ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ควรไหม ?

เริ่มโดย tanapol888, เมษายน 05, 2013, 12:53:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanapol888

ผมกำลังคุยอยู่กับ ญ คนหนึ่ง เค้ามีพี่สาว ประเด็นคือ ผมกับแฟนช่วงนี้ไม่ค่อยดีกันเท่าไหร แล้วผมก็ต้องดูแลพี่สาวเค้าด้วย พี่สาวเค้าพึ่งอกหักมา ... ผมอยากได้พี่สาวเค้าอะ ทำไงดี .. มันควรหรือไม่ควรอะ ใจหนึ่งก็อยากได้อีกใจหนึ่งก็ พี่สาวแฟนน๊ะเว่ย .. เลือกไม่ถูกเลย อึดอัดเล็กๆ ขอพื้นที่ระบายหน่อยน๊ะ T^T