ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
C

ทำไงดี.....ช่วยตัวเองไม่เคยเสร็จเลย !!!!!!!!!

เริ่มโดย convict, เมษายน 17, 2013, 08:17:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

convict

ผมอายุ 23 ปี ร่างกายสมบูรณ์แข็งแรง ผมมีปัญหากับการช่วยตัวเอง ไม่เคยเสร็จเลย

รือถ้าเสร็จก็ใช้เวลานานมากๆเลย ประมาณ 1-2 ชั่วโมงได้  ไปร้านนวด มาหลายครั้งก็ไม่

เคยเสร็จเลยครับ..........ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ  แล้วใครพอมีวิธีช่วยเหลือมั่งครับ

กลุ้มใจจริงๆ

[s:228]  [s:228]  [s:228]    

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     นานๆค่อยชักทีหนึ่ง  ไม่ต้องทำทุกวัน  รอให้เงี่ยนมากๆก่อนค่อยทำ  ลองอ่านเรื่องเสียวดูหนังโป๊ให้มากๆ  ตอนชักว่าวให้ลองจินตนาการดูว่ากำลังเย็ดกับคนที่อยากเย็ดมากๆจนสะใจดู  อย่างผมเวลาชักว่าวบางครั้งจะไม่ค่อยมีอารมณ์ก็จะจินตนาการว่ากำลังเย็ดกับคนที่คิดถึงแล้วสะใจมาตั้งแต่เด็กๆ เช่น ครูอาจารย์ เจ้านาย ฯลฯ