ยวกุจะมาเย็ดใหญ่เตรียมหีเตรียมนมมึงไว้รับกุให้ดีๆถ้ามึงปากมากไปบอกใครกุจะแจ้งตำรวจ......หลังจากนั้นพอผมมีอารมผมก็จะไปเย็ดเทอเรื่อยๆอยู่หลายวันจนวันหนึ่งเทอย้ายหนีไปยังเสียดายอยู่เลยนมใหญ่ๆแบบนี้หายากมากคับอิอิ