ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #13

เริ่มโดย Cabal_Master, เมษายน 01, 2013, 06:00:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    

อั้มลุกขึ้นปัดฝุ่น มองดูตัวเอง เปื้อนไปหมดเลยค่ะ เสื้อผ้าก็ขาดรุ่งริ่งหมด อั้มก้มลงมองหีตัวเอง เห็นน้ำกามไหลออกมาเป็นทางเลย ในระหว่างที่อั้มคิดว่าจะทำยังไงต่อไปดี ความคิดพิเรนทร์ก็แวบเข้ามาค่ะ เอาวะ ทำก็ทำ อั้มบอกกับตัวเองก่อนที่จะถอดเสื้อผ้าชุดนักเรียนออกทั้งหมดและโยนทิ้งไว้บน พื้น ตอนนี้อั้มเปลือยล่อนจ้อนเลยค่ะ เหลือแต่รองเท้าเท่านั้น เสร็จแล้วอั้มก็เดินออกไปตรงถนนค่ะ ปรากฏว่าถนนโล่งมาก ไม่มีรถเลย สถานที่ก็ไม่คุ้นตาด้วย อั้มก็เดินไปเรื่อยๆ เป็นครั้งแรกเลยค่ะที่ล่อนจ้อนเดินในที่สาธารณะแบบนี้ ใจงี้เต้นตึกตักเลย สักพักก็มีรถผ่านมาค่ะ เป็นรถกระบะสีฟ้า อั้มเห็นก็รีบโบกเลยค่ะ พอรถจอดคนขับก็เปิดกระจกออกมา เป็นผู้ชายน่าจะซัก 30 ต้นๆ พอเห็นอั้มเค้าก็ตาโตใหญ่เลยค่ะ "เกิดอะไรขึ้นครับ" เค้าถาม แต่ตานี้จ้องนมอยู่ อิอิ อั้มก็ไม่ปิดด้วยนะ ให้เค้าเห็นหัวนมจะๆไปเลย "คือ หนูโดนข่มขืนค่ะ" อั้มตอบไป เค้าก็เปิดประตูเดินออกมาเลยค่ะ แล้วก็ถอดเสื้อชั้นนอกออก กะจะมาคลุมให้ แต่อั้มยกมือขึ้นห้ามเลยค่ะ "ไม่เป็นไรค่ะ" เค้าเงิบไปเลย 55 คงไม่คิดว่าอั้มจะปฏิเสธ ก็อยากล่อนจ้อนแบบนี้นี่คะ "เอ่อ หนูขอติดรถไปลงที่บ้านได้ไหมคะ พอดีหนูโดนขโมยกระเป๋าแล้วก็มือถือไปหมดเลยน่ะค่ะ" เค้าที่กะลังอึ้งอยู่ก็ได้สติ "ครับ ขึ้นรถได้เลยเดี๋ยวพี่ไปส่งให้" อั้มก็เข้าไปในรถ ระหว่างทางเค้าก็ถามนั่นนี่เกี่ยวกับเหตุการณ์ที่อั้มโดนข่มขืน อั้มก็เล่าให้ฟังหมดเลยค่ะ ดูเค้าตื่นเต้นใหญ่เลย ตางี้มองมาทางอั้มอย่างบ่อยอ่ะ อั้มก็นั่งไม่กอดอก ไม่วางบนตักค่ะ กะให้เค้าดูเต็มที่เลย เสียวมากค่ะ ไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้โชว์แบบนี้ในชีวิตเลย สักพักอั้มก็แกล้งยกขาขึ้นค่ะ แบบว่าชันเข่าขึ้นเอาเท้าวางบนเบาะอ่ะ เฉพาะข้างซ้ายนะ แล้วก็กางขาออกค่ะ ทีนี้เค้าจ้องใหญ่เลย "อูยย เจ็บจัง" อั้มพูดพลางเอานิ้วจับที่ร่องหีเบาๆ "เจ็บอะไรเหรอครับ" นั่น รู้แล้วยังถามอีก "ก็ อั้มโดนข่มขืนน่ะค่ะ พวกนั้นทำแรงมากเลย ฉีกรึเปล่าไม่รู้" "ไหนพี่ดูหน่อย" นั่นแน่ พูดแล้วเค้าก็จอดรถเลยค่ะ อั้มก็ทำเป็นอินโนเซนท์ "เนี่ยค่ะ แสบมากเลย" อั้มพูดพลางถ่างแคมออกให้ดูชัดๆ มันไม่ฉีกหรอกค่ะ ไม่มีเลือดเลย มีแต่น้ำขาวขุ่นไหลย้อยออกมาจากรู ดูท่าทางเค้าจะเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้วค่ะ แล้วจู่ๆเค้าก็พูดขึ้นมา "น้องอั้มช่วยอะไรพี่หน่อยได้ไหมครับ" "คะ?" อั้มก็ทำท่าสงสัย แล้วเค้าก็จัดการรูดซิปกางเกงควักท่อนควยออกมาเลยค่ะ มันแข็งตั้งโด่เลย "ช่วยอมให้พี่หน่อยนะ พี่เห็นน้องแล้วเงี่ยนมากเลย นะนะ" อั้มก็ตกใจค่ะ จู่ๆมาแบบนี้ "เอ่อคือว่า.." "นะเดี๋ยวช่วยอมให้พี่เสร็จแล้วพี่จะให้เงิน นะ เห็นว่าของโดนขโมยไปไม่ใช่เหรอ" อั้มได้ยินก็สะดุ้งเลยค่ะ มันก็ใช่นะ ถ้าได้เงินมาก็จะพอเอามาทดแทนอะไรได้บ้าง "เอ่อคือ.." อั้มยังไม่ทันตอบ พี่เค้าก็ยื่นคำขาด "หมื่นนึงเป็นไง น้อยไปเหรอ สองหมื่นโอเคมะ" อั้มก็อึ้งเลยค่ะ สองหมื่น ไม่น้อยเลย อั้มก็เลยตกลง "ค ค่ะ" "โอเค งั้นบอกเลขที่บัญชีมา เดี๋ยวพี่โอนไป" อั้มก็บอกเค้าไป "อ่ะทีนี้" เค้าก็ยื่นควยเข้ามาใกล้อั้มค่ะ อั้มก็จัดการอมเลย "อ่าห์ อย่างนั้นแหละดีมาก" เค้าพูดพลางจัดการถอดกางเกงของตัวเองออกไปด้วยในขณะที่อั้มอมควยเค้าอยู่ อั้มก็เลยลูบไข่เค้าเล่นด้วยค่ะ เค้าก็ไม่ยอมแพ้ คว้านมอั้มทั้งบีบทั้งเขี่ยหัวนมใหญ่เลย จนอั้มเริ่มเงี่ยนขึ้นมา อั้มก็เน้นเลียตรงหัว ดูท่าทางเค้าเสียวใหญ่เลย อิอิ จนในที่สุดเค้าเกือบจะหลั่งออกมาละก็รีบห้ามอั้มใหญ่เลย "เดี๋ยวๆ" อั้มก็หยุด เค้าก็ถอนควยออกจากปากอั้มและกดอั้มติดกับประตูรถ "พี่จะทำอะไรคะ" อั้มถาม "น้องอั้มน่ารักมากเลยรู้ไหม พี่ไม่ไหวละ พี่ขอใส่นะ" อั้มก็พยักหน้าค่ะ เพราะเงี่ยนเหมือนกัน เค้าก็จับท่อนควยมาจ่อที่รูหีอั้มแล้วก็ดันพรวดเข้ามาเลยค่ะ อั้มร้องเสียงหลงเลย เสียวมากก หลังจากนั้นเค้าก็ซอยถี่ๆ แต่อาจจะด้วยความที่เค้าเกือบเสร็จแล้ว ซอยไปไม่นานเค้าก็เสร็จ ฉีดน้ำเงี่ยนเข้ามาในรูหีอั้มเต็มเลยค่ะ (แต่อั้มยังไม่เสร็จเลย เซงๆๆ) เสร็จแล้วหลังจากนั้นเค้าก็พาอั้มไปลงใกล้ๆสถานีตำรวจค่ะ เพราะอั้มบอกจะไปแจ้งความให้ได้ "นี่ตกลงจะไม่ให้พี่ลงไปด้วยจริงเหรอ" เค้าถามก่อนที่อั้มจะลงจากรถ "ค่ะ เดี๋ยวถ้าพี่ไปจะโดนข้อหาข่มขืนอั้มอีกคนนะ" อั้มก็พูดเล่นๆไปค่ะ แต่ดูเค้าหน้าเสียเลย 55 "ไปนะ" อั้มก็บอกและเปิดประตูรถ "น้องอั้มอ่ะนี่ใส่เสื้อไปซะหน่อย" เค้าพูดพลางยื่นเสื้อคลุมให้ แต่อั้มรีบยกมือห้ามเลย "ไม่เป็นไรค่ะ" และรีบลงจากรถเลย เค้าคงงงอ่ะ แต่ทำไงได้ โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆนี่คะ นี่อั้มจะได้เดินเปลือยล่อนจ้อนจริงๆนะนี่